Kết quả bóng đá Argentine Torneo A hôm nay mới nhất

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Argentine Torneo A
15/07 03:15 Sportivo Belgrano 0-0 Defensores Belgrano (VR) Sportivo Belgrano - Defensores Belgrano (VR)
15/07 03:00 Juventud Antoniana 1-2 Sol de America de Formosa Juventud Antoniana - Sol de America de Formosa
15/07 02:00 Sarmiento de La Banda 2-1 Central Norte Salta Sarmiento de La Banda - Central Norte Salta
15/07 01:30 Club Ciudad de Bolivar 2-1 Estudiantes de San Luis Club Ciudad de Bolivar - Estudiantes de San Luis
15/07 01:30 Deportivo Camioneros 1-2 CDA Monte Miaz Deportivo Camioneros - CDA Monte Miaz
15/07 01:30 Germinal de Rawson 0-0 Deportivo Rincon Germinal de Rawson - Deportivo Rincon
15/07 01:30 Gimnasia C. Uruguay 1-1 Defensores Pronunciamiento Gimnasia C. Uruguay - Defensores Pronunciamiento
15/07 01:30 Huracan Las Heras 2-0 Atenas Huracan Las Heras - Atenas
15/07 01:30 CA Juventud Unida San Luis 0-1 Gutierrez CA Juventud Unida San Luis - Gutierrez
15/07 01:30 Kimberley Mar del Plata 0-0 Olimpo Bahia Blanca Kimberley Mar del Plata - Olimpo Bahia Blanca
15/07 01:30 G.San Martin Formosa 1-3 Boca Unidos G.San Martin Formosa - Boca Unidos
15/07 01:30 San Martin Mendoza 0-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico San Martin Mendoza - Ferro Carril Oeste Gral Pico
15/07 01:30 Villa Mitre 2-0 Club Circulo Deportivo Villa Mitre - Club Circulo Deportivo
15/07 01:00 Douglas Haig 1-0 Sportivo Las Parejas Douglas Haig - Sportivo Las Parejas
15/07 01:00 Sol de Mayo 1-1 Club Cipolletti Sol de Mayo - Club Cipolletti
11/07 01:30 CA Villa Alvear 0-1 CSD Fontana CA Villa Alvear - CSD Fontana
08/07 03:00 Union Sunchales 3-2 Juventud Antoniana Union Sunchales - Juventud Antoniana
08/07 02:00 Central Norte Salta 2-0 G.San Martin Formosa Central Norte Salta - G.San Martin Formosa
08/07 02:00 Defensores Belgrano (VR) 1-1 Douglas Haig Defensores Belgrano (VR) - Douglas Haig
08/07 02:00 Sol de America de Formosa 3-1 Crucero del Norte Sol de America de Formosa - Crucero del Norte
08/07 01:30 CA 9 de Julio Rafaela 3-1 Gimnasia C. Uruguay CA 9 de Julio Rafaela - Gimnasia C. Uruguay
08/07 01:30 Boca Unidos 1-1 Sarmiento Resistencia Boca Unidos - Sarmiento Resistencia
08/07 01:30 Club Cipolletti 1-1 Germinal de Rawson Club Cipolletti - Germinal de Rawson
08/07 01:30 Estudiantes de San Luis 0-1 CA Juventud Unida San Luis Estudiantes de San Luis - CA Juventud Unida San Luis
08/07 01:00 Atenas 1-0 Club Ciudad de Bolivar Atenas - Club Ciudad de Bolivar
08/07 01:00 Club Circulo Deportivo 1-3 Santa Marina Tandil Club Circulo Deportivo - Santa Marina Tandil
08/07 01:00 Defensores Pronunciamiento 2-1 El Linqueno Defensores Pronunciamiento - El Linqueno
08/07 01:00 Deportivo Rincon 1-1 Villa Mitre Deportivo Rincon - Villa Mitre
08/07 01:00 Olimpo Bahia Blanca 1-0 Sol de Mayo Olimpo Bahia Blanca - Sol de Mayo
07/07 21:15 Sportivo Las Parejas 2-1 Independiente Chivilcoy Sportivo Las Parejas - Independiente Chivilcoy
01/07 03:10 Juventud Antoniana 2-0 Boca Unidos Juventud Antoniana - Boca Unidos
