Kết quả bóng đá Austrian 3.Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Austrian 3.Liga
13/04 00:30 Ardagger 0-1 Neusiedl Ardagger - Neusiedl
13/04 00:30 Austria Wien (Youth) 1-1 Favoritner AC Austria Wien (Youth) - Favoritner AC
13/04 00:30 Traiskirchen 2-2 Mauerwerk Traiskirchen - Mauerwerk
13/04 00:00 Andelsbuch 1-3 SV Oberwart Andelsbuch - SV Oberwart
13/04 00:00 SC Mannsdorf 1-4 Rapid Vienna (Youth) SC Mannsdorf - Rapid Vienna (Youth)
13/04 00:00 TUS Bad Gleichenberg 3-1 ASK Klagenfurt TUS Bad Gleichenberg - ASK Klagenfurt
13/04 00:00 SC Gleisdorf 2-2 Vocklamarkt SC Gleisdorf - Vocklamarkt
13/04 00:00 LASK (Youth) 2-0 Deutschlandsberger SC LASK (Youth) - Deutschlandsberger SC
13/04 00:00 SV Wals-Grunau 3-1 St. Johann SV Wals-Grunau - St. Johann
12/04 23:40 SC Schwaz 4-0 FC Wolfurt SC Schwaz - FC Wolfurt
07/04 21:00 RW Rankweil 1-3 Sc Rothis RW Rankweil - Sc Rothis
07/04 20:00 Rheindorf Altach B 4-2 Dornbirner SV Rheindorf Altach B - Dornbirner SV
07/04 16:00 ASK Klagenfurt 2-0 SC Gleisdorf ASK Klagenfurt - SC Gleisdorf
07/04 00:00 USV St. Anna 0-2 WSC Hertha Wels USV St. Anna - WSC Hertha Wels
06/04 21:30 VfB Hohenems 4-0 Kufstein VfB Hohenems - Kufstein
06/04 21:00 Mauerwerk 1-1 Ardagger Mauerwerk - Ardagger
06/04 20:00 Wolfsberger AC Amateure 0-2 TUS Bad Gleichenberg Wolfsberger AC Amateure - TUS Bad Gleichenberg
06/04 19:30 SVG Reichenau 1-1 FC Pinzgau Saalfelden SVG Reichenau - FC Pinzgau Saalfelden
06/04 00:30 Rapid Vienna (Youth) 1-1 Wiener Viktoria Rapid Vienna (Youth) - Wiener Viktoria
06/04 00:30 Favoritner AC 0-0 Andelsbuch Favoritner AC - Andelsbuch
06/04 00:30 SV Oberwart 0-6 SR Donaufeld Wien SV Oberwart - SR Donaufeld Wien
06/04 00:30 Team Wiener Linien 2-1 Kremser Team Wiener Linien - Kremser
06/04 00:30 Wiener SC 4-2 Traiskirchen Wiener SC - Traiskirchen
06/04 00:30 ASK Voitsberg 1-0 SK Vorwarts Steyr ASK Voitsberg - SK Vorwarts Steyr
06/04 00:00 Neusiedl 1-5 Austria Wien (Youth) Neusiedl - Austria Wien (Youth)
06/04 00:00 SV Leobendorf 2-2 SC Mannsdorf SV Leobendorf - SC Mannsdorf
06/04 00:00 Union Gurten 1-0 SV Ried B Union Gurten - SV Ried B
03/04 01:00 Rapid Vienna (Youth) 2-0 Ardagger Rapid Vienna (Youth) - Ardagger
30/03 23:10 Austria Wien (Youth) 0-0 Mauerwerk Austria Wien (Youth) - Mauerwerk
30/03 23:00 Wiener Viktoria 1-2 SV Leobendorf Wiener Viktoria - SV Leobendorf
30/03 23:00 Dornbirner SV 0-5 SVG Reichenau Dornbirner SV - SVG Reichenau
30/03 22:00 SR Donaufeld Wien 5-0 Favoritner AC SR Donaufeld Wien - Favoritner AC
30/03 22:00 SV Wals-Grunau 1-0 VfB Hohenems SV Wals-Grunau - VfB Hohenems
30/03 02:30 Kremser 1-3 SV Oberwart Kremser - SV Oberwart
30/03 02:30 Traiskirchen 0-2 Rapid Vienna (Youth) Traiskirchen - Rapid Vienna (Youth)
30/03 02:00 Andelsbuch 3-1 Neusiedl Andelsbuch - Neusiedl
30/03 02:00 SC Mannsdorf 1-0 Team Wiener Linien SC Mannsdorf - Team Wiener Linien
30/03 02:00 TUS Bad Gleichenberg 1-6 ASK Voitsberg TUS Bad Gleichenberg - ASK Voitsberg
30/03 02:00 SC Gleisdorf 3-2 Wolfsberger AC Amateure SC Gleisdorf - Wolfsberger AC Amateure
30/03 02:00 Wallern 2-1 ASK Klagenfurt Wallern - ASK Klagenfurt
30/03 02:00 WSC Hertha Wels 1-1 Deutschlandsberger SC WSC Hertha Wels - Deutschlandsberger SC
30/03 02:00 SC Schwaz 0-0 St. Johann SC Schwaz - St. Johann
30/03 01:40 FC Pinzgau Saalfelden 3-0 FC Wolfurt FC Pinzgau Saalfelden - FC Wolfurt
30/03 01:00 SPG Motz/Silz 3-5 SC Imst SPG Motz/Silz - SC Imst
24/03 22:00 Sc Rothis 2-0 Kufstein Sc Rothis - Kufstein
24/03 22:00 FC Wolfurt 4-1 Dornbirner SV FC Wolfurt - Dornbirner SV
24/03 21:30 ASK Klagenfurt 2-1 LASK (Youth) ASK Klagenfurt - LASK (Youth)
23/03 23:00 Mauerwerk 1-2 Andelsbuch Mauerwerk - Andelsbuch
23/03 23:00 SV Leobendorf 3-1 Traiskirchen SV Leobendorf - Traiskirchen
23/03 22:00 VfB Hohenems 1-0 Bischofshofen VfB Hohenems - Bischofshofen
23/03 02:30 Favoritner AC 1-0 Kremser Favoritner AC - Kremser
23/03 02:30 Team Wiener Linien 0-0 SV Oberwart Team Wiener Linien - SV Oberwart
23/03 02:30 Wiener SC 3-0 Austria Wien (Youth) Wiener SC - Austria Wien (Youth)
23/03 02:00 Neusiedl 0-2 SR Donaufeld Wien Neusiedl - SR Donaufeld Wien
23/03 02:00 SC Mannsdorf 4-0 Wiener Viktoria SC Mannsdorf - Wiener Viktoria
23/03 02:00 USV St. Anna 3-1 SV Ried B USV St. Anna - SV Ried B
23/03 02:00 Allerheiligen 1-1 WSC Hertha Wels Allerheiligen - WSC Hertha Wels
23/03 02:00 Deutschlandsberger SC 1-1 Union Gurten Deutschlandsberger SC - Union Gurten
23/03 02:00 Vocklamarkt 0-1 SC Weiz Vocklamarkt - SC Weiz
23/03 02:00 SK Vorwarts Steyr 3-2 TUS Bad Gleichenberg SK Vorwarts Steyr - TUS Bad Gleichenberg
Xem kqbd Austrian 3.Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Austrian 3.Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Austrian 3.Liga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.