Ketquabongda hôm nay - KQBD trực tuyến mới nhất đêm qua

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
V League
19/06 19:15 Viettel FC 0-0 Ho Chi Minh Viettel FC - Ho Chi Minh
19/06 18:00 Thanh Hoa 1-1 Khatoco Khanh Hoa Thanh Hoa - Khatoco Khanh Hoa
19/06 17:00 Quang Nam 4-2 Song Lam Nghe An Quang Nam - Song Lam Nghe An
EURO
20/06 02:00 Scotland<font color=#880000>(N)</font> 1-1 Switzerland Scotland<font color=#880000>(N)</font> - Switzerland
19/06 22:59 Germany 2-0 Hungary Germany - Hungary
19/06 20:00 Croatia<font color=#880000>(N)</font> 2-2 Albania Croatia<font color=#880000>(N)</font> - Albania
VĐQG Nhật Bản
19/06 17:00 Yokohama Marinos 3-2 Hiroshima Sanfrecce Yokohama Marinos - Hiroshima Sanfrecce
VĐQG Phần Lan
20/06 01:00 Vaasa VPS 1-1 AC Oulu Vaasa VPS - AC Oulu
20/06 01:00 Lahti 3-3 Gnistan Helsinki Lahti - Gnistan Helsinki
20/06 01:00 Ilves Tampere 2-2 SJK Seinajoen Ilves Tampere - SJK Seinajoen
20/06 01:00 HJK Helsinki 3-1 KuPs HJK Helsinki - KuPs
20/06 01:00 FC Haka 0-0 Inter Turku FC Haka - Inter Turku
20/06 01:00 Ekenas IF Fotboll 1-2 IFK Mariehamn Ekenas IF Fotboll - IFK Mariehamn
VĐQG Ai Cập
19/06 22:59 Ceramica Cleopatra FC 0-1 Future FC Ceramica Cleopatra FC - Future FC
19/06 22:59 Baladiyet El Mahallah 0-2 Pyramids FC Baladiyet El Mahallah - Pyramids FC
VĐQG Uzbekistan
19/06 22:00 Termez Surkhon 2-1 Metallurg Bekobod Termez Surkhon - Metallurg Bekobod
VĐQG Iraq
19/06 23:30 Al Talaba 0-2 Duhok Al Talaba - Duhok
19/06 23:30 Zakho 0-0 Al Shorta Zakho - Al Shorta
19/06 23:30 Naft Al Junoob 2-3 Al Quwa Al Jawiya Naft Al Junoob - Al Quwa Al Jawiya
19/06 20:45 Al-Naft 0-1 Newroz SC(IRQ) Al-Naft - Newroz SC(IRQ)
19/06 20:45 Arbil 2-0 Naft Misan Arbil - Naft Misan
giao hữu Câu lạc bộ
19/06 22:59 KF Ballkani 2-2 Malisheva KF Ballkani - Malisheva
19/06 22:59 NK Publikum Celje 2-2 Borac Banja Luka NK Publikum Celje - Borac Banja Luka
19/06 22:00 MFK Ruzomberok 2-2 Egnatia MFK Ruzomberok - Egnatia
19/06 21:00 Ludogorets Razgrad 5-0 NK Primorje Ludogorets Razgrad - NK Primorje
19/06 20:00 GAIS 0-0 Halmstads GAIS - Halmstads
giao hữu Quốc Tế Nữ
20/06 03:45 Paraguay U20 0-1 Ecuador U20 Paraguay U20 - Ecuador U20
Brazil Serie A
20/06 06:00 Juventude 2-0 Vasco da Gama Juventude - Vasco da Gama
20/06 06:00 Fortaleza 1-0 Gremio (RS) Fortaleza - Gremio (RS)
20/06 06:00 Sao Paulo 0-1 Cuiaba Sao Paulo - Cuiaba
20/06 05:00 Atletico Clube Goianiense 1-2 Criciuma Atletico Clube Goianiense - Criciuma
20/06 05:00 Botafogo RJ 1-1 Atletico Paranaense Botafogo RJ - Atletico Paranaense
Iceland Lower League Cup
20/06 02:15 Arborg 2-3 Augnablik Kopavogur Arborg - Augnablik Kopavogur
20/06 01:00 KH Hlidarendi 8-0 UMF Sindri Hofn KH Hlidarendi - UMF Sindri Hofn
20/06 01:00 RB Keflavik 3-4 KF Fjallabyggdar RB Keflavik - KF Fjallabyggdar
Kazakhstan Cup
19/06 22:00 FK Yelimay Semey 2-1 FK Aktobe Lento FK Yelimay Semey - FK Aktobe Lento
19/06 20:00 FK Atyrau 4-0 Tobol Kostanai FK Atyrau - Tobol Kostanai
hạng Nhất khu vực Bắc NSW
19/06 17:00 Singleton Strikers FC 3-0 Wallsend Singleton Strikers FC - Wallsend
19/06 17:00 South Cardiff 2-4 Toronto Awaba South Cardiff - Toronto Awaba
Iceland 4 Deild
20/06 03:00 Ulfarnir 3-2 Lettir Reykjavik Ulfarnir - Lettir Reykjavik
Faroe Islands Cup
19/06 23:30 B36 Torshavn 3-0 TB/FCS/Royn B36 Torshavn - TB/FCS/Royn
Chile Primera D
20/06 01:00 AC Colina 1-0 Santiago City AC Colina - Santiago City
Denmark Womans Cup
19/06 22:59 Nordsjaelland (W) 2-1 Brondby IF (W) Nordsjaelland (W) - Brondby IF (W)
Paraguay Women League
20/06 04:15 Sportivo Luqueno (W) 4-0 2 de Mayo (W) Sportivo Luqueno (W) - 2 de Mayo (W)
USA Women
