Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 247

Các trận sắp thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu Chủ Tỷ lệ Khách
V League
20/06 18:00 Binh Dinh - Hanoi FC 1.00 0:0 0.80 Binh Dinh vd Hanoi FC
20/06 18:00 Becamex Binh Duong - Hoang Anh Gia Lai 0.85 0:1/4 0.95 Becamex Binh Duong vd Hoang Anh Gia Lai
20/06 18:00 Nam Dinh FC - Hong Linh Ha Tinh 1.00 0:1 1/4 0.80 Nam Dinh FC vd Hong Linh Ha Tinh
20/06 19:15 Cong An Ha Noi - Hai Phong 1.03 0:1/4 0.78 Cong An Ha Noi vd Hai Phong
EURO
20/06 20:00 Slovenia<font color=#880000>(N)</font> - Serbia 0.90 3/4:0 1.03 Slovenia<font color=#880000>(N)</font> vd Serbia
20/06 22:59 Denmark<font color=#880000>(N)</font> - England 1.02 3/4:0 0.91 Denmark<font color=#880000>(N)</font> vd England
21/06 02:00 Spain<font color=#880000>(N)</font> - Italy 0.89 0:1/4 1.04 Spain<font color=#880000>(N)</font> vd Italy
Nhà nghề Mỹ MLS
60' Austin FC 1-0 Los Angeles FC 0.82 1/2:0 1.02 Austin FC vd Los Angeles FC
58' FC Dallas 2-1 Minnesota United FC 0.97 0:0 0.87 FC Dallas vd Minnesota United FC
58' Houston Dynamo 2-0 Seattle Sounders 0.75 0:0 1.12 Houston Dynamo vd Seattle Sounders
57' FC Kansas City 1-3 Real Salt Lake 1.02 0:1/2 0.82 FC Kansas City vd Real Salt Lake
57' St. Louis City 0-1 Colorado Rapids 1.02 0:1/4 0.82 St. Louis City vd Colorado Rapids
20/06 09:30 Los Angeles Galaxy - New York City FC 0.88 0:1/2 0.98 Los Angeles Galaxy vd New York City FC
20/06 09:40 San Jose Earthquakes - Portland Timbers 0.83 0:1/4 1.03 San Jose Earthquakes vd Portland Timbers
VĐQG Ai Cập
20/06 22:59 Al Ahly SC - El Mokawloon El Arab Al Ahly SC vd El Mokawloon El Arab
VĐQG Uzbekistan
20/06 22:00 Navbahor Namangan - Qizilqum Zarafshon 0.93 0:1 1/4 0.88 Navbahor Namangan vd Qizilqum Zarafshon
20/06 22:00 Nasaf Qarshi - Neftchi Fargona 0.85 0:1/2 0.95 Nasaf Qarshi vd Neftchi Fargona
VĐQG Mông Cổ
20/06 18:15 Erchim - Bayanzurkh Sporting Ilch Erchim vd Bayanzurkh Sporting Ilch
giao hữu Câu lạc bộ
20/06 14:00 Rapid Bucuresti - Gloria Buzau Rapid Bucuresti vd Gloria Buzau
20/06 15:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe - FC Unirea 2004 Slobozia 0.85 0:1/2 0.95 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe vd FC Unirea 2004 Slobozia
20/06 18:00 Lillestrom - IFK Goteborg 0.88 0:3/4 0.93 Lillestrom vd IFK Goteborg
20/06 19:00 Torpedo Moscow - Shinnik Yaroslavl Torpedo Moscow vd Shinnik Yaroslavl
20/06 22:30 FC Struga Trim Lum - FK Tikves Kavadarci FC Struga Trim Lum vd FK Tikves Kavadarci
giao hữu Quốc Tế Nữ
21/06 00:00 Mexico (W) U17 - Colombia (W) U17 Mexico (W) U17 vd Colombia (W) U17
