Ketquabongda hôm nay - KQBD trực tuyến mới nhất đêm qua

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Ngoại Hạng Anh
21/04 22:30 Fulham 1-3 Liverpool Fulham - Liverpool
21/04 21:00 Crystal Palace 5-2 West Ham United Crystal Palace - West Ham United
21/04 21:00 Aston Villa 3-1 AFC Bournemouth Aston Villa - AFC Bournemouth
21/04 19:30 Everton 2-0 Nottingham Forest Everton - Nottingham Forest
Ligue 1
22/04 02:00 Paris Saint Germain (PSG) 4-1 Lyon Paris Saint Germain (PSG) - Lyon
22/04 00:15 Toulouse 2-2 Marseille Toulouse - Marseille
21/04 22:05 Stade Brestois 0-2 Monaco Stade Brestois - Monaco
21/04 20:00 Reims 1-2 Montpellier Reims - Montpellier
21/04 20:00 Lille 1-0 Strasbourg Lille - Strasbourg
21/04 20:00 Le Havre 0-1 Metz Le Havre - Metz
Serie A
22/04 01:45 Monza 1-2 Atalanta Monza - Atalanta
21/04 22:59 Salernitana 0-2 Fiorentina Salernitana - Fiorentina
21/04 20:00 Torino 0-0 Frosinone Torino - Frosinone
21/04 17:30 Sassuolo 0-3 Lecce Sassuolo - Lecce
La Liga
22/04 02:00 Real Madrid 3-2 FC Barcelona Real Madrid - FC Barcelona
21/04 23:30 Alaves 2-0 Atletico Madrid Alaves - Atletico Madrid
21/04 21:15 Almeria 1-2 Villarreal Almeria - Villarreal
21/04 19:00 Getafe 1-1 Real Sociedad Getafe - Real Sociedad
Bundesliga
22/04 00:30 SC Freiburg 1-1 FSV Mainz 05 SC Freiburg - FSV Mainz 05
21/04 22:30 Borussia Dortmund 1-1 Bayer Leverkusen Borussia Dortmund - Bayer Leverkusen
21/04 20:30 Werder Bremen 2-1 VfB Stuttgart Werder Bremen - VfB Stuttgart
VĐQG Nhật Bản
21/04 13:00 Nagoya Grampus 2-1 Cerezo Osaka Nagoya Grampus - Cerezo Osaka
21/04 13:00 FC Tokyo 1-2 Machida Zelvia FC Tokyo - Machida Zelvia
Nhà nghề Mỹ MLS
22/04 07:20 Los Angeles Galaxy 4-3 San Jose Earthquakes Los Angeles Galaxy - San Jose Earthquakes
22/04 05:10 Charlotte FC 0-3 Minnesota United FC Charlotte FC - Minnesota United FC
VĐQG Hàn Quốc
21/04 14:30 Daegu FC 0-0 Daejeon Citizen Daegu FC - Daejeon Citizen
21/04 12:00 Gangwon FC 4-1 Incheon United Gangwon FC - Incheon United
VĐQG Úc
21/04 14:00 Perth Glory 3-4 Western United FC Perth Glory - Western United FC
VĐQG Bỉ
22/04 00:15 Charleroi 1-0 KAS Eupen Charleroi - KAS Eupen
21/04 23:30 Saint Gilloise 1-2 Club Brugge Saint Gilloise - Club Brugge
21/04 21:00 Kortrijk 2-4 Jeunesse Molenbeek Kortrijk - Jeunesse Molenbeek
21/04 18:30 Cercle Brugge 0-1 Royal Antwerp Cercle Brugge - Royal Antwerp
VĐQG Argentina
22/04 01:30 River Plate(N) 2-3 Boca Juniors River Plate(N) - Boca Juniors
VĐQG Thái Lan
21/04 19:00 Nakhon Pathom FC 1-2 Bangkok United FC Nakhon Pathom FC - Bangkok United FC
21/04 18:00 Prachuap Khiri Khan 2-1 Sukhothai Prachuap Khiri Khan - Sukhothai
21/04 17:30 Muang Thong United 2-1 Lamphun Warrior Muang Thong United - Lamphun Warrior
VĐQG Áo
21/04 22:00 Red Bull Salzburg 4-2 SK Austria Klagenfurt Red Bull Salzburg - SK Austria Klagenfurt
21/04 19:30 LASK Linz 1-3 TSV Hartberg LASK Linz - TSV Hartberg
hạng Nhất Anh
21/04 18:30 Blackburn Rovers 1-3 Sheffield Wednesday Blackburn Rovers - Sheffield Wednesday
VĐQG Nga
22/04 00:30 Rostov FK 1-5 Spartak Moscow Rostov FK - Spartak Moscow
21/04 22:15 FK Sochi 2-2 Ural Sverdlovsk Oblast FK Sochi - Ural Sverdlovsk Oblast
21/04 20:15 Zenit St. Petersburg 1-0 Gazovik Orenburg Zenit St. Petersburg - Gazovik Orenburg
21/04 18:00 FK Nizhny Novgorod 1-4 Dynamo Moscow FK Nizhny Novgorod - Dynamo Moscow
VĐQG Ba Lan
21/04 22:30 Legia Warszawa 0-0 Slask Wroclaw Legia Warszawa - Slask Wroclaw
21/04 20:00 LKS Lodz 2-3 Lech Poznan LKS Lodz - Lech Poznan
21/04 17:30 Cracovia Krakow 0-1 Puszcza Niepolomice Cracovia Krakow - Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Đức
21/04 18:30 Karlsruher SC 3-2 Hertha Berlin Karlsruher SC - Hertha Berlin
21/04 18:30 Hansa Rostock 0-2 Magdeburg Hansa Rostock - Magdeburg
21/04 18:30 Hannover 96 1-2 St. Pauli Hannover 96 - St. Pauli
VĐQG Thuỵ Sĩ
21/04 22:00 FC Zurich 0-1 St. Gallen FC Zurich - St. Gallen
21/04 21:30 Winterthur 1-2 Young Boys Winterthur - Young Boys
21/04 21:30 Luzern 1-1 Basel Luzern - Basel
Hạng nhì Nhật Bản
21/04 12:00 V-Varen Nagasaki 1-0 Yokohama FC V-Varen Nagasaki - Yokohama FC
21/04 12:00 Renofa Yamaguchi 1-2 Mito Hollyhock Renofa Yamaguchi - Mito Hollyhock
21/04 12:00 Oita Trinita 0-2 Ban Di Tesi Iwaki Oita Trinita - Ban Di Tesi Iwaki
21/04 12:00 Kagoshima United 2-1 Tochigi SC Kagoshima United - Tochigi SC
21/04 12:00 JEF United Ichihara Chiba 1-2 Blaublitz Akita JEF United Ichihara Chiba - Blaublitz Akita
Hạng nhì Tây Ban Nha
21/04 23:30 Mirandes 2-1 Burgos CF Mirandes - Burgos CF
21/04 21:15 Eldense 0-1 Albacete Eldense - Albacete
21/04 21:15 Eibar 2-0 AD Alcorcon Eibar - AD Alcorcon
21/04 19:00 RCD Espanyol 1-1 Andorra FC RCD Espanyol - Andorra FC
VĐQG Hy Lạp
22/04 00:30 Olympiakos Piraeus 2-1 PAOK Saloniki Olympiakos Piraeus - PAOK Saloniki
21/04 23:30 Aris Thessaloniki 1-2 AEK Athens Aris Thessaloniki - AEK Athens
21/04 21:00 Lamia 0-5 Panathinaikos Lamia - Panathinaikos
21/04 19:00 Panserraikos 2-1 Pas Giannina Panserraikos - Pas Giannina
VĐQG Phần Lan
21/04 22:30 Ekenas IF Fotboll 1-1 AC Oulu Ekenas IF Fotboll - AC Oulu
VĐQG Bồ Đào Nha
22/04 02:30 Sporting CP 3-0 Vitoria Guimaraes Sporting CP - Vitoria Guimaraes
22/04 00:00 Casa Pia AC 1-2 FC Porto Casa Pia AC - FC Porto
21/04 21:30 FC Famalicao 2-2 Portimonense FC Famalicao - Portimonense
21/04 21:30 GD Chaves 2-2 Estoril GD Chaves - Estoril
VĐQG Luxembourg
21/04 21:00 UNA Strassen 3-1 Fola Esch UNA Strassen - Fola Esch
21/04 21:00 Racing Union Luxemburg 2-4 FC Wiltz 71 Racing Union Luxemburg - FC Wiltz 71
21/04 21:00 UN Kaerjeng 97 0-0 Victoria Rosport UN Kaerjeng 97 - Victoria Rosport
21/04 21:00 F91 Dudelange 1-0 FC Schifflange 95 F91 Dudelange - FC Schifflange 95
VĐQG Uruguay
22/04 01:30 CA River Plate 2-2 Club Atletico Progreso CA River Plate - Club Atletico Progreso
21/04 22:59 Centro Atletico Fenix 1-2 Wanderers FC Centro Atletico Fenix - Wanderers FC
VĐQG Peru
22/04 02:30 Atletico Grau 1-2 FBC Melgar Atletico Grau - FBC Melgar
21/04 22:59 Sporting Cristal 2-0 Cusco FC Sporting Cristal - Cusco FC
hạng Hai Serbia
22/04 01:00 Kolubara 0-0 Proleter Novi Sad Kolubara - Proleter Novi Sad
21/04 22:59 Metalac Gornji Milanovac 3-2 FK Radnicki Novi Belgrad Metalac Gornji Milanovac - FK Radnicki Novi Belgrad
21/04 22:59 Macva Sabac 2-0 FK Graficar Beograd Macva Sabac - FK Graficar Beograd
21/04 22:00 FK Dubocica 1-1 Sevojno Uzice FK Dubocica - Sevojno Uzice
21/04 21:00 OFK Beograd 2-1 Jedinstvo UB OFK Beograd - Jedinstvo UB
hạng 3 Ý
22/04 01:00 Giugliano 1-1 US Casertana 1908 Giugliano - US Casertana 1908
22/04 01:00 Francavilla 1-1 Juve Stabia Francavilla - Juve Stabia
22/04 01:00 Turris Neapolis 0-0 Nuova Monterosi Turris Neapolis - Nuova Monterosi
22/04 01:00 Taranto Sport 1-0 Avellino Taranto Sport - Avellino
22/04 01:00 AS Sorrento Calcio 3-2 Catania AS Sorrento Calcio - Catania
22/04 01:00 AZ Picerno ASD 0-0 FB Brindisi 1912 AZ Picerno ASD - FB Brindisi 1912
22/04 01:00 Foggia 1-2 Audace Cerignola Foggia - Audace Cerignola
22/04 01:00 Crotone 3-1 AC Monopoli Crotone - AC Monopoli
22/04 01:00 Benevento 4-0 Latina Benevento - Latina
22/04 01:00 Messina 2-2 Potenza Messina - Potenza
21/04 21:30 Sassari Torres 1-1 Cesena Sassari Torres - Cesena
21/04 21:30 Spal 2-0 Asd Pineto Calcio Spal - Asd Pineto Calcio
21/04 21:30 Sestri Levante 3-2 Vis Pesaro Sestri Levante - Vis Pesaro
21/04 21:30 Rimini 1-0 ACD Virtus Entella Rimini - ACD Virtus Entella
21/04 21:30 Recanatese 2-2 Gubbio Recanatese - Gubbio
21/04 21:30 Pontedera 2-2 Olbia Pontedera - Olbia
21/04 21:30 Pescara 0-2 Ancona Pescara - Ancona
21/04 21:30 Perugia 1-1 Arezzo Perugia - Arezzo
21/04 21:30 Lucchese 0-1 Carrarese Lucchese - Carrarese
21/04 21:30 JuventusU23 2-1 Fermana JuventusU23 - Fermana
VĐQG Colombia
22/04 08:30 Deportes Tolima 2-1 Patriotas FC Deportes Tolima - Patriotas FC
22/04 06:20 Dep.Independiente Medellin 2-2 Atletico Nacional Medellin Dep.Independiente Medellin - Atletico Nacional Medellin
22/04 04:10 Deportivo Cali 2-0 Envigado FC Deportivo Cali - Envigado FC
22/04 02:00 Independiente Santa Fe 1-0 America de Cali Independiente Santa Fe - America de Cali
VĐQG Mali
21/04 23:30 AS Police 0-3 Djoliba AS Police - Djoliba
VĐQG Séc
21/04 22:59 Opava 2-2 FK Graffin Vlasim Opava - FK Graffin Vlasim
21/04 22:00 SK Slovan Varnsdorf 5-1 SK Prostejov SK Slovan Varnsdorf - SK Prostejov
21/04 22:00 Slavia Kromeriz 0-2 Dukla Prague Slavia Kromeriz - Dukla Prague
21/04 22:00 Vysocina jihlava 3-1 Sparta Praha B Vysocina jihlava - Sparta Praha B
21/04 15:15 Viktoria Zizkov 3-1 Chrudim Viktoria Zizkov - Chrudim
VĐQG Honduras
22/04 06:00 CD Olimpia 2-2 CD Motagua CD Olimpia - CD Motagua
hạng 4 Đức
21/04 19:00 St Pauli II 1-2 SV Drochtersen/Assel St Pauli II - SV Drochtersen/Assel
21/04 19:00 VfB Stuttgart II 4-3 TSV Steinbach Haiger VfB Stuttgart II - TSV Steinbach Haiger
21/04 19:00 TSV Schott Mainz 3-0 Eintracht Frankfurt (Youth) TSV Schott Mainz - Eintracht Frankfurt (Youth)
21/04 19:00 FSV Frankfurt 3-1 Stuttgarter Kickers FSV Frankfurt - Stuttgarter Kickers
21/04 18:10 SV Babelsberg 03 0-3 Energie Cottbus SV Babelsberg 03 - Energie Cottbus
21/04 18:00 Eimsbutteler TV 1-1 Holstein Kiel II Eimsbutteler TV - Holstein Kiel II
21/04 18:00 Carl Zeiss Jena 3-3 Berliner AK 07 Carl Zeiss Jena - Berliner AK 07
21/04 18:00 Hertha BSC Berlin Youth 0-5 Chemnitzer Hertha BSC Berlin Youth - Chemnitzer
21/04 17:00 Hannover 96 Am 1-1 Oldenburg Hannover 96 Am - Oldenburg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
21/04 22:59 Gazisehir Gaziantep 2-0 Kasimpasa Gazisehir Gaziantep - Kasimpasa
21/04 22:59 Galatasaray 4-1 Pendikspor Galatasaray - Pendikspor
21/04 22:59 Antalyaspor 2-1 Hatayspor Antalyaspor - Hatayspor
21/04 17:30 Istanbul Basaksehir 2-0 Caykur Rizespor Istanbul Basaksehir - Caykur Rizespor
VĐQG Iraq
22/04 00:30 Arbil 2-4 Al Shorta Arbil - Al Shorta
21/04 22:15 Naft Misan 0-0 AI Kahrabaa Naft Misan - AI Kahrabaa
21/04 19:45 AL Minaa 1-1 Karbalaa AL Minaa - Karbalaa
VĐQG Georgia
21/04 22:59 Gagra Tbilisi 0-1 Dila Gori Gagra Tbilisi - Dila Gori
VĐQG Lybia
21/04 21:00 AlHilal 2-0 Al-Tahaddi AlHilal - Al-Tahaddi
21/04 21:00 Al Taawun 1-1 Al Akhdar Al Taawun - Al Akhdar
VĐQG Azerbaijan
21/04 22:00 Araz Nakhchivan(N) 0-2 Sabail Araz Nakhchivan(N) - Sabail
21/04 19:30 FK Kapaz Ganca(N) 1-2 Sabah FK Baku FK Kapaz Ganca(N) - Sabah FK Baku
VĐQG Isarel
22/04 00:15 Hapoel Petah Tikva 0-2 Beitar Jerusalem Hapoel Petah Tikva - Beitar Jerusalem
21/04 22:59 Hapoel Hadera 2-2 Ashdod MS Hapoel Hadera - Ashdod MS
VĐQG Venezuela
22/04 04:30 Universidad Central de Venezuela 0-0 Academia Puerto Cabello Universidad Central de Venezuela - Academia Puerto Cabello
VĐQG Đảo Síp
21/04 23:30 APOEL Nicosia 2-0 Aris Limassol APOEL Nicosia - Aris Limassol
21/04 22:59 AEK Larnaca 2-0 Omonia Nicosia FC AEK Larnaca - Omonia Nicosia FC
21/04 21:00 AEP Paphos 5-1 Anorthosis Famagusta FC AEP Paphos - Anorthosis Famagusta FC
VĐQG Kazakhstan
21/04 21:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-0 FC Shakhtyor Karagandy FC Zhetysu Taldykorgan - FC Shakhtyor Karagandy
21/04 18:30 Lokomotiv Astana 2-2 Tobol Kostanai Lokomotiv Astana - Tobol Kostanai
VĐQG Mông Cổ
21/04 18:15 FC Ulaanbaatar 5-1 Deren FC FC Ulaanbaatar - Deren FC
21/04 15:15 SP Falcons 2-1 Khoromkhon Club SP Falcons - Khoromkhon Club
hạng Nhất Paraguay
22/04 07:00 FC Nacional Asuncion 0-1 Olimpia Asuncion FC Nacional Asuncion - Olimpia Asuncion
22/04 04:30 Tacuary 4-4 Guarani CA Tacuary - Guarani CA
hạng nhất Croatia
22/04 00:30 Rijeka 3-0 HNK Gorica Rijeka - HNK Gorica
21/04 22:00 NK Lokomotiva Zagreb 0-1 Dinamo Zagreb NK Lokomotiva Zagreb - Dinamo Zagreb
hạng Hai Hàn Quốc
21/04 14:30 Gyeongnam FC 2-1 Seoul E-Land FC Gyeongnam FC - Seoul E-Land FC
21/04 14:30 Chungnam Asan 1-1 Jeonnam Dragons Chungnam Asan - Jeonnam Dragons
21/04 12:00 FC Anyang 1-3 Suwon Samsung Bluewings FC Anyang - Suwon Samsung Bluewings
21/04 12:00 Ansan Greeners FC 1-2 Gimpo FC Ansan Greeners FC - Gimpo FC
hạng 4 Ý
21/04 20:30 ASD Canicatti 5-0 Acireale ASD Canicatti - Acireale
21/04 20:00 AC Locri 1-4 Reggina AC Locri - Reggina
21/04 20:00 Vibonese 0-1 US Siracusa Vibonese - US Siracusa
21/04 20:00 Castrovillari 1-1 Portici 1906 Castrovillari - Portici 1906
21/04 20:00 USD Akragas 1-2 ASD San Luca USD Akragas - ASD San Luca
21/04 20:00 ASD Ragusa Calcio 2-1 Nuova Gioiese ASD Ragusa Calcio - Nuova Gioiese
21/04 20:00 ASD Sancataldese 2-0 Igea Virtus ASD Sancataldese - Igea Virtus
21/04 20:00 Palmese 1914 4-2 Gelbison Palmese 1914 - Gelbison
21/04 20:00 ASD Martina Franca 3-0 Barletta ASD Martina Franca - Barletta
21/04 20:00 FBC Gravina 5-1 USD Bitonto FBC Gravina - USD Bitonto
21/04 20:00 A.S Andria Bat 2-0 Manfredonia A.S Andria Bat - Manfredonia
21/04 20:00 Citta di Fasano 0-3 Santa Maria Citta di Fasano - Santa Maria
21/04 20:00 Casarano 1-2 Matera Casarano - Matera
21/04 20:00 SS Angri 1-0 Paganese SS Angri - Paganese
21/04 20:00 Team Altamura 2-1 Gallipoli Team Altamura - Gallipoli
21/04 20:00 Nardo 1-0 Rotonda Nardo - Rotonda
21/04 20:00 Trastevere Calcio 1-3 Ischia Isolaverde Trastevere Calcio - Ischia Isolaverde
21/04 20:00 COS Sarrabus Ogliastra 2-0 San Marzano Calcio COS Sarrabus Ogliastra - San Marzano Calcio
21/04 20:00 AS Ostia Mare 1-3 Romana FC AS Ostia Mare - Romana FC
21/04 20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 2-1 Cassino ASD Flaminia Civita Castellana - Cassino
21/04 20:00 Budoni 1-2 Boreale Budoni - Boreale
21/04 20:00 Vigor Senigallia 0-2 Vastogirardi Vigor Senigallia - Vastogirardi
21/04 20:00 Tivoli Calcio 1-2 Avezzano Tivoli Calcio - Avezzano
21/04 20:00 Sora 2-1 Alma Juventus Fano Sora - Alma Juventus Fano
21/04 20:00 Roma City 0-1 FC Fossombrone 1949 Roma City - FC Fossombrone 1949
21/04 20:00 Real Monterotondo 3-1 Chieti Real Monterotondo - Chieti
21/04 20:00 FC Matese 0-2 ASD Termoli Calcio FC Matese - ASD Termoli Calcio
21/04 20:00 L\Aquila 2-1 Riccione L\Aquila - Riccione
21/04 20:00 Nuovo Campobasso 1-1 San Nicolo Nuovo Campobasso - San Nicolo
21/04 20:00 ASD Atletico Ascoli 2-1 Sambenedettese ASD Atletico Ascoli - Sambenedettese
21/04 20:00 ASD Sporting Trestina 1-2 Figline ASD Sporting Trestina - Figline
