Kết quả bóng đá TAS Premier Championship hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
TAS Premier Championship
21/07 11:00 South Hobart Reserves 5-1 Clarence Zebras Reserves South Hobart Reserves - Clarence Zebras Reserves
20/07 11:30 University of Tasmania SC 0-4 Taroona University of Tasmania SC - Taroona
20/07 09:10 Hobart City FC 0-1 New Town Eagles Hobart City FC - New Town Eagles
19/07 17:15 Glenorchy Knights Reserves 0-4 South East United FC Glenorchy Knights Reserves - South East United FC
19/07 17:15 Olympia Warriors 4-2 Hobart United Olympia Warriors - Hobart United
13/07 11:30 Launceston City B 0-8 Somerset Launceston City B - Somerset
13/07 11:15 Taroona 9-1 Glenorchy Knights Reserves Taroona - Glenorchy Knights Reserves
12/07 17:15 Olympia Warriors 4-1 Beach City Olympia Warriors - Beach City
12/07 17:10 Clarence Zebras Reserves 1-5 University of Tasmania SC Clarence Zebras Reserves - University of Tasmania SC
07/07 11:00 South Hobart Reserves 3-3 Olympia Warriors South Hobart Reserves - Olympia Warriors
06/07 13:30 Launceston City B 5-1 Launceston United Reserves Launceston City B - Launceston United Reserves
06/07 11:30 Hobart City FC 1-6 South East United FC Hobart City FC - South East United FC
06/07 11:30 Glenorchy Knights Reserves 4-1 Clarence Zebras Reserves Glenorchy Knights Reserves - Clarence Zebras Reserves
06/07 11:30 University of Tasmania SC 2-6 Hobart United University of Tasmania SC - Hobart United
06/07 11:15 New Town Eagles 1-2 Taroona New Town Eagles - Taroona
29/06 08:45 South Hobart Reserves 3-1 Hobart City FC South Hobart Reserves - Hobart City FC
28/06 17:15 Clarence Zebras Reserves 2-4 New Town Eagles Clarence Zebras Reserves - New Town Eagles
28/06 17:15 Olympia Warriors 2-1 University of Tasmania SC Olympia Warriors - University of Tasmania SC
22/06 11:30 Hobart City FC 0-2 Taroona Hobart City FC - Taroona
22/06 11:30 New Town Eagles 2-1 Hobart United New Town Eagles - Hobart United
21/06 17:15 Glenorchy Knights Reserves 1-3 Olympia Warriors Glenorchy Knights Reserves - Olympia Warriors
15/06 11:15 Northern wandering 4-1 Riverside Olympic Reserves Northern wandering - Riverside Olympic Reserves
14/06 17:15 Clarence Zebras Reserves 2-4 Taroona Clarence Zebras Reserves - Taroona
14/06 17:10 Olympia Warriors 1-2 New Town Eagles Olympia Warriors - New Town Eagles
02/06 11:00 South Hobart Reserves 2-2 New Town Eagles South Hobart Reserves - New Town Eagles
01/06 11:30 Hobart City FC 4-1 Clarence Zebras Reserves Hobart City FC - Clarence Zebras Reserves
31/05 17:15 Olympia Warriors 1-3 South East United FC Olympia Warriors - South East United FC
31/05 17:15 Launceston City B 1-1 Northern wandering Launceston City B - Northern wandering
25/05 11:30 Riverside Olympic Reserves 3-0 Launceston City B Riverside Olympic Reserves - Launceston City B
24/05 17:15 Glenorchy Knights Reserves 2-3 Hobart City FC Glenorchy Knights Reserves - Hobart City FC
24/05 17:15 Clarence Zebras Reserves 4-5 Hobart United Clarence Zebras Reserves - Hobart United
12/05 11:00 South Hobart II 1-2 Taroona South Hobart II - Taroona
11/05 11:30 Hobart City FC 1-3 Hobart United Hobart City FC - Hobart United
10/05 17:15 Glenorchy Knights Reserves 0-7 New Town Eagles Glenorchy Knights Reserves - New Town Eagles
10/05 17:15 Olympia Warriors 3-1 Clarence Zebras Reserves Olympia Warriors - Clarence Zebras Reserves
16/03 15:45 Launceston United 1-4 Northern wandering Launceston United - Northern wandering
16/03 11:30 University of Tasmania SC 8-1 Hobart City FC University of Tasmania SC - Hobart City FC
15/03 17:10 Olympia Warriors 0-1 New Town Eagles Olympia Warriors - New Town Eagles
17/09 11:30 New Town Eagles 3-1 Olympia Warriors New Town Eagles - Olympia Warriors
06/09 16:00 South Hobart Reserves(N) 5-1 University of Tasmania SC South Hobart Reserves(N) - University of Tasmania SC
03/09 11:00 South Hobart Reserves 4-3 South East United FC South Hobart Reserves - South East United FC
02/09 09:15 Taroona 5-4 University of Tasmania SC Taroona - University of Tasmania SC
26/08 11:30 Olympia Warriors 1-3 New Town Eagles Olympia Warriors - New Town Eagles
26/08 09:15 Launceston City B 2-2 Burnie United Launceston City B - Burnie United
25/08 17:15 Metro Claremont SC 2-1 Taroona Metro Claremont SC - Taroona
19/08 09:00 Launceston United Reserves 0-3 Burnie United Launceston United Reserves - Burnie United
13/08 11:00 South Hobart Reserves 4-1 Beach City South Hobart Reserves - Beach City
12/08 11:30 Olympia Warriors 2-1 University of Tasmania SC Olympia Warriors - University of Tasmania SC
12/08 09:15 Launceston City B 0-1 Devonport City Reserves Launceston City B - Devonport City Reserves
06/08 11:00 South Hobart Reserves 2-2 New Town Eagles South Hobart Reserves - New Town Eagles
05/08 11:10 Taroona 2-6 Hobart United Taroona - Hobart United
05/08 09:15 Launceston City B 1-5 Northern wandering Launceston City B - Northern wandering
26/07 16:00 University of Tasmania SC(N) 1-0 Taroona University of Tasmania SC(N) - Taroona
16/07 11:00 South Hobart Reserves 3-1 Taroona South Hobart Reserves - Taroona
15/07 15:00 Launceston United Reserves 1-3 Ulverstone FC Launceston United Reserves - Ulverstone FC
15/07 11:30 Beach City 0-3 New Town Eagles Beach City - New Town Eagles
15/07 09:15 Launceston City B 1-6 Somerset Launceston City B - Somerset
08/07 11:45 Metro Claremont SC 2-3 South Hobart Reserves Metro Claremont SC - South Hobart Reserves
08/07 11:30 New Town Eagles 1-1 Taroona New Town Eagles - Taroona
08/07 11:30 Beach City 2-4 University of Tasmania SC Beach City - University of Tasmania SC
Xem kqbd TAS Premier Championship hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số TAS Premier Championship chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc TAS Premier Championship chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.