Malaysia President Cup
20/06 19:30 Johor Darul Takzim III FC U20 - Perak U20 Johor Darul Takzim III FC U20 vd Perak U20
The women\s league of Argentina
21/06 01:00 River Plate (W) - San Lorenzo (W) River Plate (W) vd San Lorenzo (W)
Brazil Serie A
61' Internacional RS 1-0 Corinthians Paulista (SP) 0.87 0:0 0.97 Internacional RS vd Corinthians Paulista (SP)
69' Cruzeiro 1-0 Fluminense RJ 1.20 0:1/4 0.70 Cruzeiro vd Fluminense RJ
21/06 04:30 Vitoria BA - Atletico Mineiro 1.07 0:0 0.83 Vitoria BA vd Atletico Mineiro
21/06 06:00 Flamengo - Bahia Flamengo vd Bahia
21/06 07:30 Palmeiras - Bragantino Palmeiras vd Bragantino
Iceland 4 Deild
21/06 03:00 Skautafelag Reykjavikur - Smari 2020 Skautafelag Reykjavikur vd Smari 2020
Iceland Women\s Premier League
21/06 01:00 Vikingur Reykjavik (W) - Breidablik (W) Vikingur Reykjavik (W) vd Breidablik (W)
Chile Primera D
21/06 02:00 Imperial Unido - Deportes Union Companias Imperial Unido vd Deportes Union Companias
Paraguay Women League
21/06 04:15 General Caballero JLM (W) - Sportivo Ameliano (W) General Caballero JLM (W) vd Sportivo Ameliano (W)
USA Women
20/06 09:00 Angel City FC (W) - Racing Louisville (W) 0.90 1/4:0 0.90 Angel City FC (W) vd Racing Louisville (W)
Kazakhstan Division 1
20/06 19:00 Kairat Almaty II - Kaisar Kyzylorda Reserves Kairat Almaty II vd Kaisar Kyzylorda Reserves
20/06 19:00 Okzhetpes - FK Aktobe II Okzhetpes vd FK Aktobe II
20/06 21:00 FK Kaspyi Aktau - FK Taraz FK Kaspyi Aktau vd FK Taraz
WK League
20/06 14:00 Boeun Sangmu (W) - Seoul Amazones (W) 0.85 1/4:0 0.95 Boeun Sangmu (W) vd Seoul Amazones (W)
20/06 17:00 Changnyeong (W) - Hyundai Steel Red Angels (W) 0.90 1 1/4:0 0.90 Changnyeong (W) vd Hyundai Steel Red Angels (W)
20/06 17:00 KSPO FC (W) - Suwon FMC (W) KSPO FC (W) vd Suwon FMC (W)
20/06 17:00 Sejong Gumi Sportstoto (W) - Gyeongju FC (W) 0.80 1/4:0 1.00 Sejong Gumi Sportstoto (W) vd Gyeongju FC (W)
USA USL League Two
20/06 07:00 Marin FC Legends - Davis Legacy SC Marin FC Legends vd Davis Legacy SC
20/06 07:00 Blue Goose SC - Little Rock Street Blue Goose SC vd Little Rock Street
20/06 07:00 Dothan United SC - East Atlanta Dothan United SC vd East Atlanta
20/06 09:00 Capo FC B - Hippocampus of southern California Capo FC B vd Hippocampus of southern California
20/06 09:00 Oly Town FC - Capital City FC Oly Town FC vd Capital City FC
20/06 09:00 Tacoma Stars - United PDX 0.80 0:1 1/4 1.00 Tacoma Stars vd United PDX
21/06 08:30 Salt City - Boulder Cty Utd Salt City vd Boulder Cty Utd
21/06 09:00 Redlands FC - Ventura County Fusion Redlands FC vd Ventura County Fusion
