Kết quả bóng đá Poland III Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Poland III Liga
16/06 00:00 Baltyk Gdynia 0-4 Jaguar Gdansk Baltyk Gdynia - Jaguar Gdansk
15/06 22:00 Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska 1-2 Orzel Ryczow Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska - Orzel Ryczow
15/06 22:00 Tecza Biskupiec 2-2 MLKS Znicz Biala Piska Tecza Biskupiec - MLKS Znicz Biala Piska
15/06 22:00 Wilga Garwolin 0-2 Wisla Plock U19 Wilga Garwolin - Wisla Plock U19
15/06 21:00 KS Lipno Steszew 6-1 Polonia 1908 Marcinki Kepno KS Lipno Steszew - Polonia 1908 Marcinki Kepno
15/06 20:00 Pogon Lebork 2-2 Arka Gdynia II Pogon Lebork - Arka Gdynia II
15/06 19:00 Limanovia Limanowa 1-3 Dalin Myslenice Limanovia Limanowa - Dalin Myslenice
15/06 18:00 KS Sokol Serock 0-5 Hutnik Warsaw KS Sokol Serock - Hutnik Warsaw
15/06 18:00 KSS Kotwica Kornik 10-0 Pogon Lobzenica KSS Kotwica Kornik - Pogon Lobzenica
15/06 18:00 KS CK Troszyn 1-0 KS Mszczonowianka KS CK Troszyn - KS Mszczonowianka
15/06 17:00 Niwa Nowa Wies 4-2 Termalica BB Nieciecza II Niwa Nowa Wies - Termalica BB Nieciecza II
15/06 17:00 Gryf Wejherowo 5-0 Supra Kwidzyn Gryf Wejherowo - Supra Kwidzyn
15/06 16:00 Wisla Krakow II 2-1 Wolania Wola Rzedzinska Wisla Krakow II - Wolania Wola Rzedzinska
15/06 16:00 Radunia Stezyca II 2-3 Grom Nowy Staw Radunia Stezyca II - Grom Nowy Staw
15/06 16:00 Podbeskidzie Bielsko Biala II 0-2 LGKS 38 Podlesianka Podbeskidzie Bielsko Biala II - LGKS 38 Podlesianka
15/06 16:00 KTS Weszlo 10-1 Drogowiec Jedlinsk KTS Weszlo - Drogowiec Jedlinsk
13/06 00:30 MKS Trzebinia 2-1 Unia Oswiecim MKS Trzebinia - Unia Oswiecim
12/06 22:59 LKS Jawiszowice 5-0 Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska LKS Jawiszowice - Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska
12/06 22:59 Wolania Wola Rzedzinska 2-0 Watra Bialka Tatrzanska Wolania Wola Rzedzinska - Watra Bialka Tatrzanska
12/06 22:30 Beskid Andrychow 1-1 Wisla Krakow II Beskid Andrychow - Wisla Krakow II
09/06 21:20 Mazovia Minsk Mazowiecki 4-0 KS Sokol Serock Mazovia Minsk Mazowiecki - KS Sokol Serock
09/06 21:00 Neptun Konskie 1-1 Korona II Kielce Neptun Konskie - Korona II Kielce
09/06 16:00 Arka Gdynia II 1-2 Gryf Slupsk Arka Gdynia II - Gryf Slupsk
09/06 00:00 Wiara Lecha Poznan 3-3 Korona Piaski Wiara Lecha Poznan - Korona Piaski
08/06 22:59 BKS Bochnia 4-1 Dalin Myslenice BKS Bochnia - Dalin Myslenice
08/06 22:00 Avia Swidnik 0-1 Podlasie Biala Podlaska Avia Swidnik - Podlasie Biala Podlaska
08/06 22:00 Carina Gubin 3-1 Gwarek Tarnowskie Gory Carina Gubin - Gwarek Tarnowskie Gory
08/06 22:00 Chelmianka Chelm 2-2 Orleta Radzyn Podlaski Chelmianka Chelm - Orleta Radzyn Podlaski
08/06 22:00 Czarni Polaniec 1-0 Podhale Nowy Targ Czarni Polaniec - Podhale Nowy Targ
08/06 22:00 Elana Torun 0-3 Stolem Gniewino Elana Torun - Stolem Gniewino
