Kết quả bóng đá Czech Group D League hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Czech Group D League
09/06 22:00 Sokol Tasovice 1-2 TJ Dalnice Sperice Sokol Tasovice - TJ Dalnice Sperice
09/06 22:00 Benatky Nad Jizerou 1-0 TJ Jiskra Usti Nad Orlici Benatky Nad Jizerou - TJ Jiskra Usti Nad Orlici
08/06 16:00 TJ Spoje Praha 0-0 FC Zenit Caslav TJ Spoje Praha - FC Zenit Caslav
07/06 22:30 Novy Jicin 0-1 FC Kostelec Na Hane Novy Jicin - FC Kostelec Na Hane
31/05 22:59 SK Batov 4-0 Tatran Vsechovice SK Batov - Tatran Vsechovice
26/05 22:00 Sokol Tasovice 1-1 MSK Breclav Sokol Tasovice - MSK Breclav
26/05 15:15 Velke Mezirici 2-2 FK Pelhrimov Velke Mezirici - FK Pelhrimov
25/05 22:00 SK Batov 1-0 FC Kostelec Na Hane SK Batov - FC Kostelec Na Hane
25/05 15:15 Slavoj Cesky Krumlov 4-0 FC Tachov Slavoj Cesky Krumlov - FC Tachov
19/05 22:00 FC Strani 4-1 FC Prerov FC Strani - FC Prerov
19/05 22:00 Frenstat Pod Radhostem 1-1 Bohumin Frenstat Pod Radhostem - Bohumin
19/05 15:15 MSK Breclav 0-1 TJ Dalnice Sperice MSK Breclav - TJ Dalnice Sperice
18/05 22:00 Horovice 4-3 Jiskra Domazlice B Horovice - Jiskra Domazlice B
18/05 15:30 FC Rokycany 4-0 TJ Klatovy FC Rokycany - TJ Klatovy
18/05 00:00 FK Chomutov 1-1 SK Hrebec FK Chomutov - SK Hrebec
15/05 22:00 Tatran Vsechovice 2-2 FC Strani Tatran Vsechovice - FC Strani
12/05 22:00 Hlinsko 3-1 RMSK Cidlina Hlinsko - RMSK Cidlina
12/05 21:30 SK Lisen B 1-0 FK Pelhrimov SK Lisen B - FK Pelhrimov
12/05 21:30 Sokol Tasovice 1-2 Polna Sokol Tasovice - Polna
12/05 21:30 SK Batov 2-3 Rymarov SK Batov - Rymarov
12/05 21:30 Sokol Lanzho 1-3 Vrchovina Sokol Lanzho - Vrchovina
12/05 21:30 Bohumin 3-0 TJ Repiste Bohumin - TJ Repiste
12/05 19:00 Admira Praha II 3-1 Hvezda Cheb Admira Praha II - Hvezda Cheb
12/05 15:15 Velke Mezirici 0-0 AFC Humpolec Velke Mezirici - AFC Humpolec
12/05 15:15 Slavicin 3-0 FC Kostelec Na Hane Slavicin - FC Kostelec Na Hane
12/05 15:15 Brno B 3-0 Velka Bites Brno B - Velka Bites
12/05 15:15 Meteor Praha 4-0 Sokol Nespeky Meteor Praha - Sokol Nespeky
11/05 15:15 Aritma Praha 4-0 FC Rokycany Aritma Praha - FC Rokycany
11/05 15:15 SK Zdirec Nad Doubravou 0-0 MSK Breclav SK Zdirec Nad Doubravou - MSK Breclav
11/05 15:15 SK Petrin Plzen 3-0 FK Horovicko SK Petrin Plzen - FK Horovicko
11/05 15:15 Spolana Neratovice 1-1 SK Cesky Brod Spolana Neratovice - SK Cesky Brod
11/05 15:15 SK Kladno 3-0 Tachov SK Kladno - Tachov
08/05 22:30 Frenstat Pod Radhostem 2-5 FC Vratimov Frenstat Pod Radhostem - FC Vratimov
08/05 21:30 Bzenec 1-0 FC Vsetin Bzenec - FC Vsetin
08/05 15:15 MFK Havirov 1-1 Jesenik MFK Havirov - Jesenik
05/05 22:00 FC Zenit Caslav 3-2 Velke Hamry FC Zenit Caslav - Velke Hamry
05/05 21:30 Polna 3-2 TJ Dalnice Sperice Polna - TJ Dalnice Sperice
05/05 21:30 Tatran Vsechovice 5-0 FC Prerov Tatran Vsechovice - FC Prerov
05/05 21:30 Frenstat Pod Radhostem 1-4 Vitkovice Frenstat Pod Radhostem - Vitkovice
05/05 21:30 Zdar nad Sazavou 0-1 MSK Breclav Zdar nad Sazavou - MSK Breclav
05/05 21:30 Velka Bites 4-1 Velke Mezirici Velka Bites - Velke Mezirici
05/05 15:15 MFK Havirov 3-0 SSK Bilovec MFK Havirov - SSK Bilovec
04/05 21:30 Vrchovina 1-3 SK Lisen B Vrchovina - SK Lisen B
04/05 19:00 FC Vsetin 5-0 Slavicin FC Vsetin - Slavicin
21/04 21:00 FK Jindrichuv Hradec 1-0 TJ Klatovy FK Jindrichuv Hradec - TJ Klatovy
21/04 21:00 Polna 2-1 MSK Breclav Polna - MSK Breclav
21/04 15:15 Brno B 0-1 Velke Mezirici Brno B - Velke Mezirici
21/04 15:00 FK Pribram B 0-1 Aritma Praha FK Pribram B - Aritma Praha
20/04 21:00 Velka Bites 5-1 SK Lisen B Velka Bites - SK Lisen B
20/04 21:00 Stara Rise 0-2 Sokol Lanzho Stara Rise - Sokol Lanzho
20/04 21:00 HFK Olomouc 2-2 Holesov HFK Olomouc - Holesov
20/04 15:15 SK Hrebec 1-4 FK Louny SK Hrebec - FK Louny
20/04 15:15 SK Ujezd Praha 4 1-1 Brandys Nad Labem SK Ujezd Praha 4 - Brandys Nad Labem
20/04 15:15 FK Chomutov 1-1 Admira Praha II FK Chomutov - Admira Praha II
20/04 15:15 MFK Chrudim B 3-2 FK OEZ Letohrad MFK Chrudim B - FK OEZ Letohrad
20/04 15:15 Benesov 1-5 Velke Hamry Benesov - Velke Hamry
19/04 22:30 SK Slany 0-0 SK Kladno SK Slany - SK Kladno
17/04 22:00 Kozlovice 1-1 FC Strani Kozlovice - FC Strani
14/04 21:30 FK Louny 1-0 SK Slany FK Louny - SK Slany
14/04 20:30 TJ Dalnice Sperice 2-2 AFC Humpolec TJ Dalnice Sperice - AFC Humpolec
Xem kqbd Czech Group D League hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Czech Group D League chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Czech Group D League chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.