21/04 20:00 San Donato Tavarnelle 0-1 Grosseto San Donato Tavarnelle - Grosseto
21/04 20:00 Real Forte Querceta 1-1 Tau calcio Real Forte Querceta - Tau calcio
21/04 20:00 Ponsacco 0-2 Gavorrano Ponsacco - Gavorrano
21/04 20:00 Poggibonsi 4-1 SC Cenaia Poggibonsi - SC Cenaia
21/04 20:00 US Pianese 4-0 Sansepolcro ASD US Pianese - Sansepolcro ASD
21/04 20:00 Montevarchi 1-1 Orvietana Montevarchi - Orvietana
21/04 20:00 Livorno 1-0 Sangiovannese Livorno - Sangiovannese
21/04 20:00 Ghivizzano 0-1 ASD Seravezza Calcio Ghivizzano - ASD Seravezza Calcio
21/04 20:00 ASD Victor San Marino 1-0 Imolese ASD Victor San Marino - Imolese
21/04 20:00 Sangiuliano City Nova 3-0 ASD Fanfulla Sangiuliano City Nova - ASD Fanfulla
21/04 20:00 Ravenna 3-0 Certaldo Ravenna - Certaldo
21/04 20:00 Mezzolara 3-1 Sammaurese Mezzolara - Sammaurese
21/04 20:00 Lentigione 3-1 Prato Lentigione - Prato
21/04 20:00 US Corticella 2-2 Borgo San Donnino US Corticella - Borgo San Donnino
21/04 20:00 Aglianese 0-1 SCD Progresso Calcio Aglianese - SCD Progresso Calcio
21/04 20:00 Athletic Carpi 2-1 Forli Athletic Carpi - Forli
21/04 20:00 Virtus Bolzano 1-2 US Adriese Virtus Bolzano - US Adriese
21/04 20:00 Clodiense 1-0 Luparense FC Clodiense - Luparense FC
21/04 20:00 Treviso 3-1 APDC Chions Treviso - APDC Chions
21/04 20:00 Portogruaro 1-1 ACD Campodarsego Portogruaro - ACD Campodarsego
21/04 20:00 AC Este 2-1 AC Dolomiti Bellunesi AC Este - AC Dolomiti Bellunesi
21/04 20:00 Cjarlins Muzane 2-0 Bassano Cjarlins Muzane - Bassano
21/04 20:00 ASD Rigamonti Castegnato 1-4 Montecchio Maggiore ASD Rigamonti Castegnato - Montecchio Maggiore
21/04 20:00 US Breno 3-2 Montebelluna US Breno - Montebelluna
21/04 20:00 Villa dAlme Valbrembana 1-1 Legnano Villa dAlme Valbrembana - Legnano
21/04 20:00 Varesina Calcio 2-1 Ponte San Pietro Varesina Calcio - Ponte San Pietro
21/04 20:00 USD Casatese 2-1 Club Milano USD Casatese - Club Milano
21/04 20:00 Tritium 0-2 Desenzano Calvina Tritium - Desenzano Calvina
21/04 20:00 Real Calepina FC 0-1 ASD Caldiero Terme Real Calepina FC - ASD Caldiero Terme
21/04 20:00 US Folgore Caratese 1-1 AC Palazzolo (ITL) US Folgore Caratese - AC Palazzolo (ITL)
21/04 20:00 Clivense 2-0 ASD Brusaporto Clivense - ASD Brusaporto
21/04 20:00 Virtus Ciserano Bergamo 0-1 A.C. Crema 1908 Virtus Ciserano Bergamo - A.C. Crema 1908
21/04 20:00 USD Castellanzese 0-3 Piacenza USD Castellanzese - Piacenza
21/04 20:00 Caravaggio 0-2 Arconatese Caravaggio - Arconatese
21/04 20:00 AVC Vogherese 2-2 US Albenga AVC Vogherese - US Albenga
21/04 20:00 Pinerolo FC 1-1 Ligorna Pinerolo FC - Ligorna
21/04 20:00 USD Pont Donnaz 1-2 Alba(ITA) USD Pont Donnaz - Alba(ITA)
21/04 20:00 Lavagnese 4-2 Asti Lavagnese - Asti
21/04 20:00 Gozzano 0-1 ASD RG Ticino Gozzano - ASD RG Ticino
21/04 20:00 Derthona 0-1 Fezzanese Derthona - Fezzanese
21/04 20:00 Chisola 1-2 ASD Citta Di Varese Chisola - ASD Citta Di Varese
21/04 20:00 Chieri 0-1 Sanremese Chieri - Sanremese
21/04 20:00 A.S.D. Bra 0-1 FC Vado A.S.D. Bra - FC Vado
21/04 20:00 ASD Alcione 3-0 Borgosesia ASD Alcione - Borgosesia
21/04 19:50 AC Mestre 2-0 ASD Mori S Stefano AC Mestre - ASD Mori S Stefano
21/04 19:30 Nocerina 2-0 USD Latte Dolce Nocerina - USD Latte Dolce
21/04 19:30 Gladiator 0-1 Atletico Uri Gladiator - Atletico Uri
hạng 3 Tây Ban Nha
21/04 22:59 Yeclano Deportivo 1-0 UD Marbella Yeclano Deportivo - UD Marbella
21/04 22:59 Orihuela CF 1-2 Real Balompedica Linense Orihuela CF - Real Balompedica Linense
21/04 22:59 G. Segoviana 1-0 AD Llerenense G. Segoviana - AD Llerenense
21/04 22:59 Terrassa 1-2 Atletico Saguntino Terrassa - Atletico Saguntino
21/04 22:59 Sant Andreu 0-0 Torrent C.F Sant Andreu - Torrent C.F
21/04 22:59 Real Aviles 3-1 CD Covadonga Real Aviles - CD Covadonga
21/04 22:59 Marino luanco 2-0 Zamora CF Marino luanco - Zamora CF
21/04 22:59 Barakaldo CF 3-2 Alaves B Barakaldo CF - Alaves B
21/04 22:30 Cacereno 2-0 CD Atletico Paso Cacereno - CD Atletico Paso
21/04 22:00 FC Cartagena B 0-2 Cadiz B FC Cartagena B - Cadiz B
21/04 22:00 CD El Palo 1-0 Mar Menor CD El Palo - Mar Menor
21/04 22:00 CF Talavera de la Reina 1-0 CD Illescas CF Talavera de la Reina - CD Illescas
21/04 22:00 Cerdanyola del Valles 0-0 Lleida Cerdanyola del Valles - Lleida
21/04 22:00 Pontevedra 0-2 Ourense CF Pontevedra - Ourense CF
21/04 22:00 Union Langreo 0-2 Real Valladol B Union Langreo - Real Valladol B
21/04 22:00 CD Guijuelo 2-0 Racing Villalbes CD Guijuelo - Racing Villalbes
21/04 22:00 CD Tudelano 4-0 CD Izarra CD Tudelano - CD Izarra
21/04 22:00 Naxara 0-3 Barbastro Naxara - Barbastro
21/04 22:00 SD Gernika 0-2 UD Logrones SD Gernika - UD Logrones
21/04 22:00 Calahorra 3-0 Valle de Egues Calahorra - Valle de Egues
21/04 18:00 UD San Fernando 1-2 CD Artistico Navalcarnero UD San Fernando - CD Artistico Navalcarnero
21/04 17:30 CD Montijo 1-2 Badajoz CD Montijo - Badajoz
21/04 17:00 Velez CF 0-1 Sevilla Atletico Velez CF - Sevilla Atletico
21/04 17:00 UCAM Murcia 2-0 CD San Roque de Lepe UCAM Murcia - CD San Roque de Lepe
21/04 17:00 Ursaria 0-1 Numancia Ursaria - Numancia
21/04 17:00 AD Union Adarve 0-2 Getafe B AD Union Adarve - Getafe B
21/04 17:00 UD San Sebastian Reyes 4-0 CD Mensajero UD San Sebastian Reyes - CD Mensajero
21/04 17:00 SE Penya Independent 1-0 RCD Espanyol B SE Penya Independent - RCD Espanyol B
21/04 17:00 Hercules 5-1 SCR Pena Deportiva Hercules - SCR Pena Deportiva
21/04 17:00 CE Europa 2-1 CF Badalona CE Europa - CF Badalona
21/04 17:00 Racing B 2-4 Arandina Racing B - Arandina
21/04 17:00 CD Cayon 1-2 Gimnastica Torrelavega CD Cayon - Gimnastica Torrelavega
21/04 17:00 Brea 0-2 Utebo FC Brea - Utebo FC
21/04 17:00 Arenas Club de Getxo 2-2 Real Zaragoza B Arenas Club de Getxo - Real Zaragoza B
21/04 16:30 La Union CF 0-0 Manchego Ciudad La Union CF - Manchego Ciudad
21/04 16:30 Real Betis B 0-0 Aguilas CF Real Betis B - Aguilas CF
21/04 16:00 CA Antoniano 0-0 CD Estebona CA Antoniano - CD Estebona
hạng 2 Thái Lan
21/04 19:00 Krabi FC 2-3 Lampang FC Krabi FC - Lampang FC
hạng 3 Thuỵ Sĩ
21/04 21:00 Lugano U21 4-0 Bruhl SG Lugano U21 - Bruhl SG
21/04 20:00 Biel Bienne 2-0 Servette U21 Biel Bienne - Servette U21
21/04 20:00 Langenthal 2-4 SV Muttenz Langenthal - SV Muttenz
21/04 19:00 Yverdon II 4-2 La Chaux-de-Fonds Yverdon II - La Chaux-de-Fonds
Zambia Super League
21/04 20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Mutondo Stars ZESCO United Ndola - Mutondo Stars
21/04 20:00 Green Buffaloes 0-0 Red Arrows Green Buffaloes - Red Arrows
21/04 20:00 NAPSA Stars 1-1 Mufulira Wanderers NAPSA Stars - Mufulira Wanderers
The women\s league of Argentina
22/04 01:00 Banfield (W) 4-2 Excursionistas (W) Banfield (W) - Excursionistas (W)
21/04 21:00 Racing Club (W) 1-2 Social Atletico Television (W) Racing Club (W) - Social Atletico Television (W)
Brazil Serie A
22/04 04:30 Atletico Clube Goianiense 0-3 Sao Paulo Atletico Clube Goianiense - Sao Paulo
22/04 04:30 Botafogo RJ 5-1 Juventude Botafogo RJ - Juventude
22/04 02:00 Atletico Paranaense 1-0 Internacional RS Atletico Paranaense - Internacional RS
22/04 02:00 Palmeiras 0-0 Flamengo Palmeiras - Flamengo
22/04 02:00 Vitoria BA 2-2 Bahia Vitoria BA - Bahia
Zanzibar Mapinduzi Cup
21/04 20:00 Zimamoto SC 4-1 New King Zimamoto SC - New King
FFSA Premier League
21/04 12:30 Adelaide United FC (Youth) 2-1 Adelaide Panthers Adelaide United FC (Youth) - Adelaide Panthers
CAF Confederation Cup
21/04 22:59 Zamalek 0-0 Ghana Dream FC Zamalek - Ghana Dream FC
Denmark Superligaen
21/04 22:59 Brondby IF 2-1 Midtjylland Brondby IF - Midtjylland
21/04 21:00 FC Copenhagen 2-0 Silkeborg FC Copenhagen - Silkeborg
21/04 19:00 Viborg 2-1 Lyngby Viborg - Lyngby
21/04 19:00 Hvidovre IF 2-1 Vejle Hvidovre IF - Vejle
Serbia U19 League
21/04 21:00 Red Star Belgrade U19 3-0 Cukaricki U19 Red Star Belgrade U19 - Cukaricki U19
21/04 18:10 Radnicki Nis U19 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad U19 Radnicki Nis U19 - FK Radnicki Novi Belgrad U19
21/04 18:00 FK Brodarac U19 2-0 FK Novi Pazar U19 FK Brodarac U19 - FK Novi Pazar U19
21/04 18:00 Partizan Belgrade U19 3-1 FK Radnicki 1923 U19 Partizan Belgrade U19 - FK Radnicki 1923 U19
21/04 16:00 FK Vozdovac U19 3-1 FK Graficar Beograd U19 FK Vozdovac U19 - FK Graficar Beograd U19
21/04 16:00 Vojvodina U19 2-1 Zemun FK U19 Vojvodina U19 - Zemun FK U19
Croatia 3.Division
21/04 22:15 Bistra 4-1 Sava Gao Char Meisel Bistra - Sava Gao Char Meisel
21/04 22:00 NK Granicar Zupanja 3-1 NK Gardiska NK Granicar Zupanja - NK Gardiska
21/04 21:30 Slovam lovenson 1-5 NK Zagora Unesic Slovam lovenson - NK Zagora Unesic
hạng Ba Đan Mạch
21/04 18:00 IF Lyseng 1-0 Vanlose IF Lyseng - Vanlose
21/04 18:00 Ishoj IF 2-0 Holbaek Ishoj IF - Holbaek
France U19 League Women
21/04 20:00 PSG U19 (W) 1-2 Lyon U19 (W) PSG U19 (W) - Lyon U19 (W)
21/04 20:00 St Etienne U19 (W) 4-3 Marseille U19 (W) St Etienne U19 (W) - Marseille U19 (W)
21/04 16:00 Dijon U19 (W) 4-0 Guingamp U19 (W) Dijon U19 (W) - Guingamp U19 (W)
21/04 15:30 Nantes U19 (W) 1-3 Montpellier U19 (W) Nantes U19 (W) - Montpellier U19 (W)
SVK U19 A
21/04 16:00 FC Tatran Presov U19 2-2 Slovan Bratislava U19 FC Tatran Presov U19 - Slovan Bratislava U19
21/04 16:00 Trencin U19 2-2 Spartak Trnava U19 Trencin U19 - Spartak Trnava U19
21/04 16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 4-0 DAC Dunajska Streda U19 MFK Zemplin Michalovce U19 - DAC Dunajska Streda U19
Lithuania A Lyga Women
21/04 21:00 FK Transinvest (W) 0-4 MFA Zalgiris (W) FK Transinvest (W) - MFA Zalgiris (W)
Estonia Esi Liiga
21/04 16:30 JK Welco Elekter 3-2 Tallinna FC Levadia B JK Welco Elekter - Tallinna FC Levadia B
21/04 16:30 JK Tallinna Kalev II 1-4 Harju JK Laagri JK Tallinna Kalev II - Harju JK Laagri
21/04 16:30 Paide Linnameeskond B 0-1 Tallinna FC Ararat TTU Paide Linnameeskond B - Tallinna FC Ararat TTU
21/04 16:30 Elva 3-1 Tabasalu Charma Elva - Tabasalu Charma
Malta Premier League
21/04 21:15 Valletta FC 1-0 Balzan FC Valletta FC - Balzan FC
21/04 19:00 Mosta FC 3-1 Hibernians FC Mosta FC - Hibernians FC
Czech Group D League
21/04 21:00 Polna 2-1 MSK Breclav Polna - MSK Breclav
21/04 21:00 FK Jindrichuv Hradec 1-0 TJ Klatovy FK Jindrichuv Hradec - TJ Klatovy
21/04 15:15 Brno B 0-1 Velke Mezirici Brno B - Velke Mezirici
21/04 15:00 FK Pribram B 0-1 Aritma Praha FK Pribram B - Aritma Praha
Norwegian Tippeligaen
22/04 00:15 Bodo Glimt 1-1 Molde Bodo Glimt - Molde
21/04 22:00 Viking 1-1 Fredrikstad Viking - Fredrikstad
21/04 22:00 Sarpsborg 08 0-2 KFUM Oslo Sarpsborg 08 - KFUM Oslo
21/04 22:00 Sandefjord 0-1 Lillestrom Sandefjord - Lillestrom
21/04 22:00 Kristiansund BK 1-0 Tromso IL Kristiansund BK - Tromso IL
21/04 22:00 Haugesund 1-3 Rosenborg Haugesund - Rosenborg
21/04 22:00 Brann 2-0 Odd Grenland Brann - Odd Grenland
21/04 19:30 Ham-Kam 0-1 Stromsgodset Ham-Kam - Stromsgodset
Belarus Pershaya Liga
21/04 21:00 FK Lida 2-2 Dnepr Rohachev FK Lida - Dnepr Rohachev
21/04 20:00 Lokomotiv Gomel 1-1 FC Molodechno Lokomotiv Gomel - FC Molodechno
Germany Oberliga NOFV
21/04 20:30 Fortuna Koln II 3-2 FC Germania Teveren Fortuna Koln II - FC Germania Teveren
21/04 20:30 Mulheimer FC 97 1-1 SpVg Schonnebeck Mulheimer FC 97 - SpVg Schonnebeck
21/04 20:30 TuS Ennepetal 3-4 Wattenscheid 09 TuS Ennepetal - Wattenscheid 09
21/04 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2-2 TuS Bersenbruck Lupo-Martini Wolfsburg - TuS Bersenbruck
21/04 20:00 Kaiserslautern (Youth) 4-2 FC Karbach Kaiserslautern (Youth) - FC Karbach
21/04 20:00 FC Eddersheim 2-0 FSV Fernwald FC Eddersheim - FSV Fernwald
21/04 20:00 Turkspor Dortmund 2-0 SG Finnentrop/Bamenohl Turkspor Dortmund - SG Finnentrop/Bamenohl
21/04 20:00 SV Westfalia Rhynern 1-1 FC Brunninghausen SV Westfalia Rhynern - FC Brunninghausen
21/04 20:00 VfB Hilden 2-1 TVD Velbert VfB Hilden - TVD Velbert
21/04 20:00 Ratingen SV 1-3 SF Baumberg Ratingen SV - SF Baumberg
21/04 20:00 Siegburger SV 04 0-1 Eintracht Hohkeppel Siegburger SV 04 - Eintracht Hohkeppel
21/04 19:00 SV Rugenbergen 3-0 FC Union Tornesch SV Rugenbergen - FC Union Tornesch
21/04 19:00 SV Halstenbek Rellin 1-2 Niendorfer TSV SV Halstenbek Rellin - Niendorfer TSV
21/04 19:00 TUS Bovinghausen 04 1-3 1. FC Gievenbeck TUS Bovinghausen 04 - 1. FC Gievenbeck
21/04 19:00 Cosmos Koblenz 3-1 FK Pirmasens Cosmos Koblenz - FK Pirmasens
21/04 19:00 Hallen 2-0 SV 09 Arnstadt Hallen - SV 09 Arnstadt
21/04 19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 2-0 VfR Mannheim SG Sonnenhof Grossaspach - VfR Mannheim
21/04 18:30 SV Tasmania Berlin 1-1 Mahdov FC SV Tasmania Berlin - Mahdov FC
21/04 18:30 VfR Wormatia Worms 1-3 Eintracht Trier VfR Wormatia Worms - Eintracht Trier
21/04 18:00 VfR Garching 0-2 TSV Landsberg VfR Garching - TSV Landsberg
21/04 17:00 TuS Makkabi Berlin 1-0 TSG Neustrelitz TuS Makkabi Berlin - TSG Neustrelitz
21/04 15:45 HEBC Hamburg 1-1 ETSV Hamburg HEBC Hamburg - ETSV Hamburg
Persian Gulf Pro League
21/04 20:30 Malavan 1-2 Sepahan Malavan - Sepahan
21/04 20:00 Zob Ahan 2-0 Aluminium Arak Zob Ahan - Aluminium Arak
Iceland Women\s Premier League
21/04 22:00 Valur (W) 3-1 Thor KA Akureyri (W) Valur (W) - Thor KA Akureyri (W)
Belgium Second Amateur Divisio
21/04 20:00 Eendracht Aalst 3-0 Ninove Eendracht Aalst - Ninove
21/04 20:00 Cercle Brugge II 2-1 Sporting West Harelbeke Cercle Brugge II - Sporting West Harelbeke
21/04 20:00 Union Saint Gilloise II 0-2 Ganshoren Union Saint Gilloise II - Ganshoren
Russia Womens Premier League
21/04 19:00 Krasnodar FK (W) 2-1 Chertanovo Moscow (W) Krasnodar FK (W) - Chertanovo Moscow (W)
VĐQG nữ Mexico
22/04 07:06 Tijuana (W) 5-2 Santos Laguna (W) Tijuana (W) - Santos Laguna (W)
22/04 05:00 Pachuca (W) 3-0 Chivas Guadalajara (W) Pachuca (W) - Chivas Guadalajara (W)
22/04 01:00 Puebla (W) 3-3 Juarez FC (W) Puebla (W) - Juarez FC (W)
Swedish Allsvenskan
21/04 21:30 Halmstads 0-2 Brommapojkarna Halmstads - Brommapojkarna
21/04 21:30 Hacken 2-1 Hammarby Hacken - Hammarby
21/04 19:00 GAIS 2-1 Mjallby AIF GAIS - Mjallby AIF
21/04 19:00 AIK Solna 2-0 Djurgardens AIK Solna - Djurgardens
