Ketquabongda hôm nay - KQBD trực tuyến mới nhất đêm qua

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
V League
18/05 19:15 Viettel FC 2-1 Nam Dinh FC Viettel FC - Nam Dinh FC
18/05 18:00 Binh Dinh 1-1 Hai Phong Binh Dinh - Hai Phong
18/05 17:00 Song Lam Nghe An 2-1 Khatoco Khanh Hoa Song Lam Nghe An - Khatoco Khanh Hoa
Bundesliga
18/05 20:30 VfB Stuttgart 4-0 Borussia Monchengladbach VfB Stuttgart - Borussia Monchengladbach
18/05 20:30 Heidenheimer 4-1 FC Koln Heidenheimer - FC Koln
18/05 20:30 Borussia Dortmund 4-0 Darmstadt Borussia Dortmund - Darmstadt
18/05 20:30 Bayer Leverkusen 2-1 Augsburg Bayer Leverkusen - Augsburg
VĐQG Nhật Bản
18/05 17:00 Sagan Tosu 0-2 Nagoya Grampus Sagan Tosu - Nagoya Grampus
18/05 14:00 Avispa Fukuoka 0-3 Cerezo Osaka Avispa Fukuoka - Cerezo Osaka
VĐQG Hàn Quốc
18/05 17:00 Gimcheon Sangmu FC 1-0 Jeju United Gimcheon Sangmu FC - Jeju United
18/05 14:30 Daejeon Citizen 0-1 Incheon United Daejeon Citizen - Incheon United
VĐQG Úc
18/05 16:45 Central Coast Mariners 0-0 Sydney FC Central Coast Mariners - Sydney FC
18/05 13:30 Wellington Phoenix 1-1 Melbourne Victory Wellington Phoenix - Melbourne Victory
VĐQG Thái Lan
18/05 19:00 Uthai Thani FC 0-2 Buriram United Uthai Thani FC - Buriram United
18/05 18:30 Trat FC 2-2 Lamphun Warrior Trat FC - Lamphun Warrior
18/05 18:00 Prachuap Khiri Khan 1-0 Chiangrai United Prachuap Khiri Khan - Chiangrai United
18/05 18:00 Muang Thong United 6-0 Chonburi Shark FC Muang Thong United - Chonburi Shark FC
VĐQG Nga
18/05 18:00 Dynamo Moscow 4-1 Krylya Sovetov Dynamo Moscow - Krylya Sovetov
VĐQG Ba Lan
18/05 20:00 Korona Kielce 2-0 Ruch Chorzow Korona Kielce - Ruch Chorzow
Hạng nhất Việt Nam
18/05 17:00 Da Nang 3-0 Tuan Tu Phu Tho Da Nang - Tuan Tu Phu Tho
Hạng nhì Nhật Bản
18/05 13:00 Kagoshima United 0-3 V-Varen Nagasaki Kagoshima United - V-Varen Nagasaki
18/05 12:00 Yokohama FC 2-0 Shimizu S-Pulse Yokohama FC - Shimizu S-Pulse
18/05 12:00 Tokushima Vortis 1-2 Roasso Kumamoto Tokushima Vortis - Roasso Kumamoto
18/05 12:00 Montedio Yamagata 0-2 Blaublitz Akita Montedio Yamagata - Blaublitz Akita
18/05 12:00 Mito Hollyhock 1-1 Oita Trinita Mito Hollyhock - Oita Trinita
18/05 12:00 Thespa Kusatsu 0-1 Ban Di Tesi Iwaki Thespa Kusatsu - Ban Di Tesi Iwaki
18/05 12:00 JEF United Ichihara Chiba 7-1 Ehime FC JEF United Ichihara Chiba - Ehime FC
Hạng nhì Tây Ban Nha
18/05 19:00 Andorra FC 1-0 Burgos CF Andorra FC - Burgos CF
Cúp Quốc Gia Úc
18/05 11:00 Riverside Olympic 1-2 Kingborough Lions Riverside Olympic - Kingborough Lions
VĐQG Bangladesh
18/05 18:45 Bashundhara Kings 2-2 Bangladesh Police Club Bashundhara Kings - Bangladesh Police Club
18/05 17:00 Fortis Limited 0-0 Sheikh Jamal Fortis Limited - Sheikh Jamal
VĐQG Singapore
18/05 17:00 Lion City Sailors 3-1 Young Lions Lion City Sailors - Young Lions
18/05 17:00 Albirex Niigata FC 1-0 Hougang United FC Albirex Niigata FC - Hougang United FC
hạng 4 Nhật Bản
18/05 13:00 Kochi United 0-1 Rayluck Shiga Kochi United - Rayluck Shiga
18/05 11:00 Minebea Mitsumi FC 0-1 FC Tiamo Hirakata Minebea Mitsumi FC - FC Tiamo Hirakata
18/05 11:00 Briobecca Urayasu 0-1 Honda FC Briobecca Urayasu - Honda FC
VĐQG Scotland
18/05 18:30 Heart of Midlothian 3-3 Glasgow Rangers Heart of Midlothian - Glasgow Rangers
18/05 18:30 Dundee 1-1 Kilmarnock Dundee - Kilmarnock
18/05 18:30 Celtic FC 3-2 Saint Mirren Celtic FC - Saint Mirren
hạng 4 Đức
18/05 20:30 Havelse 1-2 SV Drochtersen/Assel Havelse - SV Drochtersen/Assel
18/05 20:00 Kickers Offenbach 0-3 TSV Steinbach Haiger Kickers Offenbach - TSV Steinbach Haiger
18/05 19:00 Astoria Walldorf 0-0 Eintracht Frankfurt (Youth) Astoria Walldorf - Eintracht Frankfurt (Youth)
18/05 19:00 TuS Koblenz 1-3 FSV Mainz 05 (Youth) TuS Koblenz - FSV Mainz 05 (Youth)
18/05 19:00 VfB Stuttgart II 2-0 TSG Hoffenheim (Youth) VfB Stuttgart II - TSG Hoffenheim (Youth)
18/05 19:00 FSV Frankfurt 4-0 SG Barockstadt FSV Frankfurt - SG Barockstadt
18/05 19:00 Freiberg 3-1 Vfr Aalen Freiberg - Vfr Aalen
18/05 19:00 FC 08 Hombrug 3-0 Stuttgarter Kickers FC 08 Hombrug - Stuttgarter Kickers
18/05 19:00 TSG Balingen 4-3 Hessen Kassel TSG Balingen - Hessen Kassel
18/05 19:00 Bahlinger 2-2 TSV Schott Mainz Bahlinger - TSV Schott Mainz
18/05 19:00 Wuppertaler 1-1 Duren Wuppertaler - Duren
18/05 19:00 Wiedenbruck 1-1 SV Lippstadt Wiedenbruck - SV Lippstadt
18/05 19:00 Wegberg-Beeck 1-2 Gutersloh Wegberg-Beeck - Gutersloh
18/05 19:00 SV Rodinghausen 1-0 Fortuna Koln SV Rodinghausen - Fortuna Koln
18/05 19:00 SC Paderborn 07 II 1-1 Rot-Weiss Oberhausen SC Paderborn 07 II - Rot-Weiss Oberhausen
18/05 19:00 Monchengladbach AM. 3-3 Bocholt FC Monchengladbach AM. - Bocholt FC
18/05 19:00 Alemannia Aachen 2-0 SSVg Velbert Alemannia Aachen - SSVg Velbert
18/05 19:00 Wurzburger Kickers 4-0 DJK Vilzing Wurzburger Kickers - DJK Vilzing
18/05 19:00 Schweinfurt 05 FC 3-1 SpVgg Bayreuth Schweinfurt 05 FC - SpVgg Bayreuth
18/05 19:00 Nurnberg (Youth) 4-0 SV Schalding Heining Nurnberg (Youth) - SV Schalding Heining
18/05 19:00 Wacker Burghausen 4-1 FC Augsburg II Wacker Burghausen - FC Augsburg II
18/05 19:00 TSV Buchbach 5-2 TSV Aubstadt TSV Buchbach - TSV Aubstadt
18/05 19:00 Eintracht Bamberg 2-1 Bayern Munchen (Youth) Eintracht Bamberg - Bayern Munchen (Youth)
18/05 19:00 Viktoria Aschaffenburg 4-4 SpVgg Ansbach Viktoria Aschaffenburg - SpVgg Ansbach
18/05 17:00 Koln Am 3-2 Fortuna Dusseldorf (Youth) Koln Am - Fortuna Dusseldorf (Youth)
VĐQG Georgia
18/05 19:30 Samgurali Tskh 4-0 Samtredia Samgurali Tskh - Samtredia
VĐQG Azerbaijan
18/05 20:00 Sabail 0-3 FC Neftci Baku Sabail - FC Neftci Baku
18/05 20:00 Sabah FK Baku 2-0 Standard Sumgayit Sabah FK Baku - Standard Sumgayit
18/05 20:00 FK Kapaz Ganca 0-1 Zira FK FK Kapaz Ganca - Zira FK
VĐQG Kazakhstan
18/05 19:00 FK Atyrau 1-0 Lokomotiv Astana FK Atyrau - Lokomotiv Astana
hạng Hai Hàn Quốc
18/05 17:00 Suwon Samsung Bluewings 0-1 Bucheon FC 1995 Suwon Samsung Bluewings - Bucheon FC 1995
18/05 17:00 Seoul E-Land FC 1-2 Jeonnam Dragons Seoul E-Land FC - Jeonnam Dragons
18/05 14:30 Ansan Greeners FC 0-0 Chungbuk Cheongju Ansan Greeners FC - Chungbuk Cheongju
Zambia Super League
18/05 18:00 NAPSA Stars 1-2 Nkwazi NAPSA Stars - Nkwazi
FFSA Premier League
18/05 16:30 Croydon Kings 2-3 White City Woodville Croydon Kings - White City Woodville
18/05 15:30 Adelaide Olympic 1-6 Adelaide City FC Adelaide Olympic - Adelaide City FC
