Kết quả bóng đá Argentina Torneo B hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Argentina Torneo B
13/04 01:30 Deportivo Camioneros 2-0 Ezeiza Deportivo Camioneros - Ezeiza
13/04 01:00 Estrella de Berisso 2-0 Social Atletico Television Estrella de Berisso - Social Atletico Television
10/04 01:30 Juventud de Bernal 2-2 CU Deportivo Provincial Lobos Juventud de Bernal - CU Deportivo Provincial Lobos
09/04 01:30 Deportivo Metalurgico 3-3 Barrancas FC Deportivo Metalurgico - Barrancas FC
08/04 01:40 Defensores de Glew 1-1 Estrella de Berisso Defensores de Glew - Estrella de Berisso
08/04 01:30 Social Atletico Television 0-1 Atletico Pilar Social Atletico Television - Atletico Pilar
06/04 01:00 Everton la Plata 0-4 Deportivo Camioneros Everton la Plata - Deportivo Camioneros
03/04 01:30 Estrella de Berisso 3-0 Juventud de Bernal Estrella de Berisso - Juventud de Bernal
02/04 01:30 Estrella del Sur Alejandro Korn 4-0 Everton la Plata Estrella del Sur Alejandro Korn - Everton la Plata
02/04 01:30 Barrancas FC 1-0 Ezeiza Barrancas FC - Ezeiza
01/04 01:30 Atletico Pilar 3-3 Defensores de Glew Atletico Pilar - Defensores de Glew
31/03 02:30 CU Deportivo Provincial Lobos 1-1 Deportivo Metalurgico CU Deportivo Provincial Lobos - Deportivo Metalurgico
30/03 02:30 Deportivo Camioneros 3-0 Belgrano Zarate Deportivo Camioneros - Belgrano Zarate
30/03 02:00 Nautico Hacoaj 2-1 Social Atletico Television Nautico Hacoaj - Social Atletico Television
27/03 03:00 Deportivo Metalurgico 0-1 Ezeiza Deportivo Metalurgico - Ezeiza
27/03 02:30 Belgrano Zarate 1-3 Estrella del Sur Alejandro Korn Belgrano Zarate - Estrella del Sur Alejandro Korn
27/03 02:30 Defensores de Glew 0-2 Nautico Hacoaj Defensores de Glew - Nautico Hacoaj
26/03 02:30 Juventud de Bernal 1-3 Atletico Pilar Juventud de Bernal - Atletico Pilar
24/03 02:30 CU Deportivo Provincial Lobos 1-0 Estrella de Berisso CU Deportivo Provincial Lobos - Estrella de Berisso
23/03 03:10 Social Atletico Television 2-6 Deportivo Camioneros Social Atletico Television - Deportivo Camioneros
20/03 02:40 Estrella de Berisso 1-1 Deportivo Metalurgico Estrella de Berisso - Deportivo Metalurgico
19/03 03:10 Ezeiza 1-3 Everton la Plata Ezeiza - Everton la Plata
19/03 02:30 Barrancas FC 1-0 Belgrano Zarate Barrancas FC - Belgrano Zarate
17/03 02:30 Estrella del Sur Alejandro Korn 2-0 Social Atletico Television Estrella del Sur Alejandro Korn - Social Atletico Television
16/03 03:00 Deportivo Camioneros 2-0 Defensores de Glew Deportivo Camioneros - Defensores de Glew
15/03 01:50 Nautico Hacoaj 3-2 Juventud de Bernal Nautico Hacoaj - Juventud de Bernal
12/03 04:00 Deportivo Metalurgico 1-0 Everton la Plata Deportivo Metalurgico - Everton la Plata
11/03 04:00 Estrella de Berisso 1-0 Atletico Pilar Estrella de Berisso - Atletico Pilar
10/03 04:00 Juventud de Bernal 0-5 Deportivo Camioneros Juventud de Bernal - Deportivo Camioneros