20/06 06:00 Gotham FC (W) 2-1 San Diego Wave (W) Gotham FC (W) - San Diego Wave (W)
Uzbekistan Pro League
19/06 20:00 Jizzax FA 1-0 Navoiy FA Jizzax FA - Navoiy FA
Chile Primera Division Women
20/06 02:00 Universidad Catolica (W) 0-4 Universidad de Chile (W) Universidad Catolica (W) - Universidad de Chile (W)
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
20/06 00:45 Audax Rio RJ 2-1 Cabofriense(RJ) Audax Rio RJ - Cabofriense(RJ)
Brazil Campeonato U20 Women
20/06 01:00 SC Internacional U20 (W) 4-0 Santos FC U20 (W) SC Internacional U20 (W) - Santos FC U20 (W)
20/06 01:00 Ferroviaria SP U20 (W) 1-1 Gremio U20 (W) Ferroviaria SP U20 (W) - Gremio U20 (W)
Brasileiro
20/06 05:00 Ferroviario CE 3-2 Sao Jose PoA RS Ferroviario CE - Sao Jose PoA RS
USA USL League Two
20/06 06:00 Real Central NJ 1-0 West Chester United Real Central NJ - West Chester United
20/06 06:00 NONA FC 3-0 Brooke House FC NONA FC - Brooke House FC
20/06 06:00 FC Buffalo 1-1 Fort Wayne FC FC Buffalo - Fort Wayne FC
20/06 06:00 Cedar star 1-2 Morris Elite Cedar star - Morris Elite
20/06 06:00 Boston City FC (USA) 1-1 Black Rock FC Boston City FC (USA) - Black Rock FC
20/06 06:00 Tobacco Road 4-1 Wake FC Tobacco Road - Wake FC
20/06 05:00 Charlotte Independ B 3-3 West Virginia Alliance FC Charlotte Independ B - West Virginia Alliance FC
20/06 03:30 Long Island Rough Riders 2-1 Westchester Flames Long Island Rough Riders - Westchester Flames
20/06 02:10 Swan City SC 1-2 Miami AC Swan City SC - Miami AC
Professional Tunisian League 1
19/06 23:30 U.S.Monastir 1-1 Stade tunisien U.S.Monastir - Stade tunisien
19/06 23:30 Club Africain 0-0 ES du Sahel Club Africain - ES du Sahel
Sweden Cupen
20/06 00:15 BK Forward 0-5 FBK Karlstad BK Forward - FBK Karlstad
20/06 00:00 Dalkurd FF 1-5 Sollentuna United Dalkurd FF - Sollentuna United
Brazil Serie D
20/06 06:00 Novo Hamburgo RS 2-1 Concordia AC Novo Hamburgo RS - Concordia AC
20/06 05:30 Democrata SL/MG 0-0 Portuguesa RJ Democrata SL/MG - Portuguesa RJ
20/06 05:30 Hercilio Luz SC 2-1 Avenida RS Hercilio Luz SC - Avenida RS
USL W-League Women
20/06 06:10 Michigan State (W) 2-3 Detroit City FC (W) Michigan State (W) - Detroit City FC (W)
20/06 06:10 Long Island Rough Riders (W) 7-0 Paisley Athletic (W) Long Island Rough Riders (W) - Paisley Athletic (W)
20/06 04:00 Northern Virginia FC (W) 1-2 Lancaster Inferno (W) Northern Virginia FC (W) - Lancaster Inferno (W)
Denmark - 4.Liga
20/06 00:00 Bronshoj 0-0 Marienlyst Bronshoj - Marienlyst
Australia Northern NSW Reserves League
19/06 17:00 Edgeworth Eagles Reserves 2-5 Maitland FC Reserves Edgeworth Eagles Reserves - Maitland FC Reserves
19/06 16:00 Charlestown Azzurri Reserves 1-4 Valentine Phoenix Reserves Charlestown Azzurri Reserves - Valentine Phoenix Reserves
Latvia 3. Liga
20/06 00:00 FK RSU 4-0 AC Jules Verne FK RSU - AC Jules Verne
Chinese FA Cup
19/06 15:00 Langfang City of Glory 0-0 Qingdao Manatee Langfang City of Glory - Qingdao Manatee
19/06 15:00 Ganzhou Ruishi 1-3 Nantong Zhiyun Ganzhou Ruishi - Nantong Zhiyun
Poland Regional League
20/06 01:40 Polonia Warsaw II 5-0 Plonska Akademia Futbolu Polonia Warsaw II - Plonska Akademia Futbolu
Estonia Champions League
19/06 22:59 FC Flora Tallinn 3-1 Tartu JK Maag Tammeka FC Flora Tallinn - Tartu JK Maag Tammeka
19/06 22:00 FC Nomme United 0-6 Levadia Tallinn FC Nomme United - Levadia Tallinn
19/06 22:00 Trans Narva 0-1 FC Kuressaare Trans Narva - FC Kuressaare
Tajikistan Vysshaya Liga
19/06 21:00 FC Istiklol Dushanbe 9-1 Barkchi Hisor FC Istiklol Dushanbe - Barkchi Hisor
Brazil Serie B
20/06 05:00 Santos 2-0 Goias Santos - Goias
NSW Premier League
19/06 16:30 Marconi Stallions 9-0 Rockdale City Suns Marconi Stallions - Rockdale City Suns
