Kết quả bóng đá VĐQG Nga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
VĐQG Nga
01/06 22:00 Arsenal Tula 0-2 FK Nizhny Novgorod Arsenal Tula - FK Nizhny Novgorod
01/06 19:00 Akron Togliatti 1-2 Ural Sverdlovsk Oblast Akron Togliatti - Ural Sverdlovsk Oblast
29/05 23:15 FK Nizhny Novgorod 1-2 Arsenal Tula FK Nizhny Novgorod - Arsenal Tula
29/05 21:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-2 Akron Togliatti Ural Sverdlovsk Oblast - Akron Togliatti
25/05 20:30 Baltika Kaliningrad 1-3 Lokomotiv Moscow Baltika Kaliningrad - Lokomotiv Moscow
25/05 20:30 CSKA Moscow 2-0 Ural Sverdlovsk Oblast CSKA Moscow - Ural Sverdlovsk Oblast
25/05 20:30 Fakel 2-0 Terek Grozny Fakel - Terek Grozny
25/05 20:30 FC Krasnodar 1-0 Dynamo Moscow FC Krasnodar - Dynamo Moscow
25/05 20:30 Krylya Sovetov 1-1 FK Nizhny Novgorod Krylya Sovetov - FK Nizhny Novgorod
25/05 20:30 Gazovik Orenburg 0-0 Spartak Moscow Gazovik Orenburg - Spartak Moscow
25/05 20:30 Rubin Kazan 1-1 FK Sochi Rubin Kazan - FK Sochi
25/05 20:30 Zenit St. Petersburg 2-1 Rostov FK Zenit St. Petersburg - Rostov FK
21/05 00:00 FK Nizhny Novgorod 2-6 CSKA Moscow FK Nizhny Novgorod - CSKA Moscow
19/05 22:59 Terek Grozny 1-5 Zenit St. Petersburg Terek Grozny - Zenit St. Petersburg
19/05 20:30 Rostov FK 2-1 Baltika Kaliningrad Rostov FK - Baltika Kaliningrad
19/05 18:15 Spartak Moscow 3-1 Rubin Kazan Spartak Moscow - Rubin Kazan
19/05 16:00 Ural Sverdlovsk Oblast 3-3 Gazovik Orenburg Ural Sverdlovsk Oblast - Gazovik Orenburg
18/05 22:59 FK Sochi 2-3 FC Krasnodar FK Sochi - FC Krasnodar
18/05 20:30 Lokomotiv Moscow 2-0 Fakel Lokomotiv Moscow - Fakel
18/05 18:00 Dynamo Moscow 4-1 Krylya Sovetov Dynamo Moscow - Krylya Sovetov
12/05 22:59 FK Sochi 6-1 FK Nizhny Novgorod FK Sochi - FK Nizhny Novgorod
12/05 20:30 Fakel 0-0 Ural Sverdlovsk Oblast Fakel - Ural Sverdlovsk Oblast
12/05 18:00 Gazovik Orenburg 0-2 Lokomotiv Moscow Gazovik Orenburg - Lokomotiv Moscow
12/05 01:30 Baltika Kaliningrad 2-3 Dynamo Moscow Baltika Kaliningrad - Dynamo Moscow
11/05 22:59 Zenit St. Petersburg 0-1 CSKA Moscow Zenit St. Petersburg - CSKA Moscow
11/05 20:30 Spartak Moscow 1-0 FC Krasnodar Spartak Moscow - FC Krasnodar
11/05 18:00 Rubin Kazan 3-1 Rostov FK Rubin Kazan - Rostov FK
10/05 20:00 Krylya Sovetov 0-2 Terek Grozny Krylya Sovetov - Terek Grozny
07/05 00:30 CSKA Moscow 2-2 Rubin Kazan CSKA Moscow - Rubin Kazan
07/05 00:30 Lokomotiv Moscow 1-0 Rostov FK Lokomotiv Moscow - Rostov FK
