Kết quả bóng đá Paraguayan Division 2 hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Paraguayan Division 2
22/05 01:30 Atletico Tembetary 2-1 Encarnacion FC Atletico Tembetary - Encarnacion FC
22/05 01:30 Deportivo Recoleta 1-0 3 De Febrero Deportivo Recoleta - 3 De Febrero
21/05 06:30 Independiente Luque 1-0 Deportivo Santani Independiente Luque - Deportivo Santani
21/05 04:00 resistencia SC 2-1 Rubio nu resistencia SC - Rubio nu
19/05 21:00 Sportivo San Lorenzo 1-0 Deportivo Carapegua Sportivo San Lorenzo - Deportivo Carapegua
19/05 21:00 Martin Ledesma 1-0 Sol de America Pastoreo Martin Ledesma - Sol de America Pastoreo
14/05 04:15 Deportivo Santani 1-1 resistencia SC Deportivo Santani - resistencia SC
13/05 21:00 Atletico Tembetary 0-2 Atletico Colegiales Atletico Tembetary - Atletico Colegiales
12/05 21:00 12 de Junio VH 2-0 3 De Febrero 12 de Junio VH - 3 De Febrero
12/05 21:00 Deportivo Carapegua 1-0 Independiente Luque Deportivo Carapegua - Independiente Luque
11/05 06:30 Rubio nu 0-3 Club Fernando de la Mora Rubio nu - Club Fernando de la Mora
11/05 04:15 Guairena 1-1 Martin Ledesma Guairena - Martin Ledesma
07/05 06:30 Encarnacion FC 2-1 Guairena Encarnacion FC - Guairena
07/05 04:15 resistencia SC 1-2 Deportivo Carapegua resistencia SC - Deportivo Carapegua
05/05 21:00 Atletico Colegiales 2-3 12 de Junio VH Atletico Colegiales - 12 de Junio VH
05/05 21:00 Independiente Luque 0-1 Deportivo Recoleta Independiente Luque - Deportivo Recoleta
23/04 06:30 Deportivo Santani 0-1 Deportivo Carapegua Deportivo Santani - Deportivo Carapegua
23/04 04:15 Sportivo San Lorenzo 3-1 Sol de America Pastoreo Sportivo San Lorenzo - Sol de America Pastoreo
21/04 20:30 Club Fernando de la Mora 1-0 Encarnacion FC Club Fernando de la Mora - Encarnacion FC
21/04 20:30 Independiente Luque 1-0 12 de Junio VH Independiente Luque - 12 de Junio VH
20/04 04:15 Rubio nu 2-2 Deportivo Recoleta Rubio nu - Deportivo Recoleta
16/04 05:15 Atletico Tembetary 1-0 Rubio nu Atletico Tembetary - Rubio nu
16/04 02:40 Deportivo Recoleta 6-0 Deportivo Santani Deportivo Recoleta - Deportivo Santani
14/04 20:00 12 de Junio VH 1-3 resistencia SC 12 de Junio VH - resistencia SC
14/04 20:00 Sol de America Pastoreo 2-1 Independiente Luque Sol de America Pastoreo - Independiente Luque
09/04 06:30 resistencia SC 3-2 Sol de America Pastoreo resistencia SC - Sol de America Pastoreo
09/04 04:15 Independiente Luque 2-2 Guairena Independiente Luque - Guairena
07/04 21:00 Rubio nu 1-2 12 de Junio VH Rubio nu - 12 de Junio VH
07/04 21:00 Deportivo Carapegua 1-2 Deportivo Recoleta Deportivo Carapegua - Deportivo Recoleta
10/10 05:30 3 De Febrero 3-0 24 de Setiembre 3 De Febrero - 24 de Setiembre
10/10 03:15 Independiente Luque 2-2 Rubio nu Independiente Luque - Rubio nu
07/10 03:15 Deportivo Santani 2-1 Club Fernando de la Mora Deportivo Santani - Club Fernando de la Mora
02/10 18:00 12 de Octubre 1-2 3 De Febrero 12 de Octubre - 3 De Febrero
30/09 04:00 Rubio nu 0-3 Sportivo San Lorenzo Rubio nu - Sportivo San Lorenzo
26/09 06:15 Sol de America 2-1 Martin Ledesma Sol de America - Martin Ledesma
24/09 19:00 Atletico Colegiales 1-0 Club Fernando de la Mora Atletico Colegiales - Club Fernando de la Mora
24/09 19:00 Atyra FC 3-1 Rubio nu Atyra FC - Rubio nu
24/09 19:00 Sportivo San Lorenzo 1-2 24 de Setiembre Sportivo San Lorenzo - 24 de Setiembre
23/09 21:00 3 De Febrero 1-1 2 de Mayo PJC 3 De Febrero - 2 de Mayo PJC
19/09 06:15 Rubio nu 2-2 Sol de America Pastoreo Rubio nu - Sol de America Pastoreo
19/09 01:30 Deportivo Recoleta 0-3 Atletico Colegiales Deportivo Recoleta - Atletico Colegiales
17/09 21:00 Deportivo Carapegua 6-0 Deportivo Santani Deportivo Carapegua - Deportivo Santani
17/09 21:00 Club Fernando de la Mora 0-2 Sol de America Club Fernando de la Mora - Sol de America
12/09 06:15 Independiente Luque 1-2 Martin Ledesma Independiente Luque - Martin Ledesma
12/09 01:30 Atyra FC 1-0 12 de Octubre Atyra FC - 12 de Octubre
10/09 21:00 3 De Febrero 0-1 Sol de America 3 De Febrero - Sol de America
10/09 21:00 Sol de America Pastoreo 4-2 24 de Setiembre Sol de America Pastoreo - 24 de Setiembre
09/09 06:15 Deportivo Santani 0-1 Rubio nu Deportivo Santani - Rubio nu
09/09 04:00 Sportivo San Lorenzo 0-1 2 de Mayo PJC Sportivo San Lorenzo - 2 de Mayo PJC
05/09 04:00 Rubio nu 0-0 Atletico Colegiales Rubio nu - Atletico Colegiales
05/09 01:30 12 de Octubre 1-1 Sol de America Pastoreo 12 de Octubre - Sol de America Pastoreo
03/09 21:00 Martin Ledesma 1-1 Sportivo San Lorenzo Martin Ledesma - Sportivo San Lorenzo
03/09 21:00 Sol de America 1-3 Independiente Luque Sol de America - Independiente Luque
02/09 01:30 Club Fernando de la Mora 2-1 3 De Febrero Club Fernando de la Mora - 3 De Febrero
30/08 01:30 Atletico Colegiales 3-2 24 de Setiembre Atletico Colegiales - 24 de Setiembre
30/08 01:30 Deportivo Recoleta 1-3 Rubio nu Deportivo Recoleta - Rubio nu
29/08 21:00 Independiente Luque 1-1 3 De Febrero Independiente Luque - 3 De Febrero
29/08 06:15 Sportivo San Lorenzo 0-1 Sol de America Sportivo San Lorenzo - Sol de America
29/08 01:30 Deportivo Carapegua 1-1 Club Fernando de la Mora Deportivo Carapegua - Club Fernando de la Mora
27/08 21:00 Atyra FC 0-1 Martin Ledesma Atyra FC - Martin Ledesma
Xem kqbd Paraguayan Division 2 hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Paraguayan Division 2 chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Paraguayan Division 2 chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.