Kết quả bóng đá Slovakia Cup hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Slovakia Cup
17/04 22:59 Sport Podbrezova 0-0 Spartak Trnava Sport Podbrezova - Spartak Trnava
16/04 20:30 MFK Ruzomberok 0-1 Lipany MFK Ruzomberok - Lipany
03/04 20:30 Spartak Trnava 1-0 Sport Podbrezova Spartak Trnava - Sport Podbrezova
02/04 21:00 Lipany 0-5 MFK Ruzomberok Lipany - MFK Ruzomberok
14/03 03:30 Slovan Bratislava 1-3 Sport Podbrezova Slovan Bratislava - Sport Podbrezova
07/03 00:30 Michalovce 0-2 Spartak Trnava Michalovce - Spartak Trnava
29/02 00:30 Slovan Bratislava 1-0 MSK Zilina Slovan Bratislava - MSK Zilina
29/02 00:30 Dunajska Streda 0-1 MFK Ruzomberok Dunajska Streda - MFK Ruzomberok
28/02 21:30 Lipany 0-0 MFK Skalica Lipany - MFK Skalica
03/02 23:30 FK Kosice 2-3 Spartak Trnava FK Kosice - Spartak Trnava
29/11 19:30 MFK Ruzomberok 2-0 FK Pohronie MFK Ruzomberok - FK Pohronie
18/11 20:00 Galanta 0-3 Slovan Bratislava Galanta - Slovan Bratislava
17/11 21:00 Zlate Moravce 1-3 Sport Podbrezova Zlate Moravce - Sport Podbrezova
08/11 23:00 MFK Skalica 2-0 KFC Komarno MFK Skalica - KFC Komarno
08/11 20:00 Lokomotiva Devinska Nova Ves 0-3 Michalovce Lokomotiva Devinska Nova Ves - Michalovce
08/11 20:00 Lipany 1-1 TJ Spartak Myjava Lipany - TJ Spartak Myjava
07/11 20:00 Spisska Nova Ves 0-3 Dunajska Streda Spisska Nova Ves - Dunajska Streda
01/11 20:30 Povazska Bystrica 1-2 Spartak Trnava Povazska Bystrica - Spartak Trnava
25/10 21:00 MFK Ruzomberok 1-1 Tatran LM MFK Ruzomberok - Tatran LM
25/10 21:00 Poprad 1-2 TJ Spartak Myjava Poprad - TJ Spartak Myjava
25/10 20:00 Lokomotiv Devinska 1-1 Trencin Lokomotiv Devinska - Trencin
25/10 19:30 FK Belusa 1-2 MFK Skalica FK Belusa - MFK Skalica
25/10 19:30 FK Nove Zamky 1-4 Michalovce FK Nove Zamky - Michalovce
25/10 19:30 OFK Malzenice 1-2 Zlate Moravce OFK Malzenice - Zlate Moravce
25/10 19:30 Fomat Martin 0-2 KFC Komarno Fomat Martin - KFC Komarno
25/10 19:30 MFK Snina 1-6 Dunajska Streda MFK Snina - Dunajska Streda
25/10 19:30 Blavi Emest 0-0 Spisska Nova Ves Blavi Emest - Spisska Nova Ves
25/10 19:30 Sokol Medzibrod 0-8 MSK Zilina Sokol Medzibrod - MSK Zilina
25/10 19:30 STK Samorin 0-2 FK Kosice STK Samorin - FK Kosice
24/10 19:30 FK Pohronie 1-0 Dukla Banska Bystrica FK Pohronie - Dukla Banska Bystrica
24/10 19:30 Slavoj Trebisov 0-9 Sport Podbrezova Slavoj Trebisov - Sport Podbrezova
18/10 20:00 SKF Sered 1-3 Slovan Bratislava SKF Sered - Slovan Bratislava
11/10 20:15 Banik Lehota Pod Vtacnikom 1-2 Spartak Trnava Banik Lehota Pod Vtacnikom - Spartak Trnava
11/10 20:00 Spissky Stiavnik 0-6 FK Kosice Spissky Stiavnik - FK Kosice
10/10 20:00 Piestany 0-4 TJ Spartak Myjava Piestany - TJ Spartak Myjava
04/10 20:30 FC Banik Prievidza 1-6 Povazska Bystrica FC Banik Prievidza - Povazska Bystrica
03/10 21:00 TJ Tatran Oravske Vesele 0-3 MSK Zilina TJ Tatran Oravske Vesele - MSK Zilina
03/10 20:30 Lipany 3-2 Dolny Kubin Lipany - Dolny Kubin
27/09 21:30 Poprad 5-2 TeslaStropkov Poprad - TeslaStropkov
27/09 21:00 OFK Tovarniky 0-3 Zlate Moravce OFK Tovarniky - Zlate Moravce
27/09 21:00 OK castkovce 1-2 Trencin OK castkovce - Trencin
27/09 20:30 Partizan Bardejov 1-4 Spisska Nova Ves Partizan Bardejov - Spisska Nova Ves
27/09 20:30 Novohrad Lucenec 0-1 FK Pohronie Novohrad Lucenec - FK Pohronie
27/09 20:30 Jawornik malkoff 2-0 Stara Lubovna Jawornik malkoff - Stara Lubovna
27/09 20:30 TJ Druzstevnik Besenov 1-6 OFK Malzenice TJ Druzstevnik Besenov - OFK Malzenice
27/09 20:30 TJ Banik Stiavnicke Bane 1-5 KFC Komarno TJ Banik Stiavnicke Bane - KFC Komarno
27/09 20:30 Boleraz 0-1 FK Belusa Boleraz - FK Belusa
27/09 20:30 Lokomotiv Devinska 2-0 FC Rohoznik Lokomotiv Devinska - FC Rohoznik
27/09 20:30 FK Nove Zamky 4-2 TJ Banik Kalinovo FK Nove Zamky - TJ Banik Kalinovo
27/09 20:30 Galanta 3-3 FC Artmedia Petrzalka Galanta - FC Artmedia Petrzalka
27/09 20:30 RSC Hamsik Academy 1-4 Sport Podbrezova RSC Hamsik Academy - Sport Podbrezova
27/09 20:30 Lokomotiva Kosice 1-2 Slavoj Trebisov Lokomotiva Kosice - Slavoj Trebisov
27/09 20:30 Raca Bratislava 0-3 STK Samorin Raca Bratislava - STK Samorin
27/09 20:30 MFK Snina 1-0 Tatran Presov MFK Snina - Tatran Presov
27/09 20:30 Horne Saliby 0-4 Dunajska Streda Horne Saliby - Dunajska Streda
27/09 20:30 TJ Visnove 0-5 Fomat Martin TJ Visnove - Fomat Martin
27/09 20:30 Spisske Podhradie 2-4 Tatran LM Spisske Podhradie - Tatran LM
27/09 20:30 MFK Vranov nad Topou 1-2 Michalovce MFK Vranov nad Topou - Michalovce
26/09 21:00 FK Podkonice 0-3 Dukla Banska Bystrica FK Podkonice - Dukla Banska Bystrica
26/09 21:00 Druzstevnik Siladice 0-4 MFK Skalica Druzstevnik Siladice - MFK Skalica
Xem kqbd Slovakia Cup hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Slovakia Cup chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Slovakia Cup chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.