Kết quả bóng đá VĐQG Séc hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
VĐQG Séc
19/05 22:00 Brno 4-3 Slavia Kromeriz Brno - Slavia Kromeriz
19/05 22:00 Chrudim 1-3 Sigma Olomouc B Chrudim - Sigma Olomouc B
19/05 22:00 Vysocina jihlava 1-2 Viktoria Zizkov Vysocina jihlava - Viktoria Zizkov
19/05 22:00 SK Prostejov 3-1 Opava SK Prostejov - Opava
19/05 22:00 Sparta Praha B 2-2 FK Graffin Vlasim Sparta Praha B - FK Graffin Vlasim
19/05 22:00 FK MAS Taborsko 0-0 Dukla Prague FK MAS Taborsko - Dukla Prague
19/05 22:00 SK Slovan Varnsdorf 1-0 Marila Pribram SK Slovan Varnsdorf - Marila Pribram
19/05 22:00 Vyskov 0-0 Lisen Vyskov - Lisen
13/05 21:30 Sigma Olomouc B 3-1 Sparta Praha B Sigma Olomouc B - Sparta Praha B
12/05 22:00 Dukla Prague 3-2 SK Prostejov Dukla Prague - SK Prostejov
12/05 22:00 Opava 3-1 Vyskov Opava - Vyskov
12/05 22:00 FK Graffin Vlasim 2-1 FK MAS Taborsko FK Graffin Vlasim - FK MAS Taborsko
12/05 15:15 Viktoria Zizkov 1-1 SK Slovan Varnsdorf Viktoria Zizkov - SK Slovan Varnsdorf
11/05 22:00 Slavia Kromeriz 1-1 Chrudim Slavia Kromeriz - Chrudim
11/05 22:00 Lisen 1-1 Brno Lisen - Brno
11/05 22:00 Marila Pribram 1-1 Vysocina jihlava Marila Pribram - Vysocina jihlava
08/05 22:59 Brno 0-2 Viktoria Zizkov Brno - Viktoria Zizkov
08/05 22:59 FK Graffin Vlasim 0-3 Sigma Olomouc B FK Graffin Vlasim - Sigma Olomouc B
08/05 22:30 Chrudim 0-2 Dukla Prague Chrudim - Dukla Prague
08/05 22:30 FK MAS Taborsko 2-1 Opava FK MAS Taborsko - Opava
08/05 22:30 SK Slovan Varnsdorf 3-2 Slavia Kromeriz SK Slovan Varnsdorf - Slavia Kromeriz
08/05 22:00 Vyskov 0-1 Vysocina jihlava Vyskov - Vysocina jihlava
08/05 15:30 SK Prostejov 2-1 Marila Pribram SK Prostejov - Marila Pribram
08/05 15:30 Sparta Praha B 1-3 Lisen Sparta Praha B - Lisen
05/05 15:15 Sigma Olomouc B 1-0 FK MAS Taborsko Sigma Olomouc B - FK MAS Taborsko
05/05 15:15 Viktoria Zizkov 3-2 Vyskov Viktoria Zizkov - Vyskov
04/05 22:00 Slavia Kromeriz 3-3 Sparta Praha B Slavia Kromeriz - Sparta Praha B
04/05 22:00 Lisen 0-0 SK Prostejov Lisen - SK Prostejov
04/05 19:00 Dukla Prague 5-1 FK Graffin Vlasim Dukla Prague - FK Graffin Vlasim
21/04 22:59 Opava 2-2 FK Graffin Vlasim Opava - FK Graffin Vlasim
21/04 22:00 Vysocina jihlava 3-1 Sparta Praha B Vysocina jihlava - Sparta Praha B
21/04 22:00 Slavia Kromeriz 0-2 Dukla Prague Slavia Kromeriz - Dukla Prague
21/04 22:00 SK Slovan Varnsdorf 5-1 SK Prostejov SK Slovan Varnsdorf - SK Prostejov
21/04 15:15 Viktoria Zizkov 3-1 Chrudim Viktoria Zizkov - Chrudim
20/04 22:00 Lisen 1-2 Sigma Olomouc B Lisen - Sigma Olomouc B
20/04 22:00 Marila Pribram 1-1 FK MAS Taborsko Marila Pribram - FK MAS Taborsko
20/04 15:15 Vyskov 1-1 Brno Vyskov - Brno
17/04 22:59 Brno 1-0 Vysocina jihlava Brno - Vysocina jihlava
17/04 22:59 FK Graffin Vlasim 4-5 Lisen FK Graffin Vlasim - Lisen
17/04 22:00 Chrudim 1-1 SK Slovan Varnsdorf Chrudim - SK Slovan Varnsdorf
17/04 22:00 Dukla Prague 2-0 Opava Dukla Prague - Opava
17/04 22:00 Sigma Olomouc B 4-2 Slavia Kromeriz Sigma Olomouc B - Slavia Kromeriz
17/04 22:00 Sparta Praha B 5-1 Marila Pribram Sparta Praha B - Marila Pribram
17/04 22:00 FK MAS Taborsko 5-0 Viktoria Zizkov FK MAS Taborsko - Viktoria Zizkov
17/04 21:30 SK Prostejov 0-1 Vyskov SK Prostejov - Vyskov
14/04 21:30 SK Slovan Varnsdorf 4-1 Brno SK Slovan Varnsdorf - Brno
14/04 15:15 Viktoria Zizkov 3-2 Slavia Kromeriz Viktoria Zizkov - Slavia Kromeriz
13/04 21:30 Lisen 0-0 Dukla Prague Lisen - Dukla Prague
13/04 15:30 SK Prostejov 2-1 FK MAS Taborsko SK Prostejov - FK MAS Taborsko
13/04 15:15 Vyskov 1-0 Chrudim Vyskov - Chrudim
12/04 22:59 Vysocina jihlava 1-1 FK Graffin Vlasim Vysocina jihlava - FK Graffin Vlasim
12/04 22:59 Opava 3-2 Sparta Praha B Opava - Sparta Praha B
12/04 22:59 Marila Pribram 0-1 Sigma Olomouc B Marila Pribram - Sigma Olomouc B
07/04 15:30 Sparta Praha B 5-3 Vyskov Sparta Praha B - Vyskov
07/04 15:15 Sigma Olomouc B 1-0 Opava Sigma Olomouc B - Opava
06/04 22:59 Brno 1-1 SK Prostejov Brno - SK Prostejov
06/04 21:30 Slavia Kromeriz 1-1 Lisen Slavia Kromeriz - Lisen
06/04 21:30 FK MAS Taborsko 4-1 SK Slovan Varnsdorf FK MAS Taborsko - SK Slovan Varnsdorf
06/04 19:00 Dukla Prague 1-2 Marila Pribram Dukla Prague - Marila Pribram
06/04 15:15 Chrudim 2-1 Vysocina jihlava Chrudim - Vysocina jihlava
Xem kqbd VĐQG Séc hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số VĐQG Séc chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc VĐQG Séc chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.