Kết quả bóng đá hạng 2 Nga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng 2 Nga
22/05 22:00 Stavropolye-2009 2-1 FK Biolog Stavropolye-2009 - FK Biolog
22/05 20:00 FK Forte Taganrog 2-2 FK Angusht Nazran FK Forte Taganrog - FK Angusht Nazran
22/05 20:00 Alania-d Vladikavkaz 1-2 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Alania-d Vladikavkaz - Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
20/05 22:30 Luki Energiya 0-1 FC Tver Luki Energiya - FC Tver
20/05 01:00 Spartak Moscow II 1-1 Torpedo Vladimir Spartak Moscow II - Torpedo Vladimir
19/05 21:00 Kompozit 1-2 Dinamo Vladivostok Kompozit - Dinamo Vladivostok
19/05 21:00 FK Spartak Tambov 3-1 Strogino Moscow FK Spartak Tambov - Strogino Moscow
19/05 20:30 FK Pobeda Junior 0-0 Rubin Yalta FK Pobeda Junior - Rubin Yalta
19/05 20:00 FK Astrakhan 3-0 Dinamo Makhachkala B FK Astrakhan - Dinamo Makhachkala B
19/05 20:00 FK Kolomna 0-0 Salyut-Energia Belgorod FK Kolomna - Salyut-Energia Belgorod
19/05 18:00 Saturn Moscow 1-1 Chertanovo Moscow Saturn Moscow - Chertanovo Moscow
19/05 18:00 Zenit-2 St.Petersburg 2-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Zenit-2 St.Petersburg - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
19/05 18:00 Arsenal Tula II 0-0 SKA Khabarovsk II Arsenal Tula II - SKA Khabarovsk II
19/05 18:00 FK Kosmos Dolgoprudny 1-0 FK Ryazan FK Kosmos Dolgoprudny - FK Ryazan
19/05 18:00 Zenit Penza 3-0 Kvant Obninsk Zenit Penza - Kvant Obninsk
19/05 17:00 Krylia Sovetov II 2-2 FC Nizhny Novgorod II Krylia Sovetov II - FC Nizhny Novgorod II
19/05 16:10 Irkutsk 3-3 Dinamo Saint Petersburg Irkutsk - Dinamo Saint Petersburg
19/05 12:00 SY Sakhalinsk 1-0 FK Oryol SY Sakhalinsk - FK Oryol
15/05 21:00 Dinamo Makhachkala B 2-3 Druzhba Maykop Dinamo Makhachkala B - Druzhba Maykop
15/05 20:00 FK Astrakhan 1-0 Legion Dynamo FK Astrakhan - Legion Dynamo
12/05 21:00 Baltika-BFU Kaliningrad 1-0 Luki Energiya Baltika-BFU Kaliningrad - Luki Energiya
12/05 20:00 Torpedo Vladimir 1-0 Zenit-2 St.Petersburg Torpedo Vladimir - Zenit-2 St.Petersburg
12/05 20:00 Alania-d Vladikavkaz 3-2 FK Pobeda Junior Alania-d Vladikavkaz - FK Pobeda Junior
12/05 20:00 Kvant Obninsk 0-3 FK Spartak Tambov Kvant Obninsk - FK Spartak Tambov
12/05 19:00 Dynamo Vologda 0-0 Saturn Moscow Dynamo Vologda - Saturn Moscow
12/05 19:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 2-1 Zvezda Sint Petersburg FK Yenisey-2 Krasnoyarsk - Zvezda Sint Petersburg
12/05 19:00 Znamya Truda 4-2 Rodina Moskva III Znamya Truda - Rodina Moskva III
12/05 19:00 FK Oryol 2-1 Arsenal Tula II FK Oryol - Arsenal Tula II
12/05 18:00 Chertanovo Moscow 2-1 Irkutsk Chertanovo Moscow - Irkutsk
12/05 18:00 FC Tver 0-1 Dinamo Moscow B FC Tver - Dinamo Moscow B
12/05 18:00 FK Ryazan 4-0 FK Kolomna FK Ryazan - FK Kolomna