18/05 14:30 Metrostars SC 2-2 Adelaide Comets FC Metrostars SC - Adelaide Comets FC
18/05 12:30 Adelaide United FC (Youth) 0-2 Adelaide Raiders SC Adelaide United FC (Youth) - Adelaide Raiders SC
hạng Ba Đan Mạch
18/05 19:00 Young Boys FD 3-0 SfB Oure Young Boys FD - SfB Oure
18/05 19:00 BK Frem 4-2 Ishoj IF BK Frem - Ishoj IF
18/05 19:00 Naesby 3-2 Holbaek Naesby - Holbaek
18/05 18:30 VSK Arhus 1-0 BK Avarta VSK Arhus - BK Avarta
18/05 18:00 IF Lyseng 4-2 Vegar IF Lyseng - Vegar
18/05 18:00 Vanlose 0-3 Holstebro BK Vanlose - Holstebro BK
hạng Nhất khu vực Bắc NSW
18/05 11:30 Belmont Swansea United SC 2-2 Toronto Awaba Belmont Swansea United SC - Toronto Awaba
Australia Victoria State League
18/05 15:15 FC Melbourne Srbija 1-2 North Sunshine Eagles FC Melbourne Srbija - North Sunshine Eagles
18/05 15:00 Altona City 1-1 Brunswick Juventus Altona City - Brunswick Juventus
18/05 12:15 Pascoe Vale SC 3-0 Goulburn Valley Suns Pascoe Vale SC - Goulburn Valley Suns
18/05 12:00 Nunawading City 1-0 Box Hill United SC Nunawading City - Box Hill United SC
18/05 12:00 Boroondara 3-2 Essendon Royals Boroondara - Essendon Royals
18/05 12:00 Doveton 2-1 Beaumaris Doveton - Beaumaris
Czech Group D League
18/05 15:30 FC Rokycany 4-0 TJ Klatovy FC Rokycany - TJ Klatovy
Germany Oberliga NOFV
18/05 20:00 Viktoria Griesheim 2-1 Bayern Alzenau Viktoria Griesheim - Bayern Alzenau
18/05 19:00 ATSV Erlangen 1-1 TSV Kornburg ATSV Erlangen - TSV Kornburg
18/05 19:00 SV Heimstetten 4-1 TSV Nördlingen SV Heimstetten - TSV Nördlingen
18/05 19:00 FC Ismaning 0-0 Kirchheimer SC FC Ismaning - Kirchheimer SC
18/05 19:00 VfR Garching 4-5 FC Deisenhofen VfR Garching - FC Deisenhofen
18/05 19:00 TUS Mechtersheim 3-3 Engers TUS Mechtersheim - Engers
18/05 19:00 FSV Optik Rathenow 0-4 TSG Neustrelitz FSV Optik Rathenow - TSG Neustrelitz
18/05 19:00 Eintracht Stadtallendorf 1-1 Waldgirmes Eintracht Stadtallendorf - Waldgirmes
18/05 18:15 Budissa Bautzen 2-2 VFC Plauen Budissa Bautzen - VFC Plauen
18/05 18:00 FC Anker Wismar 4-1 SC Staaken FC Anker Wismar - SC Staaken
Russia Womens Premier League
18/05 16:30 Lokomotiv Moscow (W) 2-1 FK Ryazan (W) Lokomotiv Moscow (W) - FK Ryazan (W)
VĐQG nữ Mexico
18/05 10:10 Club America (W) 3-1 Tigres (W) Club America (W) - Tigres (W)
Philippines UFL
18/05 20:00 Davao Aguilas 1-1 Taguig Davao Aguilas - Taguig
18/05 17:15 Stallions FC 6-1 Mendiola FC Stallions FC - Mendiola FC
18/05 14:30 FC Meralco Manila 3-1 Garelli United FC Meralco Manila - Garelli United
U19 Tây Ban Nha
18/05 17:00 Mallorca U19 2-0 Bilbao U19 Mallorca U19 - Bilbao U19
18/05 17:00 Real Betis U19 2-0 Las Palmas U19 Real Betis U19 - Las Palmas U19
Australia Queensland Premier League 2
18/05 15:00 Taringa Rovers 4-4 Ipswich knights SC Taringa Rovers - Ipswich knights SC
18/05 15:00 North Lakes United 7-3 Souths United North Lakes United - Souths United
18/05 14:00 Samford Ranges 7-2 Bayside United FC Samford Ranges - Bayside United FC
USA Women
18/05 09:30 Bay FC (W) 2-1 San Diego Wave (W) Bay FC (W) - San Diego Wave (W)
18/05 09:30 Houston Dash (W) 0-2 Portland Thorns FC (W) Houston Dash (W) - Portland Thorns FC (W)
hạng Nhất U-19 Séc
18/05 18:30 Brno U19 1-2 Sparta Praha U19 Brno U19 - Sparta Praha U19
18/05 16:00 Dukla Praha U19 4-0 Banik Ostrava U19 Dukla Praha U19 - Banik Ostrava U19
18/05 16:00 Tescoma Zlin U19 2-2 Slovacko U19 Tescoma Zlin U19 - Slovacko U19
18/05 16:00 Pardubice U19 1-0 Sigma Olomouc U19 Pardubice U19 - Sigma Olomouc U19
18/05 15:15 Dynamo Ceske Budejovice U19 1-3 Viktoria Plzen U19 Dynamo Ceske Budejovice U19 - Viktoria Plzen U19
18/05 15:00 Mlada Boleslav U19 1-1 Frydek-Mistek U19 Mlada Boleslav U19 - Frydek-Mistek U19
18/05 15:00 Slovan Liberec U19 2-2 Slavia Praha U19 Slovan Liberec U19 - Slavia Praha U19
Australia Capital Gatorade Premier League
18/05 12:15 Cooma Tigers 0-3 Gungahlin United Cooma Tigers - Gungahlin United
18/05 12:00 OConnor Knights 2-1 Canberra Olympic OConnor Knights - Canberra Olympic
Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
18/05 20:10 Boavista U19 0-1 Rio Ave U19 Boavista U19 - Rio Ave U19
18/05 17:00 Vitoria SC Guimaraes U19 1-0 SC Farense U19 Vitoria SC Guimaraes U19 - SC Farense U19
18/05 17:00 Sporting Lisbon U19 2-2 FC Famalicao U19 Sporting Lisbon U19 - FC Famalicao U19
QLD Premier League
18/05 16:00 Queensland Lions SC 1-1 Gold Coast Knights Queensland Lions SC - Gold Coast Knights
18/05 15:00 Redlands United FC 0-4 Peninsula Power Redlands United FC - Peninsula Power
18/05 14:00 Brisbane City 0-4 Brisbane Olympic United FC Brisbane City - Brisbane Olympic United FC
Latvia Division 2
18/05 19:00 Olaine 1-1 FK Smiltene BJSS Olaine - FK Smiltene BJSS
18/05 17:00 Tukums-2000 II 0-4 Super Nova Tukums-2000 II - Super Nova
Denmark Youth U19
18/05 18:00 Aalborg BK U19 1-1 Nordsjaelland U19 Aalborg BK U19 - Nordsjaelland U19
South Australian Premier League
18/05 13:00 Adelaide Vipers 4-2 West Torrens Birkalla Adelaide Vipers - West Torrens Birkalla
18/05 12:30 Sturt Lions 3-2 Adelaide Cobras FC Sturt Lions - Adelaide Cobras FC
18/05 12:30 Playford City Patriots 4-0 Western Strikers SC Playford City Patriots - Western Strikers SC
18/05 12:30 Fulham United FC 0-2 Salisbury United Fulham United FC - Salisbury United
18/05 12:30 Adelaide Victory 1-2 West Adelaide SC Adelaide Victory - West Adelaide SC
18/05 12:30 Adelaide Blue Eagles 1-3 Cumberland United FC Adelaide Blue Eagles - Cumberland United FC
Victorian State League Division 1
18/05 15:00 Kingston City 1-2 Western United FC NPL Kingston City - Western United FC NPL
18/05 12:00 Eastern Lions SC 1-0 Brunswick City Eastern Lions SC - Brunswick City
18/05 12:00 North Geelong Warriors 1-2 Werribee City North Geelong Warriors - Werribee City
18/05 11:15 Melbourne Heart (Youth) 3-0 Caroline Springs George Cross Melbourne Heart (Youth) - Caroline Springs George Cross
South Africa Premier Soccer League
18/05 20:00 TS Galaxy 1-0 Orlando Pirates TS Galaxy - Orlando Pirates
18/05 20:00 Supersport United 2-0 Moroka Swallows Supersport United - Moroka Swallows
18/05 20:00 Stellenbosch FC 0-1 Mamelodi Sundowns Stellenbosch FC - Mamelodi Sundowns
18/05 20:00 Sekhukhune United 0-1 AmaZulu Sekhukhune United - AmaZulu
18/05 20:00 Royal AM 0-0 Chippa United Royal AM - Chippa United
18/05 20:00 Kaizer Chiefs 0-0 Polokwane City FC Kaizer Chiefs - Polokwane City FC