Brazil national youth (U20) Football Championship
20/06 03:00 Dom Bosco U20 3-2 Academia FC U20 Dom Bosco U20 - Academia FC U20
20/06 02:00 Operario VG U20 1-1 Mixto MT Youth Operario VG U20 - Mixto MT Youth
20/06 01:00 Confianca PB Youth 0-2 Sergipe U20 Confianca PB Youth - Sergipe U20
20/06 01:00 Criciuma SC (Youth) 1-0 Barra SC U20 Criciuma SC (Youth) - Barra SC U20
20/06 01:00 ASA U20 2-2 CSE U20 ASA U20 - CSE U20
20/06 00:45 Perolas Negras Youth 7-1 Macae U20 Perolas Negras Youth - Macae U20
20/06 00:45 Sao Cristovao U20 3-0 Paduano EC U20 Sao Cristovao U20 - Paduano EC U20
USA Independent League
20/06 06:10 Maryland Bobcats FC 5-1 Savannah Clovers Maryland Bobcats FC - Savannah Clovers
Brazil Paulista Women\s League
20/06 04:00 Ferroviaria SP (W) 5-1 Marilia (W) Ferroviaria SP (W) - Marilia (W)
Brazil Campeonato Baiano 2
20/06 05:00 Fluminense de Feira BA 0-1 SSA FC Fluminense de Feira BA - SSA FC
20/06 05:00 Jacobinense EC 0-3 Colo Colo BA Jacobinense EC - Colo Colo BA
20/06 01:00 AD Leonico 0-1 Grapiuna AC AD Leonico - Grapiuna AC
Iceland U19 League
20/06 03:00 Fram/Ulfarnir U19 0-2 Bereda Bilex Mali II U19 Fram/Ulfarnir U19 - Bereda Bilex Mali II U19
20/06 02:00 Throttur Reykjavik U19 2-2 Vikingur U19 Throttur Reykjavik U19 - Vikingur U19
19/06 22:00 Thor Akureyri U19 1-2 Fylkir/Ellidi U19 Thor Akureyri U19 - Fylkir/Ellidi U19
Ecuador Campeonato Serie B
20/06 03:00 CD Vargas Torres 1-1 San Antonio(ECU) CD Vargas Torres - San Antonio(ECU)
20/06 03:00 Leones del Norte 2-0 Chacaritas SC Leones del Norte - Chacaritas SC
20/06 03:00 Guayaquil City 3-2 Gualaceo SC Guayaquil City - Gualaceo SC
Ethiopia Premier League Women
19/06 20:00 Arba Minch (W) 2-1 Sidama Bunna (W) Arba Minch (W) - Sidama Bunna (W)
19/06 18:00 Bole Sub City (W) 1-4 Addis Ababa Ketema (W) Bole Sub City (W) - Addis Ababa Ketema (W)
19/06 13:50 Kedus Giorgis (W) 0-5 Ethiopia Nigd Bank (W) Kedus Giorgis (W) - Ethiopia Nigd Bank (W)
Iceland Division 1
20/06 02:15 Grotta Seltjarnarnes 2-3 UMF Njardvik Grotta Seltjarnarnes - UMF Njardvik
Belarus Cup
20/06 00:00 Uni X-Labs Minsk 0-0 Neman Grodno Uni X-Labs Minsk - Neman Grodno
19/06 22:00 FK Miory 0-8 Dinamo Minsk FK Miory - Dinamo Minsk
Ecuador Primera Women
19/06 22:00 Universidad Catolica del Ecuador (W) 3-3 Club Nanas (W) Universidad Catolica del Ecuador (W) - Club Nanas (W)
19/06 22:00 Leones del Norte (W) 3-0 Quito FC (W) Leones del Norte (W) - Quito FC (W)
19/06 22:00 CD Espuce (W) 1-1 Deportivo Ibarra (W) CD Espuce (W) - Deportivo Ibarra (W)
Estonia Cup
19/06 22:59 JK Tallinna Kalev III 0-6 Tabasalu Charma JK Tallinna Kalev III - Tabasalu Charma
Uzbekistan Second League
19/06 21:00 Buxoro FK 3-0 Aral Nukus Buxoro FK - Aral Nukus
19/06 20:30 Xorazm Urganch 0-0 Mashal Muborak Xorazm Urganch - Mashal Muborak
Finland - Kakkonen Lohko
20/06 00:00 Kiffen Helsinki 3-0 Lahden Reipas Kiffen Helsinki - Lahden Reipas
19/06 22:59 JPS 0-2 SJK Akatemia B JPS - SJK Akatemia B
19/06 22:59 Narpes Kraft 3-1 JS Hercules Narpes Kraft - JS Hercules
19/06 22:59 Jakobstads Bollklubb 4-1 Kuopion Elo Jakobstads Bollklubb - Kuopion Elo
19/06 22:59 OTP 2-4 GBK Kokkola OTP - GBK Kokkola
19/06 22:59 TP47 Tornio 5-0 OPS-jp TP47 Tornio - OPS-jp
19/06 22:30 FC Vaajakoski 1-4 Atlantis FC Vaajakoski - Atlantis
19/06 22:30 RoPS Rovaniemi 1-2 KPV RoPS Rovaniemi - KPV
19/06 22:30 OLS Oulu 2-1 EPS Espoo OLS Oulu - EPS Espoo
19/06 22:30 Jazz Pori 0-1 Klubi 04 Helsinki Jazz Pori - Klubi 04 Helsinki
19/06 22:30 P-Iirot 3-2 TPV Tampere P-Iirot - TPV Tampere
19/06 22:30 Vantaa 3-2 Inter Turku II Vantaa - Inter Turku II