Lebanese Premier League
20/06 20:00 Al-Ansar (LIB) - Al-Safa Al-Ansar (LIB) vd Al-Safa
20/06 20:00 Al-Nejmeh - Al-Ahed Al-Nejmeh vd Al-Ahed
20/06 20:00 Racing Beirut - Al Bourj Racing Beirut vd Al Bourj
Professional Tunisian League 1
20/06 23:30 Sifakesi - Esperance Sportive de Tunis Sifakesi vd Esperance Sportive de Tunis
Sweden Cupen
21/06 00:00 Huddinge IF - FC Nacka Iliria Huddinge IF vd FC Nacka Iliria
21/06 00:15 Stegeborg - Nykopings BIS Stegeborg vd Nykopings BIS
Brazil Serie D
21/06 06:00 Treze Campina Grande PB - Uniclinic Atletico Cearense CE Treze Campina Grande PB vd Uniclinic Atletico Cearense CE
USL W-League Women
90'+ Chicago City SC (W) 8-0 RKC Third Coast (W) 1.35 0:1/4 0.57 Chicago City SC (W) vd RKC Third Coast (W)
HT San Francisco Glens SC (W) 2-0 Stockton Cargo (W) 0.80 0:1 1.00 San Francisco Glens SC (W) vd Stockton Cargo (W)
20/06 09:00 Lane United FC (W) - Capital FC Atletica (W) 0.90 0:1 1/2 0.90 Lane United FC (W) vd Capital FC Atletica (W)
Brazil Serie B
90'+ Botafogo SP 2-0 Ponte Preta 0.92 0:0 0.92 Botafogo SP vd Ponte Preta
70' Brusque FC 0-0 Avai FC 1.10 0:0 0.77 Brusque FC vd Avai FC
65' Coritiba PR 1-0 America MG 1.00 0:0 0.85 Coritiba PR vd America MG
21/06 05:00 Vila Nova - Mirassol 0.88 0:0 0.98 Vila Nova vd Mirassol
21/06 07:30 Ceara - Sport Club do Recife Ceara vd Sport Club do Recife
Mauritania Cup
20/06 23:30 ASC Tevragh Zeine - AS Garde Nationale ASC Tevragh Zeine vd AS Garde Nationale
Brazil national youth (U20) Football Championship
21/06 00:45 AA Carapebus U20 - Zinzane FC U20 AA Carapebus U20 vd Zinzane FC U20
21/06 00:45 Bonsucesso U20 - Barra Mansa/RJ U20 Bonsucesso U20 vd Barra Mansa/RJ U20
21/06 00:45 Campo Grande CE U20 - Mageense U20 Campo Grande CE U20 vd Mageense U20
21/06 01:00 Hercilio Luz U20 - Figueirense SC (Youth) Hercilio Luz U20 vd Figueirense SC (Youth)
Iran Cup
20/06 23:30 Mes Rafsanjan - Sepahan Mes Rafsanjan vd Sepahan
Brazil Paulista Women\s League
21/06 01:00 Taubate(W) - Sao Paulo/SP (W) Taubate(W) vd Sao Paulo/SP (W)
21/06 05:00 Bragantino (W) - Realidade Jovem/SP (W) Bragantino (W) vd Realidade Jovem/SP (W)
Brazil Campeonato Baiano 2
21/06 05:15 Galicia EC - Vitoria da Conquista BA Galicia EC vd Vitoria da Conquista BA
Norwegian Junior U19
20/06 22:59 Moss U19 - Drobak/Frogn U19 Moss U19 vd Drobak/Frogn U19
21/06 01:15 Grorud U19 - Ullensaker U19 Grorud U19 vd Ullensaker U19
Iceland U19 League
21/06 01:00 KR KV U19 - HK YmirU19 KR KV U19 vd HK YmirU19
21/06 01:00 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 - Leiknir KB U19 Selfoss Hamar Aegir Arborg U19 vd Leiknir KB U19