18/05 20:00 Lamontville Golden Arrows 1-1 Cape Town Spurs Lamontville Golden Arrows - Cape Town Spurs
18/05 20:00 Cape Town City 3-1 Richards Bay Cape Town City - Richards Bay
Hong Kong Premier League
18/05 14:00 Tai Chung FC 1-1 Wofoo Tai Po Tai Chung FC - Wofoo Tai Po
18/05 14:00 Southern District 0-3 Kitchee Southern District - Kitchee
Estonia Womens Meistri Liiga
18/05 16:30 Viimsi JK (W) 2-0 FC Lootos Polva (W) Viimsi JK (W) - FC Lootos Polva (W)
18/05 16:30 JK Tallinna Kalev (W) 2-3 Tammeka Tartu (W) JK Tallinna Kalev (W) - Tammeka Tartu (W)
18/05 16:30 Tallinna FC Ararat (W) 3-3 JK Tabasalu (W) Tallinna FC Ararat (W) - JK Tabasalu (W)
Holland Ligue 3
18/05 20:30 Quick Boys 4-1 GVVV Veenendaal Quick Boys - GVVV Veenendaal
18/05 20:30 ACV Assen 3-1 Katwijk ACV Assen - Katwijk
Taiwan Mulan League Women
18/05 17:00 Hualien (W) 1-5 Hang Yuan FC (W) Hualien (W) - Hang Yuan FC (W)
18/05 15:00 Taichung Blue Whale (W) 3-2 Taipei Xiongzan (W) Taichung Blue Whale (W) - Taipei Xiongzan (W)
18/05 14:00 Kaohsiung Sunny Bank (W) 0-0 Inter Taoyuan FC (W) Kaohsiung Sunny Bank (W) - Inter Taoyuan FC (W)
Chinese Super League
18/05 18:35 Qingdao Youth Island 3-5 Shanghai Port Qingdao Youth Island - Shanghai Port
Liga Super Malaysia
18/05 20:00 Perak 2-3 PDRM Perak - PDRM
18/05 19:15 Selangor 1-0 Kedah Selangor - Kedah
18/05 16:30 Johor Darul Takzim 3-1 Negeri Sembilan Johor Darul Takzim - Negeri Sembilan
Holland Reserve League
18/05 20:00 Roda JC Kerkrade Reserve 2-0 Vitesse U21 Roda JC Kerkrade Reserve - Vitesse U21
18/05 19:45 NEC U21 1-3 FC Twente/Heracles Academie U21 NEC U21 - FC Twente/Heracles Academie U21
18/05 18:30 Go Ahead Eagles Reserve 1-4 Feyenoord U21 Go Ahead Eagles Reserve - Feyenoord U21
18/05 17:30 Excelsior Maassluis U21 5-2 USV Hercules U21 Excelsior Maassluis U21 - USV Hercules U21
18/05 17:00 ASV De Dijk U21 2-3 Quick Boys U21 ASV De Dijk U21 - Quick Boys U21
18/05 16:30 Alphense Boys Reserves 2-1 Hollandia U21 Alphense Boys Reserves - Hollandia U21
18/05 16:30 Dordrecht Reserve 1-9 Willem II Reserves Dordrecht Reserve - Willem II Reserves
Korea League 4
18/05 13:00 Jinju Citizen 2-2 Pyeongchang FC Jinju Citizen - Pyeongchang FC
18/05 12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 1-2 Geoje Citizen Jeonbuk Hyundai Motors II - Geoje Citizen
18/05 11:00 Jungnang Chorus Mustang FC 1-1 Pyeongtaek Citizen Jungnang Chorus Mustang FC - Pyeongtaek Citizen
J-League Division 3
18/05 15:00 FC Ryukyu 2-1 Miyazaki FC Ryukyu - Miyazaki
18/05 12:00 Matsumoto Yamaga FC 1-1 Giravanz Kitakyushu Matsumoto Yamaga FC - Giravanz Kitakyushu
18/05 12:00 Kataller Toyama 2-0 Osaka FC Kataller Toyama - Osaka FC
18/05 12:00 Nara Club 2-1 FC Gifu Nara Club - FC Gifu
18/05 12:00 AC Nagano Parceiro 1-2 Zweigen Kanazawa FC AC Nagano Parceiro - Zweigen Kanazawa FC
18/05 12:00 Kamatamare Sanuki 0-2 Omiya Ardija Kamatamare Sanuki - Omiya Ardija
18/05 12:00 Grulla Morioka 0-1 Yokohama SCC Grulla Morioka - Yokohama SCC
18/05 11:00 Imabari FC 1-2 Fukushima United FC Imabari FC - Fukushima United FC
Australia Brisbane Capital League 2
18/05 12:00 Canberra White Eagles 0-3 Belconnen United Canberra White Eagles - Belconnen United
18/05 12:00 Brindabella Blues FC 2-1 West Canberra Wanderers Brindabella Blues FC - West Canberra Wanderers
18/05 12:00 Canberra Juventus 1-3 Anu FC Canberra Juventus - Anu FC
18/05 12:00 Queanbeyan City 7-0 Wagga City Wanderers Queanbeyan City - Wagga City Wanderers
hạng 3 Ba Lan
18/05 20:00 Olimpia Grudziadz 0-1 KP Calisia Kalisz Olimpia Grudziadz - KP Calisia Kalisz
18/05 17:45 Pogon Siedlce 2-3 Chojniczanka Chojnice Pogon Siedlce - Chojniczanka Chojnice
18/05 17:00 Lech II Poznan 0-1 Sandecja Nowy Sacz Lech II Poznan - Sandecja Nowy Sacz
Denmark - 4.Liga
18/05 20:30 Allerod 2-6 Glostrup FK Allerod - Glostrup FK
18/05 17:00 Ringsted 3-0 Greve Fodbold Ringsted - Greve Fodbold
18/05 17:00 B1908 0-0 AB Tarnby B1908 - AB Tarnby
Croatia 2.HNL
18/05 19:50 NK Zrinski Jurjevac 1-0 Radnik Sesvete NK Zrinski Jurjevac - Radnik Sesvete
Australia Queensland State Leagues
18/05 16:15 Broadbeach United 5-0 Moreton City II Broadbeach United - Moreton City II
18/05 15:00 SWQ Thunder 0-2 Eastern Suburbs Brisbane SWQ Thunder - Eastern Suburbs Brisbane
18/05 15:00 Caboolture FC 3-0 Ipswich City Caboolture FC - Ipswich City
Australia Northern NSW Reserves League
18/05 12:00 Valentine Phoenix Reserves 3-1 Maitland FC Reserves Valentine Phoenix Reserves - Maitland FC Reserves
18/05 09:30 Lambton Jaffas Reserves 1-4 Lake Macquarie Reserves Lambton Jaffas Reserves - Lake Macquarie Reserves
18/05 09:30 Adamstown Rosebud Reserves 0-1 Broadmeadow Magic Reserves Adamstown Rosebud Reserves - Broadmeadow Magic Reserves
Lithuania II Lyga
18/05 20:00 FM Fortuna 0-1 Silute FM Fortuna - Silute
18/05 17:00 DFK Dainava Alytus B 0-0 FK Zalgiris Vilnius B DFK Dainava Alytus B - FK Zalgiris Vilnius B
18/05 16:00 FK Viltis Vilnius 3-1 FK Sirvena FK Viltis Vilnius - FK Sirvena
Botswana Premier League
18/05 20:00 Masitaoka FC 0-1 Nico United Masitaoka FC - Nico United
Australia Capital Territory U23 League
18/05 10:00 Cooma Tigers U23 1-1 Gungahlin Utd U23 Cooma Tigers U23 - Gungahlin Utd U23
18/05 09:15 OConnor Knights U23 3-3 Canberra Olympic U23 OConnor Knights U23 - Canberra Olympic U23
Chinese FA Cup
18/05 16:30 Hunan Billows 0-3 Shijiazhuang Kungfu Hunan Billows - Shijiazhuang Kungfu
18/05 16:00 ShaanXi Union 1-1 Guangzhou FC ShaanXi Union - Guangzhou FC
18/05 16:00 Guangzhou Shadow Leopard 0-1 Wuxi Wugou Guangzhou Shadow Leopard - Wuxi Wugou
18/05 14:30 Langfang City of Glory 1-1 Heilongjiang Lava Spring Langfang City of Glory - Heilongjiang Lava Spring
Estonia Champions League
18/05 18:30 Tartu JK Maag Tammeka 1-2 Paide Linnameeskond Tartu JK Maag Tammeka - Paide Linnameeskond
Indonesia Liga 1
18/05 19:00 Persib Bandung 3-0 Bali United Persib Bandung - Bali United
Kyrgyzstan Top Liga
18/05 18:30 FC Abdish-Ata Kant 2-0 FC Talant FC Abdish-Ata Kant - FC Talant
Australian cloth
18/05 15:00 North Pine United 3-2 Newmarket SFC North Pine United - Newmarket SFC
hạng Hai Bóng đá nữ Séc
18/05 16:00 FK Teplice (W) 2-0 Hradec Kralove (W) FK Teplice (W) - Hradec Kralove (W)
NSW Premier League
18/05 16:15 St George City FA 2-1 Sydney United St George City FA - Sydney United
18/05 16:15 Manly United 2-1 Wollongong Wolves Manly United - Wollongong Wolves
18/05 16:10 Hills Brumbies 0-2 Blacktown City Demons Hills Brumbies - Blacktown City Demons
