Kết quả bóng đá Austrian 3.Liga hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Austrian 3.Liga
25/05 21:00 Rapid Vienna (Youth) 2-0 Favoritner AC Rapid Vienna (Youth) - Favoritner AC
25/05 21:00 Mauerwerk 1-1 Team Wiener Linien Mauerwerk - Team Wiener Linien
25/05 21:00 Wiener Viktoria 3-2 SR Donaufeld Wien Wiener Viktoria - SR Donaufeld Wien
25/05 00:40 Bischofshofen 1-1 SC Schwaz Bischofshofen - SC Schwaz
25/05 00:30 Traiskirchen 1-1 Andelsbuch Traiskirchen - Andelsbuch
25/05 00:30 Wiener SC 2-2 Neusiedl Wiener SC - Neusiedl
25/05 00:00 SC Mannsdorf 3-2 Kremser SC Mannsdorf - Kremser
25/05 00:00 ASK Voitsberg 3-1 USV St. Anna ASK Voitsberg - USV St. Anna
25/05 00:00 TUS Bad Gleichenberg 4-3 WSC Hertha Wels TUS Bad Gleichenberg - WSC Hertha Wels
25/05 00:00 SC Gleisdorf 0-3 SC Weiz SC Gleisdorf - SC Weiz
25/05 00:00 SV Ried B 2-2 Vocklamarkt SV Ried B - Vocklamarkt
25/05 00:00 SK Vorwarts Steyr 1-1 Union Gurten SK Vorwarts Steyr - Union Gurten
25/05 00:00 Wallern 0-8 LASK (Youth) Wallern - LASK (Youth)
24/05 23:30 Kufstein 0-0 FC Pinzgau Saalfelden Kufstein - FC Pinzgau Saalfelden
20/05 22:00 Kremser 0-3 Wiener Viktoria Kremser - Wiener Viktoria
19/05 20:30 Rheindorf Altach B 0-2 SC Schwaz Rheindorf Altach B - SC Schwaz
19/05 00:00 USV St. Anna 2-1 SK Vorwarts Steyr USV St. Anna - SK Vorwarts Steyr
18/05 21:00 Mauerwerk 1-0 Wiener SC Mauerwerk - Wiener SC
18/05 20:30 SR Donaufeld Wien 2-2 Traiskirchen SR Donaufeld Wien - Traiskirchen
18/05 01:00 Andelsbuch 1-1 Ardagger Andelsbuch - Ardagger
18/05 01:00 Neusiedl 0-4 Rapid Vienna (Youth) Neusiedl - Rapid Vienna (Youth)
18/05 00:40 SV Oberwart 2-0 SC Mannsdorf SV Oberwart - SC Mannsdorf
18/05 00:30 Favoritner AC 1-1 SV Leobendorf Favoritner AC - SV Leobendorf
18/05 00:30 Team Wiener Linien 3-3 Austria Wien (Youth) Team Wiener Linien - Austria Wien (Youth)
18/05 00:00 Allerheiligen 0-2 Wolfsberger AC Amateure Allerheiligen - Wolfsberger AC Amateure
18/05 00:00 TUS Bad Gleichenberg 3-0 Union Gurten TUS Bad Gleichenberg - Union Gurten
18/05 00:00 LASK (Youth) 0-2 SV Ried B LASK (Youth) - SV Ried B
15/05 00:00 WSC Hertha Wels 0-1 LASK (Youth) WSC Hertha Wels - LASK (Youth)
12/05 22:10 RW Rankweil 6-5 SC Imst RW Rankweil - SC Imst
12/05 22:00 SV Telfs 4-2 SV Vols SV Telfs - SV Vols
12/05 21:00 Sc Rothis 2-3 FC Wolfurt Sc Rothis - FC Wolfurt
12/05 00:00 TUS Bad Gleichenberg 1-2 USV St. Anna TUS Bad Gleichenberg - USV St. Anna
11/05 22:00 SV Austria Salzburg 4-2 Rheindorf Altach B SV Austria Salzburg - Rheindorf Altach B
11/05 21:00 Wiener Viktoria 1-1 SV Oberwart Wiener Viktoria - SV Oberwart
11/05 20:30 Wolfsberger AC Amateure 1-1 Vocklamarkt Wolfsberger AC Amateure - Vocklamarkt
11/05 20:00 SV Wals-Grunau 1-1 Dornbirner SV SV Wals-Grunau - Dornbirner SV
11/05 00:30 Austria Wien (Youth) 0-1 Andelsbuch Austria Wien (Youth) - Andelsbuch
11/05 00:30 Traiskirchen 2-2 Kremser Traiskirchen - Kremser
11/05 00:30 Wiener SC 2-1 Team Wiener Linien Wiener SC - Team Wiener Linien
11/05 00:00 SC Mannsdorf 3-1 Favoritner AC SC Mannsdorf - Favoritner AC
11/05 00:00 ASK Voitsberg 3-2 Allerheiligen ASK Voitsberg - Allerheiligen
11/05 00:00 SC Gleisdorf 0-2 Union Gurten SC Gleisdorf - Union Gurten
11/05 00:00 LASK (Youth) 2-2 SC Weiz LASK (Youth) - SC Weiz
11/05 00:00 SC Schwaz 3-2 SPG Motz/Silz SC Schwaz - SPG Motz/Silz
09/05 22:30 SV Leobendorf 1-0 Neusiedl SV Leobendorf - Neusiedl
09/05 21:00 Bischofshofen 2-0 FC Pinzgau Saalfelden Bischofshofen - FC Pinzgau Saalfelden
09/05 00:30 Wallern 1-2 WSC Hertha Wels Wallern - WSC Hertha Wels
08/05 00:00 SC Weiz 2-2 USV St. Anna SC Weiz - USV St. Anna
05/05 20:00 Rheindorf Altach B 5-2 SPG Motz/Silz Rheindorf Altach B - SPG Motz/Silz
05/05 20:00 FC Wolfurt 0-3 Kufstein FC Wolfurt - Kufstein
05/05 15:30 ASK Klagenfurt 1-1 Wolfsberger AC Amateure ASK Klagenfurt - Wolfsberger AC Amateure
05/05 00:00 USV St. Anna 1-1 SC Gleisdorf USV St. Anna - SC Gleisdorf
04/05 22:00 Dornbirner SV 0-5 Bischofshofen Dornbirner SV - Bischofshofen
04/05 21:00 Mauerwerk 2-1 SV Leobendorf Mauerwerk - SV Leobendorf
04/05 20:40 SV Austria Salzburg 1-2 VfB Hohenems SV Austria Salzburg - VfB Hohenems
04/05 20:30 SR Donaufeld Wien 4-2 Austria Wien (Youth) SR Donaufeld Wien - Austria Wien (Youth)
04/05 19:30 SVG Reichenau 0-1 SV Wals-Grunau SVG Reichenau - SV Wals-Grunau
26/04 00:30 Austria Wien (Youth) 1-1 Kremser Austria Wien (Youth) - Kremser
21/04 20:30 ASK Klagenfurt 2-1 SK Vorwarts Steyr ASK Klagenfurt - SK Vorwarts Steyr
21/04 20:00 Wolfsberger AC Amateure 3-2 ASK Voitsberg Wolfsberger AC Amateure - ASK Voitsberg
Xem kqbd Austrian 3.Liga hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Austrian 3.Liga chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Austrian 3.Liga chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.