Kết quả bóng đá Estonia Esi Liiga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Estonia Esi Liiga
19/05 16:30 Tabasalu Charma 1-2 Tallinna FC Ararat TTU Tabasalu Charma - Tallinna FC Ararat TTU
19/05 16:30 JK Welco Elekter 2-1 Paide Linnameeskond B JK Welco Elekter - Paide Linnameeskond B
19/05 16:30 Viimsi MRJK 2-4 Flora Tallinn II Viimsi MRJK - Flora Tallinn II
18/05 23:30 JK Tallinna Kalev II 4-0 Elva JK Tallinna Kalev II - Elva
17/05 22:00 Harju JK Laagri 4-2 Tallinna FC Levadia B Harju JK Laagri - Tallinna FC Levadia B
12/05 16:30 Elva 2-2 Flora Tallinn II Elva - Flora Tallinn II
11/05 22:59 Tallinna FC Ararat TTU 3-2 JK Tallinna Kalev II Tallinna FC Ararat TTU - JK Tallinna Kalev II
11/05 22:59 JK Welco Elekter 0-2 Harju JK Laagri JK Welco Elekter - Harju JK Laagri
11/05 16:30 Paide Linnameeskond B 3-0 Tabasalu Charma Paide Linnameeskond B - Tabasalu Charma
06/05 22:59 Tallinna FC Levadia B 3-0 JK Tallinna Kalev II Tallinna FC Levadia B - JK Tallinna Kalev II
05/05 16:30 Paide Linnameeskond B 2-8 Harju JK Laagri Paide Linnameeskond B - Harju JK Laagri
04/05 22:59 Flora Tallinn II 1-1 JK Welco Elekter Flora Tallinn II - JK Welco Elekter
21/04 16:30 Elva 3-1 Tabasalu Charma Elva - Tabasalu Charma
21/04 16:30 Paide Linnameeskond B 0-1 Tallinna FC Ararat TTU Paide Linnameeskond B - Tallinna FC Ararat TTU
21/04 16:30 JK Tallinna Kalev II 1-4 Harju JK Laagri JK Tallinna Kalev II - Harju JK Laagri
21/04 16:30 JK Welco Elekter 3-2 Tallinna FC Levadia B JK Welco Elekter - Tallinna FC Levadia B
19/04 22:59 Flora Tallinn II 1-3 Viimsi MRJK Flora Tallinn II - Viimsi MRJK
15/04 22:59 Tallinna FC Levadia B 3-0 Paide Linnameeskond B Tallinna FC Levadia B - Paide Linnameeskond B
14/04 16:30 Tabasalu Charma 3-3 JK Tallinna Kalev II Tabasalu Charma - JK Tallinna Kalev II
14/04 16:30 Viimsi MRJK 1-1 Elva Viimsi MRJK - Elva
13/04 22:59 Tallinna FC Ararat TTU 2-4 Flora Tallinn II Tallinna FC Ararat TTU - Flora Tallinn II
13/04 22:59 Harju JK Laagri 0-0 JK Welco Elekter Harju JK Laagri - JK Welco Elekter
08/04 22:59 JK Tallinna Kalev II 1-3 Flora Tallinn II JK Tallinna Kalev II - Flora Tallinn II
07/04 16:30 Elva 2-2 Paide Linnameeskond B Elva - Paide Linnameeskond B
07/04 16:30 Tallinna FC Ararat TTU 4-0 Tabasalu Charma Tallinna FC Ararat TTU - Tabasalu Charma
07/04 16:30 Tallinna FC Levadia B 1-2 Harju JK Laagri Tallinna FC Levadia B - Harju JK Laagri
07/04 16:30 JK Welco Elekter 0-1 Viimsi MRJK JK Welco Elekter - Viimsi MRJK
30/03 23:00 Elva 2-2 JK Tallinna Kalev II Elva - JK Tallinna Kalev II
30/03 23:00 Flora Tallinn II 3-1 Tallinna FC Levadia B Flora Tallinn II - Tallinna FC Levadia B
30/03 23:00 Paide Linnameeskond B 1-6 JK Welco Elekter Paide Linnameeskond B - JK Welco Elekter