18/05 16:00 Western Sydney Wanderers AM 2-5 Marconi Stallions Western Sydney Wanderers AM - Marconi Stallions
18/05 16:00 St George Saints 3-1 Sutherland Sharks St George Saints - Sutherland Sharks
18/05 14:30 Spirit FC 0-2 A.P.I.A. Leichhardt Tigers Spirit FC - A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Brazil national youth (U20) Football Championship
18/05 20:00 Centro Limoeirense U20 0-7 Atletico Torres PE U20 Centro Limoeirense U20 - Atletico Torres PE U20
18/05 20:00 Retro FC Brasil U20 1-2 Sport Club Recife Youth Retro FC Brasil U20 - Sport Club Recife Youth
USA Independent League
18/05 09:30 Capo FC 0-2 Irvine Zeta Capo FC - Irvine Zeta
Italian Youth League B
18/05 19:00 Napoli Youth 2-2 Udinese U20 Napoli Youth - Udinese U20
18/05 15:30 Alessandria Youth 3-1 Crotone U19 Alessandria Youth - Crotone U19
National Primera Division Western Australia
18/05 17:00 Kingsley Westside 3-2 Willip Kingsley Westside - Willip
18/05 16:00 Dianella White Eagles 2-0 Subiaco AFC Dianella White Eagles - Subiaco AFC
18/05 14:00 Gosnells City 1-3 Murdoch Uni Melville Gosnells City - Murdoch Uni Melville
18/05 14:00 Joondalup United 3-1 Cockburn City Joondalup United - Cockburn City
18/05 14:00 Mandurah City 0-3 Sorrento F.C. Mandurah City - Sorrento F.C.
Brazil Campeonato Mineiro U20
18/05 20:00 Santarritense U20 1-6 Inter De Minas U20 Santarritense U20 - Inter De Minas U20
Australia WA State League 1 Reserves
18/05 15:00 Kingsley Westside Reserves 2-1 Gwelup Croatia SC Reserves Kingsley Westside Reserves - Gwelup Croatia SC Reserves
18/05 14:00 Dianella White Eagles Reserves 1-0 Subiaco AFC Reserves Dianella White Eagles Reserves - Subiaco AFC Reserves
18/05 12:00 Mandurah City FC Reserves 2-5 Sorrento FC Reserves Mandurah City FC Reserves - Sorrento FC Reserves
18/05 12:00 Rockingham City FC Reserves 0-2 UWA-Nedlands FC Reserves Rockingham City FC Reserves - UWA-Nedlands FC Reserves
18/05 12:00 Joondalup Utd Reserves 2-1 Cockburn City Reserves Joondalup Utd Reserves - Cockburn City Reserves
18/05 12:00 Gosnells City Reserves 1-1 Murdoch University Melville FC Reserves Gosnells City Reserves - Murdoch University Melville FC Reserves
Australia U20
18/05 12:00 Armadale SC U20 4-1 FloreatAthena U20 Armadale SC U20 - FloreatAthena U20
18/05 12:00 Western Knights U20 2-2 Fremantle City U20 Western Knights U20 - Fremantle City U20
18/05 12:00 Olympic Kingsway U20 2-2 Inglewood United U20 Olympic Kingsway U20 - Inglewood United U20
18/05 12:00 Pires U20 7-0 Bayswater U20 Pires U20 - Bayswater U20
18/05 12:00 Balcatta U20 2-4 Stirling Macedonia U20 Balcatta U20 - Stirling Macedonia U20
Korea Challengers League
18/05 13:00 Paju Citizen FC 1-1 Yangpyeong Paju Citizen FC - Yangpyeong
18/05 13:00 Hwaseong FC 1-0 Ulsan Citizens Hwaseong FC - Ulsan Citizens
18/05 13:00 Changwon City 2-2 Siheung City Changwon City - Siheung City
18/05 12:00 Busan Transportation Corporation 2-1 Pocheon FC Busan Transportation Corporation - Pocheon FC
Faroe Islands Division 1
18/05 19:30 B71 Sandur 1-1 TB/FCS/Royn B71 Sandur - TB/FCS/Royn
Ukrainian Premier League
18/05 19:30 Dynamo Kyiv 3-1 Kryvbas Dynamo Kyiv - Kryvbas
WAUS WD1
18/05 16:00 Perth SC (W) 4-0 Subiaco AFC (W) Perth SC (W) - Subiaco AFC (W)
Sweden Superettan
18/05 20:00 IK Oddevold 1-1 IK Brage IK Oddevold - IK Brage
18/05 20:00 Degerfors IF 4-1 Orgryte Degerfors IF - Orgryte
18/05 18:00 Skovde AIK 1-0 Ostersunds FK Skovde AIK - Ostersunds FK
Hungary U19 A League
18/05 17:00 Ferencvarosi U19 1-3 Gyori ETO U19 Ferencvarosi U19 - Gyori ETO U19
18/05 16:00 III.Keruleti TVE U19 2-4 Paksi SEU19 III.Keruleti TVE U19 - Paksi SEU19
Belgium Women\s Premier League
18/05 18:30 Club Brugge (W) 0-2 Anderlecht (W) Club Brugge (W) - Anderlecht (W)
Norway Division 4
18/05 18:00 Fyllingsdalen 1-1 Innstranden Fyllingsdalen - Innstranden
Croatia First League Women
18/05 19:00 ZNK Hajduk Split (W) 2-0 Dinamo Maksimir (W) ZNK Hajduk Split (W) - Dinamo Maksimir (W)
Lithuania - 2.Division
18/05 18:00 FK Minija 1-1 NFA Kaunas FK Minija - NFA Kaunas
18/05 17:00 Garr and Ava 0-1 FK Riteriai Garr and Ava - FK Riteriai
Spain Segunda Women
18/05 18:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (W) 2-2 Balears FC (W) UD Granadilla Tenerife Sur B (W) - Balears FC (W)
Tanzania Cup
18/05 19:30 Coastal Union 0-3 Azam Coastal Union - Azam
Chinese Women’s Super League
18/05 14:00 Changchun Masses Properties (W) 3-3 Guangdong Meizhou (W) Changchun Masses Properties (W) - Guangdong Meizhou (W)
Finland - Kakkonen Lohko
18/05 20:00 KPV 1-0 KuPS (Youth) KPV - KuPS (Youth)
18/05 20:00 EPS Espoo 2-0 Jazz Pori EPS Espoo - Jazz Pori
18/05 20:00 Poxyt 0-3 Honka Espoo Poxyt - Honka Espoo
18/05 20:00 HJS Akatemia 1-1 Vantaa HJS Akatemia - Vantaa
18/05 19:00 RoPS Rovaniemi 4-2 FC Vaajakoski RoPS Rovaniemi - FC Vaajakoski
18/05 19:00 Mypa 2-3 Kiffen Helsinki Mypa - Kiffen Helsinki
Argentina Youth League
18/05 19:10 Almirante Brown U20 2-1 CA Brown de Adrogue U20 Almirante Brown U20 - CA Brown de Adrogue U20
18/05 19:00 All Boys U20 0-3 Arsenal de Sarandi U20 All Boys U20 - Arsenal de Sarandi U20
Austrian 3.Liga
18/05 20:30 SR Donaufeld Wien 2-2 Traiskirchen SR Donaufeld Wien - Traiskirchen
Denmark - 2.Liga
18/05 19:00 Brabrand 2-1 Skive IK Brabrand - Skive IK
18/05 19:00 Roskilde 0-0 Middelfart G og Roskilde - Middelfart G og
18/05 19:00 Aarhus Fremad 2-0 Esbjerg Aarhus Fremad - Esbjerg
18/05 18:45 FA 2000 2-1 Fremad Amager FA 2000 - Fremad Amager
Australia NPL Queensland U23
18/05 16:15 Brisbane City U23 2-3 Brisbane Olympic FC U23 Brisbane City U23 - Brisbane Olympic FC U23
18/05 14:00 Broadbeach United U23 1-3 Moreton City Excelsior B U23 Broadbeach United U23 - Moreton City Excelsior B U23
18/05 13:45 Lions FC U23 3-2 Gold Coast Knights U23 Lions FC U23 - Gold Coast Knights U23
18/05 12:45 SWQ Thunder U23 2-4 Eastern Suburbs U23(AUS) SWQ Thunder U23 - Eastern Suburbs U23(AUS)
18/05 12:45 Caboolture FC U23 4-3 Ipswich FC U23 Caboolture FC U23 - Ipswich FC U23
18/05 12:45 Redlands United U23 0-5 Peninsula Power U23 Redlands United U23 - Peninsula Power U23
Swden Women Divi.1
18/05 20:00 Jitex DFF (W) 0-2 Mallbackens IF (W) Jitex DFF  (W) - Mallbackens IF (W)
18/05 18:00 Malmo (W) 2-1 Sundsvalls DFF (W) Malmo (W) - Sundsvalls DFF (W)
18/05 18:00 Alingsas (W) 3-0 Umea IK (W) Alingsas (W) - Umea IK (W)
Sweden Div 3 Mellersta
