Kết quả bóng đá giao hữu Câu lạc bộ hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
giao hữu Câu lạc bộ
23/05 23:15 Odra Miasteczko Slaskie 12-1 MKS Czarni Pyskowice Odra Miasteczko Slaskie - MKS Czarni Pyskowice
22/05 16:45 Tottenham Hotspur<font color=#880000>(N)</font> 1-1 Newcastle United Tottenham Hotspur<font color=#880000>(N)</font> - Newcastle United
20/05 01:30 CA Florida 2-1 Juventud Unida de Libertad CA Florida - Juventud Unida de Libertad
20/05 01:30 ID Boquita 1-3 CA Juanico ID Boquita - CA Juanico
20/05 00:00 Sligo Rovers (W) 1-5 Glentoran (W) Sligo Rovers (W) - Glentoran (W)
19/05 20:00 Crusaders Newtownabbey Strikers (W) 2-2 Shamrock Rovers (W) Crusaders Newtownabbey Strikers (W) - Shamrock Rovers (W)
19/05 16:30 MFA Zalgiris (W) 2-2 Gintra Universitetas (W) MFA Zalgiris (W) - Gintra Universitetas (W)
19/05 00:00 Wexford Youths (W) 1-2 Shelbourne (W) Wexford Youths (W) - Shelbourne (W)
18/05 01:45 Linfield (W) 6-0 Lisburn (W) Linfield (W) - Lisburn (W)
18/05 01:00 CD Santa Fe U19 2-0 Patriotas FC U19 CD Santa Fe U19 - Patriotas FC U19
14/05 04:20 Ypiranga (W) 1-0 EC Macapa (W) Ypiranga (W) - EC Macapa (W)
12/05 20:30 Kabwe Warriors 1-2 Red Arrows Kabwe Warriors - Red Arrows
12/05 18:00 Saku Sporting (W) 0-2 Rigas Futbola Skola (W) Saku Sporting (W) - Rigas Futbola Skola (W)
10/05 23:30 VfB Eichstatt 3-0 ASV Neumarkt VfB Eichstatt - ASV Neumarkt
10/05 18:00 Club Brugge(U23) 3-1 Francs Borains Club Brugge(U23) - Francs Borains
09/05 19:00 St. Polten (W) 3-0 Austria Wien (W) St. Polten (W) - Austria Wien (W)
09/05 01:30 Hastings United 0-3 Horsham Hastings United - Horsham
09/05 00:00 Vaduz 5-0 Triesenberg Vaduz - Triesenberg
08/05 22:59 Maccabi Kiryat Gat (W) 1-0 Ironi Ramat Hasharon (W) Maccabi Kiryat Gat (W) - Ironi Ramat Hasharon (W)
08/05 22:00 FK Riga (W) 1-3 Gintra Universitetas (W) FK Riga (W) - Gintra Universitetas (W)
08/05 17:45 Slavia Praha (W)<font color=#880000>(N)</font> 2-0 Slovacko (W) Slavia Praha (W)<font color=#880000>(N)</font> - Slovacko (W)
04/05 18:00 Albirex Niigata FC 0-2 Lion City Sailors Albirex Niigata FC - Lion City Sailors
25/04 17:30 Koln (W) 3-2 PSV Eindhoven (W) Koln (W) - PSV Eindhoven  (W)
24/04 20:30 Kosuyolu 3-0 Anadolu Kavagi Spor Kosuyolu - Anadolu Kavagi Spor
24/04 20:00 Kedah 2-0 Negeri Sembilan Kedah - Negeri Sembilan
23/04 20:30 Ghomhoreyet Shebin 1-1 Dekernes Ghomhoreyet Shebin - Dekernes
21/04 01:30 Yalong City (W) 2-1 Sligo Rovers (W) Yalong City (W) - Sligo Rovers (W)
20/04 22:59 Galway LFC (W) 4-0 Glentoran (W) Galway LFC (W) - Glentoran (W)