Chile Primera D
22/04 04:30 Provincial Ovalle 2-1 D. Concepcion Provincial Ovalle - D. Concepcion
22/04 02:00 Osorno 1-0 Lautaro de Buin Osorno - Lautaro de Buin
21/04 23:30 Deportes Rengo 1-2 Concon National Deportes Rengo - Concon National
Costa Rica 2.Liga
22/04 03:00 Quepos Cambute FC 0-0 Santa Ana Quepos Cambute FC - Santa Ana
22/04 03:00 Limon FC 3-0 Jicaral Limon FC - Jicaral
U19 Tây Ban Nha
21/04 22:59 Arenas Club de Getxo U19 3-3 Leioa U19 Arenas Club de Getxo U19 - Leioa U19
21/04 17:30 ED Val Minor Nigran U19 2-1 Racing Santander U19 ED Val Minor Nigran U19 - Racing Santander U19
21/04 17:00 Espanyol U19 1-0 Sabadell U19 Espanyol U19 - Sabadell U19
21/04 17:00 UDC Txantrea U19 1-1 AD San Juan U19 UDC Txantrea U19 - AD San Juan U19
21/04 17:00 CD San Francisco U19 0-2 UD Cornella U19 CD San Francisco U19 - UD Cornella U19
21/04 17:00 CD 26 de Febrero U19 0-5 Real Betis U19 CD 26 de Febrero U19 - Real Betis U19
Paraguay Women League
22/04 05:15 Sportivo Trinidense (W) 1-0 Cerro Porteno (W) Sportivo Trinidense (W) - Cerro Porteno (W)
Hạng nhất nữ Anh
21/04 20:00 Sunderland (W) 0-1 Charlton (W) Sunderland (W) - Charlton (W)
21/04 20:00 Southampton (W) 3-1 London City Lionesses (W) Southampton (W) - London City Lionesses (W)
21/04 20:00 Lewes (W) 0-2 CrystalPalace (W) Lewes (W) - CrystalPalace (W)
21/04 20:00 Birmingham (W) 1-0 Sheffield United (W) Birmingham (W) - Sheffield United   (W)
21/04 18:00 Reading (W) 1-0 Durham Wildcats LFC (W) Reading (W) - Durham Wildcats LFC (W)
Guatemala D2
22/04 00:00 Fraijanes FC 0-2 Juventud Pinulteca FC Fraijanes FC - Juventud Pinulteca FC
22/04 00:00 Deportivo Mictlan 1-0 Club Aurora Deportivo Mictlan - Club Aurora
22/04 00:00 Sacachispas GT 2-1 San Benito FC Sacachispas GT - San Benito FC
22/04 00:00 Deportivo Barberena FC 5-0 Cuilapa FC Deportivo Barberena FC - Cuilapa FC
22/04 00:00 Marquense 2-0 CD Puerto de Iztapa Marquense - CD Puerto de Iztapa
22/04 00:00 Deportivo San Pedro 1-1 Nueva Concepcion Deportivo San Pedro - Nueva Concepcion
22/04 00:00 Quiche FC 1-0 Santa Lucia Cotzumalguapa Quiche FC - Santa Lucia Cotzumalguapa
Brazil Campeonato Rondoniense
22/04 02:30 Porto Velho/RO 3-0 Genus RO Porto Velho/RO - Genus RO
USA Women
22/04 06:40 Angel City FC (W) 2-1 North Carolina (W) Angel City FC (W) - North Carolina (W)
22/04 05:00 OL Reign Reign (W) 1-2 Chicago Red Stars (W) OL Reign Reign (W) - Chicago Red Stars (W)
Hungary NB III
21/04 22:00 Bekescsaba 4-1 BKV Elore Bekescsaba - BKV Elore
21/04 22:00 Dorogi FC 0-2 Veszprem Dorogi FC - Veszprem
21/04 22:00 Budaorsi SC 3-2 ETO Akademia Budaorsi SC - ETO Akademia
21/04 22:00 KARCAG SE 1-1 Salgotarjani Baratok TC KARCAG SE - Salgotarjani Baratok TC
21/04 22:00 III.Keruleti TUE 4-2 Zalaegerszegi TE II III.Keruleti TUE - Zalaegerszegi TE II
21/04 22:00 Tiszaujvaros 1-0 Hatvan Tiszaujvaros - Hatvan
21/04 22:00 Beech Sigit 4-0 Kelen SC Beech Sigit - Kelen SC
21/04 22:00 Tatabanya 3-0 Csornai SE Tatabanya - Csornai SE
21/04 22:00 RCO Agde 2-1 Majosi SE RCO Agde - Majosi SE
21/04 22:00 PEAC FC 2-0 Szekszard UFC PEAC FC - Szekszard UFC
21/04 22:00 Senyo Carnifex 2-0 Diosgyori VTK II Senyo Carnifex - Diosgyori VTK II
21/04 22:00 Penzugyor SE 2-0 BSS Monor Penzugyor SE - BSS Monor
21/04 16:00 Szeged-Csanad Grosics II 3-0 FC Dabas Szeged-Csanad Grosics II - FC Dabas
21/04 16:00 Debreceni VSC II 0-2 Ujpesti TE B Debreceni VSC II - Ujpesti TE B
21/04 16:00 Vasas SC II 2-0 Martfui LSE Vasas SC II - Martfui LSE
21/04 16:00 Puskas Academy II 0-0 Komarom VSE Puskas Academy II - Komarom VSE
21/04 16:00 Gyirmot SE II 2-0 SC Sopron Gyirmot SE II - SC Sopron
Bosnia erzegovina 1st League
21/04 22:00 FK Buducnost Banovici 1-2 Zvijezda Gradacac FK Buducnost Banovici - Zvijezda Gradacac
21/04 21:30 FK Omarska 1-2 Zeljeznicar Banja Luka FK Omarska - Zeljeznicar Banja Luka
Australia Capital Gatorade Premier League
21/04 12:00 Gungahlin United 3-2 Canberra Olympic Gungahlin United - Canberra Olympic
Hong Kong 3rd Division
21/04 12:30 Konter 3-0 Fukien AC Konter - Fukien AC
USA MLS Next Pro League
22/04 10:00 Tacoma Defiance 0-0 Vancouver Whitecaps Reserve Tacoma Defiance - Vancouver Whitecaps Reserve
22/04 04:00 Portland Timbers Reserve 3-4 MINNESOTA United B Portland Timbers Reserve - MINNESOTA United B
22/04 03:30 Colorado Rapids II 0-2 North Texas SC Colorado Rapids II - North Texas SC
22/04 02:00 Philadelphia Union II 1-1 New York Red Bulls B Philadelphia Union II - New York Red Bulls B
22/04 02:00 Columbus Crew B 0-2 New York City Team B Columbus Crew B - New York City Team B
22/04 02:00 Atlanta United FC II 1-4 Cincinnati II Atlanta United FC II - Cincinnati II
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
22/04 05:00 Fortaleza 5-0 Altos/PI Fortaleza - Altos/PI
QLD Premier League
21/04 13:30 Brisbane Olympic United FC 0-0 Gold Coast United Brisbane Olympic United FC - Gold Coast United
21/04 13:15 Rochedale Rovers 1-5 Brisbane Roar (Youth) Rochedale Rovers - Brisbane Roar (Youth)
UAE Pro-League
21/04 23:30 Shabab Al Ahli 4-1 Ittihad Kalba Shabab Al Ahli - Ittihad Kalba
21/04 23:30 Al-Sharjah 1-1 Al-Jazira(UAE) Al-Sharjah - Al-Jazira(UAE)
21/04 21:00 Khor Fakkan 2-1 Banni Yas Khor Fakkan - Banni Yas
21/04 21:00 Al Bataeh 1-3 Al Nasr Dubai Al Bataeh - Al Nasr Dubai
Latvia Division 2
21/04 22:00 Rigas Futbola skola II 7-0 FK Smiltene BJSS Rigas Futbola skola II - FK Smiltene BJSS
21/04 21:30 FK Ventspils 0-3 Valmieras FK II FK Ventspils - Valmieras FK II
Peru Campeonato Nacional Women
22/04 03:30 Sporting Cristal W 6-2 Biavo FC (W) Sporting Cristal W - Biavo FC (W)
Victorian State League Division 1
21/04 12:00 Melbourne Heart (Youth) 0-3 Preston Lions Melbourne Heart (Youth) - Preston Lions
Montenegro Prva Crnogorska Liga
22/04 00:00 Jezero Plav 3-1 FK Buducnost Podgorica Jezero Plav - FK Buducnost Podgorica
22/04 00:00 Decic Tuzi 2-0 FK Mladost DG Decic Tuzi - FK Mladost DG
21/04 22:59 FK Sutjeska Niksic 3-1 Jedinstvo Bijelo Polje FK Sutjeska Niksic - Jedinstvo Bijelo Polje
21/04 21:30 Arsenal Tivat 1-2 Mornar Arsenal Tivat - Mornar
21/04 20:00 FK Rudar Pljevlja 1-0 OFK Petrovac FK Rudar Pljevlja - OFK Petrovac
ICE WC
21/04 22:59 UMF Sindri Hofn (W) 8-0 Fjolnir (W) UMF Sindri Hofn (W) - Fjolnir (W)
21/04 22:00 Augnablik (W) 0-5 Fram Reykjavik (W) Augnablik (W) - Fram Reykjavik  (W)
21/04 22:00 Smari (W) 0-9 Grindavik (W) Smari (W) - Grindavik (W)
Nicaragua Apertura league
22/04 08:00 UNAN Managua 0-1 Diriangen UNAN Managua - Diriangen
22/04 08:00 Real Esteli 2-1 Managua FC Real Esteli - Managua FC
22/04 05:00 Organica Masachapa FC 0-5 Walter Ferretti Organica Masachapa FC - Walter Ferretti
hạng Tư Hà Lan
21/04 19:00 Tot Ons Genoegen Berkel 3-0 HV CV Quick Tot Ons Genoegen Berkel - HV CV Quick
21/04 19:00 AWC Wijchen 2-1 UNA AWC Wijchen - UNA
21/04 19:00 SV Oss 20 1-5 OJC Rosmalen SV Oss 20 - OJC Rosmalen
South Africa Premier Soccer League
21/04 22:30 TS Galaxy 1-2 Stellenbosch FC TS Galaxy - Stellenbosch FC
21/04 20:00 Polokwane City FC 2-2 Cape Town City Polokwane City FC - Cape Town City
21/04 20:00 Richards Bay 1-0 Kaizer Chiefs Richards Bay - Kaizer Chiefs
Paraguayan Division 2
21/04 20:30 Independiente Luque 1-0 12 de Junio VH Independiente Luque - 12 de Junio VH
21/04 20:30 Club Fernando de la Mora 1-0 Encarnacion FC Club Fernando de la Mora - Encarnacion FC
Norway Division 1 Women
21/04 20:00 Tromso (W) 0-2 Fortuna Alesund (W) Tromso (W) - Fortuna Alesund (W)
21/04 20:00 Odd BK (W) 2-2 Ovrevoll Hosle(W) Odd BK (W) - Ovrevoll Hosle(W)
Chile Primera Division Women
21/04 22:00 Universidad de Concepcion (W) 1-4 Coquimbo Unido (W) Universidad de Concepcion (W) - Coquimbo Unido (W)
21/04 22:00 Audax Italiano (W) 1-2 Deportes Iquique (W) Audax Italiano (W) - Deportes Iquique (W)
21/04 21:00 Union Espanola (W) 0-2 Colo Colo (W) Union Espanola (W) - Colo Colo (W)
Hong Kong Premier League
21/04 14:00 Hong Kong U23 0-6 Eastern A.A Football Team Hong Kong U23 - Eastern A.A Football Team
21/04 14:00 North District FC 3-2 Tai Chung FC North District FC - Tai Chung FC
Uzbekistan Cup
21/04 18:30 Navbahor Namangan 2-1 FK Andijon Navbahor Namangan - FK Andijon
21/04 18:30 Dinamo Samarqand 3-3 Nasaf Qarshi Dinamo Samarqand - Nasaf Qarshi
21/04 18:30 Qiziriq Football Club 1-1 Kuruvchi Bunyodkor Qiziriq Football Club - Kuruvchi Bunyodkor
Estonia Womens Meistri Liiga
21/04 22:59 JK Tallinna Kalev (W) 1-1 Saku Sporting (W) JK Tallinna Kalev (W) - Saku Sporting (W)
Holland Ligue 3
21/04 19:00 ADO \20 1-1 Almere City Youth ADO \20 - Almere City Youth
Uganda Premier League
21/04 19:00 SC Villa 1-1 Bright Stars SC Villa - Bright Stars
Argentina Torneo B
22/04 01:30 Everton la Plata 0-0 Atletico Pilar Everton la Plata - Atletico Pilar
21/04 21:00 Belgrano Zarate 2-1 Estrella de Berisso Belgrano Zarate - Estrella de Berisso
KNVB Cup
21/04 22:59 Feyenoord 1-0 NEC Nijmegen Feyenoord - NEC Nijmegen
Chinese Super League
21/04 19:00 Beijing Guoan 4-1 Qingdao Youth Island Beijing Guoan - Qingdao Youth Island
21/04 18:00 Henan Football Club 1-0 Qingdao Manatee Henan Football Club - Qingdao Manatee
Chinese Football Association Jia League
21/04 18:30 Nanjing City 2-2 Suzhou Dongwu Nanjing City - Suzhou Dongwu
21/04 14:30 Foshan Nanshi 0-4 Chongqing Tonglianglong Foshan Nanshi - Chongqing Tonglianglong
21/04 14:30 Dalian Zhixing 2-0 Yanbian Longding Dalian Zhixing - Yanbian Longding
Holland Eredivisie Women\s
21/04 17:15 FC Utrecht (W) 2-2 FC Twente Enschede (W) FC Utrecht (W) - FC Twente Enschede (W)
21/04 17:15 Excelsior Barendrecht (W) 2-4 Fortuna Sittard (W) Excelsior Barendrecht (W) - Fortuna Sittard (W)
21/04 17:15 ADO Den Haag (W) 2-1 Feyenoord Rotterdam (W) ADO Den Haag (W) - Feyenoord Rotterdam (W)
Belarus Womens Premier League
21/04 20:00 Dyussh Polesgu (W) 0-16 FK Minsk (W) Dyussh Polesgu (W) - FK Minsk (W)
Korea League 4
21/04 14:00 Daejeon Hana Citizen II 3-1 Namyangju FC Daejeon Hana Citizen II - Namyangju FC
21/04 13:00 Jeonju Citizen FC 2-0 Geoje Citizen Jeonju Citizen FC - Geoje Citizen
21/04 12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 2-3 Chungju Citizen Jeonbuk Hyundai Motors II - Chungju Citizen
Belgium Women 1st National
21/04 20:00 Standard Liege B (W) 2-3 Moldavo (W) Standard Liege B (W) - Moldavo (W)
Faroe Islands Formuladeildin
21/04 22:59 IF Fuglafjordur 2-4 NSI Runavik IF Fuglafjordur - NSI Runavik
21/04 21:00 Vikingur Gotu 4-0 B36 Torshavn Vikingur Gotu - B36 Torshavn
21/04 21:00 07 Vestur Sorvagur 1-1 Skala Itrottarfelag 07 Vestur Sorvagur - Skala Itrottarfelag
Botola Pro 1
22/04 03:00 Renaissance Zmamra 1-2 Raja Casablanca Atlhletic Renaissance Zmamra - Raja Casablanca Atlhletic
22/04 01:00 FAR Forces Armee Royales 3-1 Maghreb Fez FAR Forces Armee Royales - Maghreb Fez
21/04 22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-1 Club Salmi UTS Union Touarga Sport Rabat - Club Salmi
Liga Nacional de Guatemala
22/04 04:00 Deportivo Xinabajul 2-0 Antigua GFC Deportivo Xinabajul - Antigua GFC
22/04 04:00 Xelaju MC 1-0 Deportivo Mixco Xelaju MC - Deportivo Mixco
22/04 04:00 C.S.D. Comunicaciones 1-3 CD Achuapa C.S.D. Comunicaciones - CD Achuapa
22/04 04:00 Coban Imperial 3-3 Guastatoya Coban Imperial - Guastatoya
22/04 04:00 Coatepeque 0-4 CSD Municipal Coatepeque - CSD Municipal
Brasileiro
22/04 05:00 Floresta CE 1-2 Botafogo PB Floresta CE - Botafogo PB
22/04 02:30 Nautico (PE) 1-1 Sao Bernardo Nautico (PE) - Sao Bernardo
22/04 02:30 Figueirense 2-1 Ferroviario CE Figueirense - Ferroviario CE
Scotland WPL
21/04 22:10 Celtic (W) 5-0 Hearts (W) Celtic (W) - Hearts (W)
21/04 22:00 Dundee United (W) 1-5 Aberdeen (W) Dundee United (W) - Aberdeen (W)
21/04 22:00 Hamilton FC (W) 0-3 Spartans (W) Hamilton FC (W) - Spartans (W)
21/04 22:00 Motherwell (W) 2-1 Montrose LFC (W) Motherwell (W) - Montrose LFC (W)
21/04 19:00 Hibernian (W) 0-1 Glasgow City (W) Hibernian (W) - Glasgow City (W)
21/04 19:00 Partick Thistle (W) 1-3 Glasgow Rangers (W) Partick Thistle (W) - Glasgow Rangers (W)
Serbia League Women
21/04 21:30 Vojvodina (W) 1-1 ZFK Masinac (W) Vojvodina (W) - ZFK Masinac (W)
Lebanese Premier League
21/04 20:00 Tadamon Sour 0-1 Shabab Sahel Tadamon Sour - Shabab Sahel
Mauritania Division 1
22/04 02:50 ASAC Concorde 0-3 AS Douanes Nouakchott ASAC Concorde - AS Douanes Nouakchott
hạng 3 Ba Lan
21/04 19:00 Zaglebie Lubin B 2-1 Chojniczanka Chojnice Zaglebie Lubin B - Chojniczanka Chojnice
21/04 19:00 Kotwica Kolobrzeg 0-1 LKS Lodz II Kotwica Kolobrzeg - LKS Lodz II
21/04 18:00 Radunia Stezyca 3-0 GKS Jastrzebie Radunia Stezyca - GKS Jastrzebie
21/04 17:00 Lech II Poznan 0-0 Stal Stalowa Wola Lech II Poznan - Stal Stalowa Wola
Denmark - 4.Liga
21/04 21:00 Ledoje-Smorum Fodbold 2-2 Greve Fodbold Ledoje-Smorum Fodbold - Greve Fodbold
21/04 19:00 Ringkobing 3-1 Hedensted Ringkobing - Hedensted
Croatia 2.HNL
21/04 19:50 HNK Cibalia 1-1 NK Orijent Rijeka HNK Cibalia - NK Orijent Rijeka
Scotland FA Cup
21/04 21:00 Glasgow Rangers(N) 2-0 Heart of Midlothian Glasgow Rangers(N) - Heart of Midlothian
Faroe Islands Women Premier League
21/04 18:15 HB Torshavn (W) 0-2 KÍ Klaksvík (W) HB Torshavn (W) - KÍ Klaksvík (W)
Hong Kong First Division League
21/04 14:30 Yuen Long FC 2-4 Wing Yee FT Yuen Long FC - Wing Yee FT
Botswana Premier League
21/04 20:30 Holy Ghost SC 1-2 Masitaoka FC Holy Ghost SC - Masitaoka FC
Ireland Leinster Senior League
21/04 19:00 Maynooth University Town FC 1-3 Kilbarrack United Maynooth University Town FC - Kilbarrack United
21/04 18:00 Crumlin United 1-1 St. Mochtas Crumlin United - St. Mochtas
21/04 17:45 Bluebell United 2-1 Wayside Celtic Bluebell United - Wayside Celtic
21/04 17:00 Bangor Celtic 2-1 Killester Donnycarne Bangor Celtic - Killester Donnycarne
21/04 17:00 Lucan United 2-1 Tolka Rovers Lucan United - Tolka Rovers
21/04 16:45 Ringmahon Rangers 5-1 Carrigaline United Ringmahon Rangers - Carrigaline United
Tanzania Ligue 1
21/04 22:59 Azam 1-0 Ihefu SC Azam - Ihefu SC
21/04 20:00 Singida Big Stars FC 0-0 Mashujaa FC Singida Big Stars FC - Mashujaa FC
Aruba Division Di Honor
22/04 07:00 SV Caiquetio 2-4 Sport Club United SV Caiquetio - Sport Club United
