Kết quả bóng đá National Premier Leagues Western Australia hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
National Premier Leagues Western Australia
18/05 16:00 Perth Glory (Youth) 0-1 Perth RedStar Perth Glory (Youth) - Perth RedStar
18/05 14:00 Armadale SC 3-0 Floreat Athena Armadale SC - Floreat Athena
18/05 14:00 Balcatta FC 0-3 Stirling Macedonia Balcatta FC - Stirling Macedonia
18/05 14:00 Western Knights 0-3 Fremantle City Western Knights - Fremantle City
17/05 18:00 Olympic Kingsway SC 3-1 Inglewood United Olympic Kingsway SC - Inglewood United
17/05 18:00 Perth SC 3-3 Bayswater City Perth SC - Bayswater City
20/04 14:10 Floreat Athena 2-0 Stirling Macedonia Floreat Athena - Stirling Macedonia
20/04 14:00 Armadale SC 1-1 Perth SC Armadale SC - Perth SC
20/04 14:00 Balcatta FC 3-1 Inglewood United Balcatta FC - Inglewood United
20/04 14:00 Bayswater City 5-2 Perth Glory (Youth) Bayswater City - Perth Glory (Youth)
20/04 14:00 Perth RedStar 2-3 Fremantle City Perth RedStar - Fremantle City
20/04 14:00 Western Knights 3-3 Olympic Kingsway SC Western Knights - Olympic Kingsway SC
13/04 14:00 Bayswater City 0-3 Perth RedStar Bayswater City - Perth RedStar
13/04 14:00 Inglewood United 0-5 Floreat Athena Inglewood United - Floreat Athena
13/04 14:00 Olympic Kingsway SC 6-3 Perth Glory (Youth) Olympic Kingsway SC - Perth Glory (Youth)
13/04 14:00 Perth SC 2-1 Balcatta FC Perth SC - Balcatta FC
13/04 14:00 Stirling Macedonia 4-2 Fremantle City Stirling Macedonia - Fremantle City
13/04 14:00 Western Knights 1-1 Armadale SC Western Knights - Armadale SC
06/04 14:00 Floreat Athena 4-1 Perth SC Floreat Athena - Perth SC
06/04 14:00 Fremantle City 2-0 Bayswater City Fremantle City - Bayswater City
06/04 14:00 Inglewood United 1-3 Stirling Macedonia Inglewood United - Stirling Macedonia
06/04 14:00 Perth Glory (Youth) 4-3 Armadale SC Perth Glory (Youth) - Armadale SC
06/04 14:00 Perth RedStar 1-1 Olympic Kingsway SC Perth RedStar - Olympic Kingsway SC
06/04 14:00 Western Knights 2-1 Balcatta FC Western Knights - Balcatta FC
30/03 15:00 Armadale SC 1-1 Perth RedStar Armadale SC - Perth RedStar
30/03 15:00 Balcatta FC 2-2 Perth Glory (Youth) Balcatta FC - Perth Glory (Youth)
30/03 15:00 Olympic Kingsway SC 2-0 Fremantle City Olympic Kingsway SC - Fremantle City
30/03 15:00 Stirling Macedonia 0-2 Bayswater City Stirling Macedonia - Bayswater City
30/03 15:00 Western Knights 4-2 Floreat Athena Western Knights - Floreat Athena
28/03 19:00 Perth SC 6-0 Inglewood United Perth SC - Inglewood United
23/03 15:00 Bayswater City 5-1 Olympic Kingsway SC Bayswater City - Olympic Kingsway SC
23/03 15:00 Fremantle City 4-1 Armadale SC Fremantle City - Armadale SC
23/03 15:00 Inglewood United 0-1 Western Knights Inglewood United - Western Knights
23/03 15:00 Perth Glory (Youth) 1-1 Floreat Athena Perth Glory (Youth) - Floreat Athena
23/03 15:00 Perth RedStar 2-1 Balcatta FC Perth RedStar - Balcatta FC
22/03 19:00 Perth SC 2-3 Stirling Macedonia Perth SC - Stirling Macedonia
16/03 17:00 Stirling Macedonia 0-3 Olympic Kingsway SC Stirling Macedonia - Olympic Kingsway SC
16/03 15:00 Armadale SC 2-2 Bayswater City Armadale SC - Bayswater City
16/03 15:00 Balcatta FC 2-2 Fremantle City Balcatta FC - Fremantle City
16/03 15:00 Inglewood United 0-1 Perth Glory (Youth) Inglewood United - Perth Glory (Youth)
16/03 15:00 Perth RedStar 0-2 Floreat Athena Perth RedStar - Floreat Athena
16/03 15:00 Western Knights 1-0 Perth SC Western Knights - Perth SC
16/09 18:00 Perth RedStar 0-2 Stirling Macedonia Perth RedStar - Stirling Macedonia
12/09 18:00 Stirling Macedonia 2-2 Perth SC Stirling Macedonia - Perth SC
09/09 14:10 Perth RedStar 1-0 Stirling Macedonia Perth RedStar - Stirling Macedonia
09/09 14:00 Olympic Kingsway SC 0-3 Perth SC Olympic Kingsway SC - Perth SC
26/08 14:00 Balcatta FC 3-0 Cockburn City Balcatta FC - Cockburn City
26/08 14:00 Bayswater City 3-3 Perth SC Bayswater City - Perth SC
26/08 14:00 Floreat Athena 2-2 Perth Glory (Youth) Floreat Athena - Perth Glory (Youth)
26/08 14:00 Inglewood United 1-1 Stirling Macedonia Inglewood United - Stirling Macedonia
26/08 14:00 Olympic Kingsway SC 1-1 Perth RedStar Olympic Kingsway SC - Perth RedStar
26/08 14:00 Sorrento F.C. 1-5 Armadale SC Sorrento F.C. - Armadale SC
19/08 14:00 Balcatta FC 0-1 Armadale SC Balcatta FC - Armadale SC
19/08 14:00 Floreat Athena 3-0 Bayswater City Floreat Athena - Bayswater City
19/08 14:00 Inglewood United 1-0 Cockburn City Inglewood United - Cockburn City
19/08 14:00 Olympic Kingsway SC 0-1 Sorrento F.C. Olympic Kingsway SC - Sorrento F.C.
19/08 14:00 Perth Glory (Youth) 0-0 Perth RedStar Perth Glory (Youth) - Perth RedStar
19/08 14:00 Stirling Macedonia 0-3 Perth SC Stirling Macedonia - Perth SC
12/08 16:00 Armadale SC 3-1 Floreat Athena Armadale SC - Floreat Athena
12/08 14:00 Bayswater City 2-2 Stirling Macedonia Bayswater City - Stirling Macedonia
Xem kqbd National Premier Leagues Western Australia hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số National Premier Leagues Western Australia chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc National Premier Leagues Western Australia chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.