18/05 20:00 IFK Berga 4-1 Osterlen FF IFK Berga - Osterlen FF
18/05 20:00 Jonsereds IF 2-0 Laholms FK Jonsereds IF - Laholms FK
18/05 20:00 Taftea IK 1-0 Gottne IF Taftea IK - Gottne IF
18/05 20:00 Ytterhogdal IK 0-1 Tegs SK Ytterhogdal IK - Tegs SK
18/05 19:00 Skiljebo SK 0-2 Hudiksvalls ABK Skiljebo SK - Hudiksvalls ABK
18/05 19:00 Motala AIF FK 3-3 Stenungsunds IF Motala AIF FK - Stenungsunds IF
18/05 19:00 Kumla 0-2 Grebbestads IF Kumla - Grebbestads IF
18/05 19:00 Simrishamn 0-1 Nosaby IF Simrishamn - Nosaby IF
18/05 19:00 Husqvarna 2-1 IK Tord Husqvarna - IK Tord
18/05 19:00 Froso IF 3-2 IF Algarna Froso IF - IF Algarna
18/05 18:30 Savedalens IF 3-3 Ockero Savedalens IF - Ockero
18/05 18:00 FC Gute 2-0 Sandvikens AIK FK FC Gute - Sandvikens AIK FK
18/05 18:00 IFK Ostersunds 1-2 Bodens BK IFK Ostersunds - Bodens BK
18/05 17:00 Qviding FIF 5-1 Landvetter IS Qviding FIF - Landvetter IS
Liga Portugal 2
18/05 17:00 Feirense 1-1 Vilaverdense Feirense - Vilaverdense
Algeria U20 Youth League
18/05 17:20 NRB Teleghma U21 3-2 MC EI Eulma U21 NRB Teleghma U21 - MC EI Eulma U21
18/05 17:20 SKAF Khemis Miliana U21 2-3 RC Kouba U21 SKAF Khemis Miliana U21 - RC Kouba U21
18/05 17:10 ES Mostaganem U21 1-0 SC Mecheria U21 ES Mostaganem U21 - SC Mecheria U21
18/05 17:00 IB Khemis El Khechna U21 5-1 CA Batna U21 IB Khemis El Khechna U21 - CA Batna U21
18/05 17:00 ESM Kolea U21 3-2 MCB Oued Sly U21 ESM Kolea U21 - MCB Oued Sly U21
18/05 17:00 Olympique Medea U21 4-8 WA Mostaganem U21 Olympique Medea U21 - WA Mostaganem U21
18/05 17:00 MSP Batna U21 2-2 JS Bordj Menaiel U21 MSP Batna U21 - JS Bordj Menaiel U21
18/05 17:00 AS Khroub U21 0-1 Olympique Akbou U21 AS Khroub U21 - Olympique Akbou U21
Italian Campionato Nazionale Primavera
18/05 18:00 Inter Milan U20 2-0 Atalanta U20 Inter Milan U20 - Atalanta U20
18/05 18:00 Empoli U20 0-0 Lazio U20 Empoli U20 - Lazio U20
18/05 18:00 AS Roma U20 4-1 Bologna U20 AS Roma U20 - Bologna U20
18/05 16:00 Frosinone U20 0-0 Juventus U20 Frosinone U20 - Juventus U20
Czech Republic Cambrinus Liga Women\s
18/05 19:00 Banik Ostrava (W) 1-2 Pardubice (W) Banik Ostrava (W) - Pardubice (W)
18/05 19:00 Sparta Praha (W) 1-3 Slavia Praha (W) Sparta Praha (W) - Slavia Praha (W)
18/05 16:00 Horni Herspice (W) 0-2 FC Viktoria Plzen (W) Horni Herspice (W) - FC Viktoria Plzen (W)
Zimbabwe Premier
18/05 20:00 Arenel Movers 0-2 Yadah FC Arenel Movers - Yadah FC
Australia Northern NSW Premier League
18/05 14:00 Valentine 2-4 Maitland Valentine - Maitland
18/05 11:30 Lambton Jaffas FC 4-0 Lake Macquarie Lambton Jaffas FC - Lake Macquarie
18/05 11:30 Adamstown Rosebuds FC 2-8 Broadmeadow Magic Adamstown Rosebuds FC - Broadmeadow Magic
Australia Queensland State Women\s Premier League
18/05 16:00 Moreton City Excelsior (W) 0-1 Robina City FC (W) Moreton City Excelsior (W) - Robina City FC (W)
18/05 15:30 Eastern Suburbs SC (W) 3-0 Sunshine Coast Wanderers (W) Eastern Suburbs SC (W) - Sunshine Coast Wanderers (W)
18/05 15:15 Virginia United SC (W) 6-3 Dare southwest Queensland (W) Virginia United SC (W) - Dare southwest Queensland (W)
Syrian Youth League
18/05 20:00 Hutteen U23 0-0 Al Ittihad Aleppo U23 Hutteen U23 - Al Ittihad Aleppo U23
Kenya Premier League
18/05 20:00 Kenya Police FC 0-1 Tusker Kenya Police FC - Tusker
18/05 19:00 Kariobangi Sharks 2-1 Shabana FC Kariobangi Sharks - Shabana FC
18/05 17:00 Posta Rangers 2-1 Kakamega Homeboyz Posta Rangers - Kakamega Homeboyz
USA National Premier Soccer League
18/05 09:30 Central Valley Fuego 0-2 Knoxville troops Central Valley Fuego - Knoxville troops
VIC Premier League
18/05 16:00 Hume City 0-0 Dandenong Thunder Hume City - Dandenong Thunder
18/05 14:00 St Albans Saints 3-5 Port Melbourne St Albans Saints - Port Melbourne
18/05 12:00 Manningham United Blues 1-4 Oakleigh Cannons Manningham United Blues - Oakleigh Cannons
German 3.Liga
18/05 18:30 SSV Ulm 1846 4-2 SC Verl SSV Ulm 1846 - SC Verl
18/05 18:30 Dynamo Dresden 4-0 MSV Duisburg Dynamo Dresden - MSV Duisburg
18/05 18:30 SV Sandhausen 1-1 Ingolstadt SV Sandhausen - Ingolstadt
18/05 18:30 Jahn Regensburg 0-1 Saarbrucken Jahn Regensburg - Saarbrucken
18/05 18:30 Preuben Munster 2-0 Unterhaching Preuben Munster - Unterhaching
18/05 18:30 TSV 1860 Munchen 0-2 Arminia Bielefeld TSV 1860 Munchen - Arminia Bielefeld
18/05 18:30 VFB Lubeck 3-3 Rot-Weiss Essen VFB Lubeck - Rot-Weiss Essen
18/05 18:30 Hallescher FC 1-1 Borussia Dortmund (Youth) Hallescher FC - Borussia Dortmund (Youth)
18/05 18:30 SC Freiburg (Youth) 1-0 Viktoria koln SC Freiburg (Youth) - Viktoria koln
18/05 18:30 Erzgebirge Aue 2-0 SV Waldhof Mannheim Erzgebirge Aue - SV Waldhof Mannheim
Spanish Bizkaia-Tercera Division
18/05 17:30 Panaderia Pulido 1-1 Lanzarote Panaderia Pulido - Lanzarote
Australia Tasmania Cup Women
18/05 11:00 South Hobart (W) 0-5 Devonport Strikers (W) South Hobart (W) - Devonport Strikers (W)
18/05 10:00 Kingborough Lions (W) 2-2 Launceston United (W) Kingborough Lions (W) - Launceston United (W)
Israel Youth League
18/05 17:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 1-1 Maccabi Petach Tikva U19 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 - Maccabi Petach Tikva U19
18/05 16:30 Hapoel Tel Aviv U19 4-0 Hapoel Haifa U19 Hapoel Tel Aviv U19 - Hapoel Haifa U19
18/05 16:20 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 2-3 Ashdod MS U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 - Ashdod MS U19
18/05 16:15 Maccabi Netanya U19 2-1 Hapoel Kfar Saba U19 Maccabi Netanya U19 - Hapoel Kfar Saba U19
18/05 16:10 Hapoel Hadera U19 0-5 Maccabi Haifa U19 Hapoel Hadera U19 - Maccabi Haifa U19
18/05 15:00 Hapoel Beer Sheva U19 2-2 Maccabi Tel Aviv Shachar U19 Hapoel Beer Sheva U19 - Maccabi Tel Aviv Shachar U19
Ethiopia Premier League
18/05 19:00 Kedus Giorgis 1-1 Hadiya Hossana Kedus Giorgis - Hadiya Hossana
Sweden Damallsvenskan
18/05 20:00 Vittsjo GIK (W) 1-2 IFK Norrkoping DFK (W) Vittsjo GIK (W) - IFK Norrkoping DFK (W)
18/05 20:00 AIK Solna (W) 1-2 BK Hacken (W) AIK Solna (W) - BK Hacken (W)
Bhutan Thimphu League
18/05 17:00 Paro FC 2-2 Transport United FC Paro FC - Transport United FC
FFSA SLR
18/05 14:15 Croydon Kings Reserve 0-1 White City FK Beograd Reserves Croydon Kings Reserve - White City FK Beograd Reserves
18/05 13:15 Adelaide Olympic Reserve 3-4 Adelaide City Reserve Adelaide Olympic Reserve - Adelaide City Reserve