21/06 02:00 Stjarnan SkinandiU19 - IA Kari U19 0.95 0:3 0.85 Stjarnan SkinandiU19 vd IA Kari U19
Ecuador Campeonato Serie B
21/06 03:00 CD Independiente Juniors - 9 de Octubre 1.03 0:3/4 0.78 CD Independiente Juniors vd 9 de Octubre
Iceland Division 1
21/06 01:00 Afturelding - IBV Vestmannaeyjar 0.85 1/4:0 1.00 Afturelding vd IBV Vestmannaeyjar
21/06 02:15 IR Reykjavik - Fjolnir 0.80 1/2:0 1.05 IR Reykjavik vd Fjolnir
21/06 02:15 Keflavik - Throttur Reykjavik 0.88 0:1 0.98 Keflavik vd Throttur Reykjavik
Norway Division 4
20/06 22:59 Aalesund FK B - Molde B Aalesund FK B vd Molde B
20/06 23:30 Skjetten Fotball - Lokomotiv Oslo Skjetten Fotball vd Lokomotiv Oslo
Estonia Teine Liiga
20/06 22:00 Laanemaa Haapsalu - Tartu Kalev Laanemaa Haapsalu vd Tartu Kalev
20/06 22:59 Parnu JK - FC Kuressaare II Parnu JK vd FC Kuressaare II
Finland - Kakkonen Lohko
20/06 22:30 HJS Akatemia - Poxyt HJS Akatemia vd Poxyt
20/06 22:30 KuPS (Youth) - VIFK 0.85 0:3/4 1.00 KuPS (Youth) vd VIFK
20/06 22:59 FC Ilves-Kissat - Ilves Tampere II 0.98 1/4:0 0.83 FC Ilves-Kissat vd Ilves Tampere II
Colombia Copa Premier
90'+ Llaneros FC 2-2 Orsomarso 2.55 0:1/4 0.27 Llaneros FC vd Orsomarso
Egypt Division 2
20/06 21:30 Suez Montakhab - Sporting Alexandria Suez Montakhab vd Sporting Alexandria
20/06 21:30 Haras El Hedoud - Tersana SC Haras El Hedoud vd Tersana SC
China League Women
20/06 13:00 Beijing Normal University (W) - Guangdong Sports Lottery W Beijing Normal University (W) vd Guangdong Sports Lottery W
20/06 13:00 Foshan Athletics (W) - Yunnan Jiashijing W Foshan Athletics (W) vd Yunnan Jiashijing W
20/06 13:00 Qingdao West (W) - Tianjin Shengde (W) Qingdao West (W) vd Tianjin Shengde (W)
20/06 13:00 Liaoning Shenbei Hefeng (W) - Dalian Professional W Liaoning Shenbei Hefeng (W) vd Dalian Professional W
20/06 15:15 Fujian Nanan (W) - Shanghai Shenhua W Fujian Nanan (W) vd Shanghai Shenhua W
20/06 15:15 Sichuan (W) - Wuhan Three Towns Martial Arts (W) Sichuan (W) vd Wuhan Three Towns Martial Arts (W)
20/06 15:15 Guangxi Pingguo Beinong W - Hebei (W) Guangxi Pingguo Beinong W vd Hebei (W)
Swden Women Divi.1
20/06 22:30 IFK Kalmar (W) - Gamla Upsala SK (W) IFK Kalmar (W) vd Gamla Upsala SK (W)
20/06 22:59 IK Uppsala (W) - Alingsas (W) IK Uppsala (W) vd Alingsas (W)
21/06 00:00 Eskilstuna United (W) - Orebro Soder (W) Eskilstuna United (W) vd Orebro Soder (W)
21/06 00:30 Umea IK (W) - Sundsvalls DFF (W) Umea IK (W) vd Sundsvalls DFF (W)
hạng 2 Nga
20/06 22:00 Kompozit - Arsenal Tula II Kompozit vd Arsenal Tula II
Sweden Div 3 Mellersta