22/04 05:00 Bubali SC 3-0 CD Rooi Afo Bubali SC - CD Rooi Afo
England FA Cup
21/04 21:30 Coventry City(N) 3-3 Manchester United Coventry City(N) - Manchester United
Togo Premier Division
21/04 22:30 Dynamic Togolais 1-1 Doumbe FC Dynamic Togolais - Doumbe FC
Poland Regional League
22/04 00:00 KKS Zoliborz Warsaw 2-5 Victoria Warsaw KKS Zoliborz Warsaw - Victoria Warsaw
Albania Division 2
21/04 20:00 FK Vora 3-0 Tomori berat FK Vora - Tomori berat
21/04 20:00 Lushnja KS 2-0 Besa Kavaje Lushnja KS - Besa Kavaje
21/04 20:00 Kastrioti Kruje 3-1 Burreli Kastrioti Kruje - Burreli
21/04 20:00 Flamurtari 2-2 KS Elbasani Flamurtari - KS Elbasani
21/04 20:00 Apolonia Fier 4-1 KS Bylis Apolonia Fier - KS Bylis
English Women\s Conference South
21/04 21:00 Hashtag United (W) 1-0 Chatham Town (W) Hashtag United (W) - Chatham Town (W)
21/04 20:00 Oxford United (W) 1-1 Milton Keynes Dons (W) Oxford United (W) - Milton Keynes Dons (W)
21/04 20:00 London Bees (W) 0-5 Rugby Borough (W) London Bees (W) - Rugby Borough (W)
21/04 20:00 Cheltenham Town (W) 2-3 Portsmouth (W) Cheltenham Town (W) - Portsmouth (W)
21/04 20:00 Billericay Town (W) 1-1 Plymouth Argyle (W) Billericay Town (W) - Plymouth Argyle (W)
Czech Republic 5. Ligy
21/04 21:30 TJ Rajhradice 1-5 FC Kurim TJ Rajhradice - FC Kurim
21/04 21:00 SK Borsice 1-1 FC Slusovice SK Borsice - FC Slusovice
21/04 15:30 Sapeli Polna 3-0 FC Zdas Zdar Nad Sazavou B Sapeli Polna - FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
Slovakia 2. Liga
21/04 15:30 MSK Zilina B 2-1 TJ Spartak Myjava MSK Zilina B - TJ Spartak Myjava
Estonia Champions League
21/04 21:00 FC Flora Tallinn 2-2 Nomme JK Kalju FC Flora Tallinn - Nomme JK Kalju
21/04 18:30 FC Kuressaare 5-0 Trans Narva FC Kuressaare - Trans Narva
Tajikistan Vysshaya Liga
21/04 20:10 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-0 Khujand Regar-TadAZ Tursunzoda - Khujand
Indonesia Liga 1
21/04 19:00 Barito Putera 2-2 Persija Jakarta Barito Putera - Persija Jakarta
21/04 19:00 Borneo FC 1-2 Arema FC Borneo FC - Arema FC
21/04 15:00 Madura United 2-0 PSM Makassar Madura United - PSM Makassar
Chile Primera B
22/04 04:30 Deportes Limache 2-2 Santiago Wanderers Deportes Limache - Santiago Wanderers
21/04 23:30 CSD Antofagasta 3-0 Deportes Recoleta CSD Antofagasta - Deportes Recoleta
Brazil Campeonato Paulista C
21/04 20:00 EC Sao Bernardo/SP 1-1 Gremio Prudente EC Sao Bernardo/SP - Gremio Prudente
Brazil Serie B
22/04 04:00 Ponte Preta 1-1 Coritiba PR Ponte Preta - Coritiba PR
Australian cloth
21/04 14:00 North Brisbane 1-2 University of Queensland North Brisbane - University of Queensland
Germany Landesliga (cup)
21/04 20:15 SV Schlebusch 4-2 Blau-Weib Friesdorf SV Schlebusch - Blau-Weib Friesdorf
NSW Premier League
21/04 13:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 3-2 Rockdale City Suns A.P.I.A. Leichhardt Tigers - Rockdale City Suns
21/04 12:00 Western Sydney Wanderers AM 3-0 Blacktown City Demons Western Sydney Wanderers AM - Blacktown City Demons
21/04 12:00 Wollongong Wolves 3-2 Sydney FC (Youth) Wollongong Wolves - Sydney FC (Youth)
21/04 12:00 Sydney United 3-2 Marconi Stallions Sydney United - Marconi Stallions
21/04 12:00 Sydney Olympic 2-1 Spirit FC Sydney Olympic - Spirit FC
Ukraine Division 2
21/04 17:30 FK Nyva Buzova 2-0 FC Victoria Mykolaivka FK Nyva Buzova - FC Victoria Mykolaivka
21/04 16:45 FC Chernigiv 2-1 Metalist Kharkiv FC Chernigiv - Metalist Kharkiv
Slovenia women\s League
21/04 16:00 ZNK Gazon (W) 0-1 ZNK MSM Ptuj (W) ZNK Gazon (W) - ZNK MSM Ptuj (W)
AFC U23 Asian Cup
21/04 22:30 Qatar U23 0-0 Australia U23 Qatar U23 - Australia U23
21/04 22:30 Jordan U23(N) 1-4 Indonesia U23 Jordan U23(N) - Indonesia U23
Brazil national youth (U20) Football Championship
22/04 01:30 Cianorte U20 2-4 FC Cascavel PR U20 Cianorte U20 - FC Cascavel PR U20
22/04 01:00 Criciuma SC (Youth) 3-2 Marcilio Dias SC U20 Criciuma SC (Youth) - Marcilio Dias SC U20
22/04 01:00 Chapecoense (Youth) 3-1 Brusque U20 Chapecoense (Youth) - Brusque U20
22/04 00:50 AD Leonico U20 1-3 Camacariense U20 AD Leonico U20 - Camacariense U20
Italy Serie B Women
21/04 20:00 Cesena (W) 4-3 Chievo (W) Cesena (W) - Chievo (W)
Spanish Ladies Premier League B
21/04 17:00 Deportivo La Coruna W 3-1 Cacereno (W) Deportivo La Coruna W - Cacereno (W)
21/04 17:00 Barcelona B (W) 5-0 RCD Espanyol (W) Barcelona B (W) - RCD Espanyol (W)
21/04 17:00 Seccio Esportiva AEM (W) 1-0 Athletic Bilbao B (W) Seccio Esportiva AEM (W) - Athletic Bilbao B (W)
21/04 17:00 Osasuna (W) 0-3 CDEF Logrono (W) Osasuna (W) - CDEF Logrono (W)
21/04 17:00 CD Alaves (W) 4-0 CE Europa (W) CD Alaves (W) - CE Europa (W)
Brazil Campeonato Sergipano A2
22/04 03:00 Icasa CE 0-0 Cariri Icasa CE - Cariri
Andorra Super league
21/04 23:30 FC Ordino 1-2 UE Santa Coloma FC Ordino - UE Santa Coloma
21/04 21:00 Inter Club Escaldes 4-0 CF Esperanca dAndorra Inter Club Escaldes - CF Esperanca dAndorra
21/04 18:30 FC Pas de la Casa 1-2 Atletic Club D Escaldes FC Pas de la Casa - Atletic Club D Escaldes
21/04 16:00 Penya Encarnada 2-4 FC Santa Coloma Penya Encarnada - FC Santa Coloma
Slovenia 3.Liga
21/04 21:30 Smartno 0-0 NK Race Smartno - NK Race
Ghana Premier League
21/04 22:00 Real Tamale United 1-1 Nsoatreman FC Real Tamale United - Nsoatreman FC
21/04 22:00 Heart of Lions 3-0 Nations FC Heart of Lions - Nations FC
21/04 22:00 Bofoakwa Tano 1-1 Bechem United Bofoakwa Tano - Bechem United
21/04 22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 Aduana Stars Bibiani Gold Stars - Aduana Stars
21/04 22:00 Asante Kotoko FC 1-0 Samartex Asante Kotoko FC - Samartex
Iceland U19 League
21/04 22:00 KR KV U19 1-2 KA/Dalvik/Reynir U19 KR KV U19 - KA/Dalvik/Reynir U19
Columbia U19 League
22/04 03:00 Bogota FC U19 4-0 Alberto Zamora U19 Bogota FC U19 - Alberto Zamora U19
Korea Challengers League
21/04 13:00 Gyeongju KHNP 2-0 Mokpo City Gyeongju KHNP - Mokpo City
21/04 13:00 Changwon City 2-0 Yangpyeong Changwon City - Yangpyeong
21/04 12:00 Hwaseong FC 1-4 Pocheon FC Hwaseong FC - Pocheon FC
21/04 12:00 Gangneung City 0-0 Yeoju Sejong Gangneung City - Yeoju Sejong
Ukrainian Premier League
21/04 22:00 Dynamo Kyiv 3-0 Polissya Zhytomyr Dynamo Kyiv - Polissya Zhytomyr
21/04 19:30 PFC Oleksandria 1-2 LNZ Lebedyn PFC Oleksandria - LNZ Lebedyn
21/04 17:00 Veres 1-1 Dnipro-1 Veres - Dnipro-1
Slovenia 2.Liga
21/04 22:00 Tabor Sezana 2-0 Bistrica Tabor Sezana - Bistrica
21/04 22:00 NK Primorje 3-0 MNK FC Ljubljana NK Primorje - MNK FC Ljubljana
21/04 22:00 NK Brinje Grosuplje 2-1 Jadran Dekani NK Brinje Grosuplje - Jadran Dekani
WAUS WD1
21/04 14:45 Subiaco AFC (W) 2-7 Fremantle City FC (W) Subiaco AFC (W) - Fremantle City FC (W)
21/04 12:00 UWA-Nedlands FC (W) 1-7 Perth SC (W) UWA-Nedlands FC (W) - Perth SC (W)
Saint Kitts Nevis Premier League
22/04 06:00 SLH St Pauls Utd 1-1 Conaree United SLH St Pauls Utd - Conaree United
Sweden Superettan
21/04 20:00 IK Brage 1-1 Landskrona BoIS IK Brage - Landskrona BoIS
21/04 18:00 IK Oddevold 2-1 Gefle IF IK Oddevold - Gefle IF
England FA Women Super League
21/04 20:15 Manchester City (W) 5-0 West Ham United (W) Manchester City (W) - West Ham United (W)
21/04 20:00 Arsenal (W) 3-0 Leicester City (W) Arsenal (W) - Leicester City (W)
21/04 18:00 Manchester United (W) 2-2 Tottenham Hotspur (W) Manchester United (W) - Tottenham Hotspur  (W)
Romania Liga I
21/04 22:59 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-3 CS Universitatea Craiova Sepsi OSK Sfantul Gheorghe - CS Universitatea Craiova
21/04 20:00 FC Otelul Galati 1-0 Universitaea Cluj FC Otelul Galati - Universitaea Cluj
Tunisian Cup
21/04 20:30 SC Moknine 2-2 Sporting Ben Arous SC Moknine - Sporting Ben Arous
21/04 20:30 US Ben Guerdane 1-1 Club Africain US Ben Guerdane - Club Africain
21/04 20:30 Bouchamma 0-0 ES du Sahel Bouchamma - ES du Sahel
21/04 20:30 Jeunesse Sportive Omrane 0-0 US Tataouine Jeunesse Sportive Omrane - US Tataouine
21/04 20:30 Menzel Kamel 1-3 Olympique de Beja Menzel Kamel - Olympique de Beja
21/04 20:30 Etoile Metlaoui 1-1 U.S.Monastir Etoile Metlaoui - U.S.Monastir
21/04 20:30 Alaouite 0-2 CS Korba Alaouite - CS Korba
21/04 20:30 Chebba 0-1 Jerba Midoun Chebba - Jerba Midoun
21/04 20:30 AS Slimane 0-0 AS Gabes AS Slimane - AS Gabes
Brasil Women\s Cup
22/04 02:00 Recanto da Crianca (W) 0-6 3B Sport AM (W) Recanto da Crianca (W) - 3B Sport AM (W)
21/04 20:00 Minas Brasilia DF (W) 0-0 Athletico Paranaense (W) Minas Brasilia DF (W) - Athletico Paranaense (W)
San Marino League
21/04 23:15 Folgore/Falciano 1-1 San Marino Academy U22 Folgore/Falciano - San Marino Academy U22
21/04 20:00 SP Libertas 0-2 S.S Pennarossa SP Libertas - S.S Pennarossa
21/04 20:00 AC Juvenes 1-2 San Giovanni AC Juvenes - San Giovanni
Danish 1st Division
21/04 20:00 Aalborg 3-3 Kolding FC Aalborg - Kolding FC
Norway Division 4
21/04 22:00 Assiden 7-1 Mjondalen IF B Assiden - Mjondalen IF B
21/04 20:30 Ulfstind 2-3 Kongsvinger IL B Ulfstind - Kongsvinger IL B
21/04 20:30 Harstad 3-0 Bodo Glimt 2 Harstad - Bodo Glimt 2
21/04 20:00 Aalesund FK B 1-0 Gjelleraasen IL Aalesund FK B - Gjelleraasen IL
21/04 20:00 Melhus 1-3 Stabaek B Melhus - Stabaek B
21/04 20:00 Asane Fotball B 1-4 Os Turn Fotball Asane Fotball B - Os Turn Fotball
21/04 20:00 Sandnes B 6-2 Start Kristiansand B Sandnes B - Start Kristiansand B
21/04 18:30 Stromsgodset B 2-1 Surnadal Stromsgodset B - Surnadal
21/04 18:00 Rosenborg B 5-3 Lillestrom B Rosenborg B - Lillestrom B
Hong Kong 2nd Division
21/04 16:30 Convoy Sun Hei 1-1 Wing Go FC Convoy Sun Hei - Wing Go FC
21/04 15:45 Lucky Mile FC 2-1 Yau Tsim Mong Lucky Mile FC - Yau Tsim Mong
21/04 14:40 WSE 0-0 Tung Sing FC WSE - Tung Sing FC
21/04 14:30 Kwun Tong 0-0 Tuen Mun Football Team Kwun Tong - Tuen Mun Football Team
Croatia First League Women
21/04 22:00 ZNK Donat Zadar (W) 1-0 HNK Gorica W ZNK Donat Zadar (W) - HNK Gorica W
21/04 22:00 ZNK Osijek (W) 5-0 ZNK Hajduk Split (W) ZNK Osijek (W) - ZNK Hajduk Split (W)
Austria Erste Division
21/04 15:30 Grazer AK 3-1 St.Polten Grazer AK - St.Polten
Serbian Superliga
22/04 01:00 Radnicki Nis 1-0 Radnik Surdulica Radnicki Nis - Radnik Surdulica
22/04 01:00 Novi Pazar 0-1 FK Vozdovac Beograd Novi Pazar - FK Vozdovac Beograd
21/04 21:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-0 Habitpharm Javor FK Spartak Zlatibor Voda - Habitpharm Javor
Spain Segunda Women
21/04 21:00 Real Madrid II (W) 1-0 Balears FC (W) Real Madrid II (W) - Balears FC (W)
Turkey 1. Lig
21/04 22:59 Sakaryaspor 2-1 Keciorengucu Sakaryaspor - Keciorengucu
21/04 20:00 Genclerbirligi 2-0 Erzurum BB Genclerbirligi - Erzurum BB
21/04 20:00 Corum Belediyespor 2-0 Adanaspor Corum Belediyespor - Adanaspor
21/04 17:30 Bodrumspor 2-1 S.Urfaspor Bodrumspor - S.Urfaspor
Azadegan League
21/04 21:30 Shahr Raz FC 1-1 Mes krman Shahr Raz FC - Mes krman
21/04 21:30 Shahin Bandar Anzali 0-0 Shahrdari Astara Shahin Bandar Anzali - Shahrdari Astara
21/04 21:30 Pars Jonoubi Jam 2-1 Saipa Pars Jonoubi Jam - Saipa
21/04 21:15 Chadormalou Ardakan 0-0 Naft Gachsaran Chadormalou Ardakan - Naft Gachsaran
21/04 21:00 Mes Shahr-e Babak 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh Mes Shahr-e Babak - Khooshe Talaee Sana Saveh
21/04 20:45 Mes Soongoun Varzaghan 1-1 Naft Masjed Soleyman FC Mes Soongoun Varzaghan - Naft Masjed Soleyman FC
21/04 20:30 Kheybar Khorramabad 4-3 Darya Babol Kheybar Khorramabad - Darya Babol
21/04 20:30 Ario Eslamshahr 2-0 Damash Gilan FC Ario Eslamshahr - Damash Gilan FC
Bulgaria Premier League
22/04 00:15 Arda 2-3 CSKA Sofia Arda - CSKA Sofia
21/04 21:45 Lokomotiv Sofia 0-4 Botev Plovdiv Lokomotiv Sofia - Botev Plovdiv
21/04 19:15 Lokomotiv Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia Lokomotiv Plovdiv - CSKA 1948 Sofia
England National League Women
21/04 21:00 Leafield Athletic LFC (W) 0-1 Sporting Khalsa (W) Leafield Athletic LFC (W) - Sporting Khalsa (W)
21/04 20:00 Torquay United (W) 0-4 Portishead (W) Torquay United (W) - Portishead (W)
21/04 20:00 Loughborough Lightning (W) 1-1 Sheffield (W) Loughborough Lightning (W) - Sheffield (W)
Slovak Super Liga
21/04 22:30 Spartak Trnava 1-2 Slovan Bratislava Spartak Trnava - Slovan Bratislava
Moldova Divizia Nationala
21/04 22:00 Zimbru Chisinau 3-1 FC Milsami Zimbru Chisinau - FC Milsami
21/04 19:00 Sheriff Tiraspol 3-0 Dacia-Buiucani Sheriff Tiraspol - Dacia-Buiucani
Chinese Women’s Super League
21/04 14:00 Hangzhou YinHang (W) 1-0 Jiangsu Wuxi (W) Hangzhou YinHang (W) - Jiangsu Wuxi (W)
21/04 14:00 ShanXi zhidan (W) 1-1 Hainan Qiongzhong (W) ShanXi zhidan (W) - Hainan Qiongzhong (W)
21/04 14:00 Changchun Masses Properties (W) 3-1 Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W) Changchun Masses Properties (W) - Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
21/04 14:00 Guangdong Meizhou (W) 1-1 Beijing Yuhong Xiushan (W) Guangdong Meizhou (W) - Beijing Yuhong Xiushan (W)
Argentine Torneo A
22/04 05:50 Sportivo Las Parejas 1-1 Defensores Pronunciamiento Sportivo Las Parejas - Defensores Pronunciamiento
22/04 05:30 Sarmiento de La Banda 4-0 Juventud Antoniana Sarmiento de La Banda - Juventud Antoniana
22/04 05:30 Central Norte Salta 2-1 Crucero del Norte Central Norte Salta - Crucero del Norte
22/04 02:00 Estudiantes de San Luis 1-2 CDA Monte Miaz Estudiantes de San Luis - CDA Monte Miaz
22/04 02:00 Sansinena 0-0 Deportivo Rincon Sansinena - Deportivo Rincon
22/04 02:00 Atenas 0-1 San Martin Mendoza Atenas - San Martin Mendoza
22/04 01:30 Olimpo Bahia Blanca 1-0 Santa Marina Tandil Olimpo Bahia Blanca - Santa Marina Tandil
21/04 22:59 Defensores Belgrano (VR) 2-0 El Linqueno Defensores Belgrano (VR) - El Linqueno
21/04 21:30 Huracan Las Heras 0-3 Deportivo Camioneros Huracan Las Heras - Deportivo Camioneros
21/04 21:30 Douglas Haig 0-1 Independiente Chivilcoy Douglas Haig - Independiente Chivilcoy
21/04 21:20 Kimberley Mar del Plata 1-0 Villa Mitre Kimberley Mar del Plata - Villa Mitre
21/04 21:10 Sol de Mayo 2-2 Germinal de Rawson Sol de Mayo - Germinal de Rawson
21/04 21:00 G.San Martin Formosa 2-0 Sarmiento Resistencia G.San Martin Formosa - Sarmiento Resistencia