18/05 12:15 North Eastern MetroStars Reserve 4-2 Adelaide Comets Reserve North Eastern MetroStars Reserve - Adelaide Comets Reserve
18/05 10:45 Adelaide Vipers Reserve 0-5 West Torrens Birkalla B Adelaide Vipers Reserve - West Torrens Birkalla B
18/05 10:15 Adelaide Blue Eagles Reserve 0-6 Cumberland United Reserves Adelaide Blue Eagles Reserve - Cumberland United Reserves
18/05 10:15 Playford Reserves 3-4 Western Strikers Reserves Playford Reserves - Western Strikers Reserves
18/05 10:15 Fulham United FC Reserves 6-2 Salisbury Utd Reserves Fulham United FC Reserves - Salisbury Utd Reserves
18/05 10:15 Modbury Jets Reserves 4-3 Campbelltown City Reserve Modbury Jets Reserves - Campbelltown City Reserve
18/05 10:15 Para Hills Reserves 2-2 South Adelaide Reserves Para Hills Reserves - South Adelaide Reserves
18/05 10:00 Adelaide Victory Reserves 3-2 West Adelaide Reserve Adelaide Victory Reserves - West Adelaide Reserve
18/05 10:00 Sturt Lions Reserves 2-0 Adelaide Cobras Reserves Sturt Lions Reserves - Adelaide Cobras Reserves
Italian Women Division 1
18/05 20:00 Sassuolo (W) 2-3 Juventus (W) Sassuolo (W) - Juventus (W)
Uruguay Segunda
18/05 20:00 Rentistas 0-1 CS Cerrito Rentistas - CS Cerrito
France Ligue 5
18/05 16:10 Bourges Foot II 2-1 Chateauroux II Bourges Foot II - Chateauroux II
hạng nhất Séc
18/05 15:30 FK Prepere 1-2 Zivanice FK Prepere - Zivanice
18/05 15:15 SK Motorlet Praha 3-0 FK Kraluv Dvur SK Motorlet Praha - FK Kraluv Dvur
18/05 15:15 Slovan Rosice 1-1 Slovacko II Slovan Rosice - Slovacko II
18/05 15:15 TJ Tatran Bohunice 0-4 Frydek-Mistek TJ Tatran Bohunice - Frydek-Mistek
Ireland FAI Cup
18/05 20:00 Midleton FC 3-0 St Francis FC Midleton FC - St Francis FC
Finland Championship U20
18/05 18:00 MaPs/YJ U20 4-2 VPS Vaasa U20 MaPs/YJ U20 - VPS Vaasa U20
VIC Women’s Premier League
18/05 16:40 Brunswick Juventus (W) 0-4 Heidelberg United (W) Brunswick Juventus (W) - Heidelberg United (W)
18/05 13:00 Bentleigh Greens (W) 0-1 Essendon Royals (W) Bentleigh Greens (W) - Essendon Royals (W)
Switzerland U19 Elite
18/05 18:10 Young Boys U19 8-0 St Gallen U19 Young Boys U19 - St Gallen U19
Japan Women\s Football League 2
18/05 11:00 Diosa Izumo (W) 0-0 Okayama Yunogo Belle (W) Diosa Izumo (W) - Okayama Yunogo Belle (W)
18/05 11:00 SEISA OSA Rheia (W) 1-1 Yamato Sylphid (W) SEISA OSA Rheia (W) - Yamato Sylphid (W)
18/05 09:00 Veertien Mie (W) 1-1 JFA Academy Fukushima (W) Veertien Mie (W) - JFA Academy Fukushima  (W)
Japan Women\s Football League 1
18/05 13:30 NGU Nagoya (W) 0-0 Orca Kamogawa FC (W) NGU Nagoya (W) - Orca Kamogawa FC (W)
18/05 12:00 Setagaya Sfida (W) 4-0 Speranza Takatsuki(W) Setagaya Sfida (W) - Speranza Takatsuki(W)
18/05 11:00 Ehime FC (W) 0-1 Yokohama FC Seagulls (W) Ehime FC  (W) - Yokohama FC Seagulls (W)
NSW Premier W-League
18/05 12:00 NWS Spirit (W) 1-2 Illawarra Stingrays (W) NWS Spirit (W) - Illawarra Stingrays (W)
Denmark 2 Division Women
18/05 18:00 Allerod (W) 1-3 Naesby BK (W) Allerod (W) - Naesby BK (W)
Finland Ykkonen
18/05 20:00 JIPPO 2-0 KaPa JIPPO - KaPa
18/05 19:00 TPS Turku 1-4 KTP Kotka TPS Turku - KTP Kotka
Northern NSW U20 League
18/05 16:40 NWS Spirit FC U20 2-4 APIA Leichhardt Tigers U20 NWS Spirit FC U20 - APIA Leichhardt Tigers U20
18/05 16:10 Canterbury Bankstown U20 0-1 Bonnyrigg White Eagles U20 Canterbury Bankstown U20 - Bonnyrigg White Eagles U20
18/05 14:00 Dulwich Hill U20 1-1 UNSW FC U20 Dulwich Hill U20 - UNSW FC U20
18/05 14:00 Dunbar Rovers FC U20 2-3 Mt Druitt Town Rangers U20 Dunbar Rovers FC U20 - Mt Druitt Town Rangers U20
18/05 14:00 Macarthur Rams U20 1-1 Bankstown City Lions U20 Macarthur Rams U20 - Bankstown City Lions U20
18/05 14:00 SD Raiders U20 0-1 Northern Tigers U20 SD Raiders U20 - Northern Tigers U20
18/05 14:00 Blacktown Spartans U20 3-1 Inter Lions U20 Blacktown Spartans U20 - Inter Lions U20
18/05 14:00 Hills Brumbies U20 2-0 Blacktown City FC U20 Hills Brumbies U20 - Blacktown City FC U20
18/05 14:00 St.George Saints U20 5-0 Sutherland Sharks U20 St.George Saints U20 - Sutherland Sharks U20
18/05 14:00 St George City FA U20 0-3 Sydney United 58 U20 St George City FA U20 - Sydney United 58 U20
Kosovo Superliga
18/05 20:00 KF Llapi 0-1 KF Ballkani KF Llapi - KF Ballkani
18/05 20:00 Gjilani 2-1 KF Drita Gjilan Gjilani - KF Drita Gjilan
Japanese WE League
18/05 15:00 INAC (W) 0-2 Urawa Red Diamonds (W) INAC (W) - Urawa Red Diamonds (W)
18/05 12:00 NTV Beleza (W) 2-1 JEF United Ichihara Chiba (W) NTV Beleza (W) - JEF United Ichihara Chiba (W)
18/05 11:00 Albirex Niigata (W) 0-2 Hiroshima Sanfrecce (W) Albirex Niigata (W) - Hiroshima Sanfrecce (W)
Lithuania - 1.Division
18/05 20:00 TransINVEST Vilnius 1-3 Siauliai TransINVEST Vilnius - Siauliai
Finland Kolmonen
18/05 19:00 Peimari United 1-1 SalPa II Peimari United - SalPa II
18/05 19:00 TP-49 3-3 Pato TP-49 - Pato
18/05 19:00 FC Espoo 4-1 VJS Vantaa B FC Espoo - VJS Vantaa B
18/05 18:15 ToTe 2-0 PPJ/Ruoholahti ToTe - PPJ/Ruoholahti
18/05 18:15 Ponnistus 0-4 MPS Atletico Malmi Ponnistus - MPS Atletico Malmi
18/05 17:00 OsPa 4-0 KePS OsPa - KePS
Finland Women Premier League
18/05 20:00 KuPs (W) 3-1 Honka Espoo (W) KuPs (W) - Honka Espoo (W)
18/05 18:00 PK Keski Uusimaa (W) 1-3 Aland United (W) PK Keski Uusimaa (W) - Aland United (W)
Central Premier League
18/05 10:00 Island Bay United 4-3 Stop Out Island Bay United - Stop Out
18/05 09:40 Petone FC 1-5 Wellington Olympic Petone FC - Wellington Olympic
18/05 09:30 Miramar Rangers 4-3 Waterside Karori Miramar Rangers - Waterside Karori
18/05 09:00 Western Suburbs 2-1 Wellington Phoenix Reserve Western Suburbs - Wellington Phoenix Reserve
18/05 09:00 North Wellington AFC 2-3 Napier City Rovers North Wellington AFC - Napier City Rovers
Poland Liga 1
18/05 20:00 Zaglebie Sosnowiec 1-2 Miedz Legnica Zaglebie Sosnowiec - Miedz Legnica
National Premier Leagues Western Australia
18/05 16:00 Perth Glory (Youth) 0-1 Perth RedStar Perth Glory (Youth) - Perth RedStar
18/05 14:00 Western Knights 0-3 Fremantle City Western Knights - Fremantle City
18/05 14:00 Balcatta FC 0-3 Stirling Macedonia Balcatta FC - Stirling Macedonia
18/05 14:00 Armadale SC 3-0 Floreat Athena Armadale SC - Floreat Athena
Austrian Frauen Bundesliga
18/05 18:00 Bergheim/Hof (W) 1-0 Wacker Innsbruck (W) Bergheim/Hof (W) - Wacker Innsbruck (W)
Belarusian Premier League
18/05 20:00 Naftan Novopolock 2-1 Dnepr Mogilev Naftan Novopolock - Dnepr Mogilev