20/06 20:45 FC Gute - FC Arlanda FC Gute vd FC Arlanda
21/06 00:00 Gottne IF - Umea FC Academy Gottne IF vd Umea FC Academy
21/06 00:00 IFK Ostersunds - Kiruna FF IFK Ostersunds vd Kiruna FF
21/06 00:00 Skelleftea FF - Ytterhogdal IK Skelleftea FF vd Ytterhogdal IK
21/06 00:00 Lindome GIF - Varbergs GIF FK Lindome GIF vd Varbergs GIF FK
21/06 00:00 IK Tord - Qviding FIF IK Tord vd Qviding FIF
21/06 00:00 Vastra Frolunda - BK Astrio Vastra Frolunda vd BK Astrio
21/06 00:00 Atvidabergs - IF Sylvia Atvidabergs vd IF Sylvia
21/06 00:00 Rappe GOIF - IFK Berga Rappe GOIF vd IFK Berga
21/06 00:00 Skiljebo SK - Jarfalla Skiljebo SK vd Jarfalla
21/06 00:30 Husqvarna - Jonsereds IF Husqvarna vd Jonsereds IF
21/06 00:30 Savedalens IF - Bergdalens IK Savedalens IF vd Bergdalens IK
21/06 00:30 IK Sleipner - Mjolby AI FF IK Sleipner vd Mjolby AI FF
21/06 00:30 Karlskrona AIF - Hassleholms IF Karlskrona AIF vd Hassleholms IF
21/06 00:30 Simrishamn - IFK Karlshamn Simrishamn vd IFK Karlshamn
21/06 00:30 Grebbestads IF - Vanersborgs IF Grebbestads IF vd Vanersborgs IF
21/06 00:30 Kumla - Lidkopings FK Kumla vd Lidkopings FK
21/06 00:30 IFK Skovde FK - Sifhalla IFK Skovde FK vd Sifhalla
21/06 00:30 Motala AIF FK - IK Gauthiod Motala AIF FK vd IK Gauthiod
Chile Primera Division
21/06 02:00 Nublense - Huachipato 0.95 0:1/4 0.90 Nublense vd Huachipato
Argentina Cup
85' Boca Juniors<font color=#880000>(N)</font> 2-1 Almirante Brown 0.50 0:0 1.50 Boca Juniors<font color=#880000>(N)</font> vd Almirante Brown
Venezuela Cup
21/06 02:30 Academia Rey - Portuguesa FC Academia Rey vd Portuguesa FC
21/06 05:00 Academia Puerto Cabello - Carabobo FC Academia Puerto Cabello vd Carabobo FC
Brazil Youth
21/06 01:00 Botafogo RJ (Youth) - RB Bragantino Youth 0.90 0:1/4 0.90 Botafogo RJ (Youth) vd RB Bragantino Youth
21/06 02:00 Fortaleza (Youth) - Bahia (Youth) 0.95 0:1/2 0.85 Fortaleza (Youth) vd Bahia (Youth)
Chinese Champions League
20/06 17:30 Xinjiang Lingmengzhe - Ningxia Pingluo Xinjiang Lingmengzhe vd Ningxia Pingluo
20/06 17:30 Xian Gaoxin Yilian - Ningxia Renfangzhong Xian Gaoxin Yilian vd Ningxia Renfangzhong
20/06 18:30 Wuhan Lianzhen - Fujian Quanzhou Qinggong Wuhan Lianzhen vd Fujian Quanzhou Qinggong
20/06 18:30 Guangzhou Alpha FC - Shenzhen Jixiang Guangzhou Alpha FC vd Shenzhen Jixiang
USA National Premier Soccer League
90'+ New Orleans Jesters 1-2 Tallahassee SC 1.37 0:0 0.55 New Orleans Jesters vd Tallahassee SC
21/06 07:00 Forward Madison FC - Omaha Forward Madison FC vd Omaha
Nigeria Cup