21/04 21:00 Club Cipolletti 2-1 Club Circulo Deportivo Club Cipolletti - Club Circulo Deportivo
France Youth U19 League
21/04 16:00 Bastia U19 3-2 Toulouse U19 Bastia U19 - Toulouse U19
Welsh Premier League
21/04 20:15 Pen-y-Bont FC 1-0 Haverfordwest County Pen-y-Bont FC - Haverfordwest County
21/04 20:15 Colwyn Bay 1-0 Barry Town United Colwyn Bay - Barry Town United
21/04 20:15 Aberystwyth Town 3-0 Pontypridd Aberystwyth Town - Pontypridd
21/04 20:15 The New Saints 2-0 Connahs Quay Nomads FC The New Saints - Connahs Quay Nomads FC
21/04 20:15 UWIC Inter Cardiff 1-3 Newtown AFC UWIC Inter Cardiff - Newtown AFC
21/04 20:15 Caernarfon 2-2 Bala Town F.C. Caernarfon - Bala Town F.C.
Germany Youth U19 League
21/04 20:00 Arminia Bielefeld U19 1-3 Paderborn U19 Arminia Bielefeld U19 - Paderborn U19
21/04 19:00 Union Berlin U19 3-0 Hamburger SV U19 Union Berlin U19 - Hamburger SV U19
21/04 16:00 Dynamo Dresden U19 3-1 VfL Osnabruck U19 Dynamo Dresden U19 - VfL Osnabruck U19
21/04 16:00 Bayern Munchen U19 0-1 Ingolstadt U19 Bayern Munchen U19 - Ingolstadt U19
21/04 16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 1-0 Bayer Leverkusen U19 Wuppertaler SV Borussia U19 - Bayer Leverkusen U19
21/04 16:00 VfL Bochum U19 1-0 Fortuna Dusseldorf U19 VfL Bochum U19 - Fortuna Dusseldorf U19
21/04 15:30 FC Heidenheim U19 4-0 FSV Mainz 05 U19 FC Heidenheim U19 - FSV Mainz 05 U19
Hungary Borsodi Liga
21/04 23:30 Ujpesti 1-2 MTK Hungaria Ujpesti - MTK Hungaria
21/04 21:00 Fehervar Videoton 1-1 ZalaegerzsegTE Fehervar Videoton - ZalaegerzsegTE
21/04 19:05 Kecskemeti TE 2-1 Mezokovesd Zsory Kecskemeti TE - Mezokovesd Zsory
Macedonian First Football League
21/04 21:00 FC Vardar Skopje 0-1 Voska Sport FC Vardar Skopje - Voska Sport
21/04 21:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Shkendija 79 FK Tikves Kavadarci - FK Shkendija 79
21/04 21:00 Sileks 0-0 FK Shkupi Sileks - FK Shkupi
21/04 21:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-1 FC Struga Trim Lum FK Makedonija Gjorce Petrov - FC Struga Trim Lum
21/04 21:00 FK Rinija Gostivar 1-1 Academy Pandev FK Rinija Gostivar - Academy Pandev
Czech Republic Gambrinus Liga
21/04 22:59 Synot Slovacko 1-1 FC Viktoria Plzen Synot Slovacko - FC Viktoria Plzen
21/04 20:00 Slavia Praha 2-2 Sigma Olomouc Slavia Praha - Sigma Olomouc
21/04 20:00 Slovan Liberec 0-0 Hradec Kralove Slovan Liberec - Hradec Kralove
21/04 20:00 Pardubice 1-2 Mlada Boleslav Pardubice - Mlada Boleslav
Finland - Kakkonen Lohko
22/04 00:00 PK Keski Uusimaa 0-3 Jazz Pori PK Keski Uusimaa - Jazz Pori
21/04 22:30 GrIFK Kauniainen 2-1 JaPS B GrIFK Kauniainen - JaPS B
21/04 20:00 OLS Oulu 1-2 Atlantis OLS Oulu - Atlantis
21/04 20:00 KuPS (Youth) 0-2 Klubi 04 Helsinki KuPS (Youth) - Klubi 04 Helsinki
South Africa First League
21/04 20:00 Pretoria Callies 2-1 Hungry Lions Pretoria Callies - Hungry Lions
21/04 20:00 Orbit College 1-1 NB La Masia Orbit College - NB La Masia
Primera Division Liga MX
22/04 07:00 CDSyC Cruz Azul 2-2 Atlas CDSyC Cruz Azul - Atlas
Guatemala Segunda Division
22/04 00:00 Deportivo Sanarate FC 1-0 CD San Jorge Deportivo Sanarate FC - CD San Jorge
Romania - Liga 2 Seria
21/04 17:30 Gloria Buzau 1-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Gloria Buzau - FK Csikszereda Miercurea Ciuc
21/04 15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-2 FC Unirea 2004 Slobozia ACS Viitorul Selimbar - FC Unirea 2004 Slobozia
Greece Divison C
21/04 20:00 AER Afantou 2-2 Ialysos AER Afantou - Ialysos
Colombia Copa Premier
22/04 03:30 Real Santander 2-3 Boca Juniors De Cali Real Santander - Boca Juniors De Cali
Egypt Division 2
21/04 20:30 El Sekka El Hadid 0-1 Tanta El Sekka El Hadid - Tanta
21/04 20:30 Haras El Hedoud 0-0 Raviena Haras El Hedoud - Raviena
Austrian 3.Liga
21/04 20:30 ASK Klagenfurt 2-1 SK Vorwarts Steyr ASK Klagenfurt - SK Vorwarts Steyr
21/04 20:00 Wolfsberger AC Amateure 3-2 ASK Voitsberg Wolfsberger AC Amateure - ASK Voitsberg
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
22/04 02:00 Operario MS 3-1 Dourados Operario MS - Dourados
Gibraltar Premier Division
22/04 00:30 Manchester 62 FC 1-9 Lincoln Red Imps FC Manchester 62 FC - Lincoln Red Imps FC
Norway 2.Liga
21/04 21:30 Grorud 4-1 Tromsdalen Grorud - Tromsdalen
21/04 20:00 Jerv 2-1 Hodd Jerv - Hodd
21/04 20:00 Eidsvold Turn 4-2 Junkeren Eidsvold Turn - Junkeren
21/04 20:00 Alta 1-1 Ullensaker/Kisa IL Alta - Ullensaker/Kisa IL
21/04 19:00 Strommen 4-2 Valerenga B Strommen - Valerenga B
Argentina Prim C Metropolitana
22/04 04:15 Ferrocarril Midland 1-0 Sportivo Dock Sud Ferrocarril Midland - Sportivo Dock Sud
22/04 01:30 Sacachispas 0-3 Excursionistas Sacachispas - Excursionistas
22/04 01:30 Argentino de Quilmes 3-0 Villa San Carlos Argentino de Quilmes - Villa San Carlos
21/04 22:59 Los Andes 1-0 Colegiales Los Andes - Colegiales
21/04 21:00 Villa Dalmine 1-0 Liniers Villa Dalmine - Liniers
21/04 21:00 CA Fenix Pilar 1-2 Flandria CA Fenix Pilar - Flandria
Swden Women Divi.1
21/04 19:00 IK Uppsala (W) 1-0 Eskilstuna United (W) IK Uppsala (W) - Eskilstuna United (W)
21/04 19:00 Lidkopings FK (W) 2-1 Sundsvalls DFF (W) Lidkopings FK (W) - Sundsvalls DFF (W)
Romania Liga 1 Women
21/04 17:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 0-2 Farul Constanta (W) ASU Politehnica Timisoara (W) - Farul Constanta (W)
Turkiye Lig3
21/04 19:00 Serik Belediyespor 1-0 Zonguldak Serik Belediyespor - Zonguldak
21/04 19:00 Nazillispor 1-3 Bursa Niluferspor AS Nazillispor - Bursa Niluferspor AS
21/04 19:00 Kirsehir Koyhizmetleri 3-3 Kirklarelispor Kirsehir Koyhizmetleri - Kirklarelispor
21/04 19:00 Bursaspor 0-3 Afjet Afyonspor Bursaspor - Afjet Afyonspor
21/04 19:00 Bucaspor 1928 1-2 Erokspor Bucaspor 1928 - Erokspor
21/04 19:00 Halide Edip Adivarspor 0-2 Belediye Vanspor Halide Edip Adivarspor - Belediye Vanspor
21/04 19:00 Ankarademirspor 2-1 Diyarbakirspor Ankarademirspor - Diyarbakirspor
21/04 19:00 Altinordu 2-0 Celspor Altinordu - Celspor
21/04 19:00 Adiyamanspor 2-2 Hekimoglu Trabzon Adiyamanspor - Hekimoglu Trabzon
21/04 19:00 Karaman Belediyespor 0-3 Kastamonuspor Karaman Belediyespor - Kastamonuspor
21/04 19:00 Isparta 32 Spor 1-1 Inegolspor Isparta 32 Spor - Inegolspor
21/04 19:00 Iskenderun FK 3-0 Denizlispor Iskenderun FK - Denizlispor
21/04 19:00 Etimesgut Belediye Spor 2-0 Erzincanspor Etimesgut Belediye Spor - Erzincanspor
21/04 19:00 Belediye Derincespor 1-0 Somaspor Belediye Derincespor - Somaspor
21/04 19:00 Arnavutkoy Belediyespor 2-0 Fethiyespor Arnavutkoy Belediyespor - Fethiyespor
21/04 19:00 Amedspor 0-2 76 Igdir Belediye spor Amedspor - 76 Igdir Belediye spor
21/04 19:00 Aksarayspor 0-0 Sariyer Aksarayspor - Sariyer
Turkey 3. Ligi B
21/04 19:00 Sultanbeyli 0-1 Musspor Sultanbeyli - Musspor
21/04 19:00 Cankaya FK 1-1 Elazig Karakocan Cankaya FK - Elazig Karakocan
21/04 19:00 Anadolu Selcukluspor 0-0 Fatsa Belediyespor Anadolu Selcukluspor - Fatsa Belediyespor
21/04 19:00 Silifke Belediyespor 1-0 Eynesil Silifke Belediyespor - Eynesil
21/04 19:00 Anadolu Universitesi 3-0 Bulvarspor Anadolu Universitesi - Bulvarspor
21/04 19:00 Karsiyaka 1-1 Hacettepe 1945 Karsiyaka - Hacettepe 1945
hạng 2 Nga
21/04 21:00 Baltika-BFU Kaliningrad 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Baltika-BFU Kaliningrad - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
United Arab Emirates U21
21/04 21:00 Emirates Club U21 1-0 Hatta Dubai U21 Emirates Club U21 - Hatta Dubai U21
21/04 21:00 Ajman Club U21 4-4 Al Wahda Abu Dhabi U21 Ajman Club U21 - Al Wahda Abu Dhabi U21
Sweden Div 3 Mellersta
21/04 22:59 Syrianska Eskilstuna IF 1-2 Syrianska FC Syrianska Eskilstuna IF - Syrianska FC
21/04 21:00 FC Arlanda 3-3 Hudiksvalls ABK FC Arlanda - Hudiksvalls ABK
21/04 21:00 IFK Karlshamn 2-1 IFK Berga IFK Karlshamn - IFK Berga
21/04 21:00 Vastra Frolunda 2-0 Ockero Vastra Frolunda - Ockero
21/04 20:00 BK Ljungsbro 4-4 FC Nacka Iliria BK Ljungsbro - FC Nacka Iliria
21/04 20:00 IK Tord 3-0 Hittarps IK IK Tord - Hittarps IK
21/04 19:30 IF Sylvia 4-0 IK Sleipner IF Sylvia - IK Sleipner
21/04 19:00 Kumla 2-1 Sifhalla Kumla - Sifhalla
21/04 19:00 Savedalens IF 1-4 BK Astrio Savedalens IF - BK Astrio
21/04 18:00 Jarfalla 4-1 Sandvikens AIK FK Jarfalla - Sandvikens AIK FK
21/04 18:00 Varbergs GIF FK 2-0 Qviding FIF Varbergs GIF FK - Qviding FIF
Liga Portugal 2
21/04 21:30 Vilaverdense(N) 0-2 Maritimo Vilaverdense(N) - Maritimo
21/04 20:00 Viseu 0-1 CD Mafra Viseu - CD Mafra
21/04 17:00 Oliveirense 1-2 CF Os Belenenses Oliveirense - CF Os Belenenses
Chile Primera Division
22/04 07:00 Cobreloa 0-3 Audax Italiano Cobreloa - Audax Italiano
22/04 04:30 Union Espanola 5-3 CD Copiapo S.A. Union Espanola - CD Copiapo S.A.
22/04 02:00 Palestino 2-2 Universidad de Chile Palestino - Universidad de Chile
21/04 23:30 Huachipato 2-1 Municipal Iquique Huachipato - Municipal Iquique
Ukraine U21 Liga
21/04 21:05 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 1-0 Obolon Kiev U21 Metalist 1925 Kharkiv(U21) - Obolon Kiev U21
Portugal Campeonato Nacional
21/04 22:00 SC Lusitania 2-0 Lusitano GC Moncarapachense SC Lusitania - Lusitano GC Moncarapachense
21/04 22:00 Vitoria Setubal 2-1 UD Santarem Vitoria Setubal - UD Santarem
21/04 22:00 Pevidem SC 0-0 Amarante Pevidem SC - Amarante
21/04 22:00 Limianos 2-2 S. Joao Ver Limianos - S. Joao Ver
Australia Capital Territory Premier League Women
21/04 12:00 ANU FC (W) 1-1 Tuggeranong Utd(W) ANU FC (W) - Tuggeranong Utd(W)
Spanish Ladies Premier League
21/04 21:00 Colegio Aleman Valencia (W) 3-0 Real Sociedad (W) Colegio Aleman Valencia (W) - Real Sociedad (W)
21/04 19:00 Villarreal (W) 1-2 Sevilla FC (W) Villarreal (W) - Sevilla FC (W)
21/04 17:00 Atletico de Madrid (W) 5-1 Real Betis (W) Atletico de Madrid (W) - Real Betis (W)
Italian Campionato Nazionale Primavera
21/04 20:00 Empoli U20 2-2 Verona U20 Empoli U20 - Verona U20
21/04 18:00 Torino U20 4-2 Frosinone U20 Torino U20 - Frosinone U20
21/04 16:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-1 Lazio U20 S.S.D. Monza 1912 Youth - Lazio U20
Iceland Premier Division
22/04 02:15 Vikingur Reykjavik 4-1 Breidablik Vikingur Reykjavik - Breidablik
22/04 00:00 Akranes 5-1 Fylkir Akranes - Fylkir
21/04 21:00 KA Akureyri 0-1 Vestri KA Akureyri - Vestri
Argentine Division 2
22/04 06:00 Estudiantes Rio Cuarto 2-0 Deportivo Moron Estudiantes Rio Cuarto - Deportivo Moron
22/04 04:30 Atletico Rafaela 1-2 San Telmo Atletico Rafaela - San Telmo
22/04 02:00 Gimnasia yTiro 0-0 Gimnasia Jujuy Gimnasia yTiro - Gimnasia Jujuy
22/04 02:00 Aldosivi Mar del Plata 0-0 Nueva Chicago Aldosivi Mar del Plata - Nueva Chicago
22/04 01:30 Chacarita juniors 2-1 Agropecuario de Carlos Casares Chacarita juniors - Agropecuario de Carlos Casares
21/04 22:59 Deportivo Madryn 1-0 Chaco For Ever Deportivo Madryn - Chaco For Ever
21/04 22:59 Arsenal de Sarandi 0-0 San Martin San Juan Arsenal de Sarandi - San Martin San Juan
21/04 22:59 CA San Miguel 2-0 Racing de Cordoba CA San Miguel - Racing de Cordoba
21/04 21:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-1 Gimnasia Mendoza Atletico Mitre de Santiago del Estero - Gimnasia Mendoza
Greece National B
21/04 21:00 Kallithea 4-0 Ilioupoli Kallithea - Ilioupoli
21/04 21:00 Chania Kissamikos 0-1 Ionikos Chania Kissamikos - Ionikos
21/04 20:00 Panathinaikos B 0-0 Egaleo Athens Panathinaikos B - Egaleo Athens
21/04 20:00 AO Giouchtas 1-2 Panahaiki-2005 AO Giouchtas - Panahaiki-2005
21/04 20:00 PAOK Saloniki B 1-0 Kambaniakos PAOK Saloniki B - Kambaniakos
21/04 20:00 Anagenisi Karditsa 1-1 Kozani F.S. Anagenisi Karditsa - Kozani F.S.
Panama Liga Prom
22/04 06:00 FC Tauro II 1-2 Potros Del Este Reserves FC Tauro II - Potros Del Este Reserves
22/04 06:00 Herrera FC Reserves 2-4 Veraguas FC Reserves Herrera FC Reserves - Veraguas FC Reserves
22/04 04:00 Udelas FC 2-1 San Francisco Reserves Udelas FC - San Francisco Reserves
Zimbabwe Premier
21/04 20:00 Manica Diamond 1-0 Capps linked Manica Diamond - Capps linked
21/04 20:00 Hwange Colliery 0-0 Ngezi Platinum Hwange Colliery - Ngezi Platinum
21/04 20:00 Highlanders 1-2 Chicken Inn Highlanders - Chicken Inn
21/04 20:00 Dynamos FC 1-0 Tron Dynamos FC - Tron
21/04 20:00 Bulawayo Chiefs 1-0 Simba Bhora Bulawayo Chiefs - Simba Bhora
Mexico Youth U23
22/04 00:00 Santos Laguna U23 2-1 Pachuca U23 Santos Laguna U23 - Pachuca U23
21/04 22:00 Cruz Azul U23 4-0 Atlas U23 Cruz Azul U23 - Atlas U23
Slovakia 3.Liga
21/04 21:30 FK Podkonice 3-2 MFK Dubnica nad Vahom FK Podkonice - MFK Dubnica nad Vahom
21/04 21:30 Slovan Duslo Sala 2-0 Malacky Slovan Duslo Sala - Malacky
21/04 21:30 TeslaStropkov 0-0 Lipany TeslaStropkov - Lipany
21/04 21:30 TJ Banik Kalinovo 0-2 Spisske Podhradie TJ Banik Kalinovo - Spisske Podhradie
21/04 21:30 FTC Filakovo 0-0 Novohrad Lucenec FTC Filakovo - Novohrad Lucenec
21/04 16:00 Slavia TU Kosice 1-2 Stara Lubovna Slavia TU Kosice - Stara Lubovna
Kenya Premier League
21/04 19:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-1 Tusker Ulinzi Stars Nakuru - Tusker
21/04 19:00 Muranga Seal 0-0 Muhoroni Youth Muranga Seal - Muhoroni Youth
21/04 19:00 Gor Mahia 1-0 AFC Leopards Gor Mahia - AFC Leopards
USA National Premier Soccer League
22/04 06:30 South Georgia Tormenta FC 0-3 Greenville Triumph South Georgia Tormenta FC - Greenville Triumph
Romania Liga 2 Women
21/04 19:00 Vulpitele Galbene Roman (W) 1-2 Vasas Odorhei (W) Vulpitele Galbene Roman (W) - Vasas Odorhei (W)
Uganda Super League Women
21/04 15:00 Wakiso Hills (W) 1-0 She Maroons (W) Wakiso Hills (W) - She Maroons (W)
21/04 14:40 Lady Doves FC (W) 1-0 Asubo Gafford (W) Lady Doves FC (W) - Asubo Gafford (W)
21/04 14:35 Rines SS (W) 2-2 Uganda Martyrs (W) Rines SS (W) - Uganda Martyrs (W)
21/04 14:20 Kampala Queens (W) 2-2 Makerere University (W) Kampala Queens (W) - Makerere University (W)
German 3.Liga
22/04 00:30 SSV Ulm 1846 1-0 Jahn Regensburg SSV Ulm 1846 - Jahn Regensburg
21/04 21:30 Preuben Munster 2-0 SC Freiburg (Youth) Preuben Munster - SC Freiburg (Youth)
21/04 18:30 SV Waldhof Mannheim 0-2 Rot-Weiss Essen SV Waldhof Mannheim - Rot-Weiss Essen