19/06 22:30 PEPO Lappeenranta 0-1 GrIFK Kauniainen PEPO Lappeenranta - GrIFK Kauniainen
19/06 22:30 Mypa 2-1 Futura Porvoo Mypa - Futura Porvoo
South Africa First League
19/06 20:00 Richards Bay 4-0 Baroka FC Richards Bay - Baroka FC
Uganda Cup Women
19/06 19:00 She Corporate (W) 1-0 Wakiso Hills (W) She Corporate (W) - Wakiso Hills (W)
Australia NPL Queensland U23
19/06 16:30 Brisbane Olympic FC U23 6-0 Redlands United U23 Brisbane Olympic FC U23 - Redlands United U23
Swden Women Divi.1
20/06 00:00 Malmo (W) 3-1 Jitex DFF (W) Malmo (W) - Jitex DFF  (W)
hạng 2 Nga
19/06 22:30 Luki Energiya 0-0 Irkutsk Luki Energiya - Irkutsk
19/06 22:00 FK Spartak Tambov 2-5 Zenit Penza FK Spartak Tambov - Zenit Penza
19/06 22:00 Kvant Obninsk 1-0 FK Ryazan Kvant Obninsk - FK Ryazan
19/06 22:00 Znamya Truda 1-2 Dinamo Moscow B Znamya Truda - Dinamo Moscow B
19/06 22:00 Torpedo Vladimir 1-2 Chertanovo Moscow Torpedo Vladimir - Chertanovo Moscow
19/06 22:00 FC Tver 3-1 Dinamo Saint Petersburg FC Tver - Dinamo Saint Petersburg
19/06 21:30 Zvezda Sint Petersburg 1-4 Zenit-2 St.Petersburg Zvezda Sint Petersburg - Zenit-2 St.Petersburg
19/06 20:00 Baltika-BFU Kaliningrad 2-1 Saturn Moscow Baltika-BFU Kaliningrad - Saturn Moscow
19/06 19:00 Rodina Moskva III 1-1 Spartak Moscow II Rodina Moskva III - Spartak Moscow II
19/06 18:00 SKA Khabarovsk II 0-1 Salyut-Energia Belgorod SKA Khabarovsk II - Salyut-Energia Belgorod
19/06 17:00 Strogino Moscow 0-4 FK Kosmos Dolgoprudny Strogino Moscow - FK Kosmos Dolgoprudny
19/06 16:00 Dinamo Vladivostok 3-0 FK Kolomna Dinamo Vladivostok - FK Kolomna
19/06 15:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-1 Dynamo Vologda FK Yenisey-2 Krasnoyarsk - Dynamo Vologda
19/06 14:00 SY Sakhalinsk 2-0 FK Khimki B SY Sakhalinsk - FK Khimki B
Niger Super League
19/06 22:30 AS GNN 2-0 Liberte FC AS GNN - Liberte FC
Sweden Div 3 Mellersta
20/06 00:30 Vanersborg FK 2-1 Herrestads AIF Vanersborg FK - Herrestads AIF
20/06 00:30 BK Ljungsbro 0-2 Haninge BK Ljungsbro - Haninge
20/06 00:30 Enskede IK 5-2 Syrianska Eskilstuna IF Enskede IK - Syrianska Eskilstuna IF
20/06 00:30 Bodens BK 4-2 IFK Lulea Bodens BK - IFK Lulea
20/06 00:00 IF Lodde 0-4 Osterlen FF IF Lodde - Osterlen FF
20/06 00:00 IFK Hassleholm 1-1 IFK Trelleborg IFK Hassleholm - IFK Trelleborg
20/06 00:00 Ockero 1-2 Landvetter IS Ockero - Landvetter IS
20/06 00:00 Lucksta IF 3-1 IF Algarna Lucksta IF - IF Algarna
Australia Capital Territory Premier League Women
19/06 16:40 Canberra FC (W) 4-2 West Canberra Wanderers FC (W) Canberra FC (W) - West Canberra Wanderers FC (W)
Venezuela Cup
20/06 05:00 Universidad Central de Venezuela 1-0 Deportivo Nueva Esparta Universidad Central de Venezuela - Deportivo Nueva Esparta
Brazil Youth
20/06 01:00 America MG (Youth) 0-1 Goias (Youth) America MG (Youth) - Goias (Youth)
20/06 01:00 Palmeiras (Youth) 3-1 Cuiaba (MT) (Youth) Palmeiras (Youth) - Cuiaba (MT) (Youth)
20/06 01:00 Atletico Paranaense (Youth) 4-1 Atletico Mineiro Youth Atletico Paranaense (Youth) - Atletico Mineiro Youth
China U21 League
19/06 14:00 Wuhan Three Towns U21 2-0 Changchun Yatai U21 Wuhan Three Towns U21 - Changchun Yatai U21
19/06 14:00 Chengdu Rongcheng U21 3-0 Beijing Guoan U21 Chengdu Rongcheng U21 - Beijing Guoan U21
Argentina Regional League
20/06 01:30 Don Orione 2-1 CA Villa Alvear Don Orione - CA Villa Alvear
Iceland Premier Division
20/06 02:15 Breidablik 2-1 KA Akureyri Breidablik - KA Akureyri
Chinese Champions League
19/06 18:20 Wuhan Xiaoma 1-2 Chongqing Handa Wuhan Xiaoma - Chongqing Handa
19/06 15:30 Changle Jingangtui 1-5 Chongqing Chunlei Changle Jingangtui - Chongqing Chunlei
Australia Northern NSW Premier League
