Kết quả bóng đá Ukraine Division 2 hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Ukraine Division 2
24/05 17:00 FK Yarud Mariupol 1-1 Ahrobiznes TSK Romny FK Yarud Mariupol - Ahrobiznes TSK Romny
24/05 17:00 FC Inhulets Petrove 2-1 FC Karpaty Lviv FC Inhulets Petrove - FC Karpaty Lviv
24/05 17:00 FC Livyi Bereh 2-1 FK Epitsentr Dunayivtsi FC Livyi Bereh - FK Epitsentr Dunayivtsi
24/05 16:00 FC Victoria Mykolaivka 1-0 FK Nyva Buzova FC Victoria Mykolaivka - FK Nyva Buzova
19/05 17:30 Kremin Kremenchuk 1-0 Khust City Kremin Kremenchuk - Khust City
19/05 17:00 Metalurh Zaporizhya 1-0 Podillya Khmelnytskyi Metalurh Zaporizhya - Podillya Khmelnytskyi
19/05 17:00 Dinaz Vyshgorod 0-0 Metalist Kharkiv Dinaz Vyshgorod - Metalist Kharkiv
19/05 17:00 FC Chernigiv 3-3 Nyva Ternopil FC Chernigiv - Nyva Ternopil
19/05 17:00 Hirnyk-Sport 2-3 FC Bukovyna chernivtsi Hirnyk-Sport - FC Bukovyna chernivtsi
12/05 18:15 FC Bukovyna chernivtsi 0-1 Kremin Kremenchuk FC Bukovyna chernivtsi - Kremin Kremenchuk
10/05 19:30 FC Livyi Bereh 1-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk FC Livyi Bereh - Prykarpattya Ivano Frankivsk
10/05 18:00 FC Inhulets Petrove 3-0 Ahrobiznes TSK Romny FC Inhulets Petrove - Ahrobiznes TSK Romny
10/05 16:00 FC Victoria Mykolaivka 1-1 FK Epitsentr Dunayivtsi FC Victoria Mykolaivka - FK Epitsentr Dunayivtsi
04/05 18:40 Hirnyk-Sport 0-2 Khust City Hirnyk-Sport - Khust City
04/05 18:00 FK Nyva Buzova 0-3 FC Inhulets Petrove FK Nyva Buzova - FC Inhulets Petrove
21/04 17:30 FK Nyva Buzova 2-0 FC Victoria Mykolaivka FK Nyva Buzova - FC Victoria Mykolaivka
21/04 16:45 FC Chernigiv 2-1 Metalist Kharkiv FC Chernigiv - Metalist Kharkiv
20/04 18:00 Hirnyk-Sport 1-1 Podillya Khmelnytskyi Hirnyk-Sport - Podillya Khmelnytskyi
20/04 16:45 Dinaz Vyshgorod 1-0 Khust City Dinaz Vyshgorod - Khust City
19/04 17:00 FC Karpaty Lviv 1-2 FC Inhulets Petrove FC Karpaty Lviv - FC Inhulets Petrove
19/04 16:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 3-1 SC Poltava Prykarpattya Ivano Frankivsk - SC Poltava
14/04 19:00 Metalist Kharkiv 2-0 Dinaz Vyshgorod Metalist Kharkiv - Dinaz Vyshgorod
13/04 18:30 FC Bukovyna chernivtsi 1-1 Hirnyk-Sport FC Bukovyna chernivtsi - Hirnyk-Sport
13/04 17:00 Nyva Ternopil 0-0 FC Chernigiv Nyva Ternopil - FC Chernigiv
13/04 16:50 FC Inhulets Petrove 1-0 FK Epitsentr Dunayivtsi FC Inhulets Petrove - FK Epitsentr Dunayivtsi
13/04 16:00 Podillya Khmelnytskyi 3-1 Metalurh Zaporizhya Podillya Khmelnytskyi - Metalurh Zaporizhya
12/04 18:00 FK Yarud Mariupol 0-0 FK Nyva Buzova FK Yarud Mariupol - FK Nyva Buzova
12/04 17:30 FC Livyi Bereh 0-1 FC Karpaty Lviv FC Livyi Bereh - FC Karpaty Lviv
12/04 16:45 SC Poltava 2-1 Ahrobiznes TSK Romny SC Poltava - Ahrobiznes TSK Romny
07/04 16:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 3-1 FC Victoria Mykolaivka FK Epitsentr Dunayivtsi - FC Victoria Mykolaivka
06/04 17:00 Ahrobiznes TSK Romny 1-0 FC Inhulets Petrove Ahrobiznes TSK Romny - FC Inhulets Petrove