Nigerian Premier League
21/04 22:00 Plateau United 1-0 Remo Stars Plateau United - Remo Stars
21/04 22:00 Niger Tornadoes FC 2-0 Doma United Niger Tornadoes FC - Doma United
21/04 22:00 Kwara United 1-0 Akwa United Kwara United - Akwa United
21/04 22:00 Kano Pillars 4-0 Gombe United Kano Pillars - Gombe United
21/04 22:00 Lobi Stars 0-0 Bendel Insurance Lobi Stars - Bendel Insurance
21/04 22:00 Sunshine Stars FC 1-1 Enyimba Sunshine Stars FC - Enyimba
21/04 22:00 Katsina United 2-0 Sporting Lagos FC Katsina United - Sporting Lagos FC
21/04 22:00 Rivers United 2-0 Enugu Rangers International Rivers United - Enugu Rangers International
Argentina group C Tebolidun League Manchester
22/04 01:30 Ituzaingo 1-1 Central Cordoba De Rosario Ituzaingo - Central Cordoba De Rosario
22/04 01:30 Deportivo Paraguayo 0-0 Victoriano Arenas Deportivo Paraguayo - Victoriano Arenas
21/04 21:00 Real Pilar 2-1 Centro Espanol Real Pilar - Centro Espanol
21/04 21:00 General Lamadrid 1-0 Mercedes General Lamadrid - Mercedes
21/04 21:00 El Porvenir 2-1 Puerto Nuevo El Porvenir - Puerto Nuevo
21/04 21:00 Club Lujan 2-1 CA Lugano Club Lujan - CA Lugano
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22/04 00:00 CD Don Alvaro 0-1 SP Villafranca CD Don Alvaro - SP Villafranca
21/04 23:30 CD Bullense 2-0 Alcantarilla CD Bullense - Alcantarilla
21/04 22:59 Jerez 3-1 Arroyo Club Polideportivo Jerez - Arroyo Club Polideportivo
21/04 22:59 Haro Deportivo 0-1 Comillas Haro Deportivo - Comillas
21/04 22:59 Muleno CF 0-2 Murcia B Muleno CF - Murcia B
21/04 22:59 Lorca Deportiva FC 1-0 At. Pulpileno Lorca Deportiva FC - At. Pulpileno
21/04 22:59 Caravaca CF 5-1 Racing Murcia Caravaca CF - Racing Murcia
21/04 22:59 Quintanar Del Rey 2-2 Cazalegas Quintanar Del Rey - Cazalegas
21/04 22:59 Tomelloso 2-0 Huracan de Balazote Tomelloso - Huracan de Balazote
21/04 22:59 La Solana 2-0 Albacete B La Solana - Albacete B
21/04 22:59 CS Puertollano 5-0 AD San Clemente CS Puertollano - AD San Clemente
21/04 22:59 AD Almudevar 1-0 Bell Bridget AD Almudevar - Bell Bridget
21/04 22:59 RCP Valverdeno 0-2 CD Azuaga RCP Valverdeno - CD Azuaga
21/04 22:59 CD Coria 1-0 Don Benito CD Coria - Don Benito
21/04 22:59 CF Jaraiz 2-1 Castuera CF Jaraiz - Castuera
21/04 22:59 Torredonjimeno 1-0 Motril Torredonjimeno - Motril
21/04 22:59 CD Rincon 1-2 Atletico Malagueno CD Rincon - Atletico Malagueno
21/04 22:59 Maracena 1-2 Arenas Armilla Maracena - Arenas Armilla
21/04 22:59 Patacona 1-1 Villarreal C Patacona - Villarreal C
21/04 22:59 UD Ourense 4-1 Arosa SC UD Ourense - Arosa SC
21/04 22:59 UD Somozas 2-2 Betanzos CF UD Somozas - Betanzos CF
21/04 22:59 CF Alondras 1-2 Sarriana CF Alondras - Sarriana
21/04 22:59 UD Rayo Ibense 0-3 Elche CF Ilicitano UD Rayo Ibense - Elche CF Ilicitano
21/04 22:59 CD Naval 1-2 SD Laredo CD Naval - SD Laredo
21/04 22:59 Xerez Deportivo FC 4-0 CD Cabecense Xerez Deportivo FC - CD Cabecense
21/04 22:59 Ayamonte CF 2-1 Cordoba B Ayamonte CF - Cordoba B
21/04 22:59 CD Galapagar 1-2 CD Paracuellos Antamira CD Galapagar - CD Paracuellos Antamira
21/04 22:30 CD Arnedo 2-2 CCD Alberite CD Arnedo - CCD Alberite
21/04 22:30 CD Algar 3-2 EG El Palmar CD Algar - EG El Palmar
21/04 22:30 CD Utrillas 1-1 CF Calamocha CD Utrillas - CF Calamocha
21/04 22:30 Tamar Ritter 1-1 UD Fraga Tamar Ritter - UD Fraga
21/04 22:30 SD Ejea 0-0 CD Binefar SD Ejea - CD Binefar
21/04 22:30 Soneja 1-1 Atzeneta UE Soneja - Atzeneta UE
21/04 22:30 Acero 0-1 UD Levante B Acero - UD Levante B
21/04 22:30 CD Tuilla 1-1 Luarca CF CD Tuilla - Luarca CF
21/04 22:30 CF Badalona B 0-2 CF Montanesa CF Badalona B - CF Montanesa
21/04 22:00 CD Tedeon 0-1 CDFC La Calzada CD Tedeon - CDFC La Calzada
21/04 22:00 Alfaro 1-0 Oyonesa Tudelano Alfaro - Oyonesa Tudelano
21/04 22:00 Ciudad de Murcia 1-1 Balsicas Atletico Ciudad de Murcia - Balsicas Atletico
21/04 22:00 CP Villarrobledo 2-2 CD Villacanas CP Villarrobledo - CD Villacanas
21/04 22:00 CD Torrijos 0-4 UB Conquense CD Torrijos - UB Conquense
21/04 22:00 Fuentes 0-1 Epila CF Fuentes - Epila CF
21/04 22:00 CF Illueca 1-0 SD Borja CF Illueca - SD Borja
21/04 22:00 CD Carinena 1-1 CD Cuarte Industrial CD Carinena - CD Cuarte Industrial
21/04 22:00 CA Monzon 0-1 CD Caspe CA Monzon - CD Caspe
21/04 22:00 CF Soller 2-1 Inter Manacor CF Soller - Inter Manacor
21/04 22:00 Alaior 0-0 UD Collerense Alaior - UD Collerense
21/04 22:00 Atletico Tordesillas 2-1 CF Salmantino Atletico Tordesillas - CF Salmantino
21/04 22:00 CSD Arzua 1-2 Paiosaco CSD Arzua - Paiosaco
21/04 22:00 Lagunak 0-0 UCD Burlades Lagunak - UCD Burlades
21/04 22:00 Silla CF 3-2 Ontinyent CF Silla CF - Ontinyent CF
21/04 22:00 UC Cartes 0-1 SD Torina UC Cartes - SD Torina
21/04 22:00 Club Deportivo Tropezon 2-0 CF Vimenor Club Deportivo Tropezon - CF Vimenor
21/04 22:00 Castro 3-0 CD Bezana Castro - CD Bezana
21/04 22:00 CD Pozoblanco 1-0 CD Utrera CD Pozoblanco - CD Utrera
21/04 22:00 Urraca 3-1 Aviles Stadium CF Urraca - Aviles Stadium CF
21/04 21:30 CD Anguiano 0-1 UD Logrones B CD Anguiano - UD Logrones B
21/04 21:30 Velarde 0-3 CD Colindres Velarde - CD Colindres
21/04 21:30 UE Olot 0-2 UE Tona UE Olot - UE Tona
21/04 21:00 UCAM Murcia CF B 1-0 Montecasillas FC UCAM Murcia CF B - Montecasillas FC
21/04 18:00 UD Gran Tarajal ST 2-2 Teror UD Gran Tarajal ST - Teror
21/04 17:30 CF Trujillo 0-1 CD Diocesano CF Trujillo - CD Diocesano
21/04 17:20 LHospitalet 1-0 FC L LHospitalet - FC L
21/04 17:15 Atletico Arteixo 1-1 Silva SD Atletico Arteixo - Silva SD
21/04 17:00 Mallorca B 2-1 UD Poblense Mallorca B - UD Poblense
21/04 17:00 Almeria B 0-1 Real Jaen CF Almeria B - Real Jaen CF
21/04 17:00 Tenerife B 4-0 CD Buzanada Tenerife B - CD Buzanada
21/04 17:00 CD Guarnizo 0-0 AD Siete Villas CD Guarnizo - AD Siete Villas
21/04 17:00 Coria CF 1-0 Xerez Deportivo Coria CF - Xerez Deportivo
21/04 17:00 UD Gijon Industrial 1-2 CD Praviano UD Gijon Industrial - CD Praviano
21/04 17:00 CD Lealtad 1-1 UC Ceares CD Lealtad - UC Ceares
21/04 17:00 Sporting de Gijon B 1-2 CD Llanes Sporting de Gijon B - CD Llanes
21/04 17:00 CP San Cristobal 1-0 CF Peralada CP San Cristobal - CF Peralada
21/04 17:00 AE Prat 0-0 CF Reus Deportiu AE Prat - CF Reus Deportiu
21/04 17:00 UE Castelldefels 1-2 FC Vilafranca UE Castelldefels - FC Vilafranca
21/04 17:00 RSD Alcala Henares 1-2 Real Madrid C RSD Alcala Henares - Real Madrid C
21/04 17:00 Las Rozas 5-1 CD Canillas Las Rozas - CD Canillas
21/04 17:00 CD Colonia Moscardo 3-2 Rayo Vallecano B CD Colonia Moscardo - Rayo Vallecano B
21/04 16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-0 Pobla De Mafumet CF Fundacio Esportiva Grama - Pobla De Mafumet CF
21/04 16:30 Molinense 0-1 Deportiva Minera Molinense - Deportiva Minera
21/04 16:30 CD Gerena 0-0 Sevilla C CD Gerena - Sevilla C
21/04 16:30 CF Trival Valderas 2-0 Villanueva del Pardillo CF Trival Valderas - Villanueva del Pardillo
21/04 16:30 Parla Escuela 1-2 Mostoles Parla Escuela - Mostoles
21/04 16:30 CU Collado Villalba 2-0 CDF Tres Cantos CU Collado Villalba - CDF Tres Cantos
21/04 16:30 Torrejon CF 0-0 Alcorcon B Torrejon CF - Alcorcon B
Poland League Women
21/04 23:30 Sleza Wroclaw (W) 0-5 Lech Poznan UAM (W) Sleza Wroclaw (W) - Lech Poznan UAM (W)
21/04 22:00 Skra Czestochowa (W) 1-0 TKKF Checz Gdynia (W) Skra Czestochowa (W) - TKKF Checz Gdynia (W)
Bundesliga nữ
21/04 23:30 FCR 2001 Duisburg (W) 1-4 VfL Wolfsburg (W) FCR 2001 Duisburg (W) - VfL Wolfsburg (W)
21/04 19:00 Koln (W) 2-0 SC Freiburg (W) Koln (W) - SC Freiburg (W)
Botola 2
22/04 01:00 USM Oujda 0-1 CODM Meknes USM Oujda - CODM Meknes
22/04 01:00 DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-1 Ittifaq Marrakech DHJ Difaa Hassani Jadidi - Ittifaq Marrakech
22/04 00:50 Kawkab de Marrakech 0-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi Kawkab de Marrakech - JSM Jeunesse Sportive El Massi
21/04 22:59 Raja de Beni Mellal 0-0 Olympique Dcheira Raja de Beni Mellal - Olympique Dcheira
Ethiopia Premier League
21/04 22:59 Ethiopia Nigd Bank 1-0 Sidama Bunna Ethiopia Nigd Bank - Sidama Bunna
21/04 20:00 Ethiopia Bunna 1-1 Mekelakeya Ethiopia Bunna - Mekelakeya
Rwanda National League
21/04 20:00 Etincelles 2-1 Muhazi United Etincelles - Muhazi United
Sweden Damallsvenskan
21/04 20:00 Trelleborgs FF (W) 0-0 Pitea IF (W) Trelleborgs FF (W) - Pitea IF (W)
21/04 20:00 Kristianstads DFF (W) 1-3 FC Rosengard (W) Kristianstads DFF (W) - FC Rosengard (W)
21/04 18:00 Hammarby (W) 2-1 Brommapojkarna (W) Hammarby (W) - Brommapojkarna (W)
South Africa Reserve League
21/04 17:00 Richards Bay FC Reserves 0-0 Golden Arrows Reserves Richards Bay FC Reserves - Golden Arrows Reserves
21/04 17:00 Moroka Swallows Reserves 3-1 Amazulu Reserves Moroka Swallows Reserves - Amazulu Reserves
21/04 17:00 Stellenbosch FC Reserves 4-0 Cape Town City FC Reserves Stellenbosch FC Reserves - Cape Town City FC Reserves
21/04 16:30 Mamelodi Sundowns Reserves 2-2 Kaizer Chiefs Reserves Mamelodi Sundowns Reserves - Kaizer Chiefs Reserves
21/04 14:30 Chippa United Reserves 0-1 Orlando Pirates Reserves Chippa United Reserves - Orlando Pirates Reserves
Hungary NB Ⅱ
21/04 22:00 Duna-Tisza 2-0 Kazincbarcika Duna-Tisza - Kazincbarcika
21/04 22:00 SOROKSAR 3-1 Dafuji cloth MTE SOROKSAR - Dafuji cloth MTE
21/04 22:00 Bodajk FC Siofok 1-0 BVSC Zuglo Bodajk FC Siofok - BVSC Zuglo
21/04 22:00 Kozarmisleny SE 1-0 FC Ajka Kozarmisleny SE - FC Ajka
21/04 22:00 Budapest Honved 4-0 Pecsi MFC Budapest Honved - Pecsi MFC
21/04 22:00 Szombathelyi Haladas 0-1 MTE Mosonmagyarovar Szombathelyi Haladas - MTE Mosonmagyarovar
21/04 22:00 Csakvari TK 0-2 Gyirmot SE Csakvari TK - Gyirmot SE
Angola Girabola League
21/04 22:00 Wiliete 3-1 Desportivo Huila Wiliete - Desportivo Huila
Italian Women Division 1
21/04 20:00 Napoli (W) 1-1 Pomigliano (W) Napoli (W) - Pomigliano (W)
21/04 17:30 Sampdoria (W) 1-3 AC Milan (W) Sampdoria (W) - AC Milan (W)
Uruguay Segunda
22/04 07:45 Albion FC 0-0 Tacuarembo Albion FC - Tacuarembo
22/04 03:50 Oriental 3-2 Uruguay Montevideo Oriental - Uruguay Montevideo
22/04 01:30 CA Atenas 1-1 Torque CA Atenas - Torque
21/04 21:00 CS Cerrito 1-1 Colon CF CS Cerrito - Colon CF
21/04 20:00 CA Juventud 2-0 IA Sud America CA Juventud - IA Sud America
France Ligue 5
21/04 20:00 Saint-Etienne B 1-2 Vaulx en Velin Saint-Etienne B - Vaulx en Velin
21/04 20:00 Vitry F. C. 1-1 AC Ajaccio II Vitry F. C. - AC Ajaccio II
21/04 20:00 St Amand FC 0-1 Iris Club de Croix St Amand FC - Iris Club de Croix
21/04 20:00 Entente UGA Ardziv 2-3 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B Entente UGA Ardziv - OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
21/04 20:00 ES Troyes AC B 2-1 ASM Belfortaine ES Troyes AC B - ASM Belfortaine
21/04 20:00 Saran 1-0 Neuilly Sur Marne Saran - Neuilly Sur Marne
21/04 20:00 Strasbourg II 2-5 Reims Ste Anne Strasbourg II - Reims Ste Anne
hạng nhất Séc
21/04 22:00 Povltava FA 0-1 Loko Vltavin Povltava FA - Loko Vltavin
21/04 22:00 Sokol Brozany 2-0 Zivanice Sokol Brozany - Zivanice
21/04 16:00 Teplice B 2-3 Usti nad Labem Teplice B - Usti nad Labem
21/04 15:30 Viktoria Plzen B 3-0 Admira Praha Viktoria Plzen B - Admira Praha
21/04 15:30 Zlin B 3-2 Frydlant Zlin B - Frydlant
21/04 15:15 Dukla Praha B 0-6 Slavia Prague B Dukla Praha B - Slavia Prague B
21/04 15:15 Bohemians1905 B 3-3 Taborsko Akademie Bohemians1905 B - Taborsko Akademie
21/04 15:15 Slovan Liberec II 3-1 Jablonec B Slovan Liberec II - Jablonec B
21/04 15:15 Hradec Kralove B 2-0 Mlada Boleslav B Hradec Kralove B - Mlada Boleslav B
21/04 15:15 Chlumec nad Cidlinou 0-0 Banik Most-Sous Chlumec nad Cidlinou - Banik Most-Sous
21/04 15:15 Unicov 2-1 MFK Karvina B Unicov - MFK Karvina B
21/04 15:15 Slovacko II 1-1 Hodonin Sardice Slovacko II - Hodonin Sardice
Finland Championship U20
21/04 18:00 KoPSe U20 2-2 PPJ U20 KoPSe U20 - PPJ U20
21/04 15:00 HJK Helsinki U20 3-1 MP U20 HJK Helsinki U20 - MP U20
VIC Women’s Premier League
21/04 12:00 Calder United SC (W) 2-1 Bentleigh Greens (W) Calder United SC (W) - Bentleigh Greens (W)
Greece U19
21/04 19:00 AEK Athens U19 4-0 Volos Nps U19 AEK Athens U19 - Volos Nps U19
Mozambique Championship
21/04 20:00 Costa do Sol Maputo 2-3 Black Bulls Costa do Sol Maputo - Black Bulls
Ivory Coast Premier Division
22/04 01:00 ASEC MIMOSAS 2-0 Sporting Gagnoa ASEC MIMOSAS - Sporting Gagnoa
21/04 22:30 CO Korhogo 1-2 Stade d Abidjan CO Korhogo - Stade d Abidjan
21/04 22:30 Bouake FC 0-4 SOL FC Abobo Bouake FC - SOL FC Abobo
Peru B League
22/04 01:00 Alianza Universidad 2-0 Deportivo Llacuabamba Alianza Universidad - Deportivo Llacuabamba
Japan Women\s Football League 1
21/04 13:00 Shizuoka Sangyo University (W) 0-4 Viamaterras Miyazaki (W) Shizuoka Sangyo University (W) - Viamaterras Miyazaki (W)
21/04 12:00 Setagaya Sfida (W) 2-0 Ehime FC (W) Setagaya Sfida (W) - Ehime FC  (W)
NSW Premier W-League
21/04 14:20 University of Sydney (W) 2-3 Apia L Tigers (W) University of Sydney (W) - Apia L Tigers (W)
21/04 14:10 Gladesville Ravens (W) 2-3 Northern Tigers FC (W) Gladesville Ravens (W) - Northern Tigers FC (W)
21/04 14:00 UNSW FC (W) 1-0 NWS Spirit (W) UNSW FC (W) - NWS Spirit (W)
21/04 14:00 Maca Searle (W) 1-3 Blacktown Spartans(W) Maca Searle (W) - Blacktown Spartans(W)
21/04 14:00 Manly Utd (W) 3-0 Sydney Olympic FC (W) Manly Utd (W) - Sydney Olympic FC (W)
21/04 13:40 Bulls Academy (W) 0-3 Illawarra Stingrays (W) Bulls Academy (W) - Illawarra Stingrays (W)
Spain Primera Division RFEF
21/04 22:59 CD Linares Deportivo 0-1 Castellon CD Linares Deportivo - Castellon
21/04 22:59 CF Intercity 0-2 Cordoba CF Intercity - Cordoba
21/04 22:59 SD Logrones 1-1 Osasuna B SD Logrones - Osasuna B
21/04 22:59 Real Union Irun 3-1 Unionistas de Salamanca Real Union Irun - Unionistas de Salamanca
21/04 22:59 CD Arenteiro 0-0 Ponferradina CD Arenteiro - Ponferradina
21/04 21:00 Barcelona B 1-0 CD Lugo Barcelona B - CD Lugo
21/04 17:00 Ibiza Eivissa 0-1 Atletico de Madrid B Ibiza Eivissa - Atletico de Madrid B
21/04 17:00 UD Melilla 2-0 Merida AD UD Melilla - Merida AD
21/04 17:00 Malaga 0-0 Real Murcia Malaga - Real Murcia
