Kết quả bóng đá Slovakia 3.Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Slovakia 3.Liga
19/05 22:00 FK Svidnik 1-2 MFK Vranov nad Topou FK Svidnik - MFK Vranov nad Topou
19/05 22:00 FTC Filakovo 0-1 Lipany FTC Filakovo - Lipany
19/05 22:00 TJ Banik Kalinovo 1-3 TJ Tatran Oravske Vesele TJ Banik Kalinovo - TJ Tatran Oravske Vesele
19/05 22:00 TeslaStropkov 4-1 Namestovo TeslaStropkov - Namestovo
19/05 22:00 FK Podkonice 1-0 OK castkovce FK Podkonice - OK castkovce
19/05 16:00 Slavia TU Kosice 1-0 MFK Snina Slavia TU Kosice - MFK Snina
19/05 15:30 Raca Bratislava 4-0 Banik Lehota Pod Vtacnikom Raca Bratislava - Banik Lehota Pod Vtacnikom
12/05 22:00 Rimavska Sobota 1-2 TeslaStropkov Rimavska Sobota - TeslaStropkov
12/05 22:00 MFK Snina 2-2 Partizan Bardejov MFK Snina - Partizan Bardejov
12/05 22:00 Spisske Podhradie 2-2 Namestovo Spisske Podhradie - Namestovo
12/05 22:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-1 Jednota Banova MFK Dubnica nad Vahom - Jednota Banova
12/05 22:00 FK Belusa 3-2 FK Podkonice FK Belusa - FK Podkonice
12/05 22:00 SKF Sered 3-1 RSC Hamsik Academy SKF Sered - RSC Hamsik Academy
12/05 20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 0-0 FTC Filakovo TJ Tatran Oravske Vesele - FTC Filakovo
11/05 22:00 Lipany 9-1 FK Svidnik Lipany - FK Svidnik
11/05 22:00 OK castkovce 2-6 Nove Mesto OK castkovce - Nove Mesto
05/05 22:00 FK Svidnik 6-3 TJ Tatran Oravske Vesele FK Svidnik - TJ Tatran Oravske Vesele
05/05 22:00 FTC Filakovo 1-1 Stara Lubovna FTC Filakovo - Stara Lubovna
05/05 22:00 TeslaStropkov 2-1 MFK Snina TeslaStropkov - MFK Snina
05/05 22:00 FK Podkonice 1-3 SKF Sered FK Podkonice - SKF Sered
05/05 16:00 Slavia TU Kosice 2-0 Lipany Slavia TU Kosice - Lipany
05/05 15:30 Raca Bratislava 0-0 Malacky Raca Bratislava - Malacky
04/05 22:00 Namestovo 3-2 Rimavska Sobota Namestovo - Rimavska Sobota
04/05 22:00 Nove Mesto 1-3 FK Belusa Nove Mesto - FK Belusa
04/05 22:00 RSC Hamsik Academy 0-1 Galanta RSC Hamsik Academy - Galanta
04/05 22:00 Slovan Duslo Sala 1-2 MFK Lokomotiva Zvolen Slovan Duslo Sala - MFK Lokomotiva Zvolen
04/05 22:00 Partizan Bardejov 0-2 MFK Vranov nad Topou Partizan Bardejov - MFK Vranov nad Topou
21/04 21:30 FTC Filakovo 0-0 Novohrad Lucenec FTC Filakovo - Novohrad Lucenec
21/04 21:30 TJ Banik Kalinovo 0-2 Spisske Podhradie TJ Banik Kalinovo - Spisske Podhradie
21/04 21:30 TeslaStropkov 0-0 Lipany TeslaStropkov - Lipany
21/04 21:30 Slovan Duslo Sala 2-0 Malacky Slovan Duslo Sala - Malacky
21/04 21:30 FK Podkonice 3-2 MFK Dubnica nad Vahom FK Podkonice - MFK Dubnica nad Vahom
21/04 16:00 Slavia TU Kosice 1-2 Stara Lubovna Slavia TU Kosice - Stara Lubovna
20/04 21:30 Partizan Bardejov 1-2 TJ Tatran Oravske Vesele Partizan Bardejov - TJ Tatran Oravske Vesele
20/04 21:30 Namestovo 2-1 MFK Vranov nad Topou Namestovo - MFK Vranov nad Topou
20/04 21:30 RSC Hamsik Academy 2-0 Banik Lehota Pod Vtacnikom RSC Hamsik Academy - Banik Lehota Pod Vtacnikom
14/04 21:30 MFK Dubnica nad Vahom 1-3 Nove Mesto MFK Dubnica nad Vahom - Nove Mesto
14/04 21:30 TJ Druzstevnik Vrakun 0-0 Galanta TJ Druzstevnik Vrakun - Galanta
14/04 21:30 Malacky 1-1 FK Belusa Malacky - FK Belusa
14/04 21:30 SKF Sered 2-2 OK castkovce SKF Sered - OK castkovce
14/04 21:00 Spisske Podhradie 0-2 MFK Snina Spisske Podhradie - MFK Snina
14/04 21:00 TJ Banik Kalinovo 1-1 FTC Filakovo TJ Banik Kalinovo - FTC Filakovo
14/04 21:00 TJ Tatran Oravske Vesele 2-0 TeslaStropkov TJ Tatran Oravske Vesele - TeslaStropkov
14/04 15:30 Raca Bratislava 1-1 Fomat Martin Raca Bratislava - Fomat Martin
13/04 21:30 Slovan Duslo Sala 2-0 Jednota Banova Slovan Duslo Sala - Jednota Banova
13/04 21:30 MFK Lokomotiva Zvolen 0-0 RSC Hamsik Academy MFK Lokomotiva Zvolen - RSC Hamsik Academy
13/04 21:00 Lipany 2-1 Namestovo Lipany - Namestovo
13/04 21:00 Stara Lubovna 3-0 Partizan Bardejov Stara Lubovna - Partizan Bardejov
13/04 21:00 Novohrad Lucenec 4-2 FK Svidnik Novohrad Lucenec - FK Svidnik
13/04 21:00 MFK Vranov nad Topou 3-2 Rimavska Sobota MFK Vranov nad Topou - Rimavska Sobota
07/04 21:00 FK Svidnik 2-1 TJ Banik Kalinovo FK Svidnik - TJ Banik Kalinovo
07/04 21:00 FTC Filakovo 1-0 Spisske Podhradie FTC Filakovo - Spisske Podhradie
07/04 21:00 Rimavska Sobota 0-2 Lipany Rimavska Sobota - Lipany
07/04 21:00 MFK Snina 2-1 MFK Vranov nad Topou MFK Snina - MFK Vranov nad Topou
07/04 21:00 TeslaStropkov 3-2 Stara Lubovna TeslaStropkov - Stara Lubovna
07/04 21:00 FK Belusa 2-4 SKF Sered FK Belusa - SKF Sered
07/04 21:00 FK Podkonice 3-3 MFK Lokomotiva Zvolen FK Podkonice - MFK Lokomotiva Zvolen
07/04 21:00 TJ Druzstevnik Vrakun 4-1 MFK Dubnica nad Vahom TJ Druzstevnik Vrakun - MFK Dubnica nad Vahom
07/04 16:00 Slavia TU Kosice 1-2 Novohrad Lucenec Slavia TU Kosice - Novohrad Lucenec
06/04 21:00 Namestovo 2-0 TJ Tatran Oravske Vesele Namestovo - TJ Tatran Oravske Vesele
Xem kqbd Slovakia 3.Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Slovakia 3.Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Slovakia 3.Liga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.