06/05 22:00 Fakel 1-1 Zenit St. Petersburg Fakel - Zenit St. Petersburg
06/05 19:45 Ural Sverdlovsk Oblast 2-1 Baltika Kaliningrad Ural Sverdlovsk Oblast - Baltika Kaliningrad
05/05 22:59 FK Nizhny Novgorod 0-0 Spartak Moscow FK Nizhny Novgorod - Spartak Moscow
05/05 20:30 Dynamo Moscow 3-2 FK Sochi Dynamo Moscow - FK Sochi
04/05 23:30 FC Krasnodar 0-1 Terek Grozny FC Krasnodar - Terek Grozny
04/05 21:00 Gazovik Orenburg 2-1 Krylya Sovetov Gazovik Orenburg - Krylya Sovetov
26/04 00:30 Terek Grozny 1-0 FK Sochi Terek Grozny - FK Sochi
26/04 00:30 CSKA Moscow 0-0 Spartak Moscow CSKA Moscow - Spartak Moscow
25/04 22:15 Fakel 0-1 Krylya Sovetov Fakel - Krylya Sovetov
25/04 20:00 Ural Sverdlovsk Oblast 0-1 Rostov FK Ural Sverdlovsk Oblast - Rostov FK
25/04 00:30 FC Krasnodar 3-2 Baltika Kaliningrad FC Krasnodar - Baltika Kaliningrad
25/04 00:30 Zenit St. Petersburg 0-2 Rubin Kazan Zenit St. Petersburg - Rubin Kazan
24/04 22:15 FK Nizhny Novgorod 2-3 Lokomotiv Moscow FK Nizhny Novgorod - Lokomotiv Moscow
24/04 20:00 Gazovik Orenburg 1-2 Dynamo Moscow Gazovik Orenburg - Dynamo Moscow
22/04 00:30 Rostov FK 1-5 Spartak Moscow Rostov FK - Spartak Moscow
21/04 22:15 FK Sochi 2-2 Ural Sverdlovsk Oblast FK Sochi - Ural Sverdlovsk Oblast
21/04 20:15 Zenit St. Petersburg 1-0 Gazovik Orenburg Zenit St. Petersburg - Gazovik Orenburg
21/04 18:00 FK Nizhny Novgorod 1-4 Dynamo Moscow FK Nizhny Novgorod - Dynamo Moscow
20/04 23:30 CSKA Moscow 1-2 Terek Grozny CSKA Moscow - Terek Grozny
20/04 20:30 Baltika Kaliningrad 2-1 Krylya Sovetov Baltika Kaliningrad - Krylya Sovetov
20/04 18:00 Rubin Kazan 1-1 Lokomotiv Moscow Rubin Kazan - Lokomotiv Moscow
19/04 22:59 FC Krasnodar 2-0 Fakel FC Krasnodar - Fakel
14/04 22:59 Krylya Sovetov 2-0 Rubin Kazan Krylya Sovetov - Rubin Kazan
14/04 20:45 Fakel 0-1 Rostov FK Fakel - Rostov FK
14/04 18:15 Ural Sverdlovsk Oblast 2-1 Dynamo Moscow Ural Sverdlovsk Oblast - Dynamo Moscow
14/04 16:00 Gazovik Orenburg 3-1 FK Nizhny Novgorod Gazovik Orenburg - FK Nizhny Novgorod
13/04 23:30 Lokomotiv Moscow 3-3 CSKA Moscow Lokomotiv Moscow - CSKA Moscow
13/04 21:00 FC Krasnodar 1-2 Zenit St. Petersburg FC Krasnodar - Zenit St. Petersburg
13/04 20:30 Terek Grozny 1-7 Baltika Kaliningrad Terek Grozny - Baltika Kaliningrad
13/04 18:00 FK Sochi 1-0 Spartak Moscow FK Sochi - Spartak Moscow
Xem kqbd VĐQG Nga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số VĐQG Nga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc VĐQG Nga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.