21/04 17:00 Granada CF B 5-0 C.D. San Fernando Isleno Granada CF B - C.D. San Fernando Isleno
21/04 17:00 AD Ceuta 2-1 Baleares AD Ceuta - Baleares
21/04 17:00 Gimnastic Tarragona 1-0 Celta vigo b Gimnastic Tarragona - Celta vigo b
Denmark Womans League
21/04 20:00 Nordsjaelland (W) 2-1 AGF Kvindefodbold APS (W) Nordsjaelland (W) - AGF Kvindefodbold APS (W)
21/04 18:00 Kolding BK (W) 1-1 Fortuna Hjorring (W) Kolding BK (W) - Fortuna Hjorring (W)
El Salvador Segunda Division
22/04 00:00 Once Lobos Chalchuapa 2-2 CD Racing Junior de Armenia Once Lobos Chalchuapa - CD Racing Junior de Armenia
France Division 2 Women
21/04 20:00 Rodez Aveyron (W) 4-1 ASPTT Albi(W) Rodez Aveyron (W) - ASPTT Albi(W)
21/04 20:00 Le Mans (W) 0-2 Thonon Evian FC (W) Le Mans (W) - Thonon Evian FC (W)
Armenia Premier League
21/04 19:00 FC Pyunik 2-2 FC Avan Academy FC Pyunik - FC Avan Academy
Latvian Higher League
21/04 20:00 FK Auda Riga(N) 2-0 Tukums-2000 FK Auda Riga(N) - Tukums-2000
21/04 18:00 Metta/LU Riga 1-2 Riga FC Metta/LU Riga - Riga FC
Panama Liga Nacional de Ascenso
22/04 06:15 Sporting San Miguelito 3-2 Costa Del Este Sporting San Miguelito - Costa Del Este
22/04 04:00 UMECIT 0-0 CA Independente UMECIT - CA Independente
Kosovo Superliga
21/04 20:00 Malisheva 0-1 Prishtina Malisheva - Prishtina
21/04 20:00 KF Llapi 1-0 KF Fushe Kosova KF Llapi - KF Fushe Kosova
Northern German state premier league - bayern
21/04 20:00 FC Wilmersdorf 2-3 VSG Altglienicke II FC Wilmersdorf - VSG Altglienicke II
21/04 17:45 Frohnauer SC 1-1 SFC Stern 1900 Frohnauer SC - SFC Stern 1900
Japanese WE League
21/04 13:00 Omiya Ardija (W) 0-0 JEF United Ichihara Chiba (W) Omiya Ardija (W) - JEF United Ichihara Chiba (W)
21/04 12:00 AS Elfen Sayama (W) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W) AS Elfen Sayama (W) - Hiroshima Sanfrecce (W)
21/04 12:00 Nojima Stella (W) 0-3 INAC (W) Nojima Stella (W) - INAC (W)
Lithuania - 1.Division
21/04 22:25 FK Zalgiris Vilnius 3-1 Dziugas Telsiai FK Zalgiris Vilnius - Dziugas Telsiai
21/04 19:00 Hegelmann Litauen 2-2 Banga Gargzdai Hegelmann Litauen - Banga Gargzdai
21/04 17:00 FK Panevezys 1-1 TransINVEST Vilnius FK Panevezys - TransINVEST Vilnius
Australia W-League
21/04 12:00 Central Coast Mariners (W) 0-1 Sydney FC (W) Central Coast Mariners (W) - Sydney FC (W)
21/04 12:00 Newcastle Jets (W) 0-3 Melbourne City (W) Newcastle Jets (W) - Melbourne City (W)
Finland Kolmonen
21/04 22:59 Toolon Taisto 0-2 MPS Atletico Malmi Toolon Taisto - MPS Atletico Malmi
21/04 16:00 EPS Reservi 5-4 EsPa EPS Reservi - EsPa
Columbia women\s League
22/04 04:00 Alianza Petrolera (W) 1-0 America de Cali (W) Alianza Petrolera (W) - America de Cali (W)
Sweden Division 1
21/04 21:00 Karlbergs BK 2-2 Hammarby TFF Karlbergs BK - Hammarby TFF
21/04 20:00 Ljungskile 0-0 Torns IF Ljungskile - Torns IF
21/04 20:00 Falkenberg 0-1 Norrby IF Falkenberg - Norrby IF
21/04 20:00 Taby 2-2 Umea FC Taby - Umea FC
21/04 18:00 Tvaakers IF 1-2 BK Olympic Tvaakers IF - BK Olympic
21/04 18:00 Pitea IF 1-1 Orebro Syrianska IF Pitea IF - Orebro Syrianska IF
Lebanese FA Cup
21/04 20:00 Al-Ansar (LIB) 2-0 Al-Nejmeh Al-Ansar (LIB) - Al-Nejmeh
Uganda Division 2
21/04 20:00 Boma Young FC 3-3 Blacks Power FC Boma Young FC - Blacks Power FC
21/04 20:00 Lugazi Municipal FC 2-1 Kataka FC Lugazi Municipal FC - Kataka FC
21/04 20:00 Uganda Police FC 1-1 Mbale Heroes Uganda Police FC - Mbale Heroes
Thailand Division 4
21/04 16:00 Look Isan FC 1-2 Dome FC Look Isan FC - Dome FC
Thai Division 2 League
21/04 17:00 Sisaket United 1-1 Bangkok FC Sisaket United - Bangkok FC
Poland Liga 1
21/04 22:59 LKS Nieciecza 2-2 GKS Katowice LKS Nieciecza - GKS Katowice
21/04 20:00 Miedz Legnica 2-0 Motor Lublin Miedz Legnica - Motor Lublin
21/04 17:40 Arka Gdynia 2-0 Wisla Plock Arka Gdynia - Wisla Plock
Venezuela Segunda Division
22/04 04:00 AC Minerven FC Bolivar 1-1 Academia Anzoategui AC Minerven FC Bolivar - Academia Anzoategui
22/04 03:00 Aragua FC 0-0 Trujillanos Aragua FC - Trujillanos
22/04 02:30 Urena SC 2-2 Heroes de Falcon Urena SC - Heroes de Falcon
22/04 02:30 Deportivo Miranda 1-1 Deportivo Nueva Esparta Deportivo Miranda - Deportivo Nueva Esparta
22/04 02:30 Academia Rey 2-0 Real Frontera Academia Rey - Real Frontera
Finland Women League 1
21/04 21:00 Helsinki B (W) 3-1 KTP Kotka (W) Helsinki B (W) - KTP Kotka (W)
Ghana Division 1
21/04 22:00 Skyy FC 0-0 Basake Holy Stars FC Skyy FC - Basake Holy Stars FC
21/04 22:00 Na God FC 2-3 Vision FC Na God FC - Vision FC
Austrian Frauen Bundesliga
21/04 18:30 Neulengbach (W) 2-0 Vorderland (W) Neulengbach (W) - Vorderland (W)
21/04 18:00 Union Kleinmunchen (W) 0-1 Austria Wien (W) Union Kleinmunchen (W) - Austria Wien (W)
21/04 17:45 Sturm Graz/Stattegg (W) 2-1 Wacker Innsbruck (W) Sturm Graz/Stattegg (W) - Wacker Innsbruck (W)
21/04 17:00 Bergheim/Hof (W) 0-3 St. Polten (W) Bergheim/Hof (W) - St. Polten (W)
21/04 16:00 First Vienna (W) 0-2 Dornbirn (W) First Vienna (W) - Dornbirn (W)
Brazil L
22/04 05:00 Independent AC 1-0 Rio Branco AC Independent AC - Rio Branco AC
22/04 03:00 Galvez AC 2-2 Humaita AC Galvez AC - Humaita AC
Finland Suomen Cup
22/04 00:00 Millbrook 1-5 NJS Nurmijarvi III Millbrook - NJS Nurmijarvi III
21/04 22:59 POHU/Hurjin 0-5 LoPa POHU/Hurjin - LoPa
Brazil Campeonato Gaucho 2
22/04 04:30 CE Lajeadense 1-1 CF Com Vida SAF CE Lajeadense - CF Com Vida SAF
22/04 01:40 GA Farroupilha/RS 0-2 EC Passo Fundo GA Farroupilha/RS - EC Passo Fundo
22/04 01:00 Inter Santa Maria(RS) 0-0 GE Bage Inter Santa Maria(RS) - GE Bage
22/04 01:00 Cruzeiro RS 0-1 Esportivo RS Cruzeiro RS - Esportivo RS
21/04 21:00 Gaucho/RS 2-1 Veranopolis RS Gaucho/RS - Veranopolis RS
Brazil women\s League
22/04 01:00 Atletico Mineiro (W) 0-4 Cruzeiro MG (W) Atletico Mineiro (W) - Cruzeiro MG (W)
21/04 20:30 Internacional(W) 1-1 Flamengo/RJ (W) Internacional(W) - Flamengo/RJ (W)
hạng hai UAE
21/04 21:00 Al-Hamriyah 1-3 Dibba Al-Fujairah Al-Hamriyah - Dibba Al-Fujairah
21/04 21:00 Al Arabi(UAE) 3-0 Al-Rams Al Arabi(UAE) - Al-Rams
21/04 20:55 Dubba Al-Husun 1-2 Ahli Al-Fujirah Dubba Al-Husun - Ahli Al-Fujirah
21/04 20:55 Al-Jazira Al-Hamra 3-2 Al-Thaid Al-Jazira Al-Hamra - Al-Thaid
Germany Verbandsliga
21/04 20:00 FC Astoria Walldorf II 1-1 Spielberg FC Astoria Walldorf II - Spielberg
21/04 20:00 Rot-Weiss Frankfurt 2-1 SKV Rot Weiss Darmstadt Rot-Weiss Frankfurt - SKV Rot Weiss Darmstadt
Belarusian Premier League
21/04 22:00 Neman Grodno 0-1 FK Vitebsk Neman Grodno - FK Vitebsk
21/04 20:00 Dinamo Minsk 0-0 FC Torpedo Zhodino Dinamo Minsk - FC Torpedo Zhodino
21/04 18:00 Slutsksakhar Slutsk 1-3 FK Isloch Minsk Slutsksakhar Slutsk - FK Isloch Minsk
Malta First Division League
21/04 21:30 Msida St. Joseph 2-2 Fgura United Msida St. Joseph - Fgura United
21/04 21:30 Luqa St. Andrew\s 2-2 Presteigne St Andrews Luqa St. Andrew\s - Presteigne St Andrews
21/04 19:00 Zejtun Corinthians 0-1 Swieqi United Zejtun Corinthians - Swieqi United
21/04 19:00 Zurrieq 1-4 St. Patrick FC Zurrieq - St. Patrick FC
Croatia U19 League
21/04 19:00 Mladost Zdralovi U19 0-3 Kustosija U19 Mladost Zdralovi U19 - Kustosija U19
Austria Landesliga
21/04 15:30 Waf Brigittenau 4-3 SV Wienerberger Waf Brigittenau - SV Wienerberger
21/04 15:30 SV Rothenthurn 4-2 Admira Villach SV Rothenthurn - Admira Villach
21/04 15:30 SV Strass 3-1 SK Werndorf SV Strass - SK Werndorf
Brazil Paulista Serie B
21/04 20:00 Barcelona EC SP Youth 0-1 Colorado Caieiras SP Youth Barcelona EC SP Youth - Colorado Caieiras SP Youth
Australia New South Wales League 2
21/04 14:00 Newcastle Jets FC (Youth) 2-1 Western Rage Newcastle Jets FC (Youth) - Western Rage
Canadian Premier League
22/04 03:00 York United FC 0-3 Forge FC York United FC - Forge FC
Portugal Women Cup
21/04 23:15 Sporting CP (W) 1-1 SL Benfica (W) Sporting CP  (W) - SL Benfica (W)
21/04 22:00 Racing Power (W) 4-2 Braga (W) Racing Power (W) - Braga (W)
Turkey Bayanlar 1. Ligi
21/04 18:00 Galatasaray SK (W) 4-2 KDZ Ereglispor (W) Galatasaray SK (W) - KDZ Ereglispor (W)
21/04 18:00 Pendik Camlikspor (W) 5-1 1207 Antalya Muratpasa (W) Pendik Camlikspor (W) - 1207 Antalya Muratpasa (W)
21/04 18:00 Besiktas (W) 1-3 Fomget Genclik (W) Besiktas (W) - Fomget Genclik (W)
21/04 16:30 Gaziantep Asya Spor (W) 1-2 Fatih Karagumruk (W) Gaziantep Asya Spor (W) - Fatih Karagumruk (W)
21/04 16:00 Fatih Vatan Spor (W) 1-4 ALG Spor (W) Fatih Vatan Spor (W) - ALG Spor (W)
Bulgaria B PFG
21/04 21:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 Yantra Gabrovo Ludogorets Razgrad II - Yantra Gabrovo
Barbados Premier League
22/04 07:30 Weymouth Wales 3-0 UWI Blackbirds Weymouth Wales - UWI Blackbirds
Kenya Super League
21/04 17:10 Mulembe United 1-1 Dimba Patriots FC Mulembe United - Dimba Patriots FC
Germany Bundesliga II Women
21/04 19:00 SC Sand (W) 2-2 Carl Zeiss Jena (W) SC Sand (W) - Carl Zeiss Jena (W)
21/04 19:00 SV Weinberg (W) 1-4 Andernach (W) SV Weinberg (W) - Andernach (W)
21/04 19:00 Hamburger SV (W) 4-0 Wolfsburg II (W) Hamburger SV (W) - Wolfsburg II (W)
21/04 16:00 FC Gutersloh (W) 2-1 Ingolstadt 04 (W) FC Gutersloh (W) - Ingolstadt 04 (W)
21/04 16:00 FFC Frankfurt II (W) 1-0 Monchengladbach (W) FFC Frankfurt II (W) - Monchengladbach (W)
21/04 16:00 Bayern Munich II (W) 0-0 SV Meppen (W) Bayern Munich II (W) - SV Meppen (W)
21/04 16:00 TSG 1899 Hoffenheim II (W) 0-3 Turbine Potsdam (W) TSG 1899 Hoffenheim II (W) - Turbine Potsdam (W)
Ethiopia Higher League
22/04 13:00 Woldia SC 1-1 Bench Maji Buna FC Woldia SC - Bench Maji Buna FC
21/04 20:00 Kolfie Keranio 1-1 Yirga Chefe Bunna Kolfie Keranio - Yirga Chefe Bunna
21/04 13:00 Addis Ababa Ketema 0-1 Halaba City Addis Ababa Ketema - Halaba City
hạng Ba Mexico
22/04 05:00 Atletico Saltillo 0-1 Tritones Vallarta MFC Atletico Saltillo - Tritones Vallarta MFC
22/04 05:00 Real Apodaca FC 2-3 Estudiantes Tecos Real Apodaca FC - Estudiantes Tecos
Malawi Premier League
21/04 19:30 Bangwe All Stars 1-1 Karonga United Bangwe All Stars - Karonga United
21/04 19:30 Dedza Dynamos 1-1 Silver Strikers Dedza Dynamos - Silver Strikers
Costa Rica Primera Division Women
22/04 05:30 Alajuelense (W) 1-0 Sporting FC (W) Alajuelense (W) - Sporting FC (W)
22/04 02:00 Municipal Pococi (W) 0-2 Saprissa (W) Municipal Pococi (W) - Saprissa (W)
India R League A Division
22/04 12:00 Sunrise FC Rajasthan 0-1 Royal Jaipur Sunrise FC Rajasthan - Royal Jaipur
Poland Mloda Ekstraklasa
21/04 17:00 Gornik Zabrze (Youth) 1-3 Rakow Czestochowa (Youth) Gornik Zabrze (Youth) - Rakow Czestochowa (Youth)
21/04 16:00 Zaglebie Lubin (Youth) 0-1 Arka Gdynia (Youth) Zaglebie Lubin (Youth) - Arka Gdynia (Youth)
hạng Ba Bỉ
21/04 20:00 Union Royale Namur 4-0 Dessel Sport Union Royale Namur - Dessel Sport
21/04 20:00 Leuven B 2-3 Thes Sport Leuven B - Thes Sport
21/04 20:00 Royal Cappellen FC 2-7 Tienen Royal Cappellen FC - Tienen
Slovenia 1.Liga
22/04 01:15 FC Koper 0-0 NK Bravo FC Koper - NK Bravo
21/04 22:30 NK Publikum Celje 2-3 Domzale NK Publikum Celje - Domzale
21/04 20:00 Maribor 3-0 NK Rogaska Maribor - NK Rogaska
Costa Rica Primera Division
22/04 08:15 AD San Carlos 0-1 Sporting San Jose AD San Carlos - Sporting San Jose
22/04 07:00 Municipal Liberia 3-1 Cartagines Deportiva SA Municipal Liberia - Cartagines Deportiva SA
22/04 06:00 Santos De Guapiles 2-1 Puntarenas Santos De Guapiles - Puntarenas
English Women\s Conference North
21/04 20:00 Stoke City (W) 2-1 West Bromwich WFC (W) Stoke City (W) - West Bromwich WFC (W)
21/04 20:00 Halifax Town (W) 0-0 Newcastle (W) Halifax Town (W) - Newcastle (W)
21/04 20:00 Burnley (W) 3-0 Liverpool Feds (W) Burnley (W) - Liverpool Feds (W)
21/04 20:00 Fylde LFC (W) 2-1 Huddersfield (W) Fylde LFC (W) - Huddersfield (W)
21/04 20:00 Wolverhampton Wanderers WFC (W) 4-3 Nottingham Forest (W) Wolverhampton Wanderers WFC (W) - Nottingham Forest (W)
Dominican Republic Liga
22/04 05:00 UniversidadO M 0-1 Atletico Pantoja UniversidadO M - Atletico Pantoja
22/04 03:00 Promex Harlem United SC 1-0 South East FC Promex Harlem United SC - South East FC
21/04 21:00 Atlantico FC 1-2 Atletico Vega Real Atlantico FC - Atletico Vega Real
Portugal Campeonato Nacional II Women
21/04 21:00 Braga B (W) 1-1 Sporting B (W) Braga B (W) - Sporting B (W)
Schleswig Holstein Liga
21/04 21:30 VfB Lübeck II 5-1 VfR Neumunster VfB Lübeck II - VfR Neumunster
21/04 19:00 SV Eichede 6-1 Inter Turkspor Kiel SV Eichede - Inter Turkspor Kiel
Greece Super League Women
21/04 20:00 Larisa (W) 0-1 Trikala 2011 (W) Larisa (W) - Trikala 2011 (W)
21/04 19:00 PAOK Saloniki (W) 2-1 Atromitos (W) PAOK Saloniki (W) - Atromitos (W)
21/04 17:30 Asteras Tripolis (W) 1-1 OFI FC (W) Asteras Tripolis (W) - OFI FC (W)
21/04 16:00 AEK Athens (W) 1-1 AO Rea (W) AEK Athens (W) - AO Rea (W)
South Africa League Women
21/04 18:00 University of Pretoria (W) 3-2 Copper Belts FC (W) University of Pretoria (W) - Copper Belts FC (W)
Poland III Liga
21/04 22:00 MKS Kluczbork 1-2 Carina Gubin MKS Kluczbork - Carina Gubin
21/04 21:00 GKS Arka Pawlow 0-3 Moravia Morawica GKS Arka Pawlow - Moravia Morawica
21/04 16:00 Termalica BB Nieciecza II 2-1 Orzel Ryczow Termalica BB Nieciecza II - Orzel Ryczow
Primera Division de El Salvador
22/04 04:30 Santa Tecla 0-0 Once Deportivo Ahuachapan Santa Tecla - Once Deportivo Ahuachapan
22/04 04:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-2 Alianza San Salvador CD Platense Municipal Zacatecoluca - Alianza San Salvador
22/04 04:30 Jocoro FC 0-0 Aguila Jocoro FC - Aguila
22/04 04:30 CD Dragon 3-2 Fuerte San Francisco CD Dragon - Fuerte San Francisco
El Salvador Reserves League
22/04 01:30 Jocoro FC Reserves 0-6 CD Aguila Reserves Jocoro FC Reserves - CD Aguila Reserves
22/04 01:30 CD Dragon Reserves 0-1 Fuerte San Francisco Reserves CD Dragon Reserves - Fuerte San Francisco Reserves
22/04 01:00 Santa Tecla Reserves 2-2 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves Santa Tecla Reserves - Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
22/04 00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1-2 Alianza FC Reserves CD Platense Zacatecoluca Reserves - Alianza FC Reserves