08/05 20:30 FK Angusht Nazran 1-1 Dinamo Makhachkala B FK Angusht Nazran - Dinamo Makhachkala B
05/05 21:00 Rubin Kazan B 0-1 Sokol Kazan Rubin Kazan B - Sokol Kazan
05/05 20:30 Baltika-BFU Kaliningrad 4-1 FC Tver Baltika-BFU Kaliningrad - FC Tver
05/05 20:00 Luki Energiya 1-1 Znamya Truda Luki Energiya - Znamya Truda
05/05 19:00 Dynamo Vologda 3-0 Irkutsk Dynamo Vologda - Irkutsk
05/05 19:00 FK Kolomna 1-3 FK Kosmos Dolgoprudny FK Kolomna - FK Kosmos Dolgoprudny
05/05 19:00 Rodina Moskva III 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Rodina Moskva III - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
05/05 18:40 Kompozit 3-2 Kvant Obninsk Kompozit - Kvant Obninsk
05/05 18:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-0 Dinamo Saint Petersburg Zenit-2 St.Petersburg - Dinamo Saint Petersburg
05/05 18:00 Arsenal Tula II 4-1 Salyut-Energia Belgorod Arsenal Tula II - Salyut-Energia Belgorod
05/05 18:00 Zenit Penza 0-1 FK Oryol Zenit Penza - FK Oryol
05/05 18:00 Saturn Moscow 1-0 Dinamo Moscow B Saturn Moscow - Dinamo Moscow B
24/04 20:00 FK Pobeda Junior 0-0 FC Sevastopol FK Pobeda Junior - FC Sevastopol
24/04 20:00 FK Kuban Kholding 0-1 Spartak Nalchik FK Kuban Kholding - Spartak Nalchik
21/04 21:00 Baltika-BFU Kaliningrad 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Baltika-BFU Kaliningrad - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
19/04 20:30 Amkar Perm 1-2 Sokol Kazan Amkar Perm - Sokol Kazan
15/04 21:00 Spartak Moscow II 1-0 Saturn Moscow Spartak Moscow II - Saturn Moscow
14/04 21:00 FC Nizhny Novgorod II 0-1 Sokol Kazan FC Nizhny Novgorod II - Sokol Kazan
14/04 20:00 Torpedo Vladimir 1-4 Baltika-BFU Kaliningrad Torpedo Vladimir - Baltika-BFU Kaliningrad
11/04 22:00 Stavropolye-2009 0-0 Nart Cherkessk Stavropolye-2009 - Nart Cherkessk
08/04 19:30 FK Pobeda Junior 2-2 Spartak Nalchik FK Pobeda Junior - Spartak Nalchik
07/04 21:00 FK Spartak Tambov 1-2 FK Kosmos Dolgoprudny FK Spartak Tambov - FK Kosmos Dolgoprudny
31/03 20:00 Legion Dynamo 2-1 FK Kuban Kholding Legion Dynamo - FK Kuban Kholding
31/03 20:00 Rubin Yalta 3-0 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky Rubin Yalta - Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
30/03 19:00 Spartak Nalchik 2-2 Stavropolye-2009 Spartak Nalchik - Stavropolye-2009
20/11 19:00 Legion Dynamo 1-3 Rubin Yalta Legion Dynamo - Rubin Yalta
19/11 21:00 Mashuk-KMV 2-2 FK Kuban Kholding Mashuk-KMV - FK Kuban Kholding
19/11 19:00 Spartak Nalchik 5-1 SKA Rostov Spartak Nalchik - SKA Rostov
19/11 19:00 Alania-d Vladikavkaz 1-3 FC Sevastopol Alania-d Vladikavkaz - FC Sevastopol
Xem kqbd hạng 2 Nga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số hạng 2 Nga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc hạng 2 Nga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.