05/04 17:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-1 FC Livyi Bereh Prykarpattya Ivano Frankivsk - FC Livyi Bereh
05/04 16:30 Kremin Kremenchuk 0-0 FC Bukovyna chernivtsi Kremin Kremenchuk - FC Bukovyna chernivtsi
05/04 16:00 FC Chernigiv 0-2 Khust City FC Chernigiv - Khust City
31/03 16:30 Metalist Kharkiv 4-1 Metalurh Zaporizhya Metalist Kharkiv - Metalurh Zaporizhya
30/03 20:00 FC Inhulets Petrove 0-0 FK Nyva Buzova FC Inhulets Petrove - FK Nyva Buzova
29/03 19:30 FC Livyi Bereh 3-0 Ahrobiznes TSK Romny FC Livyi Bereh - Ahrobiznes TSK Romny
29/03 19:00 FC Karpaty Lviv 1-0 FC Victoria Mykolaivka FC Karpaty Lviv - FC Victoria Mykolaivka
29/03 18:30 Podillya Khmelnytskyi 3-1 Kremin Kremenchuk Podillya Khmelnytskyi - Kremin Kremenchuk
29/03 18:00 FK Yarud Mariupol 1-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk FK Yarud Mariupol - Prykarpattya Ivano Frankivsk
24/03 19:15 Ahrobiznes TSK Romny 0-0 FC Victoria Mykolaivka Ahrobiznes TSK Romny - FC Victoria Mykolaivka
24/03 18:30 Dinaz Vyshgorod 0-2 FC Bukovyna chernivtsi Dinaz Vyshgorod - FC Bukovyna chernivtsi
23/03 20:00 FC Karpaty Lviv 2-1 SC Poltava FC Karpaty Lviv - SC Poltava
23/03 19:30 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-1 FK Yarud Mariupol FK Epitsentr Dunayivtsi - FK Yarud Mariupol
23/03 18:30 FK Nyva Buzova 1-5 FC Livyi Bereh FK Nyva Buzova - FC Livyi Bereh
22/03 19:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-1 FC Inhulets Petrove Prykarpattya Ivano Frankivsk - FC Inhulets Petrove
22/03 18:00 Hirnyk-Sport 0-1 Nyva Ternopil Hirnyk-Sport - Nyva Ternopil
25/11 18:00 Dinaz Vyshgorod 1-0 Metalurh Zaporizhya Dinaz Vyshgorod - Metalurh Zaporizhya
25/11 18:00 FC Livyi Bereh 5-0 FC Victoria Mykolaivka FC Livyi Bereh - FC Victoria Mykolaivka
24/11 18:00 FC Bukovyna chernivtsi 0-2 Podillya Khmelnytskyi FC Bukovyna chernivtsi - Podillya Khmelnytskyi
24/11 18:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 2-0 Ahrobiznes TSK Romny Prykarpattya Ivano Frankivsk - Ahrobiznes TSK Romny
24/11 18:00 Khust City 1-2 Metalist Kharkiv Khust City - Metalist Kharkiv
24/11 18:00 FK Nyva Buzova 0-2 FK Epitsentr Dunayivtsi FK Nyva Buzova - FK Epitsentr Dunayivtsi
24/11 18:00 FC Karpaty Lviv 3-0 Nyva Ternopil FC Karpaty Lviv - Nyva Ternopil
19/11 19:00 FC Victoria Mykolaivka 0-1 FC Inhulets Petrove FC Victoria Mykolaivka - FC Inhulets Petrove
19/11 18:00 Hirnyk-Sport 0-2 FC Chernigiv Hirnyk-Sport - FC Chernigiv
19/11 18:00 Kremin Kremenchuk 0-1 FC Livyi Bereh Kremin Kremenchuk - FC Livyi Bereh
19/11 18:00 Metalurh Zaporizhya 0-0 FK Yarud Mariupol Metalurh Zaporizhya - FK Yarud Mariupol
19/11 18:00 SC Poltava 2-1 Dinaz Vyshgorod SC Poltava - Dinaz Vyshgorod
18/11 18:00 Ahrobiznes TSK Romny 3-0 FC Bukovyna chernivtsi Ahrobiznes TSK Romny - FC Bukovyna chernivtsi
Xem kqbd Ukraine Division 2 hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Ukraine Division 2 chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Ukraine Division 2 chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.