30/03 23:00 Tabasalu Charma 1-4 Harju JK Laagri Tabasalu Charma - Harju JK Laagri
30/03 23:00 Viimsi MRJK 2-2 Tallinna FC Ararat TTU Viimsi MRJK - Tallinna FC Ararat TTU
18/03 01:00 JK Tallinna Kalev II 2-2 Viimsi MRJK JK Tallinna Kalev II - Viimsi MRJK
17/03 23:30 Harju JK Laagri 2-0 Flora Tallinn II Harju JK Laagri - Flora Tallinn II
17/03 23:00 Tabasalu Charma 0-1 Paide Linnameeskond B Tabasalu Charma - Paide Linnameeskond B
17/03 21:00 Tallinna FC Levadia B 3-0 Elva Tallinna FC Levadia B - Elva
16/03 23:00 JK Welco Elekter 3-0 Tallinna FC Ararat TTU JK Welco Elekter - Tallinna FC Ararat TTU
11/03 01:00 Tallinna FC Levadia B 2-0 Viimsi MRJK Tallinna FC Levadia B - Viimsi MRJK
10/03 01:00 Flora Tallinn II 2-0 Elva Flora Tallinn II - Elva
09/03 23:00 Tallinna FC Ararat TTU 1-1 Harju JK Laagri Tallinna FC Ararat TTU - Harju JK Laagri
09/03 23:00 Paide Linnameeskond B 0-1 JK Tallinna Kalev II Paide Linnameeskond B - JK Tallinna Kalev II
09/03 23:00 JK Welco Elekter 2-0 Tabasalu Charma JK Welco Elekter - Tabasalu Charma
04/03 23:59 JK Tallinna Kalev II 1-3 Tallinna FC Ararat TTU JK Tallinna Kalev II - Tallinna FC Ararat TTU
03/03 23:00 Tabasalu Charma 1-1 Tallinna FC Levadia B Tabasalu Charma - Tallinna FC Levadia B
03/03 01:00 Flora Tallinn II 2-0 Paide Linnameeskond B Flora Tallinn II - Paide Linnameeskond B
30/11 01:30 Elva 1-1 Tartu Kalev Elva - Tartu Kalev
26/11 01:30 Tartu Kalev 0-0 Elva Tartu Kalev - Elva
12/11 18:30 Elva 0-7 FC Nomme United Elva - FC Nomme United
12/11 18:30 Flora Tallinn II 6-0 Kohtla Jarve JK Jarve Flora Tallinn II - Kohtla Jarve JK Jarve
12/11 18:30 Paide Linnameeskond B 2-1 Tallinna FC Levadia B Paide Linnameeskond B - Tallinna FC Levadia B
12/11 18:30 Viimsi MRJK 1-3 Tallinna FC Ararat TTU Viimsi MRJK - Tallinna FC Ararat TTU
11/11 18:30 Tabasalu Charma 3-0 Tallinna JK Legion Tabasalu Charma - Tallinna JK Legion
07/11 01:00 Tallinna FC Levadia B 2-2 Kohtla Jarve JK Jarve Tallinna FC Levadia B - Kohtla Jarve JK Jarve
06/11 23:59 FC Nomme United 3-2 Flora Tallinn II FC Nomme United - Flora Tallinn II
06/11 01:00 Tallinna JK Legion 1-4 Elva Tallinna JK Legion - Elva
05/11 18:00 Tallinna FC Ararat TTU 1-2 Tabasalu Charma Tallinna FC Ararat TTU - Tabasalu Charma
05/11 18:00 Paide Linnameeskond B 3-1 Viimsi MRJK Paide Linnameeskond B - Viimsi MRJK
03/11 01:00 Kohtla Jarve JK Jarve 2-0 Elva Kohtla Jarve JK Jarve - Elva
03/11 01:00 Tabasalu Charma 4-2 Paide Linnameeskond B Tabasalu Charma - Paide Linnameeskond B
03/11 01:00 Viimsi MRJK 3-2 Flora Tallinn II Viimsi MRJK - Flora Tallinn II
Xem kqbd Estonia Esi Liiga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Estonia Esi Liiga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Estonia Esi Liiga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.