19/06 15:00 Edgeworth Eagles FC 2-4 Maitland Edgeworth Eagles FC - Maitland
Kenya Premier League
19/06 20:00 Kenya Police FC 0-0 Bandari Kenya Police FC - Bandari
19/06 20:00 AFC Leopards 0-0 KCB SC AFC Leopards - KCB SC
19/06 19:30 Kakamega Homeboyz 1-0 Muranga Seal Kakamega Homeboyz - Muranga Seal
19/06 19:00 Shabana FC 3-0 Bidco United Shabana FC - Bidco United
19/06 19:00 Posta Rangers 1-2 Tusker Posta Rangers - Tusker
19/06 19:00 Gor Mahia 2-4 FC Talanta Gor Mahia - FC Talanta
19/06 17:00 Nzoia United 0-6 Muhoroni Youth Nzoia United - Muhoroni Youth
19/06 17:00 Nairobi Star City 1-1 Sofapaka FC Nairobi Star City - Sofapaka FC
19/06 17:00 Kariobangi Sharks 1-2 Ulinzi Stars Nakuru Kariobangi Sharks - Ulinzi Stars Nakuru
USA National Premier Soccer League
20/06 06:00 Greenville Triumph 2-0 Charlotte Independence Greenville Triumph - Charlotte Independence
20/06 04:00 Miami Dutch Lions FC 5-0 Global Soccer Pathways Miami Dutch Lions FC - Global Soccer Pathways
Burkina Faso Cup
19/06 22:59 Etoile Filante de Ouagadougou 1-0 RC Kadiogo Etoile Filante de Ouagadougou - RC Kadiogo
Nigerian Premier League
19/06 22:00 Doma United 0-1 Sunshine Stars FC Doma United - Sunshine Stars FC
Argentina group C Tebolidun League Manchester
20/06 01:00 Victoriano Arenas 2-4 Deportivo Muniz Victoriano Arenas - Deportivo Muniz
20/06 01:00 Real Pilar 2-2 Berazategui Real Pilar - Berazategui
20/06 01:00 Leandro N Alem 0-1 Mercedes Leandro N Alem - Mercedes
20/06 01:00 Juventud Unida 0-0 CA Lugano Juventud Unida - CA Lugano
20/06 01:00 Deportivo Paraguayo 0-2 Yupanqui Deportivo Paraguayo - Yupanqui
20/06 01:00 Deportivo Espanol 0-0 Ituzaingo Deportivo Espanol - Ituzaingo
20/06 01:00 Defensores de Cambaceres 2-1 Club Lujan Defensores de Cambaceres - Club Lujan
20/06 01:00 Claypole 1-2 Puerto Nuevo Claypole - Puerto Nuevo
20/06 01:00 Central Ballester 2-0 Central Cordoba De Rosario Central Ballester - Central Cordoba De Rosario
20/06 01:00 Argentino de Rosario 4-1 Sportivo Barracas Argentino de Rosario - Sportivo Barracas
Bhutan Thimphu League
19/06 17:00 RTC FC 4-1 Phuentsholing Heroes FC RTC FC - Phuentsholing Heroes FC
Professional Tunisian League 2
19/06 22:00 AS Gabes<font color=#880000>(N)</font> 0-0 Jendouba Sport AS Gabes<font color=#880000>(N)</font> - Jendouba Sport
19/06 22:00 A.S.Marsa<font color=#880000>(N)</font> 0-1 AS Slimane A.S.Marsa<font color=#880000>(N)</font> - AS Slimane
Northern Ireland Women\s Super
20/06 01:30 Belfast Celtic (W) 0-0 Ballyclare Comrades(w) Belfast Celtic (W) - Ballyclare Comrades(w)
Chile Cup
20/06 06:00 San Luis Quillota 0-2 Everton CD San Luis Quillota - Everton CD
20/06 04:30 Santiago Wanderers 5-3 Concon National Santiago Wanderers - Concon National
NSW Premier W-League
19/06 16:00 University of Sydney (W) 2-4 Football NSW Institute (W) University of Sydney (W) - Football NSW Institute (W)
Finland Ykkonen
19/06 22:59 TPS Turku 2-2 PK-35 Vantaa TPS Turku - PK-35 Vantaa
19/06 22:59 SalPa 1-3 JaPS SalPa - JaPS
19/06 22:30 KaPa 0-3 Jaro KaPa - Jaro
19/06 22:30 JIPPO 0-0 MP MIKELI JIPPO - MP MIKELI
Korean FA Cup
19/06 17:30 FC Seoul 0-0 Gangwon FC FC Seoul - Gangwon FC
19/06 17:30 Daejeon Citizen 0-0 Jeju United Daejeon Citizen - Jeju United
19/06 17:00 Ulsan Hyundai FC 3-3 Gyeongnam FC Ulsan Hyundai FC - Gyeongnam FC
19/06 17:00 Seongnam FC 1-1 Chungbuk Cheongju Seongnam FC - Chungbuk Cheongju
19/06 17:00 Pohang Steelers 0-0 Suwon Samsung Bluewings Pohang Steelers - Suwon Samsung Bluewings
19/06 17:00 Incheon United 0-0 Gimcheon Sangmu FC Incheon United - Gimcheon Sangmu FC
19/06 17:00 Gimpo FC 1-0 Jeonbuk Hyundai Motors Gimpo FC - Jeonbuk Hyundai Motors