10/03 04:00 Defensores de Glew 1-2 Estrella del Sur Alejandro Korn Defensores de Glew - Estrella del Sur Alejandro Korn
10/03 04:00 Social Atletico Television 2-0 Barrancas FC Social Atletico Television - Barrancas FC
10/03 04:00 CU Deportivo Provincial Lobos 1-0 Nautico Hacoaj CU Deportivo Provincial Lobos - Nautico Hacoaj
09/03 04:00 Belgrano Zarate 0-3 Ezeiza Belgrano Zarate - Ezeiza
04/03 04:00 Barrancas FC 2-2 Defensores de Glew Barrancas FC - Defensores de Glew
04/03 04:00 Everton la Plata 2-0 Belgrano Zarate Everton la Plata - Belgrano Zarate
04/03 04:00 Ezeiza 1-1 Social Atletico Television Ezeiza - Social Atletico Television
04/03 04:00 Nautico Hacoaj 0-2 Estrella de Berisso Nautico Hacoaj - Estrella de Berisso
04/03 04:00 Deportivo Camioneros 4-1 CUDP Lobos Deportivo Camioneros - CUDP Lobos
03/03 04:00 Estrella del Sur Alejandro Korn 0-1 Juventud de Bernal Estrella del Sur Alejandro Korn - Juventud de Bernal
02/03 04:00 Atletico Pilar 0-7 Deportivo Metalurgico Atletico Pilar - Deportivo Metalurgico
29/02 04:00 Estrella de Berisso 1-1 Deportivo Camioneros Estrella de Berisso - Deportivo Camioneros
26/02 05:00 Deportivo Camioneros 2-1 AH Zapla Deportivo Camioneros - AH Zapla
26/02 04:00 Atletico Pilar 2-3 Nautico Hacoaj Atletico Pilar - Nautico Hacoaj
26/02 04:00 Deportivo Metalurgico 2-1 Belgrano Zarate Deportivo Metalurgico - Belgrano Zarate
26/02 04:00 Defensores de Glew 3-0 Ezeiza Defensores de Glew - Ezeiza
24/02 04:00 Social Atletico Television 1-2 Everton la Plata Social Atletico Television - Everton la Plata
12/02 05:00 Gutierrez 3-1 Formosa/DF Gutierrez - Formosa/DF
12/02 05:00 Deportivo Camioneros 0-0 Kimberley Mar del Plata Deportivo Camioneros - Kimberley Mar del Plata
12/02 05:00 AH Zapla 0-3 Sarmiento de La Banda AH Zapla - Sarmiento de La Banda
12/02 04:30 Deportivo Rincon 0-0 Colon de San Justo Deportivo Rincon - Colon de San Justo
05/02 07:40 Sarmiento de La Banda 3-0 CA Las Palmas Sarmiento de La Banda - CA Las Palmas
05/02 07:00 Costa Brava 0-1 Kimberley Mar del Plata Costa Brava - Kimberley Mar del Plata
05/02 07:00 Ben Hur Rafaela 1-1 Colon de San Justo Ben Hur Rafaela - Colon de San Justo
05/02 05:20 AH Zapla 1-0 CD Talleres Metan-Salta AH Zapla - CD Talleres Metan-Salta
05/02 04:30 Colon Chivilcoy 1-1 Deportivo Camioneros Colon Chivilcoy - Deportivo Camioneros
05/02 04:00 Formosa/DF 2-1 CA Bartolome Mitre Formosa/DF - CA Bartolome Mitre
29/01 07:00 Colon de San Justo 1-0 Ben Hur Rafaela Colon de San Justo - Ben Hur Rafaela
29/01 04:45 CA Las Palmas 0-0 Sarmiento de La Banda CA Las Palmas - Sarmiento de La Banda
29/01 04:30 CA Bartolome Mitre 0-0 Formosa/DF CA Bartolome Mitre - Formosa/DF
29/01 04:00 Deportivo Camioneros 2-1 Colon Chivilcoy Deportivo Camioneros - Colon Chivilcoy
Xem kqbd Argentina Torneo B hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Argentina Torneo B chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Argentina Torneo B chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.