Kết quả bóng đá Poland III Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Poland III Liga
17/05 23:30 Polonia Lidzbark 5-0 Granica Ketrzyn Polonia Lidzbark - Granica Ketrzyn
17/05 22:00 Warta Gorzów Wielkopolski 2-2 Rekord Bielsko-Biala Warta Gorzów Wielkopolski - Rekord Bielsko-Biala
16/05 00:45 Unia Skierniewice 3-3 Mlawianka Mlawa Unia Skierniewice - Mlawianka Mlawa
16/05 00:00 Rozwoj Katowice 1-0 MKS Myszkow Rozwoj Katowice - MKS Myszkow
15/05 22:59 Lechia Tomaszow Mazowiecki 7-0 Jagiellonia Bialystok II Lechia Tomaszow Mazowiecki - Jagiellonia Bialystok II
15/05 22:59 Victoria Sulejowek 4-0 Pelikan Lowicz Victoria Sulejowek - Pelikan Lowicz
15/05 22:59 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2-2 Slask Wroclaw II GKS Pniowek Pawlowice Slaskie - Slask Wroclaw II
15/05 22:59 Vineta Wolin 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA Vineta Wolin - Zawisza Bydgoszcz SA
15/05 22:30 LKS Lomza 0-2 Bron Radom LKS Lomza - Bron Radom
15/05 22:30 Unia Turza Slaska 2-2 MKS Kluczbork Unia Turza Slaska - MKS Kluczbork
15/05 22:30 Pilica Bialobrzegi 0-5 Swit Nowy Dwor Mazowiecki Pilica Bialobrzegi - Swit Nowy Dwor Mazowiecki
15/05 22:30 KS Legionovia Legionowo 2-3 GKS Belchatow KS Legionovia Legionowo - GKS Belchatow
15/05 22:30 Sieradz 1-0 Legia Warszawa B Sieradz - Legia Warszawa B
15/05 22:30 Swit Szczecin 2-0 Stolem Gniewino Swit Szczecin - Stolem Gniewino
15/05 22:30 Gedania Gdansk 0-3 KS Pogon Nowe Skalmierzyce Gedania Gdansk - KS Pogon Nowe Skalmierzyce
15/05 22:00 Unia Solec Kujawski 0-1 Unia Swarzedz Unia Solec Kujawski - Unia Swarzedz
15/05 22:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0-3 Stargard Szczecinski KS Polonia Sroda Wlkp - Stargard Szczecinski
15/05 22:00 Sokol Kleczew 1-2 Flota Swinoujscie Sokol Kleczew - Flota Swinoujscie
15/05 22:00 MKS Notec Czarnkow 3-1 KP Starogard Gdanski MKS Notec Czarnkow - KP Starogard Gdanski
15/05 22:00 Siarka Tarnobrzeg 3-0 Unia Tarnow Siarka Tarnobrzeg - Unia Tarnow
15/05 22:00 Czarni Polaniec 3-0 KSZO Ostrowiec Czarni Polaniec - KSZO Ostrowiec
15/05 22:00 Wislanie Jaskowice 2-1 KS Wiazownica Wislanie Jaskowice - KS Wiazownica
15/05 22:00 Sokol Sieniawa 1-2 Chelmianka Chelm Sokol Sieniawa - Chelmianka Chelm
15/05 22:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 15-0 Concordia Elblag Pogon Grodzisk Mazowiecki - Concordia Elblag
15/05 22:00 KTS-K Luzino 0-0 Pogon Szczecin II KTS-K Luzino - Pogon Szczecin II
15/05 22:00 Elana Torun 3-1 Cartusia Elana Torun - Cartusia
15/05 22:00 Swidniczanka Swidnik 0-1 Wisloka Debica Swidniczanka Swidnik - Wisloka Debica
15/05 22:00 Karpaty Krosno 0-2 Podlasie Biala Podlaska Karpaty Krosno - Podlasie Biala Podlaska
15/05 22:00 Lechia Zielona Gora 2-1 Gwarek Tarnowskie Gory Lechia Zielona Gora - Gwarek Tarnowskie Gory
15/05 22:00 GKP Gorzow 4-2 Gornik II Zabrze GKP Gorzow - Gornik II Zabrze