19/06 17:00 Bucheon FC 1995 2-3 Gwangju Football Club Bucheon FC 1995 - Gwangju Football Club
Northern NSW U20 League
19/06 15:00 SD Raiders U20 6-0 Rydalmere Lions FCU20 SD Raiders U20 - Rydalmere Lions FCU20
Myanmar Cup
19/06 18:00 YANGON UNITED 0-1 Shan United YANGON UNITED - Shan United
Lithuania - 1.Division
20/06 00:00 Suduva 2-2 Kauno Zalgiris Suduva - Kauno Zalgiris
19/06 23:30 Dziugas Telsiai 0-4 FK Zalgiris Vilnius Dziugas Telsiai - FK Zalgiris Vilnius
19/06 22:00 TransINVEST Vilnius 3-0 FK Panevezys TransINVEST Vilnius - FK Panevezys
Finland Kolmonen
20/06 00:00 GrIFK Reservi 1-0 EIF Academy GrIFK Reservi - EIF Academy
19/06 23:45 Zulimanit 1-0 NiemU Zulimanit - NiemU
19/06 23:30 VG 62 0-1 Aifk Turku VG 62 - Aifk Turku
19/06 22:30 LehPa Kontiolahti 1-1 Yllatys LehPa Kontiolahti - Yllatys
19/06 22:30 PP-70 1-6 Tampereen Peli Toverit PP-70 - Tampereen Peli Toverit
19/06 22:00 FC Haka Juniors 5-2 TP-49 FC Haka Juniors - TP-49
Columbia women\s League
20/06 03:30 Alianza Petrolera (W) 2-3 Independiente Santa Fe (W) Alianza Petrolera (W) - Independiente Santa Fe (W)
Sweden Division 1
20/06 00:00 Torslanda IK 1-1 Norrby IF Torslanda IK - Norrby IF
20/06 00:00 Torns IF 4-1 Angelholms FF Torns IF - Angelholms FF
Central Premier League
19/06 14:00 Wellington Phoenix Reserve 3-5 Wellington Olympic Wellington Phoenix Reserve - Wellington Olympic
Brazil Campeonato Maranhense
20/06 06:00 Desportiva Ferroviaria ES 3-1 Real Noroeste Desportiva Ferroviaria ES - Real Noroeste
Brazil Campeonato Gaucho 2
20/06 06:10 GA Farroupilha/RS 2-1 Esportivo RS GA Farroupilha/RS - Esportivo RS
20/06 05:30 Sao Gabriel RS 1-5 Inter Santa Maria(RS) Sao Gabriel RS - Inter Santa Maria(RS)
20/06 05:30 EC Passo Fundo 1-3 Veranopolis RS EC Passo Fundo - Veranopolis RS
20/06 05:00 Gloria RS 1-0 Gaucho/RS Gloria RS - Gaucho/RS
20/06 01:00 CE Lajeadense 2-1 EC Pelotas(RS) CE Lajeadense - EC Pelotas(RS)
20/06 01:00 CF Com Vida SAF 1-0 GE Bage CF Com Vida SAF - GE Bage
20/06 01:00 Cruzeiro RS 0-2 Uniao Frederiquense RS Cruzeiro RS - Uniao Frederiquense RS
Iraq First Division
19/06 20:50 Al-Masafi 0-2 Peshmerga Sulaymaniya SC Al-Masafi - Peshmerga Sulaymaniya SC
19/06 20:45 El Atesalat 0-1 Diyala FC El Atesalat - Diyala FC
Australia New South Wales Super League
19/06 17:00 SD Raiders FC 2-2 Rydalmere Lions FC SD Raiders FC - Rydalmere Lions FC
Zanzibar Premier League
19/06 20:40 Ngome FC 2-4 Kundemba FC Ngome FC - Kundemba FC
Austria Landesliga
20/06 00:00 SV Gossendorf Jaz 2-7 AK Liebherr GAK (Youth) SV Gossendorf Jaz - AK Liebherr GAK (Youth)
Kyrgyzstan Cup
19/06 18:30 FK Alga Bishkek 0-2 FC Abdish-Ata Kant FK Alga Bishkek - FC Abdish-Ata Kant
Canadian Premier League
20/06 06:00 York United FC 2-0 Pacific FC York United FC - Pacific FC
OFC Nations Cup
19/06 14:10 Samoa 1-9 Fiji Samoa - Fiji
Gambia Division 2
19/06 23:30 Serrekunda FC 1-2 RS Tallinding Serrekunda FC - RS Tallinding
19/06 23:30 Medina United FC 2-1 Serrekunda Utd Medina United FC - Serrekunda Utd
19/06 23:30 Gambian Dutch Lions 2-0 Wagadu FC Gambian Dutch Lions - Wagadu FC
Dominican Republic Liga
20/06 05:00 Atletico Pantoja 1-2 Atlantico FC Atletico Pantoja - Atlantico FC
20/06 03:00 Atletico Vega Real 1-1 Delfines Del Este Atletico Vega Real - Delfines Del Este
Poland III Liga
19/06 22:59 Termalica BB Nieciecza II 2-2 Limanovia Limanowa Termalica BB Nieciecza II - Limanovia Limanowa
19/06 22:59 Victoria Wrzesnia 1-2 KS Lipno Steszew Victoria Wrzesnia - KS Lipno Steszew
19/06 22:30 Mazovia Minsk Mazowiecki 2-3 KS CK Troszyn Mazovia Minsk Mazowiecki - KS CK Troszyn
19/06 22:00 LKS Lodz III 2-3 RKS Radomsko LKS Lodz III - RKS Radomsko

