Kết quả bóng đá Belarus Pershaya Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Belarus Pershaya Liga
24/05 22:00 Lokomotiv Gomel 1-1 Dinamo-2 Minsk Lokomotiv Gomel - Dinamo-2 Minsk
24/05 21:00 FC Molodechno 3-2 Belarus U17 FC Molodechno - Belarus U17
24/05 20:00 BATE-2 Borisov 1-1 FK Lida BATE-2 Borisov - FK Lida
19/05 22:00 FK Bumprom 0-1 Dnepr Rohachev FK Bumprom - Dnepr Rohachev
19/05 20:00 Torpedo-2 Zhodino 1-1 Volna Pinsk Torpedo-2 Zhodino - Volna Pinsk
19/05 19:00 Lokomotiv Gomel 1-1 Energetik-BGU Minsk Lokomotiv Gomel - Energetik-BGU Minsk
17/05 22:00 FK Orsha 1-1 Ostrowitz FK Orsha - Ostrowitz
12/05 22:00 FC Baranovichi 0-0 Kommunalnik Slonim FC Baranovichi - Kommunalnik Slonim
12/05 20:00 Dnepr Rohachev 3-0 Belarus U17 Dnepr Rohachev - Belarus U17
12/05 18:00 BATE-2 Borisov 1-1 Lokomotiv Gomel BATE-2 Borisov - Lokomotiv Gomel
10/05 22:00 Energetik-BGU Minsk 0-2 Torpedo-2 Zhodino Energetik-BGU Minsk - Torpedo-2 Zhodino
10/05 21:00 FC Molodechno 2-0 FK Orsha FC Molodechno - FK Orsha
10/05 20:00 Shakhter Soligorsk II 1-2 Dinamo-2 Minsk Shakhter Soligorsk II - Dinamo-2 Minsk
21/04 21:00 FK Lida 2-2 Dnepr Rohachev FK Lida - Dnepr Rohachev
21/04 20:00 Lokomotiv Gomel 1-1 FC Molodechno Lokomotiv Gomel - FC Molodechno
14/04 21:00 Torpedo-2 Zhodino 2-3 Kommunalnik Slonim Torpedo-2 Zhodino - Kommunalnik Slonim
14/04 20:00 FC Molodechno 3-1 BATE-2 Borisov FC Molodechno - BATE-2 Borisov
12/04 22:00 FC Belshina Babruisk 1-0 Belarus U17 FC Belshina Babruisk - Belarus U17
07/04 21:00 BATE-2 Borisov 2-1 FC Baranovichi BATE-2 Borisov - FC Baranovichi
05/04 21:00 Ostrowitz 1-0 Energetik-BGU Minsk Ostrowitz - Energetik-BGU Minsk
25/11 19:00 FK Vitebsk 3-0 Volna Pinsk FK Vitebsk - Volna Pinsk
19/11 20:00 FK Orsha 2-5 Zhodino Yuzhnoe FK Orsha - Zhodino Yuzhnoe
19/11 19:30 Kommunalnik Slonim 0-3 FC Baranovichi Kommunalnik Slonim - FC Baranovichi
19/11 19:00 FC Molodechno 2-3 FK Lida FC Molodechno - FK Lida
19/11 19:00 Osipovichy 1-4 Niva Dolbizno Osipovichy - Niva Dolbizno
18/11 19:00 FK Bumprom 0-1 FK Vitebsk FK Bumprom - FK Vitebsk
18/11 19:00 Ostrowitz 2-4 Arsenal Dzyarzhynsk Ostrowitz - Arsenal Dzyarzhynsk
18/11 19:00 Shakhter Soligorsk II 0-1 Dnepr Mogilev Shakhter Soligorsk II - Dnepr Mogilev
18/11 18:00 Dnepr Rohachev 4-0 Lokomotiv Gomel Dnepr Rohachev - Lokomotiv Gomel
03/11 20:00 Ostrowitz 0-0 Dnepr Mogilev Ostrowitz - Dnepr Mogilev
29/10 21:00 Dnepr Mogilev 2-1 Dnepr Rohachev Dnepr Mogilev - Dnepr Rohachev