15/05 22:00 Garbarnia Krakow 1-1 Avia Swidnik Garbarnia Krakow - Avia Swidnik
15/05 22:00 Carina Gubin 1-1 LKS Goczalkowice Zdroj Carina Gubin - LKS Goczalkowice Zdroj
15/05 22:00 Gawin Sleza Wroclaw 3-0 LZS Starowice Dolne Gawin Sleza Wroclaw - LZS Starowice Dolne
15/05 22:00 Star Starachowice 1-0 Orleta Radzyn Podlaski Star Starachowice - Orleta Radzyn Podlaski
15/05 21:00 Podhale Nowy Targ 1-0 KS Wieczysta Krakow Podhale Nowy Targ - KS Wieczysta Krakow
15/05 21:00 Wikielec 1-0 Olimpia Zambrow Wikielec - Olimpia Zambrow
15/05 21:00 Rakow Czestochowa 2 1-2 Gornik Polkowice Rakow Czestochowa 2 - Gornik Polkowice
14/05 22:10 Rekord Bielsko-Biala 1-1 Odra Bytom Odrzanski Rekord Bielsko-Biala - Odra Bytom Odrzanski
14/05 22:00 Karkonosze Jelenia Gora 1-1 Warta Gorzów Wielkopolski Karkonosze Jelenia Gora - Warta Gorzów Wielkopolski
12/05 22:00 Unia Tarnow 1-1 Swidniczanka Swidnik Unia Tarnow - Swidniczanka Swidnik
12/05 19:00 Polonia Chodziez 1-1 Tarnovia Tarnowo Podgorne Polonia Chodziez - Tarnovia Tarnowo Podgorne
12/05 18:00 Stolem Gniewino 2-0 KS Polonia Sroda Wlkp Stolem Gniewino - KS Polonia Sroda Wlkp
12/05 17:00 Jagiellonia Bialystok II 4-0 KS Legionovia Legionowo Jagiellonia Bialystok II - KS Legionovia Legionowo
12/05 16:00 Termalica BB Nieciecza II 2-2 Barciczanka Barcice Termalica BB Nieciecza II - Barciczanka Barcice
12/05 00:29 KSZO Ostrowiec 1-2 Siarka Tarnobrzeg KSZO Ostrowiec - Siarka Tarnobrzeg
12/05 00:00 KTS Weszlo 3-0 Blonianka Blonie KTS Weszlo - Blonianka Blonie
12/05 00:00 Wiara Lecha Poznan 2-1 MKS Huragan Pobiedziska Wiara Lecha Poznan - MKS Huragan Pobiedziska
11/05 22:59 Zabkovia Zabki 2-1 KS CK Troszyn Zabkovia Zabki - KS CK Troszyn
11/05 22:30 Concordia Elblag 0-7 Unia Skierniewice Concordia Elblag - Unia Skierniewice
11/05 22:00 Pelikan Lowicz 1-5 LKS Lomza Pelikan Lowicz - LKS Lomza
11/05 22:00 Wisloka Debica 2-0 Podhale Nowy Targ Wisloka Debica - Podhale Nowy Targ
11/05 22:00 Chelmianka Chelm 0-1 Garbarnia Krakow Chelmianka Chelm - Garbarnia Krakow
11/05 22:00 Unia Turza Slaska 2-2 Gawin Sleza Wroclaw Unia Turza Slaska - Gawin Sleza Wroclaw
11/05 22:00 Gwarek Tarnowskie Gory 2-3 Rakow Czestochowa 2 Gwarek Tarnowskie Gory - Rakow Czestochowa 2
11/05 22:00 Orleta Radzyn Podlaski 0-3 Czarni Polaniec Orleta Radzyn Podlaski - Czarni Polaniec
11/05 22:00 GKS Belchatow 0-1 Wikielec GKS Belchatow - Wikielec
11/05 21:00 Obra Koscian 1-1 KS Lipno Steszew Obra Koscian - KS Lipno Steszew
11/05 21:00 Elana Torun 2-2 Unia Swarzedz Elana Torun - Unia Swarzedz
11/05 21:00 Mlawianka Mlawa 1-0 Pilica Bialobrzegi Mlawianka Mlawa - Pilica Bialobrzegi
11/05 21:00 KP Starogard Gdanski 1-3 Gedania Gdansk KP Starogard Gdanski - Gedania Gdansk
Xem kqbd Poland III Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Poland III Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Poland III Liga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.