20/06 22:00 Kebbi Utd<font color=#880000>(N)</font> - El Kanemi Warriors Kebbi Utd<font color=#880000>(N)</font> vd El Kanemi Warriors
Sweden Damallsvenskan
21/06 00:00 FC Rosengard (W) - Orebro (W) FC Rosengard (W) vd Orebro (W)
21/06 00:00 Trelleborgs FF (W) - BK Hacken (W) Trelleborgs FF (W) vd BK Hacken (W)
Bhutan Thimphu League
20/06 17:00 Paro FC - Samtse FC 0.93 0:3 1/4 0.88 Paro FC vd Samtse FC
USL Championship
90'+ Birmingham Legion 3-0 San Antonio 0.37 0:0 2.00 Birmingham Legion vd San Antonio
59' FC Tulsa 0-1 Miami FC 0.90 0:1/2 0.90 FC Tulsa vd Miami FC
20/06 09:00 Oakland Roots - El Paso Locomotive FC 0.90 0:1/4 0.90 Oakland Roots vd El Paso Locomotive FC
VIC Women’s Premier League
21/06 11:00 Preston Lions (W) - Box Hill (W) Preston Lions (W) vd Box Hill (W)
21/06 11:00 Brunswick Juventus (W) - Calder United SC (W) Brunswick Juventus (W) vd Calder United SC (W)
21/06 11:00 Essendon Royals (W) - Heidelberg United (W) Essendon Royals (W) vd Heidelberg United (W)
21/06 11:00 FC Bulleen Lions (W) - Boroondara Eagles (W) FC Bulleen Lions (W) vd Boroondara Eagles (W)
21/06 11:00 Bentleigh Greens (W) - Emerging Athlete Program (W) Bentleigh Greens (W) vd Emerging Athlete Program (W)
21/06 11:00 Alamein (W) - South Melbourne (W) Alamein (W) vd South Melbourne (W)
USA Women Premier League
HT Maplebrook Fury(W) 0-2 Minnesota Thunder Academy (W) 0.85 1 :0 0.95 Maplebrook Fury(W) vd Minnesota Thunder Academy (W)
20/06 09:00 San Ramon (W) - FC Davis (W) 1.00 1 :0 0.80 San Ramon (W) vd FC Davis (W)
20/06 09:00 SoCal Dutch Lions (W) - San Diego Strikers (W) 0.88 1 :0 0.93 SoCal Dutch Lions (W) vd San Diego Strikers (W)
Chile Cup
20/06 23:30 Colegio Quillon - Colo Colo Colegio Quillon vd Colo Colo
21/06 02:00 Marcos Trincado - Union Espanola Marcos Trincado vd Union Espanola
21/06 03:00 Brujas Salamanca - Coquimbo Unido Brujas Salamanca vd Coquimbo Unido
21/06 03:00 Rangers Talca - Comunal Cabrero Rangers Talca vd Comunal Cabrero
21/06 04:30 CDU Glorias Navales - Univ Catolica CDU Glorias Navales vd Univ Catolica
Finland Ykkonen
20/06 22:59 SJK Akatemia - KTP Kotka 1.00 1/2:0 0.80 SJK Akatemia vd KTP Kotka
Latvian Higher League
20/06 22:00 Tukums-2000 - FK Liepaja 0.95 1/2:0 0.85 Tukums-2000 vd FK Liepaja
20/06 22:59 FK Valmiera - Metta/LU Riga 0.95 0:2 0.85 FK Valmiera vd Metta/LU Riga
Finland Kolmonen
20/06 22:30 KoPa - Purha KoPa vd Purha
20/06 22:59 Saaripotku - Kiisto Vaasa Saaripotku vd Kiisto Vaasa
Columbia women\s League
21/06 02:00 Llaneros (W) - Millonarios (W) Llaneros (W) vd Millonarios (W)
21/06 04:00 America de Cali (W) - Deportivo Cali (W) America de Cali (W) vd Deportivo Cali (W)