08/06 22:00 Flota Swinoujscie 2-1 KP Starogard Gdanski Flota Swinoujscie - KP Starogard Gdanski
08/06 22:00 Garbarnia Krakow 2-2 KSZO Ostrowiec Garbarnia Krakow - KSZO Ostrowiec
08/06 22:00 GKS Belchatow 3-2 Legia Warszawa B GKS Belchatow - Legia Warszawa B
08/06 22:00 Wikielec 7-0 Concordia Elblag Wikielec - Concordia Elblag
08/06 22:00 Jagiellonia Bialystok II 2-1 Pelikan Lowicz Jagiellonia Bialystok II - Pelikan Lowicz
08/06 22:00 Karkonosze Jelenia Gora 2-5 Slask Wroclaw II Karkonosze Jelenia Gora - Slask Wroclaw II
08/06 22:00 Karpaty Krosno 0-1 Wisloka Debica Karpaty Krosno - Wisloka Debica
08/06 22:00 KTS-K Luzino 4-3 Stargard Szczecinski KTS-K Luzino - Stargard Szczecinski
08/06 22:00 Lechia Tomaszow Mazowiecki 0-5 Olimpia Zambrow Lechia Tomaszow Mazowiecki - Olimpia Zambrow
08/06 22:00 Lechia Zielona Gora 1-0 Rakow Czestochowa 2 Lechia Zielona Gora - Rakow Czestochowa 2
08/06 22:00 LZS Starowice Dolne 1-3 Odra Bytom Odrzanski LZS Starowice Dolne - Odra Bytom Odrzanski
08/06 22:00 MKS Notec Czarnkow 1-5 Zawisza Bydgoszcz SA MKS Notec Czarnkow - Zawisza Bydgoszcz SA
08/06 22:00 Pogon Grodzisk Mazowiecki 3-0 Unia Skierniewice Pogon Grodzisk Mazowiecki - Unia Skierniewice
08/06 22:00 Rekord Bielsko-Biala 2-1 Gornik Polkowice Rekord Bielsko-Biala - Gornik Polkowice
08/06 22:00 Gawin Sleza Wroclaw 1-0 Gornik II Zabrze Gawin Sleza Wroclaw - Gornik II Zabrze
08/06 22:00 Sokol Sieniawa 1-2 KS Wiazownica Sokol Sieniawa - KS Wiazownica
08/06 22:00 Unia Swarzedz 3-0 Pogon Szczecin II Unia Swarzedz - Pogon Szczecin II
08/06 22:00 Unia Turza Slaska 2-0 Warta Gorzów Wielkopolski Unia Turza Slaska - Warta Gorzów Wielkopolski
08/06 22:00 Sieradz 0-2 Mlawianka Mlawa Sieradz - Mlawianka Mlawa
08/06 22:00 Wislanie Jaskowice 3-1 Unia Tarnow Wislanie Jaskowice - Unia Tarnow
08/06 22:00 LKS Lomza 3-0 Pilica Bialobrzegi LKS Lomza - Pilica Bialobrzegi
08/06 22:00 Ursus Warszawa 2-0 Blonianka Blonie Ursus Warszawa - Blonianka Blonie
08/06 21:00 Tarnovia Tarnowo Podgorne 1-3 KSS Kotwica Kornik Tarnovia Tarnowo Podgorne - KSS Kotwica Kornik
08/06 21:00 Cuiavia Inowroclaw 2-5 Pomorzanin Serock Cuiavia Inowroclaw - Pomorzanin Serock
08/06 20:40 Victoria Wrzesnia 1-2 Polonia Leszno Victoria Wrzesnia - Polonia Leszno
08/06 20:30 Victoria Czestochowa 5-0 MKS Myszkow Victoria Czestochowa - MKS Myszkow
08/06 20:00 MKS Kluczbork 2-2 LKS Goczalkowice Zdroj MKS Kluczbork - LKS Goczalkowice Zdroj
08/06 20:00 Sokol Kleczew 3-1 Cartusia Sokol Kleczew - Cartusia
08/06 20:00 LKS Mazur Karczew 1-4 KS CK Troszyn LKS Mazur Karczew - KS CK Troszyn
08/06 18:00 Mechanik Brzezina 1-2 Oskar Przysucha Mechanik Brzezina - Oskar Przysucha
Xem kqbd Poland III Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Poland III Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Poland III Liga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.