Kết quả bóng đá hạng 4 Nhật Bản hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng 4 Nhật Bản
19/05 17:30 Okinawa SV 3-1 Sony Sendai Okinawa SV - Sony Sendai
19/05 11:00 Maruyasu Industries 3-0 Yokogawa Musashino Maruyasu Industries - Yokogawa Musashino
19/05 11:00 Run Mel Aomori 2-2 Tochigi City Run Mel Aomori - Tochigi City
19/05 11:00 Veertien Kuwana 1-3 Atletico Suzuka Veertien Kuwana - Atletico Suzuka
19/05 11:00 Criacao Shinjuku 1-1 Verspah Oita Criacao Shinjuku - Verspah Oita
18/05 13:00 Kochi United 0-1 Rayluck Shiga Kochi United - Rayluck Shiga
18/05 11:00 Briobecca Urayasu 0-1 Honda FC Briobecca Urayasu - Honda FC
18/05 11:00 Minebea Mitsumi FC 0-1 FC Tiamo Hirakata Minebea Mitsumi FC - FC Tiamo Hirakata
06/05 11:00 Okinawa SV 3-1 Atletico Suzuka Okinawa SV - Atletico Suzuka
05/05 11:00 Rayluck Shiga 5-0 Minebea Mitsumi FC Rayluck Shiga - Minebea Mitsumi FC
05/05 11:00 Sony Sendai 1-1 Briobecca Urayasu Sony Sendai - Briobecca Urayasu
05/05 11:00 FC Tiamo Hirakata 2-1 Maruyasu Industries FC Tiamo Hirakata - Maruyasu Industries
14/04 11:00 Run Mel Aomori 1-1 Veertien Kuwana Run Mel Aomori - Veertien Kuwana
14/04 11:00 Verspah Oita 2-3 FC Tiamo Hirakata Verspah Oita - FC Tiamo Hirakata
14/04 11:00 Atletico Suzuka 0-0 Criacao Shinjuku Atletico Suzuka - Criacao Shinjuku
14/04 11:00 Yokogawa Musashino 1-1 Okinawa SV Yokogawa Musashino - Okinawa SV
13/04 11:00 Honda FC 3-0 Minebea Mitsumi FC Honda FC - Minebea Mitsumi FC
13/04 11:00 Sony Sendai 0-2 Kochi United Sony Sendai - Kochi United
13/04 11:00 Tochigi City 3-1 Briobecca Urayasu Tochigi City - Briobecca Urayasu
07/04 11:00 Rayluck Shiga 0-1 Verspah Oita Rayluck Shiga - Verspah Oita
07/04 11:00 Criacao Shinjuku 2-0 Tochigi City Criacao Shinjuku - Tochigi City
07/04 11:00 Minebea Mitsumi FC 0-0 Sony Sendai Minebea Mitsumi FC - Sony Sendai
07/04 11:00 Okinawa SV 2-1 Run Mel Aomori Okinawa SV - Run Mel Aomori
06/04 11:00 Briobecca Urayasu 2-1 Yokogawa Musashino Briobecca Urayasu - Yokogawa Musashino
06/04 11:00 Maruyasu Industries 1-2 Veertien Kuwana Maruyasu Industries - Veertien Kuwana
31/03 11:00 Verspah Oita 2-2 Maruyasu Industries Verspah Oita - Maruyasu Industries
31/03 11:00 Atletico Suzuka 0-1 Minebea Mitsumi FC Atletico Suzuka - Minebea Mitsumi FC
31/03 11:00 Veertien Kuwana 3-3 Okinawa SV Veertien Kuwana - Okinawa SV
30/03 12:00 Honda FC 0-0 Rayluck Shiga Honda FC - Rayluck Shiga
30/03 12:00 Briobecca Urayasu 0-1 Run Mel Aomori Briobecca Urayasu - Run Mel Aomori
30/03 12:00 Yokogawa Musashino 2-0 Criacao Shinjuku Yokogawa Musashino - Criacao Shinjuku
30/03 12:00 Tochigi City 2-3 Kochi United Tochigi City - Kochi United
24/03 12:00 Briobecca Urayasu 0-1 Veertien Kuwana Briobecca Urayasu - Veertien Kuwana
24/03 12:00 Verspah Oita 0-0 Honda FC Verspah Oita - Honda FC
24/03 12:00 FC Tiamo Hirakata 3-2 Atletico Suzuka FC Tiamo Hirakata - Atletico Suzuka
24/03 12:00 Minebea Mitsumi FC 0-2 Tochigi City Minebea Mitsumi FC - Tochigi City
23/03 12:00 Maruyasu Industries 2-2 Okinawa SV Maruyasu Industries - Okinawa SV
23/03 12:00 Criacao Shinjuku 0-0 Run Mel Aomori Criacao Shinjuku - Run Mel Aomori
17/03 12:00 Sony Sendai 2-0 Verspah Oita Sony Sendai - Verspah Oita
17/03 12:00 Kochi United 1-0 Run Mel Aomori Kochi United - Run Mel Aomori
17/03 12:00 Atletico Suzuka 3-1 Rayluck Shiga Atletico Suzuka - Rayluck Shiga
17/03 12:00 Veertien Kuwana 4-0 Criacao Shinjuku Veertien Kuwana - Criacao Shinjuku
17/03 12:00 Yokogawa Musashino(N) 3-1 Minebea Mitsumi FC Yokogawa Musashino(N) - Minebea Mitsumi FC
17/03 12:00 Okinawa SV 1-0 Briobecca Urayasu Okinawa SV - Briobecca Urayasu
16/03 12:00 Maruyasu Industries 1-1 Honda FC Maruyasu Industries - Honda FC
16/03 12:00 Tochigi City 2-1 FC Tiamo Hirakata Tochigi City - FC Tiamo Hirakata
10/03 12:00 Briobecca Urayasu 0-1 Maruyasu Industries Briobecca Urayasu - Maruyasu Industries
10/03 12:00 Honda FC 1-0 Sony Sendai Honda FC - Sony Sendai
10/03 12:00 Rayluck Shiga 3-1 Tochigi City Rayluck Shiga - Tochigi City
10/03 12:00 Verspah Oita 1-2 Atletico Suzuka Verspah Oita - Atletico Suzuka
10/03 12:00 Criacao Shinjuku 0-4 Okinawa SV Criacao Shinjuku - Okinawa SV
10/03 12:00 FC Tiamo Hirakata 1-1 Yokogawa Musashino FC Tiamo Hirakata - Yokogawa Musashino
10/03 12:00 Minebea Mitsumi FC 1-1 Run Mel Aomori Minebea Mitsumi FC - Run Mel Aomori
26/11 12:00 Honda FC 3-1 Criacao Shinjuku Honda FC - Criacao Shinjuku
26/11 12:00 Maruyasu Industries 0-2 Briobecca Urayasu Maruyasu Industries - Briobecca Urayasu
26/11 12:00 Yokogawa Musashino 1-0 Okinawa SV Yokogawa Musashino - Okinawa SV
26/11 12:00 Veertien Kuwana 2-2 Rayluck Shiga Veertien Kuwana - Rayluck Shiga
26/11 12:00 Verspah Oita 0-0 Kochi United Verspah Oita - Kochi United
26/11 12:00 Suzuka unlimited 2-1 Run Mel Aomori Suzuka unlimited - Run Mel Aomori
26/11 12:00 FC Tiamo Hirakata 2-0 Sony Sendai FC Tiamo Hirakata - Sony Sendai
Xem kqbd hạng 4 Nhật Bản hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số hạng 4 Nhật Bản chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc hạng 4 Nhật Bản chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.