Kết quả bóng đá giao hữu Câu lạc bộ hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
giao hữu Câu lạc bộ
24/04 20:30 Kosuyolu 3-0 Anadolu Kavagi Spor Kosuyolu - Anadolu Kavagi Spor
24/04 20:00 Kedah 2-0 Negeri Sembilan Kedah - Negeri Sembilan
23/04 20:30 Ghomhoreyet Shebin 1-1 Dekernes Ghomhoreyet Shebin - Dekernes
21/04 01:30 Yalong City (W) 2-1 Sligo Rovers (W) Yalong City (W) - Sligo Rovers (W)
20/04 22:59 Galway LFC (W) 4-0 Glentoran (W) Galway LFC (W) - Glentoran (W)
20/04 22:00 Shamrock Rovers (W) 4-0 DLR Waves (W) Shamrock Rovers (W) - DLR Waves (W)
20/04 20:00 Perak 2-3 Selangor Perak - Selangor
19/04 18:45 Hougang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd Hougang United FC - Tanjong Pagar Utd
19/04 18:45 Balestier Khalsa FC 1-1 Young Lions Balestier Khalsa FC - Young Lions
18/04 20:00 Al Wihdat Amman 1-2 Al-Ahly Al Wihdat Amman - Al-Ahly
17/04 03:00 Club Sando 2-2 Caledonia AIA Club Sando - Caledonia AIA
15/04 02:10 Altos/PI 3-3 Petrolina PE Altos/PI - Petrolina PE
14/04 17:00 Young Lions 3-2 Hougang United FC Young Lions - Hougang United FC
13/04 23:50 Shabab Al Ahli 2-1 Al Duhail Shabab Al Ahli - Al Duhail
13/04 17:00 Geylang United FC 0-1 Lion City Sailors Geylang United FC - Lion City Sailors
13/04 17:00 Tanjong Pagar Utd(N) 4-0 Albirex Niigata FC Tanjong Pagar Utd(N) - Albirex Niigata FC
12/04 22:59 Al-Arabi SC 1-0 Al-Sharjah Al-Arabi SC - Al-Sharjah
12/04 18:45 Tampines Rovers FC(N) 3-3 Balestier Khalsa FC Tampines Rovers FC(N) - Balestier Khalsa FC
12/04 16:00 AZ Alkmaar (W) 2-1 FC Utrecht (W) AZ Alkmaar (W) - FC Utrecht (W)
09/04 21:00 FC Emmen Reserves 2-1 Heerenveen U21 FC Emmen Reserves - Heerenveen U21
08/04 21:00 Johor Darul Takzim 4-0 Lion City Sailors Johor Darul Takzim - Lion City Sailors
07/04 20:00 Trelleborgs FF (W) 0-2 Vaxjo (W) Trelleborgs FF (W) - Vaxjo (W)
06/04 20:30 OLS Oulu 3-1 FC Vaajakoski OLS Oulu - FC Vaajakoski
06/04 17:00 TPS Turku 1-0 FC Jazz TPS Turku - FC Jazz
06/04 17:00 Jaro 1-0 SJK Akatemia Jaro - SJK Akatemia
06/04 16:15 MP MIKELI 0-0 Jyvaskyla JK MP MIKELI - Jyvaskyla JK
06/04 16:00 KTP Kotka 3-1 Atlantis KTP Kotka - Atlantis
05/04 21:00 Perak 0-0 Penang Perak - Penang
05/04 02:00 Hajer (Youth) 2-3 Al Sharq U19 Hajer (Youth) - Al Sharq U19
04/04 22:00 FC Utrecht (W) 2-2 SC Telstar (W) FC Utrecht (W) - SC Telstar (W)
04/04 19:30 Lion City Sailors 1-2 Johor Darul Takzim Lion City Sailors - Johor Darul Takzim
04/04 17:30 PSV Eindhoven (W) 2-3 Oud Heverlee Leuven (W) PSV Eindhoven  (W) - Oud Heverlee Leuven (W)
03/04 01:00 SC Germania Erftstadt-Lechenich 1-3 Fortuna Koln II SC Germania Erftstadt-Lechenich - Fortuna Koln II
02/04 21:00 PDRM 1-6 Terengganu PDRM - Terengganu
01/04 20:00 FC Burgsolms 0-4 TSV Steinbach II FC Burgsolms - TSV Steinbach II
01/04 16:05 Kolos Kovalyovka 0-3 UCSA Kolos Kovalyovka - UCSA
31/03 18:00 Byasen Toppfot(N) 3-0 Traff Byasen Toppfot(N) - Traff
30/03 21:00 Jerv 2-2 Flekkeroy IL Jerv - Flekkeroy IL
30/03 21:00 Sprint-Jeloy 0-6 Eik-Tonsberg Sprint-Jeloy - Eik-Tonsberg
30/03 20:45 SJK Seinajoen 2-0 FC Haka SJK Seinajoen - FC Haka
30/03 20:00 Strommen 4-1 Ullensaker/Kisa IL Strommen - Ullensaker/Kisa IL
30/03 20:00 Grorud 3-0 Follo Grorud - Follo
29/03 23:00 Ilves Tampere 1-0 AC Oulu Ilves Tampere - AC Oulu
29/03 23:00 IFK Mariehamn 3-0 KTP Kotka IFK Mariehamn - KTP Kotka
29/03 22:30 Klubi 04 Helsinki 4-0 SalPa Klubi 04 Helsinki - SalPa
29/03 22:30 Sammaurese U19 0-3 Forli U19 Sammaurese U19 - Forli U19
29/03 20:30 Brommapojkarna (W) 3-0 Gamla Upsala SK (W) Brommapojkarna (W) - Gamla Upsala SK (W)
29/03 20:00 Vaasa VPS 5-1 Jaro Vaasa VPS - Jaro
29/03 20:00 Trelleborgs FF (W) 0-2 Vittsjo GIK (W) Trelleborgs FF (W) - Vittsjo GIK (W)
29/03 19:00 Ekenas IF Fotboll 2-2 KaPa Ekenas IF Fotboll - KaPa
29/03 16:45 HJK Helsinki 1-1 PK-35 Vantaa HJK Helsinki - PK-35 Vantaa
29/03 01:00 Orebro (W) 1-0 IFK Norrkoping DFK (W) Orebro (W) - IFK Norrkoping DFK (W)
28/03 22:15 MP MIKELI 2-0 KuPS (Youth) MP MIKELI - KuPS (Youth)
28/03 21:00 Skeid Oslo 1-4 Kjelsas Skeid Oslo - Kjelsas
28/03 21:00 Besiktas JK 1-1 Karagumruk Besiktas JK - Karagumruk
28/03 21:00 FK Arendal 5-1 Mandalskameratene FK Arendal - Mandalskameratene
28/03 21:00 Sivasspor 3-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor Sivasspor - Sivas Dort Eylul Belediyespor
28/03 20:00 Eidsvold Turn 3-0 Notodden FK Eidsvold Turn - Notodden FK
28/03 20:00 Vard Haugesund 3-2 Brann 2 Vard Haugesund - Brann 2
28/03 19:00 Orn-Horten 4-0 Askollen Orn-Horten - Askollen
Xem kqbd giao hữu Câu lạc bộ hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số giao hữu Câu lạc bộ chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc giao hữu Câu lạc bộ chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.