01/07 01:30 Club Circulo Deportivo 1-0 Sansinena Club Circulo Deportivo - Sansinena
01/07 01:30 Douglas Haig 0-0 Sportivo Belgrano Douglas Haig - Sportivo Belgrano
01/07 01:30 Gimnasia C. Uruguay 1-0 Sportivo Las Parejas Gimnasia C. Uruguay - Sportivo Las Parejas
01/07 01:30 Independiente Chivilcoy 0-0 Defensores Belgrano (VR) Independiente Chivilcoy - Defensores Belgrano (VR)
01/07 01:30 G.San Martin Formosa 1-1 Sarmiento de La Banda G.San Martin Formosa - Sarmiento de La Banda
01/07 01:30 San Martin Mendoza 0-1 Gutierrez San Martin Mendoza - Gutierrez
01/07 01:30 Sarmiento Resistencia 0-1 Central Norte Salta Sarmiento Resistencia - Central Norte Salta
01/07 01:00 Crucero del Norte 0-0 Union Sunchales Crucero del Norte - Union Sunchales
01/07 01:00 El Linqueno 0-2 CA 9 de Julio Rafaela El Linqueno - CA 9 de Julio Rafaela
01/07 01:00 Germinal de Rawson 1-1 Olimpo Bahia Blanca Germinal de Rawson - Olimpo Bahia Blanca
01/07 01:00 Sol de Mayo 3-2 Kimberley Mar del Plata Sol de Mayo - Kimberley Mar del Plata
01/07 01:00 Villa Mitre 2-0 Club Cipolletti Villa Mitre - Club Cipolletti
30/06 21:30 CA Juventud Unida San Luis 0-2 Atenas CA Juventud Unida San Luis - Atenas
30/06 21:00 Deportivo Camioneros 3-1 Estudiantes de San Luis Deportivo Camioneros - Estudiantes de San Luis
30/06 21:00 Santa Marina Tandil 3-2 Deportivo Rincon Santa Marina Tandil - Deportivo Rincon
25/06 06:30 Atenas 2-2 Deportivo Camioneros Atenas - Deportivo Camioneros
25/06 05:30 Sportivo Las Parejas 0-1 El Linqueno Sportivo Las Parejas - El Linqueno
24/06 05:00 Defensores Belgrano (VR) 1-1 Gimnasia C. Uruguay Defensores Belgrano (VR) - Gimnasia C. Uruguay
24/06 02:30 Sportivo Belgrano 1-0 Independiente Chivilcoy Sportivo Belgrano - Independiente Chivilcoy
24/06 02:00 Central Norte Salta 2-0 Juventud Antoniana Central Norte Salta - Juventud Antoniana
24/06 02:00 Sarmiento de La Banda 1-0 Sarmiento Resistencia Sarmiento de La Banda - Sarmiento Resistencia
24/06 02:00 Union Sunchales 0-0 Sol de America de Formosa Union Sunchales - Sol de America de Formosa
24/06 01:30 CA 9 de Julio Rafaela 2-1 Defensores Pronunciamiento CA 9 de Julio Rafaela - Defensores Pronunciamiento
24/06 01:30 Boca Unidos 2-0 Crucero del Norte Boca Unidos - Crucero del Norte
24/06 01:30 Club Cipolletti 0-1 Santa Marina Tandil Club Cipolletti - Santa Marina Tandil
24/06 01:30 Huracan Las Heras 1-2 CA Juventud Unida San Luis Huracan Las Heras - CA Juventud Unida San Luis
24/06 01:30 Estudiantes de San Luis 3-1 San Martin Mendoza Estudiantes de San Luis - San Martin Mendoza
24/06 01:00 Deportivo Rincon 1-0 Club Circulo Deportivo Deportivo Rincon - Club Circulo Deportivo
24/06 01:00 Olimpo Bahia Blanca 2-0 Villa Mitre Olimpo Bahia Blanca - Villa Mitre
Xem kqbd Argentine Torneo A hôm nay nhanh và chính xác nhất. Thống kê kết quả tỷ số Argentine Torneo A chi tiết và mới nhất. Cập nhật những thông tin như tỷ lệ kèo trực tuyến, kết quả bàn thắng, kết quả phạt góc Argentine Torneo A chi tiết trong từng trận đấu tại ketquabongda mobi.