Giới thiệu ketquabongda mobi

Kết quả bóng đá mobi là chuyên trang xem kqbd trực tuyến mới và hiện đại nhất Việt Nam hiện nay. Với hàng trăm giải đấu bóng đá diễn ra trên khắp thế giới mỗi ngày, bóng đá trở thành môn thể thao vua, có lượng người chơi và theo dõi nhiều nhất hiện nay. Mỗi trận đấu đều có hàng vạn, hàng triệu người dõi theo từng đường bóng lăn.

 - Ảnh 9
 Ketquabongda mobi - Chuyên trang xem kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất

Mỗi cuối tuần, anh em hâm mộ bóng đá lại sôi sục khi có hàng ngàn trận đấu diễn ra. Trong đó có những trận thư hùng derby London ở giải Premier League, trận siêu kinh điển giữa Barca vs Real khiến hàng triệu con tim thổn thức đón chờ, dõi theo từng nhịp đập. Bởi có quá nhiều trận diễn ra cùng giờ, hoặc sát giờ nhau khiến anh em không thể xem hết được nên xem kết quả bóng đá là lựa chọn hàng đầu của phần lớn anh em.

Ketquabongda được xây dựng và phát triển với mong muốn, định hướng trở thành địa chỉ đỏ để anh em xem kết quả bóng đá trực tuyến miễn phí, nhanh và chính xác nhất Việt Nam.

Xem kq bóng đá các giải đấu hàng đầu

Kqbd mobi Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh được mệnh danh là giải đấu hấp dẫn và có chất lượng chuyên môn cao nhất thế giới hiện nay. Với những đội bóng giàu truyền thống, những câu lạc bộ được cả thế giới yêu quý như Manchester United, Liverpool, Arsenal,... nên mỗi trận đấu ở giải đấu này thu hút hàng triệu người trên khắp thế giới theo dõi.

 - Ảnh 7
Kqbd Ngoại Hạng Anh trực tuyến hôm nay mới nhất trên ketquabongda

Trước mỗi trận derby thành London hay cuộc chiến nội bộ thành Manchester luôn khiến cho cộng đồng yêu bóng đá sôi sục trước trận, trong trận và sau trận đấu. Bởi vậy tính hấp dẫn của giải đấu này là điều không thể bàn cãi. Tuy nhiên, Ngoại Hạng Anh thường thi đấu nhiều trận cùng giờ nên anh em chỉ có thể theo dõi một trận mình yêu thích nhất.

Bởi vậy, để có thông tin kết quả trực tuyến các trận đang thi đấu cùng giờ, anh em có thể lựa chọn ketquabongda mobi để dõi theo diễn biến từng phút của trận đấu đó. Giải đấu này nằm khác múi giờ với Việt Nam nên nhiều khi các trận đấu thường diễn ra đêm khuya, anh em khó có thể theo dõi được bởi ngày mai phải đi làm sớm.

