Kết quả bóng đá hạng nhất Séc hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng nhất Séc
22/05 22:59 Hranice KUNZ 0-2 Slovan Rosice Hranice KUNZ - Slovan Rosice
22/05 22:30 TJ Tatran Bohunice 2-1 Zlin B TJ Tatran Bohunice - Zlin B
22/05 22:30 TJ Start Brno 3-2 Hlucin TJ Start Brno - Hlucin
22/05 22:30 Trinec 2-0 Frydek-Mistek Trinec - Frydek-Mistek
22/05 22:30 Uhersky Brod 1-1 MFK Karvina B Uhersky Brod - MFK Karvina B
22/05 22:00 Blansko 0-2 Slovacko II Blansko - Slovacko II
22/05 22:00 SC Znojmo 4-0 Unicov SC Znojmo - Unicov
22/05 21:00 Banik Ostrava B 2-0 Hodonin Sardice Banik Ostrava B - Hodonin Sardice
21/05 22:30 Zlinsko 1-0 Frydlant Zlinsko - Frydlant
19/05 22:00 Sokol Brozany 1-1 Hradec Kralove B Sokol Brozany - Hradec Kralove B
19/05 22:00 SK Zapy 6-0 Pardubice B SK Zapy - Pardubice B
19/05 15:30 Zlin B 2-2 Unicov Zlin B - Unicov
19/05 15:30 Viktoria Plzen B 2-3 Preddie J Viktoria Plzen B - Preddie J
19/05 15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-6 Slovan Liberec II Chlumec nad Cidlinou - Slovan Liberec II
19/05 15:15 Bohemians1905 B 2-3 Admira Praha Bohemians1905 B - Admira Praha
19/05 15:15 Dukla Praha B 0-3 Loko Vltavin Dukla Praha B - Loko Vltavin
18/05 15:30 FK Prepere 1-2 Zivanice FK Prepere - Zivanice
18/05 15:15 TJ Tatran Bohunice 0-4 Frydek-Mistek TJ Tatran Bohunice - Frydek-Mistek
18/05 15:15 Slovan Rosice 1-1 Slovacko II Slovan Rosice - Slovacko II
18/05 15:15 SK Motorlet Praha 3-0 FK Kraluv Dvur SK Motorlet Praha - FK Kraluv Dvur
18/05 00:00 Hranice KUNZ 3-2 Frydlant Hranice KUNZ - Frydlant
17/05 22:59 Arsenal Ceska Lipa 0-4 Mlada Boleslav B Arsenal Ceska Lipa - Mlada Boleslav B
17/05 22:59 Usti nad Labem 4-1 FK Kolin Usti nad Labem - FK Kolin
17/05 22:59 FC Pisek 2-2 Sokol Hostoun FC Pisek - Sokol Hostoun
17/05 22:30 TJ Start Brno 1-1 Hodonin Sardice TJ Start Brno - Hodonin Sardice
17/05 22:00 Blansko 2-3 Trinec Blansko - Trinec
17/05 22:00 Zlinsko 2-0 Uhersky Brod Zlinsko - Uhersky Brod
12/05 22:00 Povltava FA 2-1 Viktoria Plzen B Povltava FA - Viktoria Plzen B
12/05 15:15 MFK Karvina B 0-1 Zlin B MFK Karvina B - Zlin B
12/05 15:15 Banik Ostrava B 3-0 Blansko Banik Ostrava B - Blansko
12/05 15:15 Slovacko II 3-0 Zlinsko Slovacko II - Zlinsko
12/05 15:15 Unicov 1-1 Slovan Rosice Unicov - Slovan Rosice
12/05 15:15 Hradec Kralove B 0-4 Chlumec nad Cidlinou Hradec Kralove B - Chlumec nad Cidlinou
12/05 15:15 Pardubice B 2-1 FK Prepere Pardubice B - FK Prepere
12/05 15:15 Admira Praha 0-2 SK Motorlet Praha Admira Praha - SK Motorlet Praha
12/05 15:15 Slavia Prague B 2-2 FC Pisek Slavia Prague B - FC Pisek
11/05 22:00 Zivanice 1-2 Slovan Velvary Zivanice - Slovan Velvary
11/05 21:30 Frydek-Mistek 1-0 TJ Start Brno Frydek-Mistek - TJ Start Brno
11/05 21:30 Uhersky Brod 2-2 SC Znojmo Uhersky Brod - SC Znojmo
11/05 20:00 Banik Most-Sous 2-5 Teplice B Banik Most-Sous - Teplice B
11/05 19:00 Usti nad Labem 0-3 SK Zapy Usti nad Labem - SK Zapy
11/05 15:30 FK Kolin 5-0 Slovan Liberec II FK Kolin - Slovan Liberec II
11/05 15:30 Ceske Budejovice B 1-3 Preddie J Ceske Budejovice B - Preddie J
11/05 15:15 Trinec 5-2 Hranice KUNZ Trinec - Hranice KUNZ
11/05 15:15 Jablonec B 0-0 Arsenal Ceska Lipa Jablonec B - Arsenal Ceska Lipa
11/05 15:15 Loko Vltavin 4-0 Karlovy Vary Dvory Loko Vltavin - Karlovy Vary Dvory
10/05 22:59 Sokol Hostoun 1-2 Bohemians1905 B Sokol Hostoun - Bohemians1905 B
10/05 22:59 FK Kraluv Dvur 1-1 Dukla Praha B FK Kraluv Dvur - Dukla Praha B
10/05 22:30 Domazlice 2-1 Taborsko Akademie Domazlice - Taborsko Akademie
10/05 22:00 Hodonin Sardice 3-1 Hlucin Hodonin Sardice - Hlucin
10/05 21:30 Frydlant 2-3 TJ Tatran Bohunice Frydlant - TJ Tatran Bohunice
05/05 22:00 Sokol Brozany 1-0 Jablonec B Sokol Brozany - Jablonec B
05/05 22:00 SK Zapy 3-0 FK Kolin SK Zapy - FK Kolin
05/05 22:00 Taborsko Akademie 3-0 Ceske Budejovice B Taborsko Akademie - Ceske Budejovice B
05/05 16:00 Zlinsko 2-1 SC Znojmo Zlinsko - SC Znojmo
05/05 15:30 Zlin B 0-2 Hodonin Sardice Zlin B - Hodonin Sardice
05/05 15:30 Viktoria Plzen B 3-1 Loko Vltavin Viktoria Plzen B - Loko Vltavin
05/05 15:15 Slovacko II 0-0 Unicov Slovacko II - Unicov
05/05 15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-2 Mlada Boleslav B Chlumec nad Cidlinou - Mlada Boleslav B
05/05 15:15 Slovan Liberec II 3-1 Hradec Kralove B Slovan Liberec II - Hradec Kralove B
Xem kqbd hạng nhất Séc hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số hạng nhất Séc chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc hạng nhất Séc chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.