Sweden Division 1
20/06 22:59 Vasalunds IF - FC Stockholm Internazionale 0.85 0:0 0.95 Vasalunds IF vd FC Stockholm Internazionale
21/06 00:00 IFK Stocksund - Hammarby TFF 0.98 1/4:0 0.83 IFK Stocksund vd Hammarby TFF
21/06 00:00 Eskilsminne IF - Ariana 0.90 0:0 0.90 Eskilsminne IF vd Ariana
21/06 00:00 Falkenberg - Lunds BK 0.90 0:1 0.90 Falkenberg vd Lunds BK
21/06 00:00 Tvaakers IF - Onsala BK 0.90 0:1 0.90 Tvaakers IF vd Onsala BK
21/06 00:30 Karlbergs BK - Assyriska United IK 0.80 1 1/4:0 1.00 Karlbergs BK vd Assyriska United IK
Copa America
21/06 07:00 Argentina - Canada 1.01 0:1 1/2 0.89 Argentina vd Canada
Ivory Coast Cup
20/06 22:59 AF Amadou Diallo Djekanou - Racing d"Abidjan AF Amadou Diallo Djekanou vd Racing d"Abidjan
Brazil Campeonato Gaucho 2
21/06 05:00 Monsoon FC - Aimore RS Monsoon FC vd Aimore RS
Iceland Women\s Division 1
21/06 02:15 Grotta (W) - Fram Reykjavik (W) Grotta (W) vd Fram Reykjavik  (W)
OFC Nations Cup
21/06 08:00 New Caledonia - Solomon Islands New Caledonia vd Solomon Islands
21/06 11:00 Vanuatu - New Zealand Vanuatu vd New Zealand
Norway Youth Cup
20/06 19:00 Stromsgodset U19 - Kongsvinger U19 Stromsgodset U19 vd Kongsvinger U19
20/06 20:00 Lorenskog U19 - Tromso U19 Lorenskog U19 vd Tromso U19
20/06 22:59 Brann U19 - Fana U19 Brann U19 vd Fana U19
20/06 22:59 Valerenga U19 - Lyn Oslo U19 Valerenga U19 vd Lyn Oslo U19
20/06 22:59 Lillestrom U19 - Baerum U19 Lillestrom U19 vd Baerum U19
20/06 22:59 Sarpsborg FK U19 - Fredrikstad U19 Sarpsborg FK U19 vd Fredrikstad U19
20/06 22:59 Stabaek U19 - Skeid Oslo U19 Stabaek U19 vd Skeid Oslo U19
20/06 22:59 Eik Tonsberg U19 - Pors Grenland U19 Eik Tonsberg U19 vd Pors Grenland U19
21/06 00:00 Start Kristiansand U19 - FK Jerv U19 Start Kristiansand U19 vd FK Jerv U19
Costa Rica Primera Division Women
20/06 09:00 Dimas Escazu (W) - Sporting FC (W) 1.00 1/2:0 0.80 Dimas Escazu (W) vd Sporting FC (W)
Gambia Division 2
20/06 23:30 BK Milan - Immigration FC BK Milan vd Immigration FC
20/06 23:30 Jam City - Gunjur United Jam City vd Gunjur United
20/06 23:30 Elite United - Latrikunda Utd Elite United vd Latrikunda Utd
Dominican Republic Liga
21/06 03:00 Moca FC - Cibao FC Moca FC vd Cibao FC
Poland III Liga
20/06 22:59 Centra Ostrow Wielkopolski - Ostrovia Ostrow Wielkopolski Centra Ostrow Wielkopolski vd Ostrovia Ostrow Wielkopolski
21/06 00:00 Hutnik Warsaw - Jozefovia Jozefow Hutnik Warsaw vd Jozefovia Jozefow
= Đêm nay = Lựa chọn của chuyên gia = Tỷ lệ chấp bóng thay đổi
Ghi chú:   Để hiển thị tỷ lệ châu Á trước trận đấu hãy di con trỏ lên trận đấu bạn quan tâm!