20/04 22:00 Shamrock Rovers (W) 4-0 DLR Waves (W) Shamrock Rovers (W) - DLR Waves (W)
20/04 20:00 Perak 2-3 Selangor Perak - Selangor
19/04 18:45 Hougang United FC 1-0 Tanjong Pagar Utd Hougang United FC - Tanjong Pagar Utd
19/04 18:45 Balestier Khalsa FC 1-1 Young Lions Balestier Khalsa FC - Young Lions
18/04 20:00 Al Wihdat Amman 1-2 Al-Ahly Al Wihdat Amman - Al-Ahly
17/04 03:00 Club Sando 2-2 Caledonia AIA Club Sando - Caledonia AIA
15/04 02:10 Altos/PI 3-3 Petrolina PE Altos/PI - Petrolina PE
14/04 17:00 Young Lions 3-2 Hougang United FC Young Lions - Hougang United FC
13/04 23:50 Shabab Al Ahli 2-1 Al Duhail Shabab Al Ahli - Al Duhail
13/04 17:00 Geylang United FC 0-1 Lion City Sailors Geylang United FC - Lion City Sailors
13/04 17:00 Tanjong Pagar Utd(N) 4-0 Albirex Niigata FC Tanjong Pagar Utd(N) - Albirex Niigata FC
12/04 22:59 Al-Arabi SC 1-0 Al-Sharjah Al-Arabi SC - Al-Sharjah
12/04 18:45 Tampines Rovers FC(N) 3-3 Balestier Khalsa FC Tampines Rovers FC(N) - Balestier Khalsa FC
12/04 16:00 AZ Alkmaar (W) 2-1 FC Utrecht (W) AZ Alkmaar (W) - FC Utrecht (W)
09/04 21:00 FC Emmen Reserves 2-1 Heerenveen U21 FC Emmen Reserves - Heerenveen U21
08/04 21:00 Johor Darul Takzim 4-0 Lion City Sailors Johor Darul Takzim - Lion City Sailors
07/04 20:00 Trelleborgs FF (W) 0-2 Vaxjo (W) Trelleborgs FF (W) - Vaxjo (W)
06/04 20:30 OLS Oulu 3-1 FC Vaajakoski OLS Oulu - FC Vaajakoski
06/04 17:00 TPS Turku 1-0 FC Jazz TPS Turku - FC Jazz
06/04 17:00 Jaro 1-0 SJK Akatemia Jaro - SJK Akatemia
06/04 16:15 MP MIKELI 0-0 Jyvaskyla JK MP MIKELI - Jyvaskyla JK
06/04 16:00 KTP Kotka 3-1 Atlantis KTP Kotka - Atlantis
05/04 21:00 Perak 0-0 Penang Perak - Penang
05/04 02:00 Hajer (Youth) 2-3 Al Sharq U19 Hajer (Youth) - Al Sharq U19
04/04 22:00 FC Utrecht (W) 2-2 SC Telstar (W) FC Utrecht (W) - SC Telstar (W)
04/04 19:30 Lion City Sailors 1-2 Johor Darul Takzim Lion City Sailors - Johor Darul Takzim
04/04 17:30 PSV Eindhoven (W) 2-3 Oud Heverlee Leuven (W) PSV Eindhoven  (W) - Oud Heverlee Leuven (W)
03/04 01:00 SC Germania Erftstadt-Lechenich 1-3 Fortuna Koln II SC Germania Erftstadt-Lechenich - Fortuna Koln II
02/04 21:00 PDRM 1-6 Terengganu PDRM - Terengganu
01/04 20:00 FC Burgsolms 0-4 TSV Steinbach II FC Burgsolms - TSV Steinbach II
01/04 16:05 Kolos Kovalyovka 0-3 UCSA Kolos Kovalyovka - UCSA
31/03 18:00 Byasen Toppfot(N) 3-0 Traff Byasen Toppfot(N) - Traff
Xem kqbd giao hữu Câu lạc bộ hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số giao hữu Câu lạc bộ chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc giao hữu Câu lạc bộ chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.