Kết quả bóng đá giao hữu Câu lạc bộ hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
giao hữu Câu lạc bộ
23/02 02:30 PSV Eindhoven (W) 6-3 Zwolle (W) PSV Eindhoven  (W) - Zwolle (W)
23/02 01:50 SK Furstenfeld 0-1 SC Gleisdorf SK Furstenfeld - SC Gleisdorf
23/02 01:00 MFK Karvina B 4-0 Hlucin MFK Karvina B - Hlucin
22/02 23:30 Deportivo La Coruna W 1-0 Athletic Club Bibao (W) Deportivo La Coruna W - Athletic Club Bibao (W)
22/02 23:20 Bronshoj 2-2 Nykobing FC Bronshoj - Nykobing FC
22/02 23:00 Stromsgodset(N) 5-0 Real Balompedica Linense Stromsgodset(N) - Real Balompedica Linense
22/02 22:00 ADO Den Haag (W) 1-3 FC Utrecht (W) ADO Den Haag (W) - FC Utrecht (W)
22/02 22:00 FK Atyrau 1-1 Neftchi Fargona FK Atyrau - Neftchi Fargona
22/02 22:00 Tyumen 1-2 PFK Kuban Tyumen - PFK Kuban
22/02 21:30 Rubin Kazan 1-4 Rodina Moskva Rubin Kazan - Rodina Moskva
22/02 21:00 FC Krasnodar(N) 2-1 Torpedo Moscow FC Krasnodar(N) - Torpedo Moscow
22/02 20:00 Saxan Ceadir Lunga 0-4 Zimbru Chisinau Saxan Ceadir Lunga - Zimbru Chisinau
22/02 20:00 Hegelmann Litauen(N) 1-2 BFC Daugavpils Hegelmann Litauen(N) - BFC Daugavpils
22/02 18:00 FC Floresti 1-9 CF Sparta Selemet FC Floresti - CF Sparta Selemet
22/02 16:30 Khimik Dzerzhinsk 0-3 Sokol Khimik Dzerzhinsk - Sokol
22/02 16:00 Tyumen 1-2 Neftchi Fargona Tyumen - Neftchi Fargona
22/02 03:00 BKS Sparta Katowice 2-3 Gwarek Ornontowice BKS Sparta Katowice - Gwarek Ornontowice
22/02 03:00 Assyriska 4-0 Sollentuna United Assyriska - Sollentuna United
22/02 02:00 Karkonosze Jelenia Gora 4-3 MKS Olawa Karkonosze Jelenia Gora - MKS Olawa
22/02 02:00 Astoria Walldorf 1-4 FSV Hollenbach Astoria Walldorf - FSV Hollenbach
22/02 02:00 IK Uppsala (W) 4-0 Gefle IF (W) IK Uppsala (W) - Gefle IF (W)
22/02 02:00 Wiener Viktoria 6-1 SC Mannsworth Wiener Viktoria - SC Mannsworth
22/02 01:30 FC Velim(N) 3-3 Dobrovice FC Velim(N) - Dobrovice
22/02 01:30 Karlovy Vary Dvory 1-0 Marianske Lazne Karlovy Vary Dvory - Marianske Lazne
22/02 01:30 ASK Klagenfurt 1-1 Favoritner AC ASK Klagenfurt - Favoritner AC
22/02 01:00 Laanemaa Haapsalu 0-4 Trans Narva Laanemaa Haapsalu - Trans Narva
22/02 01:00 Slovan Velvary 8-0 SK Hrebec Slovan Velvary - SK Hrebec
22/02 00:30 Viktoria Plzen B 2-1 Brno B Viktoria Plzen B - Brno B
21/02 23:30 Hranice KUNZ 5-1 SSK Bilovec Hranice KUNZ - SSK Bilovec
21/02 23:30 Stjordals Blink 6-2 Rosenborg B Stjordals Blink - Rosenborg B
21/02 23:00 Rosenborg(N) 1-4 Valerenga Rosenborg(N) - Valerenga