Australia New South Wales Super League
18/05 16:10 Macarthur Rams 0-2 Bankstown City Lions Macarthur Rams - Bankstown City Lions
18/05 16:00 Dunbar Rovers FC 0-1 Mt Druitt Town Rangers FC Dunbar Rovers FC - Mt Druitt Town Rangers FC
18/05 16:00 Dulwich Hill SC 2-4 University NSW Dulwich Hill SC - University NSW
18/05 16:00 Blacktown Spartans 3-2 Inter Lions Blacktown Spartans - Inter Lions
18/05 16:00 SD Raiders FC 3-0 Northern Tigers SD Raiders FC - Northern Tigers
18/05 14:10 Canterbury Bankstown FC 1-1 Bonnyrigg White Eagles Canterbury Bankstown FC - Bonnyrigg White Eagles
18/05 13:30 Hake Ya Dong in Sydney City 0-4 Bulls Academy Hake Ya Dong in Sydney City - Bulls Academy
Zanzibar Premier League
18/05 20:15 Kmka 2-1 Malindi Kmka - Malindi
18/05 20:10 Kundemba FC 1-0 Hard Rock SC Kundemba FC - Hard Rock SC
Australia NPL Victoria U23
18/05 13:15 Hume City U23 0-0 Dandenong Thunder U23 Hume City U23 - Dandenong Thunder U23
18/05 11:30 St Albans Saints U23 0-2 Port Melbourne U23 St Albans Saints U23 - Port Melbourne U23
18/05 09:45 Manningham United Blues U23 1-0 Oakleigh Cannons U23 Manningham United Blues U23 - Oakleigh Cannons U23
Croatia U19 League
18/05 20:00 Mladost Zdralovi U19 0-1 NK Istra 1961 U19 Mladost Zdralovi U19 - NK Istra 1961 U19
18/05 17:00 ZNK Osijek U19 3-0 HNK Gorica U19 ZNK Osijek U19 - HNK Gorica U19
18/05 16:00 HNK Sibenik U19 0-0 Hajduk Split U19 HNK Sibenik U19 - Hajduk Split U19
18/05 15:00 Sesvete U19 3-4 NK Rudes U19 Sesvete U19 - NK Rudes U19
Australia NPL Victoria U23 A
18/05 09:45 North Geelong Warriors U23 4-0 Werribee City U23 North Geelong Warriors U23 - Werribee City U23
18/05 09:30 Eastern Lions U23 5-4 Brunswick City U23 Eastern Lions U23 - Brunswick City U23
Russian National Football League
18/05 19:00 Chernomorets Novorossiysk 0-2 Yenisey Krasnoyarsk Chernomorets Novorossiysk - Yenisey Krasnoyarsk
Australia New South Wales League 2
18/05 17:00 South Coast Flame FC 2-1 Bankstown United FC South Coast Flame FC - Bankstown United FC
18/05 16:00 Western Rage 0-5 Camden Tigers SC Western Rage - Camden Tigers SC
18/05 14:00 Sydney University 2-2 Fraser Park FC Sydney University - Fraser Park FC
18/05 11:30 Central Coast United FC 3-0 Prospect United Soccer Club Central Coast United FC - Prospect United Soccer Club
Canadian Premier League
18/05 09:00 Pacific FC 0-1 Atletico Ottawa Pacific FC - Atletico Ottawa
Seychelles Cup
18/05 19:00 La Passe 1-2 Foresters FC La Passe - Foresters FC
Saudi Arabia Youth League
18/05 20:00 Ohud Medina Youths 3-1 Al Ahli Jeddah (Youth) Ohud Medina Youths - Al Ahli Jeddah (Youth)
Japan Regional League
18/05 09:00 Tokyo International Unversity FC 0-2 Joyful Honda Tsukuba Tokyo International Unversity FC - Joyful Honda Tsukuba
Kenya Super League
18/05 17:00 Migori Youth 0-0 Gusii FC Migori Youth - Gusii FC
18/05 17:00 Mulembe United 2-1 Vihiga Bullets Mulembe United - Vihiga Bullets
Germany Bundesliga II Women
18/05 19:00 Turbine Potsdam (W) 2-1 Monchengladbach (W) Turbine Potsdam (W) - Monchengladbach (W)
Australia South Australia State League 2
18/05 12:30 Adelaide University SC 2-1 The Cove FC Adelaide University SC - The Cove FC
18/05 12:30 Noarlunga United 3-0 Adelaide Hills Noarlunga United - Adelaide Hills
Northern New Zealand League
18/05 12:30 Western Springs AFC 1-1 Eastern Suburbs Auckland Western Springs AFC - Eastern Suburbs Auckland
18/05 12:00 Melville United 1-0 Bay Olympic Melville United - Bay Olympic
18/05 10:00 Auckland United 2-2 Manurewa AFC Auckland United - Manurewa AFC
18/05 10:00 West Coast Rangers 2-2 East Coast Bays West Coast Rangers - East Coast Bays
18/05 10:00 Tauranga City United 1-0 Hamilton Wanderers Tauranga City United - Hamilton Wanderers
Malawi Premier League
18/05 19:30 Kamuzu Barracks 0-0 Moyale Barracks Kamuzu Barracks - Moyale Barracks
18/05 19:30 Nyasa Big Bullets FC 2-0 Mzuzu City Hammers Nyasa Big Bullets FC - Mzuzu City Hammers
18/05 19:30 Creck SC 1-0 FOMO FC Creck SC - FOMO FC
New Zealand South Premier League
18/05 10:00 Selwyn United 1-5 Christchurch United Selwyn United - Christchurch United
18/05 09:45 Cashmere Technical 3-0 Nomads Cashmere Technical - Nomads
Slovenia 1.Liga
18/05 20:00 Radomlje 1-1 NK Publikum Celje Radomlje - NK Publikum Celje
18/05 20:00 NK Mura 05 1-2 NK Rogaska NK Mura 05 - NK Rogaska
18/05 20:00 NK Aluminij 1-3 Domzale NK Aluminij - Domzale
Schleswig Holstein Liga
18/05 19:00 SV Eichede 1-1 VfR Neumunster SV Eichede - VfR Neumunster
18/05 19:00 SV Preussen 09 Reinfeld 5-2 Oldenburger SV SV Preussen 09 Reinfeld - Oldenburger SV
18/05 19:00 Union Neumunster 4-1 MTSV Hohenwestedt Union Neumunster - MTSV Hohenwestedt
Italy Campionato Primavera 4
18/05 20:00 Pro Vercelli U19 1-1 Modena U19 Pro Vercelli U19 - Modena U19
18/05 20:00 Juve Stabia U19 1-1 Avellino U19 Juve Stabia U19 - Avellino U19
18/05 20:00 Mantova U19 2-2 Virtus Verona U19 Mantova U19 - Virtus Verona U19
Poland III Liga
18/05 20:00 Olimpia Zambrow 3-1 KS Legionovia Legionowo Olimpia Zambrow - KS Legionovia Legionowo
18/05 20:00 Gornik Polkowice 2-0 Lechia Zielona Gora Gornik Polkowice - Lechia Zielona Gora
18/05 19:00 Gornik II Zabrze 2-1 Karkonosze Jelenia Gora Gornik II Zabrze - Karkonosze Jelenia Gora
18/05 19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 3-1 MKS Notec Czarnkow KS Pogon Nowe Skalmierzyce - MKS Notec Czarnkow
18/05 19:00 KP Starogard Gdanski 1-5 KTS-K Luzino KP Starogard Gdanski - KTS-K Luzino
18/05 19:00 Cartusia 5-2 Unia Solec Kujawski Cartusia - Unia Solec Kujawski
18/05 18:00 KS Raszyn 0-4 MKS Piaseczno KS Raszyn - MKS Piaseczno
18/05 18:00 Dobre Miasto 1-0 MLKS Znicz Biala Piska Dobre Miasto - MLKS Znicz Biala Piska
18/05 18:00 Unia Swarzedz 4-0 Flota Swinoujscie Unia Swarzedz - Flota Swinoujscie
18/05 18:00 Podhale Nowy Targ 5-1 Sokol Sieniawa Podhale Nowy Targ - Sokol Sieniawa
18/05 17:00 KS Wieczysta Krakow 1-0 Swidniczanka Swidnik KS Wieczysta Krakow - Swidniczanka Swidnik
18/05 17:00 Vineta Wolin 2-3 Sokol Kleczew Vineta Wolin - Sokol Kleczew
18/05 17:00 Legia Warszawa B 1-0 Wikielec Legia Warszawa B - Wikielec
18/05 16:00 Wisla Krakow II 2-0 Dalin Myslenice Wisla Krakow II - Dalin Myslenice
18/05 16:00 Wierna Malogoszcz 2-3 Klimontowianka Klimontow Wierna Malogoszcz - Klimontowianka Klimontow
18/05 16:00 Sparta Katowice 2-0 Znicz Klobuck Sparta Katowice - Znicz Klobuck
18/05 16:00 GKS Kolbudy 1-8 Baltyk Gdynia GKS Kolbudy - Baltyk Gdynia