Giới thiệu ketquabongda mobi

Kết quả bóng đá mobi là chuyên trang xem kqbd trực tuyến mới và hiện đại nhất Việt Nam hiện nay. Với hàng trăm giải đấu bóng đá diễn ra trên khắp thế giới mỗi ngày, bóng đá trở thành môn thể thao vua, có lượng người chơi và theo dõi nhiều nhất hiện nay. Mỗi trận đấu đều có hàng vạn, hàng triệu người dõi theo từng đường bóng lăn.

 - Ảnh 9
 Ketquabongda mobi - Chuyên trang xem kết quả bóng đá trực tuyến mới nhất

Mỗi cuối tuần, anh em hâm mộ bóng đá lại sôi sục khi có hàng ngàn trận đấu diễn ra. Trong đó có những trận thư hùng derby London ở giải Premier League, trận siêu kinh điển giữa Barca vs Real khiến hàng triệu con tim thổn thức đón chờ, dõi theo từng nhịp đập. Bởi có quá nhiều trận diễn ra cùng giờ, hoặc sát giờ nhau khiến anh em không thể xem hết được nên xem kết quả bóng đá là lựa chọn hàng đầu của phần lớn anh em.

Ketquabongda được xây dựng và phát triển với mong muốn, định hướng trở thành địa chỉ đỏ để anh em xem kết quả bóng đá trực tuyến miễn phí, nhanh và chính xác nhất Việt Nam.

Xem kq bóng đá các giải đấu hàng đầu

Kqbd mobi Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh được mệnh danh là giải đấu hấp dẫn và có chất lượng chuyên môn cao nhất thế giới hiện nay. Với những đội bóng giàu truyền thống, những câu lạc bộ được cả thế giới yêu quý như Manchester United, Liverpool, Arsenal,... nên mỗi trận đấu ở giải đấu này thu hút hàng triệu người trên khắp thế giới theo dõi.

 - Ảnh 7
Kqbd Ngoại Hạng Anh trực tuyến hôm nay mới nhất trên ketquabongda

Trước mỗi trận derby thành London hay cuộc chiến nội bộ thành Manchester luôn khiến cho cộng đồng yêu bóng đá sôi sục trước trận, trong trận và sau trận đấu. Bởi vậy tính hấp dẫn của giải đấu này là điều không thể bàn cãi. Tuy nhiên, Ngoại Hạng Anh thường thi đấu nhiều trận cùng giờ nên anh em chỉ có thể theo dõi một trận mình yêu thích nhất.

Bởi vậy, để có thông tin kết quả trực tuyến các trận đang thi đấu cùng giờ, anh em có thể lựa chọn ketquabongda mobi để dõi theo diễn biến từng phút của trận đấu đó. Giải đấu này nằm khác múi giờ với Việt Nam nên nhiều khi các trận đấu thường diễn ra đêm khuya, anh em khó có thể theo dõi được bởi ngày mai phải đi làm sớm.

Vậy nên, phương án xem kết quả đêm qua và rạng sáng nay trên kqbd mobi là lựa chọn hàng đầu. Anh em vừa có được giấc ngủ ngon, vừa có thể có được đầy đủ các thông tin diễn biến trên sân thi đấu.

Kết quả bóng đá La Liga

Người hâm mộ bóng đá thường nhắc tới La Liga với hai ông lớn từng thống trị bóng đá châu Âu trong thập kỷ qua là Barca và Real Madrid. Bất cứ đội bóng nào tại Châu Âu cũng đều phải vô cùng thận trọng khi đấu đầu với hai đội bóng này. Mỗi trận siêu kinh điển diễn ra, sức hút của nó tới anh em hâm mộ bóng đá ngang bằng với sức hút diễn ra các trận đấu World Cup là đủ thấy vị thế của hai đội bóng này. 

Tuy nhiên, với chất lượng chuyên môn cực cao của giải đấu, những đội bóng ít nổi tiếng bằng tại La Liga lại luôn được đánh giá cực cao ở các đấu trường châu Âu như Sevilla được coi là ông vua đá cúp C2 hay Alentico Madrid luôn là ông kẹ tại đấu trường C1. Bởi vậy, xem ketquabongda Laliga luôn được anh em quan tâm hàng đầu mỗi tối cuối tuần.

Kết quả Bundesliga

Bundesliga - Giải vô địch bóng đá Đức được coi là giải đấu cuồng nhiệt nhất hành tinh. Giải đấu này luôn khiến người hâm mộ bất ngờ bởi những trận thi đấu với số bàn thắng không tưởng. Mỗi đội bóng đều mang trong mình tinh thần thi đấu hết mình vì người hâm mộ, trên khán đài có hàng trăm ngàn khán giả nhiệt tình cổ vũ với tinh thần cao nhất, thưởng thức bóng đá dù đội nhà đang thắng hay thua.

 - Ảnh 8
Kết quả bóng đá Đức Bundesliga mobi mới nhất

Bởi vậy, mỗi trận đấu ở Bundesliga đều mãn nhãn với anh em xem bóng đá trực tuyến, những trận đấu với kết quả khó lường, đội bét bảng hoàn toàn có thể thắng cách biệt đội đầu bảng hay những tỷ số 6-0,7-0 xảy ra nhiều như cơm bữa.

Xem ketqua bóng đá Việt Nam V League

V-League luôn có sức hút đặc biệt với anh em hâm mộ bóng đá tại Việt Nam nói riêng. Bởi mỗi câu lạc bộ luôn có sự dõi theo của toàn tỉnh, mang tinh thần thi đấu bất diệt qua nhiều thế hệ. Mỗi trận đấu của Hải Phòng FC - câu lạc bộ giàu truyền thống nhất Việt Nam luôn mang tới sân một bầu không khí cổ vũ nhiệt tình, hết mình trên khán đài lẫn trong sân cỏ.

 - Ảnh 6

Xem kết quả trực tuyến bóng đá V League giúp anh em có cái nhìn tổng quan về giải đấu, đưa đến cho anh em những thông tin về bảng xếp hạng V-Leauge, kết quả các trận đấu diễn ra cùng giờ.

Hướng dẫn xem kết quả bóng đá trên Ketquabongda Mobi

Ketquabongda mang tới cho anh em những thông tin kết quả của hàng ngàn trận đấu trên khắp thế giới nhanh chóng, chính xác và đầy đủ nhất hiện nay. Với data bóng đá được cập nhật realtime từ các kênh bóng đá nổi tiếng như Flashscore, Sbobet mang tới cho anh em những thông tin mới và đầy đủ nhất.

Anh em truy cập vào trang chủ https://ketquabongda.mobi sẽ dễ dàng thấy ngay kết quả các trận đấu đã và đang diễn ra. Những giải đấu hàng đầu thế giới được chúng tôi ưu tiên sắp xếp để anh em truy cập nhanh chóng và có thông tin mới nhất sớm nhất. Kết quả bóng đá từng trận đấu được cập nhật thông tin cụ thể, anh em có thể click vào từng trận đang hiện trên màn hình.

Khi click vào anh em có thể dễ dàng thấy ngay được các thông tin như kết quả tỷ số bóng đá, kết quả phạt góc, kết quả thẻ phạt và đội thắng kèo châu Á, kèo tài xỉu. Nhờ vậy anh em có nhiều thông tin để đánh giá phong độ đội bóng, đưa ra những chiến thuật, nhận định lựa chọn kèo cho các trận bóng sau của đội bóng đó.

Lời kết

Ketquabongda mobi xây dựng và phát triển đem đến một kênh thông tin bóng đá về kết quả, tỷ số kèo trực tuyến livescore, lịch thi đấu cũng như bảng xếp hạng của hàng ngàn giải đấu trên thế giới. Rất mong nhận được sự ủng hộ của anh em, giới thiệu bạn bè cùng dõi theo để ketquabongda có động lực phát triển, nâng cấp đem tới cho anh em những trải nghiệm tuyệt vời hơn nữa.