21/02 22:30 Shinnik Yaroslavl(N) 1-0 Volga Ulyanovsk Shinnik Yaroslavl(N) - Volga Ulyanovsk
21/02 21:30 Rostov FK(N) 0-1 FK Nizhny Novgorod Rostov FK(N) - FK Nizhny Novgorod
21/02 21:00 FK Zeljeznicar 1-0 FK Rudar Kakanj FK Zeljeznicar - FK Rudar Kakanj
21/02 21:00 Veles 0-0 Irtysh 1946 Omsk Veles - Irtysh 1946 Omsk
21/02 20:00 Victoria Bardar 2-4 Dacia-Buiucani Victoria Bardar - Dacia-Buiucani
21/02 20:00 Elfsborg(N) 3-1 Odd Grenland Elfsborg(N) - Odd Grenland
21/02 19:00 FC Timisoara 4-3 CNS Cetate Deva FC Timisoara - CNS Cetate Deva
21/02 18:50 FK Isloch Minsk 0-0 Lokomotiv Gomel FK Isloch Minsk - Lokomotiv Gomel
21/02 18:00 Ahrobiznes TSK Romny 0-2 FC Bukovyna chernivtsi Ahrobiznes TSK Romny - FC Bukovyna chernivtsi
21/02 18:00 Gagauziya 8-2 Iskra Stal Ribnita Gagauziya - Iskra Stal Ribnita
21/02 18:00 Slutsksakhar Slutsk(N) 2-1 FK Lida Slutsksakhar Slutsk(N) - FK Lida
21/02 17:30 FK Yelimay Semey 2-2 FK Aktobe Lento FK Yelimay Semey - FK Aktobe Lento
21/02 17:00 FK Forte Taganrog 2-2 FK Oryol FK Forte Taganrog - FK Oryol
21/02 17:00 Volna Pinsk 2-3 Niva Dolbizno Volna Pinsk - Niva Dolbizno
21/02 16:00 Shinnik Yaroslavl 0-0 Turan Turkistan Shinnik Yaroslavl - Turan Turkistan
21/02 16:00 Alania Vladikavkaz 2-3 Chelyabinsk Alania Vladikavkaz - Chelyabinsk
21/02 10:10 Belgrano Berrotaran 1-2 Lautaro Roncedo Belgrano Berrotaran - Lautaro Roncedo
21/02 08:10 CS La Cruz 2-3 CDR Elenense CS La Cruz - CDR Elenense
21/02 02:00 Holbaek 0-1 Gorslev IF Holbaek - Gorslev IF
21/02 02:00 VfR Mannheim 1-0 Wayne\s VfR Mannheim - Wayne\s
21/02 01:30 SV Pachern 1-4 SV Lebring SV Pachern - SV Lebring
21/02 01:00 VST Volkermarkt 5-0 SV Ruden VST Volkermarkt - SV Ruden
21/02 01:00 TJ Spartak Myjava(W) 5-0 Horni Herspice (W) TJ Spartak Myjava(W) - Horni Herspice (W)
21/02 01:00 SV Donau 0-2 Mauerwerk SV Donau - Mauerwerk
21/02 01:00 Landskrona BoIS 2-1 Angelholms FF Landskrona BoIS - Angelholms FF
21/02 01:00 TUS Bad Gleichenberg(N) 1-2 SC Kalsdorf TUS Bad Gleichenberg(N) - SC Kalsdorf
21/02 01:00 Team Wiener Linien 1-0 SC Retz Team Wiener Linien - SC Retz
20/02 23:00 Moss(N) 0-0 Viking Moss(N) - Viking
20/02 22:30 Khimik Dzerzhinsk 1-4 Neftekhimik Nizhnekamsk Khimik Dzerzhinsk - Neftekhimik Nizhnekamsk
Xem kqbd giao hữu Câu lạc bộ hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số giao hữu Câu lạc bộ chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc giao hữu Câu lạc bộ chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.