Giới thiệu ketquabongda mobi

Kết quả bóng đá mobi là chuyên trang xem kqbd trực tuyến mới và hiện đại nhất Việt Nam hiện nay. Với hàng trăm giải đấu bóng đá diễn ra trên khắp thế giới mỗi ngày, bóng đá trở thành môn thể thao vua, có lượng người chơi và theo dõi nhiều nhất hiện nay. Mỗi trận đấu đều có hàng vạn, hàng triệu người dõi theo từng đường bóng lăn.

 - Ảnh 9
 Ketquabongda mobi - Chuyên trang xem kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất

Mỗi cuối tuần, anh em hâm mộ bóng đá lại sôi sục khi có hàng ngàn trận đấu diễn ra. Trong đó có những trận thư hùng derby London ở giải Premier League, trận siêu kinh điển giữa Barca vs Real khiến hàng triệu con tim thổn thức đón chờ, dõi theo từng nhịp đập. Bởi có quá nhiều trận diễn ra cùng giờ, hoặc sát giờ nhau khiến anh em không thể xem hết được nên xem kết quả bóng đá là lựa chọn hàng đầu của phần lớn anh em.

Ketquabongda được xây dựng và phát triển với mong muốn, định hướng trở thành địa chỉ đỏ để anh em xem kết quả bóng đá trực tuyến miễn phí, nhanh và chính xác nhất Việt Nam.

Xem kq bóng đá các giải đấu hàng đầu

Kqbd mobi Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh được mệnh danh là giải đấu hấp dẫn và có chất lượng chuyên môn cao nhất thế giới hiện nay. Với những đội bóng giàu truyền thống, những câu lạc bộ được cả thế giới yêu quý như Manchester United, Liverpool, Arsenal,... nên mỗi trận đấu ở giải đấu này thu hút hàng triệu người trên khắp thế giới theo dõi.

 - Ảnh 7
Kqbd Ngoại Hạng Anh trực tuyến hôm nay mới nhất trên ketquabongda

Trước mỗi trận derby thành London hay cuộc chiến nội bộ thành Manchester luôn khiến cho cộng đồng yêu bóng đá sôi sục trước trận, trong trận và sau trận đấu. Bởi vậy tính hấp dẫn của giải đấu này là điều không thể bàn cãi. Tuy nhiên, Ngoại Hạng Anh thường thi đấu nhiều trận cùng giờ nên anh em chỉ có thể theo dõi một trận mình yêu thích nhất.

Bởi vậy, để có thông tin kết quả trực tuyến các trận đang thi đấu cùng giờ, anh em có thể lựa chọn ketquabongda mobi để dõi theo diễn biến từng phút của trận đấu đó. Giải đấu này nằm khác múi giờ với Việt Nam nên nhiều khi các trận đấu thường diễn ra đêm khuya, anh em khó có thể theo dõi được bởi ngày mai phải đi làm sớm.

Vậy nên, phương án xem kết quả đêm qua và rạng sáng nay trên kqbd mobi là lựa chọn hàng đầu. Anh em vừa có được giấc ngủ ngon, vừa có thể có được đầy đủ các thông tin diễn biến trên sân thi đấu.

Kết quả bóng đá La Liga

Người hâm mộ bóng đá thường nhắc tới La Liga với hai ông lớn từng thống trị bóng đá châu Âu trong thập kỷ qua là Barca và Real Madrid. Bất cứ đội bóng nào tại Châu Âu cũng đều phải vô cùng thận trọng khi đấu đầu với hai đội bóng này. Mỗi trận siêu kinh điển diễn ra, sức hút của nó tới anh em hâm mộ bóng đá ngang bằng với sức hút diễn ra các trận đấu World Cup là đủ thấy vị thế của hai đội bóng này. 

Tuy nhiên, với chất lượng chuyên môn cực cao của giải đấu, những đội bóng ít nổi tiếng bằng tại La Liga lại luôn được đánh giá cực cao ở các đấu trường châu Âu như Sevilla được coi là ông vua đá cúp C2 hay Alentico Madrid luôn là ông kẹ tại đấu trường C1. Bởi vậy, xem ketquabongda Laliga luôn được anh em quan tâm hàng đầu mỗi tối cuối tuần.

Kết quả Bundesliga

Bundesliga - Giải vô địch bóng đá Đức được coi là giải đấu cuồng nhiệt nhất hành tinh. Giải đấu này luôn khiến người hâm mộ bất ngờ bởi những trận thi đấu với số bàn thắng không tưởng. Mỗi đội bóng đều mang trong mình tinh thần thi đấu hết mình vì người hâm mộ, trên khán đài có hàng trăm ngàn khán giả nhiệt tình cổ vũ với tinh thần cao nhất, thưởng thức bóng đá dù đội nhà đang thắng hay thua.

 - Ảnh 8
Kết quả bóng đá Đức Bundesliga mobi mới nhất

Bởi vậy, mỗi trận đấu ở Bundesliga đều mãn nhãn với anh em xem bóng đá trực tuyến, những trận đấu với kết quả khó lường, đội bét bảng hoàn toàn có thể thắng cách biệt đội đầu bảng hay những tỷ số 6-0,7-0 xảy ra nhiều như cơm bữa.

Xem ketqua bóng đá Việt Nam V League

V-League luôn có sức hút đặc biệt với anh em hâm mộ bóng đá tại Việt Nam nói riêng. Bởi mỗi câu lạc bộ luôn có sự dõi theo của toàn tỉnh, mang tinh thần thi đấu bất diệt qua nhiều thế hệ. Mỗi trận đấu của Hải Phòng FC - câu lạc bộ giàu truyền thống nhất Việt Nam luôn mang tới sân một bầu không khí cổ vũ nhiệt tình, hết mình trên khán đài lẫn trong sân cỏ.

 - Ảnh 6

Xem kết quả trực tuyến bóng đá V League giúp anh em có cái nhìn tổng quan về giải đấu, đưa đến cho anh em những thông tin về bảng xếp hạng V-Leauge, kết quả các trận đấu diễn ra cùng giờ.

Hướng dẫn xem kết quả bóng đá trên Ketquabongda Mobi

Ketquabongda mang tới cho anh em những thông tin kết quả của hàng ngàn trận đấu trên khắp thế giới nhanh chóng, chính xác và đầy đủ nhất hiện nay. Với data bóng đá được cập nhật realtime từ các kênh bóng đá nổi tiếng như Flashscore, Sbobet mang tới cho anh em những thông tin mới và đầy đủ nhất.

Anh em truy cập vào trang chủ https://ketquabongda.mobi sẽ dễ dàng thấy ngay kết quả các trận đấu đã và đang diễn ra. Những giải đấu hàng đầu thế giới được chúng tôi ưu tiên sắp xếp để anh em truy cập nhanh chóng và có thông tin mới nhất sớm nhất. Kết quả bóng đá từng trận đấu được cập nhật thông tin cụ thể, anh em có thể click vào từng trận đang hiện trên màn hình.

Khi click vào anh em có thể dễ dàng thấy ngay được các thông tin như kết quả tỷ số bóng đá, kết quả phạt góc, kết quả thẻ phạt và đội thắng kèo châu Á, kèo tài xỉu. Nhờ vậy anh em có nhiều thông tin để đánh giá phong độ đội bóng, đưa ra những chiến thuật, nhận định lựa chọn kèo cho các trận bóng sau của đội bóng đó.

Lời kết

Ketquabongda mobi xây dựng và phát triển đem đến một kênh thông tin bóng đá về kết quả, tỷ số kèo trực tuyến livescore, lịch thi đấu cũng như bảng xếp hạng của hàng ngàn giải đấu trên thế giới. Rất mong nhận được sự ủng hộ của anh em, giới thiệu bạn bè cùng dõi theo để ketquabongda có động lực phát triển, nâng cấp đem tới cho anh em những trải nghiệm tuyệt vời hơn nữa.