Vậy nên, phương án xem kết quả đêm qua và rạng sáng nay trên kqbd mobi là lựa chọn hàng đầu. Anh em vừa có được giấc ngủ ngon, vừa có thể có được đầy đủ các thông tin diễn biến trên sân thi đấu.

Kết quả bóng đá La Liga

Người hâm mộ bóng đá thường nhắc tới La Liga với hai ông lớn từng thống trị bóng đá châu Âu trong thập kỷ qua là Barca và Real Madrid. Bất cứ đội bóng nào tại Châu Âu cũng đều phải vô cùng thận trọng khi đấu đầu với hai đội bóng này. Mỗi trận siêu kinh điển diễn ra, sức hút của nó tới anh em hâm mộ bóng đá ngang bằng với sức hút diễn ra các trận đấu World Cup là đủ thấy vị thế của hai đội bóng này. 

Tuy nhiên, với chất lượng chuyên môn cực cao của giải đấu, những đội bóng ít nổi tiếng bằng tại La Liga lại luôn được đánh giá cực cao ở các đấu trường châu Âu như Sevilla được coi là ông vua đá cúp C2 hay Alentico Madrid luôn là ông kẹ tại đấu trường C1. Bởi vậy, xem ketquabongda Laliga luôn được anh em quan tâm hàng đầu mỗi tối cuối tuần.

Kết quả Bundesliga

Bundesliga - Giải vô địch bóng đá Đức được coi là giải đấu cuồng nhiệt nhất hành tinh. Giải đấu này luôn khiến người hâm mộ bất ngờ bởi những trận thi đấu với số bàn thắng không tưởng. Mỗi đội bóng đều mang trong mình tinh thần thi đấu hết mình vì người hâm mộ, trên khán đài có hàng trăm ngàn khán giả nhiệt tình cổ vũ với tinh thần cao nhất, thưởng thức bóng đá dù đội nhà đang thắng hay thua.

 - Ảnh 8
Kết quả bóng đá Đức Bundesliga mobi mới nhất

Bởi vậy, mỗi trận đấu ở Bundesliga đều mãn nhãn với anh em xem bóng đá trực tuyến, những trận đấu với kết quả khó lường, đội bét bảng hoàn toàn có thể thắng cách biệt đội đầu bảng hay những tỷ số 6-0,7-0 xảy ra nhiều như cơm bữa.

Xem ketqua bóng đá Việt Nam V League

V-League luôn có sức hút đặc biệt với anh em hâm mộ bóng đá tại Việt Nam nói riêng. Bởi mỗi câu lạc bộ luôn có sự dõi theo của toàn tỉnh, mang tinh thần thi đấu bất diệt qua nhiều thế hệ. Mỗi trận đấu của Hải Phòng FC - câu lạc bộ giàu truyền thống nhất Việt Nam luôn mang tới sân một bầu không khí cổ vũ nhiệt tình, hết mình trên khán đài lẫn trong sân cỏ.

 - Ảnh 6

Xem kết quả trực tuyến bóng đá V League giúp anh em có cái nhìn tổng quan về giải đấu, đưa đến cho anh em những thông tin về bảng xếp hạng V-Leauge, kết quả các trận đấu diễn ra cùng giờ.

Hướng dẫn xem kết quả bóng đá trên Ketquabongda Mobi

Ketquabongda mang tới cho anh em những thông tin kết quả của hàng ngàn trận đấu trên khắp thế giới nhanh chóng, chính xác và đầy đủ nhất hiện nay. Với data bóng đá được cập nhật realtime từ các kênh bóng đá nổi tiếng như Flashscore, Sbobet mang tới cho anh em những thông tin mới và đầy đủ nhất.

Anh em truy cập vào trang chủ https://ketquabongda.mobi sẽ dễ dàng thấy ngay kết quả các trận đấu đã và đang diễn ra. Những giải đấu hàng đầu thế giới được chúng tôi ưu tiên sắp xếp để anh em truy cập nhanh chóng và có thông tin mới nhất sớm nhất. Kết quả bóng đá từng trận đấu được cập nhật thông tin cụ thể, anh em có thể click vào từng trận đang hiện trên màn hình.

Khi click vào anh em có thể dễ dàng thấy ngay được các thông tin như kết quả tỷ số bóng đá, kết quả phạt góc, kết quả thẻ phạt và đội thắng kèo châu Á, kèo tài xỉu. Nhờ vậy anh em có nhiều thông tin để đánh giá phong độ đội bóng, đưa ra những chiến thuật, nhận định lựa chọn kèo cho các trận bóng sau của đội bóng đó.

Lời kết

Ketquabongda mobi xây dựng và phát triển đem đến một kênh thông tin bóng đá về kết quả, tỷ số kèo trực tuyến livescore, lịch thi đấu cũng như bảng xếp hạng của hàng ngàn giải đấu trên thế giới. Rất mong nhận được sự ủng hộ của anh em, giới thiệu bạn bè cùng dõi theo để ketquabongda có động lực phát triển, nâng cấp đem tới cho anh em những trải nghiệm tuyệt vời hơn nữa.