29/10 20:00 Volna Pinsk 2-1 Osipovichy Volna Pinsk - Osipovichy
21/10 18:00 Dnepr Rohachev 5-3 Niva Dolbizno Dnepr Rohachev - Niva Dolbizno
15/10 22:00 Dnepr Mogilev 1-0 FC Baranovichi Dnepr Mogilev - FC Baranovichi
15/10 20:00 Volna Pinsk 2-2 FC Molodechno Volna Pinsk - FC Molodechno
15/10 19:00 FK Orsha 3-0 Osipovichy FK Orsha - Osipovichy
15/10 18:00 Niva Dolbizno 1-0 Kommunalnik Slonim Niva Dolbizno - Kommunalnik Slonim
14/10 22:00 FK Vitebsk 3-0 Ostrowitz FK Vitebsk - Ostrowitz
08/10 01:00 Dnepr Rohachev 0-4 FK Vitebsk Dnepr Rohachev - FK Vitebsk
07/10 17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 7-2 FK Lida Arsenal Dzyarzhynsk - FK Lida
01/10 22:00 Dnepr Mogilev 2-0 Arsenal Dzyarzhynsk Dnepr Mogilev - Arsenal Dzyarzhynsk
01/10 21:00 Volna Pinsk 2-4 Dnepr Rohachev Volna Pinsk - Dnepr Rohachev
24/09 20:00 Lokomotiv Gomel 2-1 Zhodino Yuzhnoe Lokomotiv Gomel - Zhodino Yuzhnoe
17/09 21:00 Zhodino Yuzhnoe 0-2 Arsenal Dzyarzhynsk Zhodino Yuzhnoe - Arsenal Dzyarzhynsk
10/09 21:00 FC Baranovichi 2-1 FK Bumprom FC Baranovichi - FK Bumprom
10/09 20:00 Dnepr Mogilev 2-1 Niva Dolbizno Dnepr Mogilev - Niva Dolbizno
10/09 19:00 Dnepr Rohachev 2-1 Osipovichy Dnepr Rohachev - Osipovichy
10/09 18:00 Lokomotiv Gomel 1-0 Volna Pinsk Lokomotiv Gomel - Volna Pinsk
03/09 21:00 FK Bumprom 0-2 Lokomotiv Gomel FK Bumprom - Lokomotiv Gomel
02/09 22:00 Volna Pinsk 1-2 Arsenal Dzyarzhynsk Volna Pinsk - Arsenal Dzyarzhynsk
30/08 21:00 FK Orsha 0-3 FK Lida FK Orsha - FK Lida
27/08 22:00 Dnepr Mogilev 0-0 FK Vitebsk Dnepr Mogilev - FK Vitebsk
27/08 21:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-0 FK Bumprom Arsenal Dzyarzhynsk - FK Bumprom
27/08 20:00 Niva Dolbizno 1-2 Zhodino Yuzhnoe Niva Dolbizno - Zhodino Yuzhnoe
21/08 21:30 FK Bumprom 2-0 FK Lida FK Bumprom - FK Lida
21/08 21:00 Shakhter Soligorsk II 1-1 FC Baranovichi Shakhter Soligorsk II - FC Baranovichi
20/08 22:00 FK Orsha 1-2 Arsenal Dzyarzhynsk FK Orsha - Arsenal Dzyarzhynsk
20/08 21:00 FC Molodechno 1-0 Kommunalnik Slonim FC Molodechno - Kommunalnik Slonim
20/08 20:00 Volna Pinsk 0-2 Dnepr Mogilev Volna Pinsk - Dnepr Mogilev
20/08 19:00 FK Vitebsk 3-0 Niva Dolbizno FK Vitebsk - Niva Dolbizno
Xem kqbd Belarus Pershaya Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Belarus Pershaya Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Belarus Pershaya Liga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.